Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

21:00 - 04/02

Bournemouth

1 - 1

Nottingham Forest

21:00 - 04/02

Chelsea

2 - 4

Wolves

21:00 - 04/02

Manchester United

3 - 0

West Ham United

23:30 - 04/02

Arsenal

3 - 1

Liverpool

La Liga

La Liga

20:00 - 04/02

Villarreal

0 - 0

Cadiz

22:15 - 04/02

Osasuna

0 - 3

Celta Vigo

Bundesliga

Bundesliga

21:30 - 04/02

VfL Wolfsburg

2 - 2

TSG Hoffenheim

23:30 - 04/02

RB Leipzig

2 - 0

Union Berlin

Serie A

Serie A

18:30 - 04/02

Torino

0 - 0

Salernitana

21:00 - 04/02

Napoli

2 - 1

Verona

Ligue 1

Ligue 1

19:00 - 04/02

Monaco

1 - 1

Le Havre

21:00 - 04/02

Lille

4 - 0

Clermont

21:00 - 04/02

Metz

1 - 2

Lorient

21:00 - 04/02

Reims

2 - 3

Toulouse

23:05 - 04/02

Stade Brestois

0 - 0

Nice

VĐQG Úc

VĐQG Úc

15:00 - 04/02

FC Macarthur

4 - 3

Western Sydney

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 - 04/02

GD Chaves

1 - 1

SC Farense

22:30 - 04/02

Vizela

0 - 1

Vitoria Guimaraes

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 04/02

Ind. Rivadavia

2 - 0

CA Huracan

07:15 - 04/02

Talleres Cordoba

4 - 1

Rosario Central

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 04/02

Pachuca

3 - 2

Club Tijuana

08:05 - 04/02

Tigres UANL

2 - 2

Pumas U.N.A.M.

10:10 - 04/02

Club America

1 - 1

Monterrey

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

18:15 - 04/02

Vitesse Arnhem

0 - 2

Go Ahead Eagles

20:30 - 04/02

AZ Alkmaar

0 - 1

Feyenoord

20:30 - 04/02

FC Utrecht

4 - 2

Volendam

22:45 - 04/02

Sparta Rotterdam

0 - 2

PEC Zwolle

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

19:00 - 04/02

Middlesbrough

1 - 1

Sunderland A.F.C

La Liga 2

La Liga 2

20:00 - 04/02

Racing de Ferrol

1 - 1

Eibar

22:15 - 04/02

SD Amorebieta

0 - 1

Racing Santander

22:15 - 04/02

Real Oviedo

1 - 1

Eldense

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

19:30 - 04/02

SV Elversberg

2 - 1

Kaiserslautern

19:30 - 04/02

Hannover 96

2 - 1

Hansa Rostock

19:30 - 04/02

SC Paderborn 07

4 - 3

Fortuna Dusseldorf

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 - 04/02

Pendikspor

2 - 1

Adana Demirspor

20:00 - 04/02

Kasimpasa

2 - 1

Alanyaspor

22:59 - 04/02

Besiktas JK

2 - 0

Trabzonspor

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

19:30 - 04/02

Royal Antwerp

2 - 1

Club Brugge

22:00 - 04/02

KAS Eupen

0 - 1

Mechelen

VĐQG Thụy Sĩ

VĐQG Thụy Sĩ

20:15 - 04/02

Yverdon

3 - 0

FC Zurich

22:30 - 04/02

Luzern

1 - 0

St. Gallen

22:30 - 04/02

Servette

3 - 1

Stade Ouchy

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

15:00 - 04/02

PSM Makassar

4 - 0

Persita Tangerang

15:00 - 04/02

Persib Bandung

2 - 2

Persis Solo FC

15:00 - 04/02

Persebaya Surabaya

1 - 0

Bhayangkara Solo FC

19:00 - 04/02

PSS Sleman

2 - 2

Persikabo 1973

VĐQG Hy Lạp

VĐQG Hy Lạp

21:00 - 04/02

OFI Crete

1 - 2

AE Kifisias

22:30 - 04/02

AEK Athens

4 - 2

Asteras Tripolis

22:30 - 04/02

Pas Giannina

1 - 4

Lamia

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

07:00 - 04/02

Mario Mendez FC

0 - 3

CD Bocas Junior

08:00 - 04/02

Potros Del Este (R)

0 - 1

Tauro (R)

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 04/02

Lobos ULM

0 - 2

Aguacateros de Periban FC

08:00 - 04/02

Reboceros de La Piedad

2 - 1

Inter Playa del Carmen

10:00 - 04/02

Los Cabos United

1 - 1

Calor de San Pedro

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

07:00 - 04/02

Antigua GFC

1 - 0

CD Zacapa

Argentina Primera B

Argentina Primera B

07:10 - 04/02

Villa Dalmine

1 - 1

Los Andes

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

07:10 - 04/02

Colon de Santa Fe

2 - 1

Defensores Unidos

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

07:30 - 04/02

Hermanos Colmenares

1 - 0

Zamora Barinas

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

08:00 - 04/02

CD Victoria

0 - 1

Olancho FC

VĐQG Peru

VĐQG Peru

08:00 - 04/02

U. de Deportes

1 - 0

Atletico Grau

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:10 - 04/02

America de Cali

1 - 0

Patriotas FC

VĐQG Panama

VĐQG Panama

08:30 - 04/02

Herrera FC

3 - 3

CD Universitario

Guatemala D2

Guatemala D2

09:00 - 04/02

Sacachispas GT

1 - 1

Heredia

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

09:00 - 04/02

UNAN Managua

3 - 2

Organica Masachapa FC

Giao Hữu

Giao Hữu

10:00 - 04/02

Lautoka

2 - 2

Ba

14:00 - 04/02

Nantong Zhiyun

1 - 0

Shanghai Jiading Huilong

15:00 - 04/02

Arka Gdynia

1 - 2

Zorya

15:00 - 04/02

Khimki

1 - 0

FC Novorossiysk

15:00 - 04/02

Hong Kong League XI

1 - 4

Inter Miami CF

15:30 - 04/02

B93 Copenhagen

1 - 2

PFC Oleksandria

16:00 - 04/02

FC Floresti

3 - 1

CF Sparta Selemet

16:00 - 04/02

Tekstilshchik Ivanovo

2 - 3

FC Murom

16:00 - 04/02

Nomme JK Kalju

3 - 0

Halliu football College

16:30 - 04/02

Admira Praha

2 - 1

Mlada Boleslav B

16:30 - 04/02

Namestovo

3 - 2

Jednota Banova

18:00 - 04/02

KKPK Medyk Konin (w)

1 - 2

GKS Katowice (w)

18:00 - 04/02

Ahrobiznes TSK Romny

1 - 1

Rukh Lviv II

18:00 - 04/02

IF Sylvia

1 - 1

Enkoping

18:30 - 04/02

Seattle Sounders

3 - 0

IFK Norrkoping FK

19:00 - 04/02

DJK Adler Union Frintrop

0 - 2

VfB Hilden

19:00 - 04/02

Alania-d Vladikavkaz

1 - 3

Legion Dynamo

19:00 - 04/02

FC 08 Hombrug

2 - 1

Jedinstvo UB

19:00 - 04/02

Stuttgarter Kickers

3 - 1

SG Sonnenhof

19:00 - 04/02

Syrianska FC

2 - 0

Orebro Syrianska IF

19:00 - 04/02

ACS Viitorul Selimbar

0 - 0

FK Andijon

19:00 - 04/02

Sloboda

1 - 1

FK Gornji Rahic

19:00 - 04/02

Dila Gori

5 - 1

Gagra Tbilisi

19:30 - 04/02

Iskra Stal Ribnita

2 - 2

Gagauziya

19:30 - 04/02

FK Tikves Kavadarci

1 - 1

Sileks

20:00 - 04/02

Dinamo KyivU21

4 - 1

Kyrgyzstan U20

20:00 - 04/02

Spartak Moscow II

2 - 3

Chertanovo Moscow

20:00 - 04/02

Dynamo Moscow

2 - 2

Gangwon FC

20:00 - 04/02

NK Publikum Celje

4 - 1

NK Aluminij

20:00 - 04/02

Hannover 96 Am

2 - 1

Hessen Kassel

20:00 - 04/02

Teplice

5 - 0

Dukla Prague

20:00 - 04/02

Hammarby

4 - 5

Sarpsborg 08

20:00 - 04/02

Lokomotiv Moscow

4 - 1

FC Kairat Almaty

20:00 - 04/02

Pobeda Prilep

0 - 3

KF Arsimi

20:00 - 04/02

Eintracht Trier

0 - 2

FSV Mainz 05 (Youth)

