Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Serie A

Serie A

00:00 - 29/02

Sassuolo

1 - 6

Napoli

02:45 - 29/02

Inter Milan

4 - 0

Atalanta

England FA Cup

England FA Cup

02:30 - 29/02

Chelsea

3 - 2

Leeds United

02:45 - 29/02

Wolves

1 - 0

Brighton Hove

02:45 - 29/02

Nottingham Forest

0 - 1

Manchester United

03:00 - 29/02

Liverpool

3 - 0

Southampton

V-League

V-League

18:00 - 28/02

Becamex Binh Duong

1 - 0

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:00 - 28/02

Nam Dinh FC

3 - 2

Hà Nội FC

19:15 - 28/02

TP Hồ Chí Minh

2 - 1

Binh Dinh

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 28/02

Queretaro FC

4 - 1

Atletico San Luis

08:00 - 29/02

Tigres UANL

1 - 0

FC Juarez

10:00 - 29/02

Club Tijuana

1 - 1

Monterrey

Cup Pháp

Cup Pháp

03:00 - 29/02

FC Rouen

1 - 1

Valenciennes

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

15:00 - 28/02

Persik Kediri

3 - 1

Barito Putera

19:00 - 28/02

PSM Makassar

0 - 0

Persebaya Surabaya

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

20:00 - 28/02

Asteras Tripolis

3 - 3

AE Kifisias

20:00 - 28/02

Volos NFC

3 - 1

OFI Crete

22:00 - 28/02

Atromitos Athens

3 - 1

Lamia

22:00 - 28/02

Panaitolikos

1 - 2

Olympiakos

00:00 - 29/02

AEK Athens

4 - 2

Pas Giannina

01:00 - 29/02

Panserraikos

0 - 2

PAOK Saloniki

02:00 - 29/02

Panathinaikos

2 - 0

Aris FC

Concacaf Gold Women\'s Cup

Concacaf Gold Women\'s Cup

07:00 - 28/02

Colombia (W)

2 - 0

Puerto Rico (w)

10:15 - 28/02

Brazil (W)

5 - 0

Panama (W)

06:00 - 29/02

Canada (W)

3 - 0

Costa Rica (W)

09:00 - 29/02

Paraguay (W)

3 - 2

El Salvador (W)

ARG RESL

ARG RESL

07:00 - 28/02

Boca Juniors (R)

1 - 1

CA Independiente (R)

19:00 - 28/02

Acassuso (R)

4 - 3

Deportivo Liniers (R)

19:10 - 28/02

San Martin Burzaco (R)

1 - 1

Argentino Merlo (R)

19:20 - 28/02

Villa Dalmine (R)

1 - 1

Los Andes (R)

03:00 - 29/02

Gimnasia LP (R)

0 - 1

Atletico Tucuman (R)

03:00 - 29/02

Godoy Cruz (R)

0 - 1

CA Talleres (R)

03:00 - 29/02

Huracan (R)

1 - 1

Sarmiento Junin (R)

03:00 - 29/02

CA Colegiales (R)

2 - 1

Villa San Carlos (R)

05:00 - 29/02

Racing Club (R)

