Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

03:00 - 06/02

Brentford

1 - 3

Manchester City

La Liga

La Liga

03:00 - 06/02

Rayo Vallecano

1 - 2

Sevilla

Serie A

Serie A

02:45 - 06/02

AS Roma

4 - 0

Cagliari

England FA Cup

England FA Cup

02:45 - 07/02

Coventry City

4 - 1

Sheff Wed

02:45 - 07/02

Plymouth Argyle

1 - 1

Leeds United

02:45 - 07/02

Southampton

3 - 0

Watford

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

03:00 - 07/02

Mallorca

0 - 0

Real Sociedad

VĐQG Úc

VĐQG Úc

10:00 - 06/02

Wellington Phoenix

0 - 0

Central Coast

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 - 06/02

Casa Pia AC

0 - 0

Boavista FC

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:30 - 05/02

Newells Old Boys

1 - 0

Belgrano

03:30 - 06/02

Godoy Cruz

1 - 0

Lanus

04:00 - 06/02

San Lorenzo

0 - 0

Union Santa Fe

05:45 - 06/02

CA Tigre

0 - 2

Boca Juniors

07:30 - 06/02

Estudiantes La Plata

0 - 0

Racing Club

08:00 - 06/02

Banfield

0 - 2

Instituto

05:00 - 07/02

Sarmiento Junin

2 - 3

Defensa Y Justicia

Liga Mexico

Liga Mexico

07:00 - 05/02

Atlas

3 - 0

Santos Laguna

08:00 - 05/02

Atletico San Luis

0 - 2

Guadalajara

Cup Pháp

Cup Pháp

02:45 - 07/02

Sochaux

1 - 6

Rennes

La Liga 2

La Liga 2

02:30 - 06/02

Real Zaragoza

3 - 0

Sporting Gijon

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

15:00 - 05/02

Arema Malang

1 - 4

PSIS Semarang

19:00 - 05/02

Persik Kediri

1 - 0

Bali United

15:00 - 06/02

Dewa United FC

2 - 2

Barito Putera

15:00 - 06/02

Madura United

2 - 2

Cilegon United

19:00 - 06/02

Borneo FC

3 - 1

Persija Jakarta

VĐQG Nicaragua

VĐQG Nicaragua

07:00 - 05/02

Diriangen

5 - 2

Matagalpa FC

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

07:00 - 05/02

Santos Laguna (w)

0 - 0

Atlas (w)

06:00 - 06/02

Club Necaxa (w)

0 - 0

Toluca (w)

VĐQG Peru

VĐQG Peru

07:00 - 05/02

Deportivo Garcilaso

0 - 2

Sport Huancayo

03:00 - 06/02

Comerciantes Unidos

3 - 2

Los Chankas

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

07:00 - 05/02

Panama City FC

0 - 0

Alianza FC (R)