20:10 - 04/02

Zorya

1 - 0

Dinamo Tbilisi

20:30 - 04/02

FC Novorossiysk

1 - 1

Metallurg Bekobod

21:00 - 04/02

Sheriff Tiraspol

1 - 0

CSF Baliti

21:00 - 04/02

Aarhus AGF

2 - 1

Viborg

21:00 - 04/02

FC Saburtalo Tbilisi

2 - 1

FK Andijon

21:00 - 04/02

Santos

1 - 4

Shanghai Shenhua

21:00 - 04/02

Nordsjaelland (w)

0 - 2

Odense BK (w)

21:00 - 04/02

Paide Linnameeskond B

2 - 2

JK Tallinna Kalev II

21:00 - 04/02

Slavia Praha

4 - 1

Zlate Moravce

21:30 - 04/02

Volga Ulyanovsk

0 - 0

FC Zhetysu Taldykorgan

21:30 - 04/02

IF Karlstad Fotboll

4 - 0

Skiljebo SK

21:30 - 04/02

Ordabasy

2 - 4

FC Pyunik

22:00 - 04/02

Huachipato

0 - 0

U de Chile

22:00 - 04/02

Kryvbas

2 - 2

Levadia Tallinn

22:00 - 04/02

Trencin

1 - 0

Vyskov

22:00 - 04/02

Ranheim IL

1 - 1

Rosenborg

22:00 - 04/02

Shinnik Yaroslavl

0 - 0

Sibir-M Novosibirsk

22:00 - 04/02

Mamer

1 - 0

Progres Niedercorn

22:00 - 04/02

UN Kaerjeng 97

0 - 1

Etzella Ettelbruck

22:00 - 04/02

US Rumelange

1 - 2

FC Schifflange 95

22:00 - 04/02

FC Wiltz 71

6 - 1

Mondercange

22:59 - 04/02

Hostert

3 - 3

Fola Esch

23:30 - 04/02

Parnu JK

1 - 4

FC Maardu

Hong Kong First Division League

Hong Kong First Division League

12:30 - 04/02

Wing Yee FT

1 - 0

Eastern District SA

12:30 - 04/02

Shatin SA

2 - 4

Kowloon City

14:30 - 04/02

Central & Western

3 - 0

Sai Kung

14:30 - 04/02

3 Sing FC

3 - 1

Wong Tai Sin

14:30 - 04/02

South China AA

3 - 0

Kai Jing

14:30 - 04/02

Citizen

1 - 1

Yuen Long FC

HongKong 2 Division League

HongKong 2 Division League

12:30 - 04/02

Wan Chai

2 - 0

Tung Sing FC

12:30 - 04/02

Kwun Tong

3 - 0

Kowloon City FC

14:30 - 04/02

Tuen Mun FC

3 - 1

Fu Moon FC

14:30 - 04/02

Kwong Wah AA

1 - 4

Mutual Football Club

14:30 - 04/02

Convoy Sun Hei

1 - 1

Yau Tsim Mong

16:30 - 04/02

Chelsea School (HK)

1 - 5

Metro Gallery

16:30 - 04/02

WSE

2 - 0

Wing Go FC

17:30 - 04/02

Lucky Mile FC

2 - 1

Kwai Tsing District FA

Hong Kong 3rd Division

Hong Kong 3rd Division

12:30 - 04/02

Tsun Tat Kwok Keung

2 - 0

Tuen Mun FC

12:30 - 04/02

Supreme FC

5 - 0

St Josephs

14:50 - 04/02

Gospel Friends FC

1 - 2

Fukien AC

16:30 - 04/02

Flower

2 - 2

Sun Pegasus

18:30 - 04/02

Sui Tung

2 - 2

Konter

W-League Úc

W-League Úc

13:00 - 04/02

Canberra United (w)

3 - 1

Melbourne City (w)

13:00 - 04/02

Newcastle Jets (w)

3 - 2

Wellington Phoenix (W)

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

13:00 - 04/02

Brisbane Strikers

4 - 0

St George Willawong FC

13:00 - 04/02

Eastern Suburbs Brisbane

2 - 3

Caboolture FC

14:00 - 04/02

Brisbane Olympic

1 - 2

Brisbane City

15:15 - 04/02

Brisbane Wolves

0 - 2

Moreton Bay United

Indonesia Super League U20

Indonesia Super League U20

14:00 - 04/02

Pusamania Borneo U20

5 - 5

Persebaya Surabaya U20

14:00 - 04/02

Persita Tangerang U20

3 - 2

Persis Solo U20

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 04/02

Cape Town City (R)

3 - 0

TS Galaxy (R)

18:00 - 04/02

Royal AM Reserves

0 - 0

Cape Town Spurs Reserves

20:00 - 04/02

Kaizer Chiefs (R)