1 - 3

River Plate Reserves

VĐQG Bolivia

VĐQG Bolivia

07:00 - 28/02

Ind. Petrolero

1 - 1

Nacional Potosi

02:00 - 29/02

San Antonio Bulo Bulo

5 - 1

The Strongest

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:10 - 28/02

Atletico Atlanta

0 - 2

CA Aldosivi

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 - 28/02

Sporting Cristal

3 - 1

Always Ready

07:30 - 28/02

Bragantino

0 - 0

Aguilas Doradas

05:00 - 29/02

Nacional Montevideo

2 - 0

Academia Puerto Cabello

07:30 - 29/02

Atletico Nacional

0 - 3

FC Nacional Asuncion

07:30 - 29/02

Botafogo RJ

6 - 0

Aurora

Brazil Cup

Brazil Cup

07:30 - 28/02

Marcilio Dias SC

1 - 3

Vasco da Gama

01:30 - 29/02

Olaria

0 - 1

Sao Bernardo

05:15 - 29/02

CLB Maringa

2 - 0

America MG

05:30 - 29/02

Petrolina PE

3 - 2

Cascavel PR

05:30 - 29/02

Maranhao

1 - 2

Ferroviario CE

05:30 - 29/02

Murici

2 - 1

Confianca SE

05:30 - 29/02

Itabuna BA

0 - 8

Nova Iguacu

06:00 - 29/02

ASA AL

0 - 2

Internacional RS

06:30 - 29/02

GA Sampaio RR

0 - 1

Brusque FC

06:30 - 29/02

AA Portuguesa

0 - 1

Caxias RS

06:30 - 29/02

Ah so Santa SP

2 - 1

EC Jacuipense

06:40 - 29/02

Villa Nova-MG

1 - 0

Aparecidense GO

07:30 - 29/02

Humaita AC

1 - 1

Sampaio Correa

07:30 - 29/02

Operario MS

0 - 0

Operario Ferroviario PR

07:30 - 29/02

Trem-AP

0 - 4

Sport Recife

07:30 - 29/02

OperArio MT

0 - 0

Criciuma

CONCACAF Championship U20

CONCACAF Championship U20

08:00 - 28/02

NicaraguaU20

5 - 0

Anguilla U20

08:00 - 28/02

Curacao U20

1 - 0

Barbados U20

03:00 - 29/02

Grenada U20

4 - 4

Martinique U20

06:00 - 29/02

Jamaica U20

3 - 2

Bermuda U20

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

08:00 - 28/02

AD San Carlos

4 - 0

Santos De Guapiles

04:00 - 29/02

AD Guanacasteca

1 - 0

Cartagines Deportiva SA

07:30 - 29/02

Sporting San Jose

4 - 1

AD Grecia

09:00 - 29/02

Herediano

4 - 0

Municipal Liberia

Panama First Division Women

Panama First Division Women

08:00 - 28/02

Panama City (W)

4 - 0

UMECIT (W)

08:00 - 29/02

Chorrillo (W)

1 - 1

Deportivo Chiriqui (W)

Giao Hữu

Giao Hữu

08:00 - 28/02

America de Cali (w)

0 - 2

Racing Louisville (W)

16:30 - 28/02

Smorgon FC

1 - 1

FC Molodechno

17:00 - 28/02

Slavia Mozyr

3 - 3

Shakhter Soligorsk

18:00 - 28/02

FC Gomel

3 - 2

Arsenal Dzyarzhynsk

22:00 - 28/02

Stromsgodset

1 - 0

Lillestrom

00:00 - 29/02

Lyn Oslo

3 - 2

Kjelsas

00:10 - 29/02

Sogndal

3 - 0

Floro

00:30 - 29/02

Gjelleraasen IL

0 - 1

Baerum SK

00:30 - 29/02

Skeid Oslo

3 - 0

Lorenskog

01:00 - 29/02

Notodden FK

2 - 0

Eik-Tonsberg

01:30 - 29/02

Sturm Graz/Stattegg (w)

3 - 0

Olimpija Ljubljana (w)