04:00 - 07/02

S. San Miguelito (R)

2 - 1

UMECIT Reserves

04:00 - 07/02

Udelas FC

1 - 2

SD Atletico Nacional

07:00 - 07/02

Veraguas FC Reserves

2 - 2

Los Santos

07:00 - 07/02

Costa Del Este

2 - 3

Union Cocle

Guatemala D2

Guatemala D2

07:00 - 05/02

Suchitepequez

2 - 0

Santa Lucia Cotzumalguapa

Barbados Premier League

Barbados Premier League

07:20 - 05/02

UWI Blackbirds

1 - 0

Weymouth Wales

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

07:30 - 05/02

Audax Rio RJ

0 - 1

Bangu

01:45 - 06/02

Madureira

0 - 0

Portuguesa RJ

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

07:50 - 05/02

Paysandu Interior

2 - 1

Artigas Interior

08:15 - 05/02

San Jose Capital

6 - 3

San Jose Interior

VĐQG Guatemala

VĐQG Guatemala

08:00 - 05/02

Malacateco

1 - 1

Deportivo Xinabajul

VĐQG Honduras

VĐQG Honduras

08:00 - 05/02

Genesis

0 - 1

CD Motagua

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 05/02

Venados FC

1 - 0

Zacatecas

06:05 - 07/02

Celaya FC

3 - 1

Dorados

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 05/02

Alianza Petrolera

0 - 1

Atletico Junior

04:00 - 06/02

Boyaca Chico

1 - 2

Deportivo Pereira

06:10 - 06/02

Deportivo Pasto

1 - 1

Jaguares de Cordoba

08:20 - 06/02

Ind. Medellin

1 - 0

Deportivo Cali

06:10 - 07/02

Once Caldas

0 - 0

La Equidad

VĐQG Panama

VĐQG Panama

08:30 - 05/02

CD Arabe Unido

0 - 1

Costa Del Este

06:00 - 07/02

Herrera FC

1 - 1

CA Independente

Chinese STU

Chinese STU

09:00 - 05/02

Wuhan Jianghan (w)

1 - 1

ShanXi Oya (w)

09:00 - 05/02

Yongchuan Chashan (W)

1 - 1

Qingdao West (W)

14:30 - 05/02

Changchun Masses (w)

0 - 1

Shandong Ticai (w)

14:30 - 05/02

Beijing Beikong (w)

0 - 4

Shanghai RCB (w)