2 - 1

Amazulu Reserves

Kampuchea Super League

Kampuchea Super League

15:45 - 04/02

Kirivong Sok Sen Chey

2 - 0

Tiffy Army FC

18:00 - 04/02

Boeung Ket Angkor

5 - 2

Angkor tiger FC

18:00 - 04/02

Svay Rieng FC

3 - 2

Phnom Penh FC

Cambodia League 2

Cambodia League 2

15:45 - 04/02

Ministry of Interior FA

4 - 0

ISI Dangkor Senchey FC B

McInerney Ford Night Series Division

McInerney Ford Night Series Division

16:00 - 04/02

Joondalup United

5 - 2

Forrestfield United

16:00 - 04/02

Willip

2 - 2

Curtin Univ SC

18:00 - 04/02

FC Ashfield

4 - 0

Kingsley Westside

18:00 - 04/02

Quinns FC

0 - 4

UWA-Nedlands FC

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 04/02

Udon United

0 - 0

Sisaket United

16:00 - 04/02

Yasothon United FC

0 - 0

Huai Thalaeng Utd

16:00 - 04/02

Surat Thani City

0 - 2

Narathiwat FC

16:00 - 04/02

Nakhon Mae Sot United FC

1 - 1

See Khwae City

16:00 - 04/02

Hua Hin Maraleina

1 - 1

Lopburi City FC

16:00 - 04/02

Pathum Thani Utd

4 - 0

Assumption Thonburi

16:00 - 04/02

Surin FC

2 - 3

Mahasarakham FC

16:00 - 04/02

Kasem Bundit FC

0 - 1

Bangkok

16:00 - 04/02

North Bangkok College

3 - 0

Royal Thai Army FC

16:00 - 04/02

Thonburi United FC

1 - 4

Samut Sakhon

16:00 - 04/02

Nonthaburi

3 - 1

Samut Prakan FC

16:15 - 04/02

Pattani

0 - 1

Muang Trang United

17:00 - 04/02

Navy FC

0 - 1

Bankhai United

18:00 - 04/02

Chachoengsao

4 - 0

Prachinburi City

18:00 - 04/02

Ranong FC

0 - 0

Phuket Andaman

18:00 - 04/02

Phitsanulok FC

4 - 1

Chiangrai FC

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

16:00 - 04/02

Murcia B

3 - 1

Racing Murcia

17:00 - 04/02

Patacona

1 - 0

CD Utiel

17:15 - 04/02

Villarreal C

4 - 3

Atzeneta UE

17:30 - 04/02

Rayo Vallecano B

2 - 0

CDF Tres Cantos

17:30 - 04/02

CF Trival Valderas

1 - 2

Real Madrid C

17:30 - 04/02

Athletic Torrellano

0 - 1

CD Burriana

17:30 - 04/02

CD Basconia

2 - 4

Portugalete

17:30 - 04/02

CU Collado Villalba

2 - 2

Torrejon CF

17:30 - 04/02

Leganes B

1 - 2

Parla Escuela

17:45 - 04/02

UE Tona

1 - 1

FC L

17:45 - 04/02

Molinense

3 - 0

Alcantarilla

18:00 - 04/02

CD Varea

0 - 2

CD Anguiano

18:00 - 04/02

AD Cartaya

2 - 1

Atletico Espeleno

18:00 - 04/02

CD Praviano

3 - 2

CD Llanes

18:00 - 04/02

CD Utrera

1 - 2

Lucena CF

18:00 - 04/02

Conil CF

0 - 0

CD Gerena

18:00 - 04/02

Sporting de Gijon B

5 - 1

Condal CF

18:00 - 04/02

SD Lenense

3 - 1

Barcia

18:00 - 04/02

UD Gijon Industrial

0 - 2

L Entregu CF

18:00 - 04/02

Arucas CF

2 - 2

Herbania

18:00 - 04/02

UC Ceares

2 - 1

Aviles Stadium CF

18:00 - 04/02

Atletico Mancha real

0 - 0

Ejido

18:00 - 04/02

Pena Balsamaiso CF

1 - 0

UD Logrones B

18:00 - 04/02

Rio Sports

2 - 4

CD Arnedo

18:00 - 04/02

Deportiva Minera

0 - 0

At. Pulpileno

18:00 - 04/02

Tenerife B

2 - 1

CF San Bartolome

18:00 - 04/02

CD Canillas

1 - 3

CD Paracuellos

18:00 - 04/02

CD Colonia Moscardo

1 - 4

Mostoles

18:00 - 04/02

Las Rozas

0 - 0

Alcorcon B

18:00 - 04/02

CD Cabecense

1 - 3

Cordoba B

18:00 - 04/02

Castuera

3 - 2

Atletico Pueblonuevo

18:00 - 04/02

Caravaca CF

1 - 0

CD Bullense

18:00 - 04/02

Cazalegas

1 - 0

UB Conquense

18:00 - 04/02

Atletico Arteixo

0 - 0

UD Ourense

18:00 - 04/02

Viveiro CF

5 - 1

Pontevedra CF B

18:00 - 04/02

Castellon B

2 - 0

UD Rayo Ibense

18:00 - 04/02

UD Castellonense

3 - 1

UD Levante B

18:00 - 04/02

Almeria B

4 - 0

Torredonjimeno

18:00 - 04/02

Real Jaen CF

2 - 0

Arenas Armilla

18:00 - 04/02

Malaga City

1 - 0

CD Rincon

18:00 - 04/02

Motril

1 - 0

CD Huetor Vega

18:00 - 04/02

UE Castelldefels

1 - 2

CF Badalona B

18:00 - 04/02

LHospitalet

2 - 0

CP San Cristobal

18:00 - 04/02

Llosetense

0 - 2

Constancia

18:00 - 04/02

UE Rapitenca

1 - 0

CF Montanesa

18:00 - 04/02

CFJ Mollerussa

1 - 0

Grama

18:00 - 04/02

Olivenza FC

1 - 3

Ted Contois Feng

18:00 - 04/02

CLB Arroyo

2 - 1

Don Benito

18:00 - 04/02

CA Monzon

2 - 1

CD Carinena

18:00 - 04/02

SD Huesca II

0 - 1

CD Caspe

18:15 - 04/02

Poli Almeria

0 - 4

Atletico Malagueno

18:30 - 04/02

Jerez

1 - 1

SP Villafranca

18:30 - 04/02

UD Llanera

5 - 1

Luarca CF

18:30 - 04/02

CF Trujillo

1 - 1

CD Don Alvaro

18:30 - 04/02

AE Prat

2 - 0

CF Peralada

18:30 - 04/02

CD Mirandes B

1 - 1

CF Salmantino

19:00 - 04/02

Villanueva del Pardillo

2 - 2

CF Pozuelo Alarcon

19:00 - 04/02

Gran Pena

3 - 0

Arosa SC

19:00 - 04/02

Lanzarote

2 - 1

UD Gran Tarajal ST

19:00 - 04/02

Las Palmas Atletico

1 - 3

CD Union Sur Yaiza

19:30 - 04/02

CD La Cuadra

1 - 4

Marino

22:00 - 04/02

Tamar Ritter

3 - 2

CD Binefar

22:00 - 04/02

UCAM Murcia CF B

3 - 1

CD Algar

22:00 - 04/02

CD Torrijos

3 - 2

La Solana

22:00 - 04/02

Fuentes

0 - 0

SD Ejea

22:00 - 04/02

UD Fraga

1 - 0

CF Calamocha

22:00 - 04/02

AD Almudevar

1 - 2

CD Cuarte Industrial

22:00 - 04/02

Alaves C

0 - 2

SD San Ignacio

22:15 - 04/02

CD Bezana

2 - 1

AD Siete Villas

22:30 - 04/02

Bollullos CF

1 - 3

La Palma

22:30 - 04/02

CD Galapagar

3 - 3

RSD Alcala Henares

22:30 - 04/02

Lorca Deportiva FC

2 - 0

CD Plus Ultra

22:30 - 04/02

CF Jaraiz

5 - 0

RCP Valverdeno

22:30 - 04/02

CF Soller

0 - 5

Mallorca B

22:30 - 04/02

CD Tuilla

2 - 2

CD Colunga

22:30 - 04/02

CD Coria

5 - 0

CD Calamonte

22:30 - 04/02

CA River Ebro

0 - 2

CD Berceo

22:30 - 04/02

Quintanar Del Rey

2 - 1

AD San Clemente

22:30 - 04/02

Bell Bridget

0 - 1

Epila CF

22:30 - 04/02

UE Olot

2 - 1

Pobla De Mafumet CF

22:30 - 04/02

Ibiza Islas Pitiusas

6 - 1

Inter Manacor

22:30 - 04/02

CD Becerril

1 - 0

Villaralbo CF

22:30 - 04/02

Gandia

0 - 2

Ontinyent CF

22:30 - 04/02

Muleno CF

0 - 2

EG El Palmar

22:59 - 04/02

Xerez Deportivo FC

2 - 1

Sevilla C

22:59 - 04/02

CD Tedeon

1 - 2

Oyonesa Tudelano

22:59 - 04/02

Vianes

1 - 1

CCD Alberite

22:59 - 04/02

Tomelloso

1 - 1

Suokuaili Moss

22:59 - 04/02

Urraca

2 - 1

Real Titanico Laviana

22:59 - 04/02

Castro

2 - 0

CF Vimenor

22:59 - 04/02

CD Naval

1 - 1

SD Torina

22:59 - 04/02

Ciudad de Murcia

0 - 0

CD Cieza

22:59 - 04/02

Haro Deportivo

0 - 3

Alfaro

22:59 - 04/02

CDFC La Calzada

1 - 2

Casalarreina

22:59 - 04/02

Moralo CP

0 - 3

CD Diocesano

22:59 - 04/02

Balsicas Atletico

2 - 0

Montecasillas FC

22:59 - 04/02

CP Villarrobledo

1 - 1

CD Marchamalo

22:59 - 04/02

CD Utrillas

3 - 1

CF Illueca

22:59 - 04/02

UE Vilassar de Mar

1 - 0

Girona B

22:59 - 04/02

CF Reus Deportiu

0 - 1

FC Vilafranca

22:59 - 04/02

CP Montehermoso

1 - 1

CD Azuaga

22:59 - 04/02

CD Cristo Atletico

1 - 1

CA Bembibre

22:59 - 04/02

Acero

1 - 2

CD Roda

22:59 - 04/02

Paiosaco

2 - 1

CD Estradense

22:59 - 04/02

CSD Arzua

1 - 1

Sarriana

23:30 - 04/02

Polvorin

1 - 1

Silva SD

23:30 - 04/02

CD Torreperogil

0 - 1

Huetor Tajar

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 04/02

Bhutan (W) U19

0 - 1

Nepal (w) U19

20:00 - 04/02

Bangladesh (w) U19

1 - 0

Ấn độ (w) U19

Turkey Bayanlar 1. Ligi

Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 - 04/02

Adana İdman Yurdu (w)

2 - 2

1207 Antalyaspor (w)

16:00 - 04/02

Atasehir Belediyesi (w)

1 - 2

ALG Spor (w)

17:00 - 04/02

Galatasaray SK (W)

1 - 4

Gaziantep Asya Spor (W)

18:00 - 04/02

Amedspor (w)

1 - 3

Fatih Vatan Spor (w)

18:00 - 04/02

Besiktas (w)

0 - 2

Pendik Camlikspor (W)

18:00 - 04/02

Fenerbahce SK (W)

2 - 1

KDZ Ereglispor (w)

Cyprus Cup Women

Cyprus Cup Women

16:00 - 04/02

Omonia Nicosia (w)

2 - 1

Lefkothea Latisa (w)

Australia West Premier Bam Creative Night Series

Australia West Premier Bam Creative Night Series

16:00 - 04/02

Balcatta FC

3 - 1

Western Knights

18:00 - 04/02

Stirling Macedonia

0 - 1

Floreat Athena

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:10 - 04/02

MC El Bayadh U21

0 - 3

CR Belouizdad U21

Spain Youth League

Spain Youth League

16:30 - 04/02

ED Val Minor Nigran U19

2 - 1

Atletico Perines U19

17:00 - 04/02

Celta Vigo U19

3 - 0

Sporting Gijon U19

17:30 - 04/02

Osasuna U19

2 - 0

Real Sociedad U19

18:15 - 04/02

Real Murcia U19

3 - 1

Ranero U19

18:45 - 04/02

Racing Santander U19

1 - 0

Dep. La Coruna U19

22:00 - 04/02

CD San Francisco U19

4 - 2

CE Constancia U19

22:00 - 04/02

Leganes U19

1 - 2

Real Madrid U19

22:30 - 04/02

Mercantil U19

0 - 0

Mallorca U19

22:59 - 04/02

Cartagena FC U19

2 - 0

Albacete U19

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

16:30 - 04/02

Valencia B (w)