03:00 - 29/02

Europa FC

3 - 1

Glacis United

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 28/02

Venados FC

1 - 0

CF Atlante

10:05 - 28/02

Leones Negros

1 - 1

Correcaminos UAT

08:05 - 29/02

Alebrijes

1 - 1

Zacatecas

CONCACAF Champions League

CONCACAF Champions League

08:15 - 28/02

Philadelphia Union

2 - 3

Deportivo Saprissa

10:30 - 28/02

Houston Dynamo

1 - 0

St. Louis City

07:00 - 29/02

FC Cincinnati

4 - 0

Cavalier FC

09:15 - 29/02

Nashville

4 - 0

Moca FC

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:15 - 28/02

Millonarios

0 - 2

Once Caldas

03:15 - 29/02

Fortaleza F.C

1 - 2

Alianza Petrolera

India Santosh Trophy

India Santosh Trophy

11:30 - 28/02

Assam

0 - 2

Services

16:00 - 28/02

Chirag United Kerala

2 - 0

Arunachal

20:30 - 28/02

Meghalaya

0 - 0

Goa FT

11:30 - 29/02

All Manipur FA

4 - 1

Mizoram

16:00 - 29/02

Railways FC

1 - 0

Karnataka State

OFC Champions League

OFC Champions League

12:00 - 28/02

Ifira Black Bird

1 - 1

Classic FC

Northern NSW U20 League

Northern NSW U20 League

13:45 - 28/02

Dulwich Hill U20

1 - 0

Hakoah Sydney U20

14:00 - 28/02

Canterbury Bank U20

1 - 2

Macarthur Rams U20

Indonesia Super League U20

Indonesia Super League U20

14:00 - 28/02

Persija Jakarta U20

1 - 2

Pusamania Borneo U20

14:30 - 28/02

Bali United U20

1 - 2

Persita Tangerang U20

15:00 - 28/02

Bhayangkara FC U20

1 - 1

Persis Solo U20

16:00 - 28/02

PS Barito Putera U20

2 - 0

Persebaya Surabaya U20

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

14:40 - 28/02

Reliance FYC

2 - 1

CFCI

Cúp FA Thái Lan

Cúp FA Thái Lan

15:00 - 28/02

Udon United

1 - 1

Surin FC

17:00 - 28/02

Samut Sakhon

2 - 2

Chiangmai Utd

18:00 - 28/02

Watbot FC

0 - 0

Singha GB Kanchanaburi

18:00 - 28/02

Sukhothai

3 - 1

Kabin United

18:00 - 28/02

Prachuap Khiri Khan

1 - 1

Lamphun Warrior

19:00 - 28/02

Songkhla FC

2 - 2

Bangkok United FC

19:00 - 28/02

Bangkok

5 - 4

Buriram United

19:00 - 28/02

Chonburi Shark FC

2 - 1

Nakhon Pathom FC

Australia New South Wales Super League

Australia New South Wales Super League

15:30 - 28/02

Mt Druitt Town Rangers

2 - 1

Bankstown City Lions

15:30 - 28/02

Blacktown Spartans

2 - 3

Bulls Academy

15:30 - 28/02

Northern Tigers

1 - 0

Bonnyrigg White Eagles

15:30 - 28/02

Nepean Football Club

1 - 2

SD Raiders FC

15:30 - 28/02

Rydalmere Lions FC

5 - 4

Inter Lions

15:45 - 28/02

Dulwich Hill SC

1 - 1

Hakoah Sydney FC

16:00 - 28/02

Canterbury Bankstown FC

4 - 0

Macarthur Rams

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

16:00 - 28/02

Irəvan FK

0 - 7

FK MOIK Baku

18:00 - 28/02

Samaxı FC

1 - 1

Zaqatala FK

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 28/02

Tây ban nha U16

2 - 0

Nhật bản U16

16:10 - 28/02

Đan Mạch (w)U16

0 - 3

Na uy (w)U16

17:00 - 28/02

Tây ban nha (w) U20

2 - 2

Mexico (w) U20

18:00 - 28/02

Georgia (w)

1 - 0

Bắc Macedonia (w)

19:00 - 28/02

Georgia U19

0 - 0

Israel U19

19:30 - 28/02

Turkey (w)

1 - 0

Romania (w)

20:00 - 28/02

Đảo síp U16

0 - 0

Na Uy U16

20:00 - 28/02

ScotlandU16

0 - 1

Romania U16

21:30 - 28/02

Đan Mạch U16

1 - 4

Pháp U16

21:40 - 28/02

Anh (w) U16

3 - 0

Ecuador U16(W)

22:00 - 28/02

Bắc Ireland (w) U19

1 - 3

Hy lạp (w) U19

22:30 - 28/02

Austria (w)

1 - 1

Đan Mạch (W)

00:00 - 29/02

Colombia (w) U20

0 - 1

USA (w) U20

01:30 - 29/02

First Vienna (W)

3 - 2

Áo (w) U17

03:00 - 29/02

Bolivia (w)

0 - 1

Peru (W)

03:00 - 29/02

Argentina (w) U17

2 - 1

Paraguay (W) U17

17:30 - 29/02

Bắc Macedonia U19

2 - 0

Bosnia U19

Australia New South Wales League 2

Australia New South Wales League 2

16:00 - 28/02

Hawkesbury City SC

0 - 4

Camden Tigers SC

Vòng Loại Olympic Nữ 2024

Vòng Loại Olympic Nữ 2024

16:10 - 28/02

Australia (W)

10 - 0

Uzbekistan (w)

16:30 - 28/02

Nhật Bản (W)

2 - 1

Triều tiên (w)