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

14:40 - 05/02

Kalina Rangers

9 - 1

PIFA Sports

17:10 - 06/02

Sellebrity

0 - 1

Protrack SI

India Sikkim S-League

India Sikkim S-League

15:00 - 05/02

Roaring Leopard FC

4 - 5

Thunderbolt North United

Giao Hữu

Giao Hữu

15:00 - 05/02

SKA Khabarovsk

3 - 4

Chelyabinsk

15:00 - 05/02

Fakel

1 - 1

KAMAZ

16:00 - 05/02

Modbury Jets

2 - 2

Adelaide Cobras FC

17:00 - 05/02

GKS Tychy

0 - 0

FK Prva Iskra Baric

17:00 - 05/02

NK Uljanik

0 - 2

FK Mladost DG

18:00 - 05/02

Stjarnan Gardabaer

1 - 2

Viborg

18:00 - 05/02

Mornar

1 - 1

Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 - 05/02

Borac Banja Luka

3 - 2

FK Levski Krumovgrad

19:00 - 05/02

FC Vardar Skopje

1 - 2

Kreuzlingen

19:00 - 05/02

Podbeskidzie

0 - 1

Gangwon FC

19:00 - 05/02

Alashkert

1 - 0

Qizilqum Zarafshon

20:00 - 05/02

FK Shkendija 79

1 - 0

FK Liepaja

20:00 - 05/02

Halmstads

0 - 1

Randers FC

20:00 - 05/02

Torpedo moskva

6 - 2

Urartu

20:30 - 05/02

Sonderjyske

3 - 1

GAIS

21:00 - 05/02

Al Duhail

0 - 2

Zenit St. Petersburg

21:00 - 05/02

Malahide United

2 - 4

Drogheda United

21:30 - 05/02

CSKA Moscow

1 - 0

Fakel

21:30 - 05/02

FK Leningradets

2 - 1

Tyumen

22:00 - 05/02

Aalborg

1 - 3

FC Dallas

23:15 - 05/02

Freetonians SLIFA

0 - 0

FC Kallon

00:00 - 06/02

CD Mafra

7 - 1

IFK Goteborg

00:00 - 06/02

Dundalk

0 - 0

Bohemians

15:00 - 06/02

Miedz Legnica

0 - 2

Corvinul Hunedoara

15:00 - 06/02

Nam Dinh FC

3 - 4

Cong An Nhan Dan

16:00 - 06/02

Dinamo Briansk

2 - 0

Torpedo Miass

17:00 - 06/02

Polonia Bytom

1 - 0

Zaglebie Sosnowiec

17:00 - 06/02

Rudar Prijedor

0 - 1

Rabotnicki Skopje

18:00 - 06/02

Mornar

2 - 3

Semendrija 1924

18:10 - 06/02

Lokomotiv Tbilisi

4 - 3

Samgurali Tskh

19:00 - 06/02

Jong PSV

1 - 2

Antwerp B

19:30 - 06/02

Veres

0 - 0

Lyngby

20:00 - 06/02

APOEL Nicosia U19

3 - 1

Vendsyssel

20:00 - 06/02

Otrant

2 - 2

Jedinstvo Bijelo Polje

20:00 - 06/02

Mladost Novi Sad

1 - 0

Jadran Dekani

20:00 - 06/02

FK Osogovo

0 - 2

FK Kozuv

20:00 - 06/02

HB Koge

3 - 1

FK Atyrau

20:00 - 06/02

Obolon Kiev

1 - 1

FK Shkupi

20:25 - 06/02

Al-Sharjah

1 - 0

Dhamk

21:00 - 06/02

Kolos Kovalyovka

0 - 2

FC Vardar Skopje

21:00 - 06/02

Terek Grozny

4 - 0

Kyzylzhar Petropavlovsk

21:00 - 06/02

Arsenal Tula

2 - 0

Kuruvchi Bunyodkor

21:00 - 06/02

Zenit St. Petersburg

0 - 0

FC Noah

21:00 - 06/02

Dnipro-1

2 - 0

Decic Tuzi

21:00 - 06/02

Arda

2 - 1

Rubin Kazan

22:00 - 06/02

Kryvbas

6 - 1

Brentford (R)

22:00 - 06/02

Hacken

2 - 4

Haugesund

22:59 - 06/02

Djurgardens

0 - 1

Mjallby AIF

23:30 - 06/02

Al Ahli(UAE)

2 - 0

Kairat Academy

00:00 - 07/02

Orebro

0 - 3

BK Forward

00:00 - 07/02

NK Uskok

1 - 1

NK Solin

00:00 - 07/02

Balatonlelle SE

1 - 4

Nagykanizsai TE 1866

00:00 - 07/02

SR Donaufeld Wien

3 - 4

SC Retz

00:00 - 07/02

Galanta

1 - 2

Slovan Bratislava B

00:00 - 07/02

SK Furstenfeld

5 - 4

TUS Bad Gleichenberg

00:00 - 07/02

USV St. Anna

2 - 3

UFC Fehring

00:00 - 07/02

FA 2000

2 - 1

Bronshoj

00:00 - 07/02

FC Pisek

0 - 4

Viktoria Zizkov

00:30 - 07/02

Wiener SC

3 - 1

SV Donau

01:00 - 07/02

SfB Oure

4 - 0

Tarup Paarup IF

01:00 - 07/02

WSPG Wels

2 - 1

Union Edelweiss

01:30 - 07/02

SC Mannsdorf

3 - 1

Sportunion Mauer

01:30 - 07/02

Rot-Weiss Walldorf

3 - 4

Viktoria Aschaffenburg

01:30 - 07/02

Viktoria Griesheim

2 - 2

FC Eddersheim

02:45 - 07/02

Athlone Town

0 - 0

Shamrock Rovers

India League Women

India League Women

15:30 - 05/02

East Bengal Club (W)

1 - 3

Kickstart Karnataka FC (W)

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

17:00 - 05/02

Scotland (w) U17

3 - 2

Thụy điển (w) U17

22:00 - 05/02

Philippines U17 (W)

0 - 2

Anh (w) U17

16:00 - 06/02

Ấn độ (w) U19

4 - 0

Nepal (w) U19

17:00 - 06/02

Hy lạp (w) U17

3 - 0

Hungary (w) U17

20:00 - 06/02

Bangladesh (w) U19

4 - 0

Bhutan (W) U19

20:00 - 06/02

Hà lan (w)U16

1 - 4

Đức (w) U16

20:00 - 06/02

Na uyU17

1 - 3

Cộng hòa Séc U17

23:30 - 06/02

Bồ đào nha (w) U16

0 - 5

Brasil (w) U17

00:20 - 07/02

Thụy điển U17

0 - 4

Ba lan U17

India Mumbai Super Division

India Mumbai Super Division

17:00 - 05/02

West Zone United

0 - 2

Mumbai City FC U19

12:40 - 06/02

Mumbai Ultras FC

1 - 0

Ratnam SA

14:50 - 06/02

Somaiya FC

2 - 2

Iron Born FC U19

India Karnataka League Women

India Karnataka League Women

17:30 - 05/02

Kerala United (W)