0 - 0

Union Viera CF (w)

17:00 - 04/02

Cordoba (w)

4 - 0

Cacereno B (W)

18:00 - 04/02

Real Oviedo (w)

1 - 0

Sporting Gijon (w)

18:00 - 04/02

Prainsa Zaragoza (w)

3 - 0

CD Pradejon (w)

19:00 - 04/02

Real Union de Tenerife (W)

4 - 1

CD Juan Grande (w)

22:00 - 04/02

Real Madrid II (W)

3 - 0

Huesca (W)

India League Women

India League Women

16:30 - 04/02

Odisha FC (W)

3 - 1

Sports Odisha (W)

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 04/02

SC Bengaluru

2 - 0

FC Bengaluru United

16:30 - 04/02

United SC Kolkata

0 - 2

Sporting Clube de Goa

17:30 - 04/02

Maharashtra Oranje FC

1 - 0

Kenkre

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

16:45 - 04/02

USC Paloma

3 - 3

SV Halstenbek Rellin

17:00 - 04/02

ESC Geestemunde

3 - 1

Leher TS

19:00 - 04/02

SV Hemelingen

2 - 1

TuS Komet Arsten

19:00 - 04/02

TuS Makkabi Berlin

0 - 0

FC Anker Wismar

19:00 - 04/02

CFC Hertha 06

2 - 1

Sparta Lichtenberg

19:30 - 04/02

Mahdov FC

7 - 1

RSV Eintracht

19:30 - 04/02

TSG Neustrelitz

1 - 1

Lichtenberg 47

19:30 - 04/02

Germania Halberstadt

4 - 1

VfB Auerbach

20:00 - 04/02

FC Union Tornesch

1 - 6

Altona 93

20:00 - 04/02

FC Alsterbruder

2 - 5

Niendorfer TSV

21:00 - 04/02

TSV Sasel

0 - 1

ETSV Hamburg

21:30 - 04/02

TuS Ennepetal

1 - 1

Adams Sam Beek

21:30 - 04/02

SG Finnentrop/Bamenohl

2 - 3

Wattenscheid 09

22:30 - 04/02

Eintracht Celle

2 - 5

Heeslinger SC

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

17:00 - 04/02

Bergama Belediyespor

3 - 0

Elazig Belediyespor

18:00 - 04/02

Anadolu Universitesi

2 - 0

Yeni Amasya Spor

18:00 - 04/02

Karabuk Idman

1 - 0

Gumushanespor

18:00 - 04/02

Inegol Kafkas Genclik

1 - 1

Aliaga FUTBOL AS

18:00 - 04/02

Artvin Hopaspor

3 - 0

Arguvan

18:00 - 04/02

Yeni Orduspor

2 - 1

Mardin BB

18:00 - 04/02

EdirnesporGenclik

3 - 0

Turk Metal Kirikkale

18:00 - 04/02

1954 Kelkit Bele

0 - 1

Eynesil

18:00 - 04/02

Elazigspor

2 - 1

Turgutluspor

18:00 - 04/02

Bulvarspor

0 - 0

Yeni Altindag BS

18:00 - 04/02

Sivas Dort Eylul Belediyespor

0 - 0

Fatsa Belediyespor

18:00 - 04/02

Adana 1954

0 - 3

Kestel

18:00 - 04/02

Osmaniyespor

2 - 2

Viven Bornova

18:00 - 04/02

Kutahyaspor

1 - 3

Agri 1970 Spor

18:00 - 04/02

Karaman FK

1 - 1

Tepecik Bld

18:00 - 04/02

Bayburt Ozel Idare

1 - 1

Erbaaspor S

18:00 - 04/02

Anadolu Selcukluspor

0 - 1

Darica Genclerbirligi

18:00 - 04/02

Tokat Bld Plevnespor

2 - 2

Musspor

18:00 - 04/02

Sebat Genclikspor

2 - 2

Orduspor

18:00 - 04/02

Cankaya FK

0 - 0

Siirt Il Ozle Idaresi

18:00 - 04/02

Balikesirspor

2 - 0

Nevsehirspor Genclik

18:00 - 04/02

Talasgucu Belediyespor

0 - 3

Ayvalikgucu Bele

Greece U19

Greece U19

17:00 - 04/02

Aris FC U19

4 - 0

Panserraikos U19

20:00 - 04/02

PAS Giannina U19

1 - 2

PAS Lamia U19

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

17:00 - 04/02

76 Igdir Belediye spor

2 - 0

Inegolspor

18:00 - 04/02

Altinordu

2 - 0

Bursaspor

18:00 - 04/02

Belediye Vanspor

2 - 0

Kirklarelispor

18:00 - 04/02

Nazillispor

2 - 2

Bukaspor

18:00 - 04/02

Bursa Niluferspor AS

1 - 1

Serik Belediyespor

18:00 - 04/02

Diyarbakirspor

5 - 0

Zonguldak

18:00 - 04/02

Halide Edip Adivarspor

1 - 0

Ankarademirspor

18:00 - 04/02

Ankaraspor FK

2 - 0

Adiyamanspor

18:00 - 04/02

Afjet Afyonspor

0 - 3

Hekimoglu Trabzon

18:00 - 04/02

Aksarayspor

0 - 2

Karaman Belediyespor

18:00 - 04/02

Usakspor

1 - 7

Dai Lin Jissbon

18:00 - 04/02

Somaspor

1 - 1

Fethiyespor

18:00 - 04/02

Sariyer

3 - 4

Utkoi

18:00 - 04/02

Iskenderun FK

2 - 3

Amedspor

18:00 - 04/02

Duzcespor

0 - 3

Ispartaspor

18:00 - 04/02

Denizlispor

0 - 0

Etimesgut BS

18:00 - 04/02

Celspor

4 - 0

Kirsehir Koyhizmetleri

Kenya Super League

Kenya Super League

17:00 - 04/02

MCF FC

0 - 0

Dimba Patriots FC

18:20 - 04/02

Mulembe United

0 - 2

Kisumu All Stars

19:00 - 04/02

SS Assad

2 - 1

Kibera Black Stars

France U19 League Women

France U19 League Women

17:00 - 04/02

Guingamp U19 (w)

2 - 3

Montpellier U19 (w)

20:30 - 04/02

Dijon U19 (w)

0 - 3

PSG U19 (w)

20:30 - 04/02

Lille U19 (W)

2 - 1

FC Fleury 91 U19 (W)