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:30 - 28/02

Logan Lightning

0 - 2

Moreton Bay United

Cambodia Cup

Cambodia Cup

18:00 - 28/02

Phnom Penh FC

1 - 0

Kirivong Sok Sen Chey

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

18:00 - 28/02

Ihefu SC

1 - 1

Mashujaa FC

18:00 - 28/02

Tanzania Prisons

2 - 1

Tabora United FC

20:00 - 28/02

Geita Gold

0 - 0

Kagera Sugar

20:00 - 28/02

Singida Big Stars FC

0 - 1

Azam

Spain Youth League

Spain Youth League

18:00 - 28/02

Xerez CD U19

1 - 3

Sevilla U19

18:00 - 28/02

UCD Canada Atletico U19

1 - 0

Marbella U19

18:30 - 28/02

Seneca CF U19

0 - 1

CD 26 de Febrero U19

18:30 - 28/02

Real Betis U19

3 - 1

CF Alhendin Balompie U19

22:00 - 28/02

Granada U19

3 - 1

UD Tomares U19

23:30 - 28/02

San Felix CF U19

0 - 1

Cadiz U19

Division 2 Ba Lan

Division 2 Ba Lan

18:00 - 28/02

Lech II Poznan

2 - 1

Olimpia Elblag

VĐQG Iran

VĐQG Iran

18:00 - 28/02

Tractor S.C.

2 - 0

Esteghlal Khozestan

18:30 - 28/02

Peykan

2 - 2

Sanat-Naft

18:30 - 28/02

Shams Azar Qazvin

0 - 0

Mes Rafsanjan

20:45 - 28/02

Zob Ahan

0 - 1

Persepolis

VĐQG Armenia

VĐQG Armenia

18:00 - 28/02

FK Van Charentsavan

0 - 2

Ararat Yerevan

18:00 - 28/02

FC West Armenia

1 - 1

FC Avan Academy

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

18:00 - 28/02

Aizawl FC

0 - 1

Real Kashmir FC

20:30 - 28/02

Shillong Lajong FC

4 - 4

Rajasthan Club

17:00 - 29/02

Namdhari FC

2 - 1

Gokulam Kerala FC

Iran Div 2

Iran Div 2

18:30 - 28/02

Espad Tehran

1 - 2

Kavir Moghava

18:30 - 28/02

Shohada Razakan

2 - 3

Niroye Zamini

18:30 - 28/02

Atrak Bojnourd FC

0 - 1

Shahrdari Hamedan

VĐQG Nữ Cameroon

VĐQG Nữ Cameroon

19:00 - 28/02

Eclair de Saa (w)

2 - 1

Authentic de Douala (W)

21:00 - 28/02

AS Awa FF (w)

0 - 1

Lekie Filles FC (W)

21:00 - 28/02

FC Ebolowa (w)

3 - 0

Dja Sports (W)

Syria Division 2

Syria Division 2

19:00 - 28/02

Al-Majd SC

0 - 3

Al-Shorta SC

Bosnia & Herzegovina Cup

Bosnia & Herzegovina Cup

19:00 - 28/02

Jedinstvo Bihac

0 - 1

HSK Zrinjski Mostar

22:00 - 28/02

Posusje

3 - 2

FK Sloga Doboj

00:30 - 29/02

Borac Banja Luka

0 - 0

Sarajevo

Slovenia U19

Slovenia U19

19:00 - 28/02

Domzale U19

2 - 1

Brinje Grosuplje U19

Hungary Cup

Hungary Cup

19:00 - 28/02

Mezoors

1 - 1

Vasas

22:59 - 28/02

Kozarmisleny SE

0 - 3

MTK Hungaria

22:59 - 28/02

Veszprem

0 - 2

Kecskemeti TE

00:00 - 29/02

Duna-Tisza

0 - 3

Varda SE

01:00 - 29/02

Debrecin VSC

1 - 1

Ferencvarosi TC

Hong Kong  Elite Cup

Hong Kong Elite Cup

19:00 - 28/02

Wofoo Tai Po

0 - 2

Southern District

Buigarian Cup

Buigarian Cup

19:30 - 28/02

FC Hebar Pazardzhik

2 - 1

Pirin Blagoevgrad

22:30 - 28/02

CSKA Sofia

1 - 0

Arda

Greece Amateur Cup

Greece Amateur Cup

19:30 - 28/02

Pao Deilinon

0 - 1

AO Damastas

Croatia Cup

Croatia Cup

20:00 - 28/02

Rudes

0 - 1

Rijeka

00:00 - 29/02

Dinamo Zagreb

4 - 0

HNK Gorica

Egypt Division 2

Egypt Division 2

20:00 - 28/02

Alexandria Petroleum

2 - 2

Alexandria SC

20:00 - 28/02

Pioneers Club

0 - 0

Maleyat Kafr El Zayat

20:00 - 28/02

Delphi SC

1 - 0

Ala ab Damanhour

20:00 - 28/02

Kafr El Shaikh

1 - 3

El Mansoura

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

20:00 - 28/02

Al Najma(KSA)