8 - 0

Kadathanad Raja (W)

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

17:30 - 05/02

Tacuary (R)

3 - 0

Sportivo Luqueno (R)

Syria Division 2

Syria Division 2

17:50 - 05/02

Afrin SC

0 - 5

Ommal Hama

17:50 - 05/02

Al Nawair

6 - 1

Al Tadamon Latakia

18:00 - 05/02

Shortet Tartous

2 - 4

Khattab

18:00 - 06/02

Morek

4 - 0

Sabikhan FC

Turkey Bayanlar 1. Ligi

Turkey Bayanlar 1. Ligi

18:00 - 05/02

Trabzonspor (w)

0 - 0

Fatih Karagumruk (W)

VĐQG Azerbaijan

VĐQG Azerbaijan

18:00 - 05/02

FK Kapaz Ganca

3 - 1

Araz Nakhchivan

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

18:00 - 05/02

Leixoes U23

1 - 2

Portimonense U23

18:00 - 06/02

Torreense U23

1 - 2

Estoril U23

19:00 - 06/02

Rio Ave U23

6 - 2

Farense U23

22:00 - 06/02

Benfica U23

3 - 1

Vizela U23

22:00 - 06/02

Estrela FC U23

0 - 2

Famalicao U23

22:00 - 06/02

Gil Vicente U23

0 - 1

Sporting Lisbon U23

Atlantic Ocean Cup

Atlantic Ocean Cup

19:00 - 05/02

FC Copenhagen

1 - 2

Brondby IF

21:00 - 06/02

Silkeborg

3 - 0

KI Klaksvik

22:59 - 06/02

Real Salt Lake

1 - 0

Fredrikstad

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

19:30 - 05/02

Digenis Morphou

1 - 0

Ermis Aradippou

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 05/02

Egaleo Athens

2 - 1

Panathinaikos B

20:00 - 05/02

Niki Volou

1 - 1

AEK Athens B

21:00 - 05/02

Kalamata AO

0 - 0

Ionikos

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

20:05 - 05/02

Al-Ameade

0 - 3

Al-Orubah

20:05 - 05/02

Al-Jndal

1 - 0

Al Qaisoma

22:05 - 05/02

Al-adalh

1 - 0

Jeddah Club

19:25 - 06/02

Al Safa(KSA)

2 - 0

Hajer

19:40 - 06/02

Al-Baten

1 - 0

Al-Qadasiya

19:50 - 06/02

Al-Arabi(KSA)

1 - 0

Al-Jabalain

United Arab Emirates U21

United Arab Emirates U21

20:15 - 05/02

Al Arabi Umm Al Quwain U21

2 - 0

Al-Dhafra U21

20:15 - 05/02

Al Fujairah U21

1 - 5

Ras Al Khaimah U21

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 05/02

Hyderabad FC

0 - 3

Odisha FC

Oman 1st Division

Oman 1st Division

21:20 - 05/02

Saham

4 - 1

Al Ittehad Salalah

21:20 - 05/02

Muscat

3 - 0

Al-Khaboora

VĐQG Romania

VĐQG Romania

22:00 - 05/02

FC Voluntari

1 - 1

Hermannstadt

01:00 - 06/02

FC Steaua Bucuresti

1 - 1

Farul Constanta

Leinster Senior Cup

Leinster Senior Cup

22:00 - 05/02

Bray Wanderers

2 - 0

Shelbourne

02:45 - 06/02

Maynooth Town FC

1 - 0

Longford Town

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

22:59 - 05/02

Niger U17 (w)

0 - 11

Morocco (w) football U17

20:00 - 06/02

Burundi U17 (w)