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

17:00 - 04/02

AS Roma U20

1 - 4

Monza 1912 Youth

17:00 - 04/02

Cagliari U19

1 - 3

AC Milan U20

19:00 - 04/02

Juventus U20

1 - 1

Lazio U20

19:00 - 04/02

Verona U20

1 - 1

Fiorentina U20

21:00 - 04/02

Sassuolo U20

6 - 3

Torino U20

Italy Serie D

Italy Serie D

17:00 - 04/02

Ischia Isolaverde

2 - 1

Budoni

20:00 - 04/02

Atletico Uri

1 - 3

Cavese

20:30 - 04/02

Gelbison

1 - 0

Santa Maria

20:30 - 04/02

FBC Gravina

0 - 0

Team Altamura

20:30 - 04/02

L'Aquila

1 - 1

Vigor Senigallia

20:30 - 04/02

FC Matese

0 - 2

Tivoli Calcio

20:30 - 04/02

Real Monterotondo

2 - 0

ASD Atletico Ascoli

20:30 - 04/02

Sambenedettese

3 - 0

Vastogirardi

20:30 - 04/02

San Nicolo

1 - 0

Avezzano

20:30 - 04/02

ASD Termoli Calcio

1 - 0

Alma Juventus Fano

20:30 - 04/02

Riccione

3 - 1

FC Fossombrone 1949

20:30 - 04/02

Cassino

2 - 1

ASD Anziolavinio

20:30 - 04/02

Gladiator

4 - 2

Ardea

20:30 - 04/02

Nocerina

1 - 0

Civita Castellana FC

20:30 - 04/02

AS Ostia Mare

2 - 1

Cynthiabalonga

20:30 - 04/02

Romana FC

2 - 0

San Marzano Calcio

20:30 - 04/02

Trastevere Calcio

2 - 3

COS Sarrabus Ogliastra

20:30 - 04/02

USD Bitonto

2 - 0

Barletta

20:30 - 04/02

Manfredonia

2 - 0

Paganese

20:30 - 04/02

Nuovo Campobasso

2 - 1

Roma City

20:30 - 04/02

ASD Ragusa Calcio

1 - 0

AC Locri

20:30 - 04/02

ASD Licata

2 - 3

Reggina

20:30 - 04/02

Chieti

1 - 1

Sora

20:30 - 04/02

Sangiovannese

0 - 0

Montevarchi

20:30 - 04/02

Figline

1 - 1

Orvietana

20:30 - 04/02

Sangiuliano City

2 - 0

ASD Victor San Marino

20:30 - 04/02

Imolese

2 - 0

Certaldo

20:30 - 04/02

Luparense FC

1 - 0

ASD Mori S Stefano

20:30 - 04/02

ASD Seravezza Calcio

1 - 1

Tau calcio

20:30 - 04/02

ASD Rigamonti Castegnato

1 - 1

Cjarlins Muzane

20:30 - 04/02

Nuova Gioiese

0 - 1

Igea Virtus

20:30 - 04/02

Bassano

1 - 0

AC Dolomiti Bellunesi

20:30 - 04/02

Vibonese

1 - 0

USD Akragas

20:30 - 04/02

Portici 1906

0 - 1

Acireale

20:30 - 04/02

Castrovillari

0 - 2

Real Casalnuovo

20:30 - 04/02

Rotonda

2 - 0

Citta di Fasano

20:30 - 04/02

ASD Sporting Trestina

2 - 0

San Donato Tavarnelle

20:30 - 04/02

SC Cenaia

2 - 2

Grosseto

20:30 - 04/02

Pinerolo FC

1 - 1

A.S.D. Bra

20:30 - 04/02

Ponsacco

0 - 2

Real Forte Querceta

20:30 - 04/02

Legnano

0 - 2

A.C. Crema 1908

20:30 - 04/02

Clivense

0 - 2

Virtus Bergamo 1909

20:30 - 04/02

USD Castellanzese

1 - 1

Caravaggio

20:30 - 04/02

ASD Brusaporto

1 - 2

Arconatese

20:30 - 04/02

Sanremese

1 - 0

Borgosesia

20:30 - 04/02

USD Pont Donnaz

0 - 2

ASD Alcione

20:30 - 04/02

Real Calepina FC

0 - 1

US Folgore Caratese

20:30 - 04/02

Ligorna

2 - 3

Asti

20:30 - 04/02

Fezzanese

0 - 1

US Albenga

20:30 - 04/02

Derthona

1 - 4

Lavagnese

20:30 - 04/02

ASD Citta Di Varese

3 - 1

ASD RG Ticino

20:30 - 04/02

Chisola

2 - 1

AVC Vogherese

20:30 - 04/02

Chieri

1 - 1

Gozzano

20:30 - 04/02

Alba(ITA)

1 - 0

FC Vado

20:30 - 04/02

Ponte San Pietro

1 - 2

AC Palazzolo (ITL)

20:30 - 04/02

Piacenza

0 - 1

Desenzano Calvina

20:30 - 04/02

Varesina Calcio

1 - 0

Tritium

20:30 - 04/02

Pistoiese

0 - 2

Sammaurese

20:30 - 04/02

Poggibonsi

2 - 0

US Pianese

20:30 - 04/02

Livorno

4 - 1

Ghivizzano

20:30 - 04/02

Gavorrano

0 - 2

Sansepolcro ASD

20:30 - 04/02

ACD SantAngelo

3 - 1

Aglianese

20:30 - 04/02

Borgo San Donnino

1 - 1

Forli

20:30 - 04/02

Villa Valle

0 - 1

USD Casatese

20:30 - 04/02

Prato

1 - 0

SCD Progresso Calcio

20:30 - 04/02

Lentigione

0 - 1

Carpi

20:30 - 04/02

ASD Fanfulla

1 - 0

Mezzolara

20:30 - 04/02

US Corticella

0 - 2

Ravenna

20:30 - 04/02

Clodiense

1 - 0

AC Este

20:30 - 04/02

Treviso

2 - 2

Portogruaro

20:30 - 04/02

Montecchio Maggiore

3 - 2

Virtus Bolzano

20:30 - 04/02

APDC Chions

3 - 0

US Adriese

20:30 - 04/02

US Breno

0 - 1

AC Mestre

20:40 - 04/02

ASD Caldiero Terme

0 - 1

Club Milano

21:00 - 04/02

Nardo

0 - 1

Casarano

21:00 - 04/02

Matera

1 - 2

Gallipoli

21:00 - 04/02

Citta Di S. Agata

3 - 0

ASD Sancataldese

21:30 - 04/02

Trapani

7 - 0

ASD Canicatti

22:00 - 04/02

A.S Andria Bat

0 - 1

ASD Martina Franca

Greece Super League Women

Greece Super League Women

17:00 - 04/02

OFI FC (w)

4 - 0

Volos 2004 (w)

20:20 - 04/02

Panathinaikos (W)

3 - 1

AO Rea (W)

France U19 League Cup

France U19 League Cup

17:00 - 04/02

Troyes U19

3 - 2

Clermont U19

20:30 - 04/02

Paris FC U19

1 - 3

Toulouse U19

20:30 - 04/02

Brest Stade U19

2 - 0

Amiens AC U19

20:30 - 04/02

Rennes U19

3 - 1

Guingamp U19

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

17:00 - 04/02

Schalke 04 U19

2 - 1

Koln U19

17:00 - 04/02

Wuppertaler SV Borussia U19

1 - 1

Viktoria koln U19

19:00 - 04/02

SV Sandhausen U19

2 - 2

Greuther Furth U19

19:00 - 04/02

MSV Duisburg U19

4 - 0

SC Verl U19

19:30 - 04/02

Paderborn U19

3 - 3

Fortuna Dusseldorf U19

VĐQG Andorra

VĐQG Andorra

17:00 - 04/02

FC Pas de la Casa

2 - 2

CE Carroi

19:30 - 04/02

Atletic Club D Escaldes

5 - 1

FC Santa Coloma

22:00 - 04/02

UE Santa Coloma

6 - 0

CF Esperanca dAndorra

VĐQG Malta

VĐQG Malta

17:00 - 04/02

Santa Lucia

0 - 2

Hibernians FC

20:00 - 04/02

Hamrun Spartans

4 - 1

Naxxar Lions

22:15 - 04/02

Gzira United

1 - 1

Balzan FC

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

17:30 - 04/02

Suphanburi FC

0 - 2

Nong Bua Lamphu

18:00 - 04/02

Customs Utd

3 - 3

Lampang FC

19:00 - 04/02

Chiangmai Utd

2 - 1

Kasetsart FC

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

17:30 - 04/02

CD Alaves (w)

0 - 1

Barcelona B (w)

18:00 - 04/02

Seccio Esportiva AEM (w)

0 - 0

Dep. La Coruna W

18:15 - 04/02

Athletic Bilbao B (w)

1 - 1

CE Europa (w)

22:59 - 04/02

CDEF Logrono (w)

2 - 0

Fundacion Albacete (w)

Spanish Ladies Premier League C

Spanish Ladies Premier League C

17:30 - 04/02

CD Monte (w)

0 - 5

Mulier FCN (w)

18:00 - 04/02

Osasuna C (W)

1 - 1

UD Logrones (W)

18:00 - 04/02

CD Samper (w)

3 - 1

San Fernando CD (W)

18:00 - 04/02

collerense (w)

3 - 5

Vic Riuprimer Refo (w)

18:00 - 04/02

Granada B (W)

0 - 0

Sport Extremadura (W)

18:00 - 04/02

Victoria FC Santiago (W)

0 - 1

Sardoma CF (w)

18:20 - 04/02

UD Mos (W)

0 - 1

Victoria CF Coruna (W)

18:30 - 04/02

Murcia Feminas (w)

5 - 1

Villaviciosa Odon (W)

20:00 - 04/02

Rayo Vallecano II (w)

1 - 1

CE Seagull (w)

21:30 - 04/02

La Nucia (W)

6 - 0

Fundacion Albacete B (W)

22:00 - 04/02

CD Castellon (W)

1 - 1

Sevilla B (W)

22:30 - 04/02

Aldaia (w)

1 - 1

EMF Fuensalida (W)

22:30 - 04/02

UE Cornella (W)

1 - 2

Zaragoza CFF II (W)

22:59 - 04/02

Umia CF (w)

2 - 0

Real Oviedo B women (W)

22:59 - 04/02

CFF Olympia Las Rozas (W)