3 - 1

Al-Jndal

20:15 - 28/02

Ohod Medina

3 - 1

Al-Baten

22:20 - 28/02

Hajer

1 - 4

Al-Orubah

VĐQG Libya

VĐQG Libya

20:00 - 28/02

Al Sadaqa FC

1 - 1

Al Suqoor(LBY)

UEFA Youth League U19

UEFA Youth League U19

20:00 - 28/02

Olympiakos U19

2 - 2

LensU19

20:30 - 28/02

AC Milan U19

2 - 2

Braga U19

21:00 - 28/02

Red Bull Salzburg U19

0 - 1

Nantes U19

22:00 - 28/02

Bayern Munchen U19

3 - 2

Feyenoord U19

00:00 - 29/02

Real Madrid U19

2 - 0

RB LeipzigU19

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

20:10 - 28/02

Telaviv FC

0 - 0

Olympique Star

Oman Sultan Cup

Oman Sultan Cup

20:25 - 28/02

Bahla

0 - 0

Dhufar

Italy Serie D

Italy Serie D

20:30 - 28/02

ASD Anziolavinio

1 - 2

Atletico Uri

20:30 - 28/02

FBC Gravina

1 - 1

SS Angri

20:30 - 28/02

Portici 1906

3 - 1

ASD San Luca

20:30 - 28/02

Borgosesia

2 - 4

Alba(ITA)

20:30 - 28/02

Arconatese

1 - 2

Piacenza

20:30 - 28/02

Alma Juventus Fano

2 - 4

San Nicolo

20:30 - 28/02

Boreale

1 - 1

Trastevere Calcio

20:30 - 28/02

Cynthiabalonga

0 - 1

Romana FC

22:59 - 28/02

Casarano

0 - 0

ASD Martina Franca

Italy Serie D Cup

Italy Serie D Cup

20:30 - 28/02

Varesina Calcio

2 - 2

Gavorrano

22:59 - 28/02

Imolese

1 - 2

Trapani

U19 Pháp

U19 Pháp

20:30 - 28/02

Ajaccio U19

1 - 1

Air Bel U19

Slovakia Cup

Slovakia Cup

20:30 - 28/02

Lipany

0 - 0

MFK Skalica

23:30 - 28/02

Slovan Bratislava

1 - 0

MSK Zilina

23:30 - 28/02

Dunajska Streda

0 - 1

MFK Ruzomberok

 VĐQG Montenegro

VĐQG Montenegro

21:00 - 28/02

Jedinstvo Bijelo Polje

0 - 1

FK Sutjeska Niksic

21:00 - 28/02

FK Mladost DG

0 - 3

Decic Tuzi

23:30 - 28/02

Mornar

0 - 0

Arsenal Tivat

23:30 - 28/02

OFK Petrovac

1 - 1

FK Rudar Pljevlja

00:00 - 29/02

FK Buducnost

0 - 1

Jezero Plav

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

21:00 - 28/02

Sunshine Stars FC

2 - 0

Lobi Stars

22:00 - 28/02

Katsina United

3 - 2

Kano Pillars

22:00 - 28/02

Enugu Rangers

1 - 0

Remo Stars

22:00 - 28/02

Bayelsa United

2 - 0

Doma United

22:00 - 28/02

Sporting Lagos FC

2 - 1

Akwa United

22:00 - 28/02

Heartland FC

1 - 5

Plateau United

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 28/02

Mumbai City

1 - 1

FC Goa

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

21:00 - 28/02

Bournemouth U21

2 - 3

Queens Park R U21

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

21:30 - 28/02

Trabzonspor

1 - 0

Basaksehir

00:45 - 29/02

Besiktas JK

2 - 0

Konyaspor

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 28/02

Tigres UANL U23

0 - 0

Juarez FC U23

06:45 - 29/02

Tijuana U23

0 - 0

)(Monterrey U23

Qatar B

Qatar B

22:00 - 28/02

Al Waab SC

1 - 2

Al-Khuraitiat

22:00 - 28/02

Al Khor SC

3 - 1

Al Bidda SC

22:00 - 28/02

Al Mesaimeer

2 - 3

Al Shahaniya

22:00 - 28/02

Al-Sailiya

1 - 1

Russell City

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

22:00 - 28/02

FK Gilan Gabala

0 - 4

Qarabag

VĐQG Angola

VĐQG Angola

22:00 - 28/02

Sagrada Esperanca

1 - 0

CRD Libolo

Niger Super League

Niger Super League

22:15 - 28/02

ASN Nigelec

1 - 1

Jangorzo FC

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

22:59 - 28/02

Atletico Espeleno

1 - 2

Conil CF

00:00 - 29/02

CD Roda

1 - 3

Gandia

Uganda Premier League

Uganda Premier League

22:59 - 28/02

NEC FC Bugolobi

0 - 3

Kampala City Council FC

OP AFW

OP AFW

22:59 - 28/02

Zambia (W)

3 - 3

Ghana (w)

01:00 - 29/02

Morocco (W)

4 - 1

Tunisia (W)

Cup Séc

Cup Séc

22:59 - 28/02

Tescoma Zlin

1 - 1

Slovan Liberec

00:00 - 29/02

Slavia Praha

2 - 2

Sparta Praha

Nicaragua Cup

Nicaragua Cup

22:59 - 28/02

CD Junior Managua

2 - 0

Chinandega FC

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

22:59 - 28/02

Malkia

0 - 0

Buri

22:59 - 28/02

A'Ali

3 - 0

Al-Ittihad(BHR)

22:59 - 28/02

Qalali

2 - 0

Um Alhassam

Mali League Women

Mali League Women

23:10 - 28/02

AS DE Mande (W)

2 - 0

AS Momo Sikasso (W)

23:15 - 28/02

Amazones C5 (W)

6 - 1

Entente Sirakoro (W)

23:15 - 28/02

AS Police (W)

3 - 0

AS Real (w)

Gambia Division 2

Gambia Division 2

23:30 - 28/02

Elite United

0 - 0

Unique Global FC

23:30 - 28/02

Jam City

1 - 0

Latrikunda Utd

23:30 - 28/02

Immigration FC

0 - 2

Serrekunda FC

Cúp Ba Lan

Cúp Ba Lan

23:30 - 28/02

Jagiellonia Bialystok

1 - 1

Korona Kielce

02:30 - 29/02

Wisla Krakow

1 - 1

Widzew lodz

VĐQG Romania

VĐQG Romania

23:30 - 28/02

Universitaea Cluj

1 - 0

Farul Constanta

02:00 - 29/02

Rapid Bucuresti

4 - 1

UTA Arad

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

00:00 - 29/02

Podbeskidzie

1 - 2

Motor Lublin

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

00:00 - 29/02

Elche (w)

3 - 2

CD Guiniguada Apolinario (W)

Cúp Síp

Cúp Síp

00:00 - 29/02

Nea Salamis

0 - 5

AEP Paphos

00:00 - 29/02

Omonia Nicosia

3 - 1

AE Zakakiou

Germany Landespokal

Germany Landespokal

00:30 - 29/02

Te Cu Kukuh Atta Seip

0 - 5

Ingolstadt

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

00:30 - 29/02

Bellinzona

0 - 1

Vaduz

Israel Cup

Israel Cup

00:30 - 29/02

H. Beer Sheva

1 - 0

Ironi Tiberias

01:00 - 29/02

H. Umm Al Fahm

0 - 2

Maccabi Haifa

01:30 - 29/02

Maccabi Tel Aviv

3 - 1

Maccabi Jaffa

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

00:30 - 29/02

Stal Mielec

1 - 0

LKS Lodz

 VĐQG Nam Phi

VĐQG Nam Phi

00:30 - 29/02

Golden Arrows

0 - 1

Sekhukhune United

00:30 - 29/02

Cape Town City

1 - 1

Supersport Utd

UEFA Women\'s Nations League

UEFA Women\'s Nations League

00:30 - 29/02

Thụy Điển (W)

5 - 0

Bosnia & Herzegovina (w)

01:00 - 29/02

Tây Ban Nha (w)

2 - 0

Pháp (W)

02:45 - 29/02

Hà Lan (W)

0 - 2

Đức (W)