1 - 1

FC Malaga City (W)

Greece Divison C

Greece Divison C

17:30 - 04/02

Hellas Syrou

2 - 0

Marko

18:00 - 04/02

Panargiakos

4 - 0

Ialysos

19:00 - 04/02

Asteras Petriti

2 - 0

Vataniakos

20:00 - 04/02

Anagennisi Epanomis

0 - 3

Aris Avatou

20:00 - 04/02

AO Chaidari FC

1 - 0

Agia Paraskevi

20:00 - 04/02

Rodos FC

4 - 0

AE Ermionida

20:00 - 04/02

Panthrakikos

1 - 1

PAOK Kristonis FC

20:00 - 04/02

Thyella Rafinas

0 - 0

Kyanos Astir Varis

20:00 - 04/02

Aris Petinou

1 - 0

Veria

20:00 - 04/02

Doxa Dramas

1 - 1

AO Chaniotis

20:00 - 04/02

Peramaikos

4 - 0

Ermis Zonianon

20:00 - 04/02

Panionios

3 - 0

Aris Petroupolis

20:00 - 04/02

Almyros Gaziou

1 - 0

AO Ellopiakos

20:00 - 04/02

P. Michanionas

4 - 1

Orestis Orestiadas

20:00 - 04/02

AE Kileler

0 - 1

Nea Artaki

20:00 - 04/02

Nestos Chrisoupolis

2 - 1

Niki Efkarpias

20:00 - 04/02

Atsalenios

0 - 1

Ilisiakos FC

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 - 04/02

Erzurum BB

2 - 0

S.Urfaspor

17:30 - 04/02

Tuzlaspor

2 - 1

Manisa BB Spor

20:00 - 04/02

Genclerbirligi

0 - 0

Corum Belediyespor

22:59 - 04/02

Giresunspor

0 - 0

Eyupspor

Rwanda Womens League

Rwanda Womens League

17:30 - 04/02

Apaer WFC (w)

2 - 0

ES Mutunda (w)

19:00 - 04/02

Indahangarwa WFC (W)

0 - 0

AS Kigali (w)

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

17:30 - 04/02

Real Betis B

1 - 0

CD San Roque

17:30 - 04/02

La Union CF

1 - 3

Sevilla Atletico

18:00 - 04/02

CE Europa

2 - 2

Andratks

18:00 - 04/02

CE Manresa

1 - 2

CF Badalona

18:00 - 04/02

Cerdanyola del Valles

1 - 1

SE Penya Independent

18:00 - 04/02

Atletico Saguntino

1 - 0

Lleida

18:00 - 04/02

Terrassa

2 - 1

Formentera

18:00 - 04/02

Valencia CF Mestalla

1 - 0

SCR Pena Deportiva

18:00 - 04/02

CD Atletico Paso

0 - 1

Numancia

18:00 - 04/02

Cacereno

0 - 0

CD Mensajero

18:00 - 04/02

CD Montijo

1 - 0

Villanovense

18:00 - 04/02

Ursaria

0 - 1

AD Union Adarve

18:00 - 04/02

Utebo FC

1 - 0

Barbastro

18:00 - 04/02

CA Antoniano

0 - 0

Velez CF

18:00 - 04/02

FC Cartagena B

1 - 1

UCAM Murcia

18:00 - 04/02

UD Marbella

0 - 0

CD Estebona

19:00 - 04/02

UD San Fernando

2 - 0

CD Guadalajara

22:00 - 04/02

Brea

1 - 0

Alaves B

22:00 - 04/02

CD Covadonga

2 - 2

Ourense CF

22:30 - 04/02

Calahorra

1 - 1

Barakaldo CF

22:59 - 04/02

Pontevedra

4 - 1

CD Cayon

22:59 - 04/02

UD Alzira

2 - 2

RCD Espanyol B

22:59 - 04/02

CF Talavera de la Reina

1 - 4

SS Reyes

22:59 - 04/02

G. Segoviana

1 - 1

Getafe B

22:59 - 04/02

Badajoz

0 - 0

CD Illescas

22:59 - 04/02

SD Gernika

0 - 1

Real Zaragoza B

22:59 - 04/02

Naxara

0 - 0

AD San Juan

22:59 - 04/02

CD Tudelano

0 - 0

Arenas Club de Getxo

22:59 - 04/02

Aguilas CF

0 - 1

RB Linense

22:59 - 04/02

Orihuela CF

2 - 1

CD El Palo

22:59 - 04/02

Yeclano Deportivo

0 - 0

Mar Menor

22:59 - 04/02

Marino luanco

2 - 0

Racing Villalbes

23:30 - 04/02

Zamora CF

2 - 1

Compostela

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

18:00 - 04/02

Uniao de Coimbra

2 - 1

Lusitania FC

21:30 - 04/02

Montalegre

1 - 3

Maritimo B

22:00 - 04/02

GD Vitoria Sernache

0 - 0

Rabo Peixe

22:00 - 04/02

Mokala Pancheners

1 - 0

Real Sport Clube

22:00 - 04/02

Vasco da Gama(POR)

1 - 1

Oriental Lisboa

22:00 - 04/02

FC Serpa

2 - 1

Louletano

22:00 - 04/02

S. Joao Ver

2 - 0

CF Oliveira Douro

22:00 - 04/02

Barreirense

0 - 2

O.Elvas

22:00 - 04/02

CD Gouveia

3 - 1

GD Fontinhas

22:00 - 04/02

Limianos

2 - 1

Vilar de Perdizes

22:00 - 04/02

Peniche

0 - 2

FC Alverca B

22:00 - 04/02

Tirsense

1 - 1

Camacha

22:00 - 04/02

Recreativa de Lamelas

1 - 1

Vitoria Guimaraes B

22:00 - 04/02

Marinhense

2 - 0

Mortagua

22:00 - 04/02

ribeirao

0 - 2

Mirandela

22:00 - 04/02

Florgrade

0 - 0

AD Marco 09

22:00 - 04/02

Portosantense

1 - 2

Brito SC

22:00 - 04/02

Sintrense

1 - 0

Juventude de Evora

22:00 - 04/02

Imortal

0 - 3

Vitoria Setubal

22:00 - 04/02

Os Sandinenses

0 - 4

Pevidem SC

22:00 - 04/02

Benfica C.Branco

2 - 1

Uniao de Tomar

22:00 - 04/02

Vila Mea

2 - 1

Salgueiros

22:00 - 04/02

Vila Real

0 - 0

Dumiense

22:00 - 04/02

Beira Mar

1 - 3

Rebordosa

22:00 - 04/02

UD Santarem

2 - 0

Sertanense FC

22:00 - 04/02

Lusitano Evora

0 - 0

Fabril Barreiro

22:00 - 04/02

Valadares Gaia FC

2 - 1

Amarante

22:00 - 04/02

Gondomar

1 - 1

Paredes

Iraq Cup

Iraq Cup

18:00 - 04/02

Baghdad

1 - 1

Al Karma

18:00 - 04/02

Karbalaa

2 - 1

Masafi Al Janoob

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

18:00 - 04/02

AD Ceuta

2 - 0

Real Madrid Castilla

18:00 - 04/02

Malaga

3 - 0

Baleares

18:00 - 04/02

Recreativo Huelva

2 - 0

UD Melilla

18:00 - 04/02

Ibiza Eivissa

1 - 0

Granada CF B

18:00 - 04/02

Barcelona B

1 - 1

SD Logrones

18:00 - 04/02

Sabadell

1 - 1

Rayo Majadahonda

22:00 - 04/02

Cultural Leonesa

1 - 1

Unionistas FC

22:00 - 04/02

Real Sociedad B

0 - 2

Gimnastic Tarragona

VĐQG Romania

VĐQG Romania

18:00 - 04/02

Universitaea Cluj

1 - 3

UTA Arad

20:30 - 04/02

OSK Sepsi

1 - 3

Univ. Craiova

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

18:00 - 04/02

Standard Sumgayit

2 - 1

FC Neftci Baku

20:30 - 04/02

FK Gilan Gabala

1 - 1

Zira FK

U19 Pháp

U19 Pháp

18:00 - 04/02

AC Bobigny U19

1 - 0

MontferrandaiseU19

Kenya League Women

Kenya League Women

18:00 - 04/02

Bungoma Queens (W)

0 - 3

Kenya Police Bullets (W)

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

18:00 - 04/02

Killester Donnycarne

0 - 5

Malahide United

Portugal Campeonato Nacional Women

Portugal Campeonato Nacional Women

18:00 - 04/02

Braga (w)

0 - 1

Racing Power (W)

18:00 - 04/02

Maritimo (w)

0 - 1

Benfica (w)