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

00:30 - 29/02

Phonix Lubeck

1 - 0

FC Teutonia 05

01:00 - 29/02

VSG Altglienicke

2 - 2

SV Babelsberg 03

01:00 - 29/02

Lok. Leipzig

4 - 1

ZFC Meuselwitz

01:30 - 29/02

TuS Blau-Weiss Lohne

1 - 2

SSV Jeddeloh

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

01:00 - 29/02

BSC Rapid Chemnitz

2 - 0

VFB Fortuna Chemnitz

Brazil Campeonato Paulista C

Brazil Campeonato Paulista C

01:00 - 29/02

Matonense SP

0 - 1

Catanduva FC

01:00 - 29/02

EC Sao Bernardo/SP

1 - 0

Sao Caetano

01:00 - 29/02

Uniao Sao Joao EC

1 - 1

CA Votuporanguense

04:00 - 29/02

Bragantino B

3 - 0

Rio Preto SP

05:00 - 29/02

Lemense SP

2 - 3

Itapirense/SP

05:00 - 29/02

Sertaozinho

1 - 0

Bandeirante

05:30 - 29/02

Gremio Prudente

2 - 1

Uniao Suzano AC SP

06:15 - 29/02

Marilia Ac

3 - 0

Desportivo Brasil SP

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

01:00 - 29/02

Nacional SP

1 - 1

CA Taquaritinga SP

01:00 - 29/02

Jabaquara SP

1 - 2

Independente FC Limeira

01:00 - 29/02

Rio Branco(SP)

2 - 0

America sp FC

01:00 - 29/02

Vocem SP

3 - 0

Joseense

05:00 - 29/02

Gremio Saocarlense/SP

0 - 1

Barretos SP

05:30 - 29/02

Francana

2 - 1

Audax Sao Paulo

05:30 - 29/02

Uniao Barbarense

1 - 0

Penapolense

06:00 - 29/02

XV de Jau

1 - 1

SKA Brasil

Cúp Serie C - Italia

Cúp Serie C - Italia

01:00 - 29/02

Padova

2 - 0

Lucchese

02:30 - 29/02

Catania

2 - 0

Rimini

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

01:00 - 29/02

TSV 1860 Munchen U17

0 - 2

Bayern Munchen U17

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

01:30 - 29/02

SC Preussen Munster II

3 - 2

Siegen Sportfreunde

Brazil Copa Verde

Brazil Copa Verde

01:30 - 29/02

Ceilandia DF

0 - 0

Real FC

02:00 - 29/02

Porto Velho/RO

1 - 1

Gremio Anapolis

05:00 - 29/02

Real Noroeste

1 - 2

Rio Branco-ES

06:00 - 29/02

Ag. Maraba

0 - 2

Rio Branco AC

06:00 - 29/02

Tocantinopolis

2 - 1

Manauara

06:00 - 29/02

Uniao Rondonopolis MT

4 - 0

Costa Rica MS

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

01:30 - 29/02

Ladies Genk B (w)

2 - 4

OH Leuven II (w)

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

01:40 - 29/02

Widad Arafat

5 - 1

FC Amitie 2020

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

02:00 - 29/02

Alftanes (w)

1 - 1

KH Hlidarendi (w)

Germany Verbandsliga

Germany Verbandsliga

02:00 - 29/02

SpVgg Neu-Isenburg

0 - 5

Germania Ober-Roden

2.Liga Thụy Sỹ

2.Liga Thụy Sỹ

02:00 - 29/02

Zurich B team

3 - 2

Bruhl SG

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

02:00 - 29/02

GD Fontinhas

0 - 2

Sertanense FC

Cup Thụy Sĩ

Cup Thụy Sĩ

02:15 - 29/02

Delemont

0 - 2

Servette

02:30 - 29/02

FC Zurich

0 - 2

Winterthur

02:30 - 29/02

Basel

2 - 2

Lugano

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

02:30 - 29/02

Saint Gilloise

2 - 0

Club Brugge

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

02:30 - 29/02

Pisa

2 - 2

Modena

02:30 - 29/02

Spezia

0 - 2

Feralpisalo

02:30 - 29/02

Venezia

2 - 0

Cittadella

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

02:45 - 29/02

Aberdeen

0 - 2

Saint Johnstone

02:45 - 29/02

Celtic FC

7 - 1

Dundee

02:45 - 29/02

CLB Hearts

1 - 1

Hibernian

02:45 - 29/02

Kilmarnock

1 - 2

Glasgow Rangers

03:00 - 29/02

Livingston

1 - 3

Motherwell

ENG SD1

ENG SD1

02:45 - 29/02

Biggleswade FC

4 - 5

Welwyn Garden City

02:45 - 29/02

Tavistock AFC

1 - 3

Willand Rovers

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

02:45 - 29/02

Celtic B

7 - 0

Civil Service Strollers

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

02:45 - 29/02

AFC Totton

4 - 4

Dorchester Town

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

02:45 - 29/02

Kingstonian

1 - 1

Cheshunt

Scotland Highland League

Scotland Highland League

03:00 - 29/02

Forres Mechanics

2 - 2

Huntly

03:00 - 29/02

Buckie Thistle FC

3 - 0

Lossiemouth

03:00 - 29/02

Wick Academy

0 - 0

Brora Rangers

Argentina Primera B

Argentina Primera B

03:00 - 29/02

Deportivo Laferrere

0 - 2

Liniers

Argentina Torneo B

Argentina Torneo B

03:00 - 29/02

Estrella de Berisso

1 - 1

Deportivo Camioneros

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

03:00 - 29/02

Akranes

1 - 1

Vikingur Reykjavik

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03:15 - 29/02

Leixoes

1 - 1

CD Nacional

Iceland League Cup B

Iceland League Cup B

03:30 - 29/02

IH Hafnarfjordur

2 - 4

UMF Selfoss

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

03:30 - 29/02

Harbour View FC

1 - 2

Treasure Beach

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

04:00 - 29/02

Coatepeque

1 - 2

Malacateco

05:00 - 29/02

Deportivo Mixco

2 - 1

Guastatoya

07:00 - 29/02

Deportivo Xinabajul

0 - 0

Xelaju MC

09:00 - 29/02

Antigua GFC

1 - 0

CSD Municipal

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

04:00 - 29/02

HYH Export Sebaco FC

2 - 3

Real Esteli

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

04:00 - 29/02

Olancho FC (R)

2 - 0

Lobos UPNFM Reserves

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

05:00 - 29/02

America FC Natal RN

2 - 2

Treze FC

05:00 - 29/02

River PI

1 - 0

Itabaiana(SE)

07:30 - 29/02

Ceara

2 - 2

ABC RN

07:30 - 29/02

CRB AL

0 - 1

Bahia

Brazil Campeonato Catarinense

Brazil Campeonato Catarinense

05:00 - 29/02

Avai FC SC

1 - 0

Barra FC

Brazil Super Copa Gaucho

Brazil Super Copa Gaucho

05:30 - 29/02

Sao Luiz(RS)

2 - 0

Gremio (RS)

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

05:30 - 29/02

Portuguesa Desportos

0 - 2

Palmeiras

07:35 - 29/02

Inter de Limeira

0 - 3

Sao Paulo

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

06:00 - 29/02

Genesis

1 - 0

Real Espana

08:00 - 29/02

Real Sociedad Tocoa

1 - 3

CD Motagua

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 29/02

Remo Belem (PA)

1 - 1

Sao Francisco FC/PA

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

06:20 - 29/02

Llaneros FC

0 - 0

Real Cartagena

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 29/02

Mexicali FC

0 - 4

Real Apodaca FC

Costa Rica Cup Women

Costa Rica Cup Women

07:00 - 29/02

Alajuelense (w)

1 - 1

Saprissa (w)

Uruguay Cup

Uruguay Cup

07:00 - 29/02

Plaza Colonia

0 - 1

Defensor Sp

Argentina Cup

Argentina Cup

07:10 - 29/02

San Lorenzo

1 - 0

Independiente Chivilcoy

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

08:00 - 29/02

San Jose Capital

1 - 4

Durazno Capital

Indonesia Division 1

Indonesia Division 1

12:30 - 29/02

PSBS Biak

4 - 0

Persiraja Aceh

15:00 - 29/02

Semen Padang

1 - 0

Putra Delta Sidoarjo FC

Vietnam Championship U19

Vietnam Championship U19

14:00 - 29/02

PVF Việt Nam U19

1 - 2

Song Lam Nghe An U19

16:00 - 29/02

Becamex Binh Duong U19

1 - 3

T T Hanoi U19

Philippines UAAP

Philippines UAAP

14:00 - 29/02

Ateneo De Manila University

4 - 0

University Of The East

Indonesia Liga 3

Indonesia Liga 3

14:00 - 29/02

Tri Brata Rafflesia FC

13 - 0

PS Tunas Muda Bengkulu

16:40 - 29/02

Benteng HB

1 - 0

Gurita Kaur FC

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:10 - 29/02

ASO Chlef U21

2 - 0

MC El Bayadh U21

Ukraine U21 Liga

Ukraine U21 Liga

17:00 - 29/02

Polissya Zhytomyr U21

3 - 0

LNZ Cherkasy U21

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.