22:00 - 04/02

SF Damaiense (w)

1 - 0

Clube Albergaria (w)

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

18:00 - 04/02

Churchill Brothers

1 - 2

Sreenidhi FC

20:30 - 04/02

Mohammedan SC

0 - 3

Real Kashmir FC

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

18:00 - 04/02

Eibar (w)

0 - 2

Real Sociedad (w)

20:00 - 04/02

Granadilla Tenerife (w)

1 - 1

Levante Las Planas (w)

Eredivisie Nữ Hà Lan

Eredivisie Nữ Hà Lan

18:15 - 04/02

AZ Alkmaar (W)

1 - 2

Feyenoord (W)

18:15 - 04/02

SC Heerenveen (w)

0 - 0

FC Utrecht (w)

18:15 - 04/02

FC Twente (w)

5 - 2

Excelsior Barendrecht (w)

20:30 - 04/02

Fortuna Sittard (W)

0 - 4

ADO Den Haag (w)

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

18:30 - 04/02

Sampdoria (W)

1 - 0

Pomigliano (w)

22:00 - 04/02

Roma CF (w)

3 - 1

Juventus (w)

Kenya Premier League

Kenya Premier League

19:00 - 04/02

Muranga Seal

2 - 3

Bandari

19:00 - 04/02

Ulinzi Stars Nakuru

1 - 0

FC Talanta

19:20 - 04/02

Nairobi Star City

0 - 0

Shabana FC

20:00 - 04/02

Kariobangi Sharks

0 - 2

AFC Leopards

Ngoại Hạng Anh nữ

Ngoại Hạng Anh nữ

19:00 - 04/02

Durham Wildcats LFC (w)

2 - 5

Sheffield United (w)

19:00 - 04/02

London City Lionesses (w)

0 - 1

Blackburn Rovers (w)

19:00 - 04/02

Reading (w)

1 - 0

Sunderland (w)

21:00 - 04/02

Charlton (w)

1 - 1

Lewes (w)

21:00 - 04/02

Southampton (w)

1 - 2

CrystalPalace (w)

21:00 - 04/02

Watford (w)

2 - 0

Birmingham (w)

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 04/02

Ethiopia U17 (w)

3 - 0

Nam Phi (w) U17

20:00 - 04/02

Benin U17 (W)

2 - 0

Algeria (W) U17

21:00 - 04/02

Central African Republic U17 (W)

0 - 6

Nigeria (w) U17

22:59 - 04/02

Burkina Faso U17 (W)

4 - 1

Guinea U17 (w)

Livonia Winter League

Livonia Winter League

19:00 - 04/02

Viimsi MRJK

2 - 1

Super Nova

21:30 - 04/02

FC Nomme United

2 - 2

Skanstes SK

22:20 - 04/02

Jelgava

2 - 3

JK Tallinna Kalev

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

19:00 - 04/02

Berliner SC

1 - 1

TSV Mariendorf 1897

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 04/02

Welkite Ketema

1 - 2

Hawassa City FC

22:00 - 04/02

Fasil Kenema

2 - 0

Shashemene Kenema FC

Uganda Premier League

Uganda Premier League

19:00 - 04/02

Bright Stars

1 - 0

Wakiso Giants FC

19:00 - 04/02

Busoga United

2 - 3

NEC FC Bugolobi

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

19:00 - 04/02

Energie Cottbus

3 - 1

Hansa Rostock II

19:30 - 04/02

ZFC Meuselwitz

0 - 1

Berliner FC Dynamo

20:00 - 04/02

Holstein Kiel II

0 - 3

ETSV Weiche Flensburg

20:00 - 04/02

Fortuna Koln

0 - 0

SC Paderborn 07 II

France Division 2 Women

France Division 2 Women

19:00 - 04/02

FC Metz (w)

1 - 3

Rodez Aveyron (w)

20:00 - 04/02

Nantes (w)

1 - 1

Strasbourg W

20:30 - 04/02

Thonon Evian FC (W)

2 - 1

Montauban (w)

20:30 - 04/02

Le Mans (w)

1 - 2

ASPTT Albi(w)

Scotland Women FA Cup

Scotland Women FA Cup

19:00 - 04/02

Glasgow City (w)

1 - 1

Hibernian (w)

20:00 - 04/02

Spartans (w)

2 - 1

Aberdeen (w)

22:59 - 04/02

Partick Thistle (w)

3 - 1

Queen's Park(w)

Kosovo Cup

Kosovo Cup

19:00 - 04/02

KF Trepca 89

2 - 2

KF Llapi

19:00 - 04/02

KF Drita Gjilan

3 - 0

Rilindja 1974

19:00 - 04/02

KF Ballkani

1 - 0

Weil Raz Niemi

19:00 - 04/02

KF Dukagjini

1 - 0

KF Dinamo Ferizaj

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

19:00 - 04/02

Levadiakos

2 - 0

Iraklis

20:00 - 04/02

Kissamikos

0 - 0

Kallithea

20:00 - 04/02

Panahaiki-2005

1 - 2

Ilioupoli

20:00 - 04/02

AEL Larisa

2 - 0

Kozani F.S.

20:00 - 04/02

Apollon Kalamarias

2 - 0

Kambaniakos

20:45 - 04/02

Diagoras

0 - 2

Tylikratis

England FA Women Super League

England FA Women Super League

19:00 - 04/02

Manchester United (w)

2 - 0

Brighton H.A. (w)

19:30 - 04/02

West Ham United (w)

2 - 1

Arsenal (w)

20:00 - 04/02

Manchester City (w)

2 - 0

Leicester City (w)

21:00 - 04/02

Liverpool (w)

1 - 1

Tottenham Hotspur (w)

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 04/02

Racing Beirut

0 - 1

Al-Safa

19:15 - 04/02

Shabab Sahel

4 - 0

Shabab Al Ghazieh

19:20 - 04/02

Alahli Nabatiya

0 - 0

Tadamon Sour

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

19:25 - 04/02

Al-Fath (Youth)

4 - 0

Al-Qadasiya (Youth)

VĐQG Albania

VĐQG Albania

19:30 - 04/02

Erzeni

0 - 4

KS Dinamo Tirana

19:30 - 04/02

KF Laci

1 - 1

Vllaznia Shkoder

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

19:30 - 04/02

Seraing United

1 - 3

Genk II

22:00 - 04/02

Patro Eisden

3 - 1

Francs Borains

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

19:30 - 04/02

Vitalo

3 - 0

Musongati FC

20:00 - 04/02

Romania Inter Star

0 - 2

Flambeau du Centre

20:00 - 04/02

Kayanza Utd

2 - 0

LLB Academic

20:00 - 04/02

Le Messager Ngozi

2 - 1

Aigle Noir

20:00 - 04/02

Olympique Star

0 - 0

Bumamuru

Finland Ykkonen Cup

Finland Ykkonen Cup

19:30 - 04/02

KaPa

1 - 1

SJK Akatemia

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

19:30 - 04/02

Ingolstadt

2 - 1

Dynamo Dresden

22:30 - 04/02

SV Waldhof Mannheim

2 - 2

Preuben Munster

Liberia National League Women

Liberia National League Women

19:30 - 04/02

Senior Pros FC (w)

1 - 2

Stages Queens FC (W)

19:30 - 04/02

Ambassador FC (W)

2 - 1

Bassa Girls FC (W)

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

19:30 - 04/02

Xylotympou

2 - 1

ENAD Polis

20:30 - 04/02

Omonia 29is Maiou

0 - 0

Asil Lysi

Algeria CUP

Algeria CUP

19:45 - 04/02

IRB Boukhadra

2 - 5

USM Alger

19:45 - 04/02

MC Magra

0 - 2

CS Constantine

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 04/02

Police(RWA)

1 - 1

Etincelles

20:00 - 04/02

Musanze FC

1 - 3

APR FC

20:00 - 04/02

Muhazi United

1 - 2

Amagaju

22:59 - 04/02

Rayon Sports FC

2 - 0

Marines FC

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

20:00 - 04/02

Monte Azul SP

3 - 3

Rio Claro

Hạng 2 Hungary

Hạng 2 Hungary

20:00 - 04/02

FC Ajka

3 - 1

Dafuji cloth MTE

20:00 - 04/02

BVSC Zuglo

1 - 0

Gyori ETO

20:00 - 04/02

Gyirmot SE

1 - 0

SOROKSAR

20:00 - 04/02

Kazincbarcika

1 - 0

MTE Mosonmagyarovar

20:00 - 04/02

Nyiregyhaza

2 - 0

Duna-Tisza

20:00 - 04/02

Pecsi MFC

2 - 2

Bodajk FC Siofok

22:59 - 04/02

Szombathelyi Haladas

2 - 2

Csakvari TK

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

20:00 - 04/02

Bayer Leverkusen (w)

1 - 1

VfL Wolfsburg (w)

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

20:00 - 04/02

Sassari Torres

0 - 1

Sestri Levante

20:00 - 04/02

Benevento

2 - 0

FB Brindisi 1912

20:00 - 04/02

Pro Vercelli

1 - 1

Atalanta U23

20:00 - 04/02

Triestina

1 - 2

Pro Patria

22:15 - 04/02

Carrarese

1 - 0

Olbia

22:15 - 04/02

Lumezzane

2 - 1

Alessandria

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

20:00 - 04/02

Hoogeveen

4 - 1

HSC 21 Brein

Morocco League Women

Morocco League Women

20:00 - 04/02

CS Hilal Temara (W)

3 - 1

CSST Temara (W)

BRA SPB

BRA SPB

20:00 - 04/02

Sao Francisco FC/PA

1 - 1

Cameta EC

Brazil Campeonato Paulista C

Brazil Campeonato Paulista C

20:00 - 04/02

Matonense SP

0 - 2

CA Votuporanguense

Hạng Nhất UAE

Hạng Nhất UAE

20:10 - 04/02

Ahli Al-Fujirah

2 - 1

Dubai United

20:10 - 04/02

Al-Rams

0 - 2

City Club

20:10 - 04/02

Dibba Al-Fujairah

2 - 2

Al-Thaid

20:10 - 04/02

Masfut

4 - 2

Al Taawon

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

20:15 - 04/02

Baden

2 - 1

Bellinzona

20:15 - 04/02

Vaduz

5 - 3

Neuchatel Xamax

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

20:30 - 04/02

Francana

2 - 0

Jabaquara SP

Germany Landesliga (cup)

Germany Landesliga (cup)

20:30 - 04/02

Cronenberger SC

0 - 2

VfL Viktoria Juchen-Garzweiler

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

20:30 - 04/02

RRC Hamoir

2 - 3

La Louviere Centre

21:00 - 04/02

Sporting Hasselt

0 - 3

KLSK Londerzeel

21:00 - 04/02

KV Mechelen U21

1 - 2

Hades

21:00 - 04/02

Rupel Boom

2 - 5

Lyra-Lierse Berlaar

France Ligue 5

France Ligue 5

20:30 - 04/02

Neuilly Sur Marne

2 - 2

CS Mainvilliers Football

21:00 - 04/02

FC Metropole Troyenne

0 - 3

ES Troyes AC B

21:00 - 04/02

Chambery SO

1 - 1

Chateauroux II

21:00 - 04/02

Vitry F. C.

1 - 3

US Lusitanos Saint-Maur

21:00 - 04/02

Saint-Etienne B

1 - 0

Espaly Saint Marcel

Italian Youth League B

Italian Youth League B

20:30 - 04/02

Pescara Youth

0 - 2

Monopoli Youth

VĐQG Libya

VĐQG Libya

20:30 - 04/02

Asswehly SC

3 - 0

Al-Madina

20:30 - 04/02

Al Mlaba Libe

0 - 0

Asaria

20:30 - 04/02

Al Zawi A

1 - 0

Al Khmes

22:59 - 04/02

Abu Salim

1 - 0

Al-Ahli tripoli

Bỉ National Division 1

Bỉ National Division 1

21:00 - 04/02

Royal Knokke

5 - 0

Excelsior Virton

21:00 - 04/02

Leuven B

0 - 2

Tienen

21:00 - 04/02

LaLouviere

3 - 1

Hoogstraten VV

21:00 - 04/02

Sint-Eloois-Winkel

2 - 1

Gent B

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

21:00 - 04/02

CA Patrocinense

0 - 1

Villa Nova-MG

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 04/02

Matebele FC

1 - 0

Tafic FC

English Women Conference North

English Women Conference North

21:00 - 04/02

Fylde LFC (w)

0 - 6

Nottingham Forest (w)

22:00 - 04/02

West Bromwich WFC (w)

2 - 1

Derby County (w)

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

21:00 - 04/02

Mezokovesd Zsory

0 - 3

Kecskemeti TE

23:30 - 04/02

Paksi SE Honlapja

2 - 1

Puskas Academy

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 04/02

Mumbai City

2 - 3

Jamshedpur FC

England National League Women

England National League Women

21:00 - 04/02

Loughborough Lightning (W)

3 - 3

Lincoln City (w)

21:00 - 04/02

Boldmere St.Michaels (W)

1 - 0

Sheffield (w)

21:00 - 04/02

Torquay United (W)

2 - 1

Southampton WFC (w)

21:00 - 04/02

Haywards Heath (W)

1 - 2

Old Actonians (w)

21:10 - 04/02

Notts County (W)

0 - 6

Northampton Town (w)

22:00 - 04/02

Leafield Athletic LFC (w)

1 - 5

Peterborough (w)

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

21:00 - 04/02

Rijeka

3 - 0

Istra 1961 Pula

23:15 - 04/02

Dinamo Zagreb

2 - 0

HNK Gorica

Wales Premier League Women

Wales Premier League Women

21:00 - 04/02

Wrexham (W)

3 - 2

Pontypridd Town (w)

21:00 - 04/02

Swansea City (w)

1 - 1

Aberystwyth (w)

VĐQG San Marino

VĐQG San Marino

21:00 - 04/02

SP Cosmos

4 - 2

Fiorentino

21:00 - 04/02

Faetano

1 - 3

Tre Penne

21:00 - 04/02

SP La Fiorita

4 - 0

AC Juvenes

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

21:00 - 04/02

Corinthians Paulista (SP)

1 - 3

Gremio Novorizontin

21:00 - 04/02

Santo Andre

1 - 2

Bragantino

England Women Southern Premier League

England Women Southern Premier League

21:00 - 04/02

Ipswich Town (w)

0 - 1

Portsmouth (w)

21:00 - 04/02

London Bees (w)

1 - 4

Oxford United (w)

21:00 - 04/02

MK Dons (w)

3 - 4

Plymouth Argyle (w)

21:00 - 04/02

Cardiff City (W)

2 - 1

Billericay Town (w)

Niger Super League

Niger Super League

21:00 - 04/02

FC One Rocket

2 - 0

Ijebu United

22:00 - 04/02

AS GNN

0 - 1

Sahel SC

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

21:00 - 04/02

Standard Liege B (w)

2 - 0

Royal FC Liege (w)

VĐQG Síp

VĐQG Síp

21:00 - 04/02

Anorthosis FC

2 - 2

AEP Paphos

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

21:00 - 04/02

Maritimo

3 - 1

Benfica B

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

21:30 - 04/02

El Bayadh

2 - 1

CR Belouizdad

VĐQG Luxembourg

VĐQG Luxembourg

22:00 - 04/02

Victoria Rosport

1 - 0

Jeunesse Esch

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 04/02

Atlas U23

3 - 2

Santos Laguna U23

22:00 - 04/02

Atletico San Luis U23

1 - 1

Chivas Guadalajara U23

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

22:00 - 04/02

Stirling University

2 - 1

Hearts (R)

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

22:15 - 04/02

Ascoli

1 - 2

SudTirol

Ả Rập Xê Út Kings Cup

Ả Rập Xê Út Kings Cup

22:15 - 04/02

Al-Faisaly Harmah

0 - 4

Al Ittihad(KSA)

Liberia First Division

Liberia First Division

22:30 - 04/02

NPA Anchors

5 - 1

Nimba Kwado

22:59 - 04/02

LISCR FC

2 - 0

Freeport

23:10 - 04/02

Paynesville

3 - 0

Global Pharma

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

22:30 - 04/02

Glacis United

2 - 8

Lincoln Red Imps FC

Albania Division 2

Albania Division 2

22:59 - 04/02

KS Elbasani

1 - 1

Flamurtari

Gambia GFA League

Gambia GFA League

22:59 - 04/02

Fortune FC

2 - 0

Marimoo

22:59 - 04/02

Wallidan FC

1 - 2

Samger FC

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

22:59 - 04/02

US Bougouni

2 - 2

Djoliba

22:59 - 04/02

USFAS Bamako

1 - 1

Stade Malien

22:59 - 04/02

Monrovia Black

1 - 2

Cercle de Bamako

22:59 - 04/02

Binga

1 - 0

US Bourgouni

Senegal Premier League cup

Senegal Premier League cup

22:59 - 04/02

Keur Madior

0 - 0

Oslo FA

23:30 - 04/02

Dakar Sacre Coeur

2 - 2

ASC Jaraaf

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.