4 - 1

Botswana U17 (w)

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

22:59 - 05/02

Young Africans

1 - 0

Dodoma Jiji FC

20:00 - 06/02

Tabora United FC

0 - 4

Simba SC

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 05/02

Al-Ahli(BHR)

1 - 2

Al-Hala

22:59 - 05/02

Najma Manama

4 - 2

Al Hidd

22:59 - 06/02

Busaiteen

1 - 1

Al-Shabbab

22:59 - 06/02

Manama Club

0 - 1

Al-Riffa

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

22:59 - 05/02

Afrique Football Elite

2 - 1

USC Kita

23:10 - 05/02

Real Bamako

1 - 1

AS Police

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

23:30 - 05/02

FC Dar El Barka

1 - 0

ASC Kouva

23:10 - 06/02

Nouakchott Academie

3 - 0

Star Arafat

01:45 - 07/02

C Moulaye MBarek

2 - 0

FC Oasis

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

00:00 - 06/02

Necaxa II

2 - 0

Zacatecas II

00:10 - 07/02

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

3 - 0

Valle de Xico FC

VĐQG Síp

VĐQG Síp

00:00 - 06/02

Ethnikos Achnas FC

4 - 1

AE Zakakiou

00:00 - 06/02

APOEL Nicosia

2 - 2

AEK Larnaca

00:00 - 06/02

Othellos Athienou

0 - 0

Doxa Katokopias

00:00 - 07/02

Karmiotissa

1 - 3

AEL Limassol

00:00 - 07/02

Nea Salamis

0 - 3

Aris Limassol

Israel C League

Israel C League

01:00 - 06/02

Beitar Nahariya

0 - 0

FC Tzeirey Tamra

19:30 - 06/02

Hapoel Kiryat Ono

1 - 0

Ironi Beit Dagan

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:00 - 06/02

CD Tondela

1 - 1

Pacos de Ferreira

CONCACAF Championship Nữ U17

CONCACAF Championship Nữ U17

01:00 - 06/02

Costa Rica (w) U17

2 - 2

El Salvador (w) U17

04:00 - 06/02

Mexico (w) U17

4 - 0

Haiti (w) U17

01:00 - 07/02

USA (w) U17

5 - 0

Canada (w) U17

04:00 - 07/02

Puerto Rico U17(w)

2 - 4

Panama (w) U17

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

01:30 - 06/02

Bayern Munchen (w)

4 - 0

SC Freiburg (w)

VĐQG Israel

VĐQG Israel

01:30 - 06/02

Maccabi Haifa

2 - 0

Maccabi Tel Aviv

Iceland Reykjavik Women Tournament

Iceland Reykjavik Women Tournament

02:00 - 06/02

Fram Reykjavik (w)

0 - 3

KR Reykjavik (w)

03:00 - 06/02

Fylkir (w)

1 - 2

Vikingur Reykjavik (w)

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

02:00 - 06/02

AZ Alkmaar (Youth)

1 - 0

Roda JC

02:00 - 06/02

FC Utrecht (Youth)

0 - 1

Jong Ajax (Youth)

Hạng 2 Hungary

Hạng 2 Hungary

02:00 - 06/02

Vasas

0 - 0

Szeged Csanad

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

02:00 - 06/02

Lierse U21

1 - 3

Patro Eisden U21

England U21 League Cup

England U21 League Cup

02:00 - 06/02

West Bromwich U21

0 - 3

Reading U21

02:00 - 06/02

Sheffield Utd U21

2 - 3

Blackburn Rovers U21

02:00 - 06/02

Charlton Athletic U21

0 - 2

Wolverhampton U21

02:00 - 06/02

Sunderland U21

1 - 0

Bristol City U21

02:00 - 06/02

Nottingham U21

1 - 2

Newcastle U21

02:00 - 06/02

Burnley U21

1 - 1

Fulham U21

02:00 - 06/02

Ipswich U21

0 - 1

Crystal Palace U21

02:00 - 06/02

Birmingham City U21

0 - 4

Middlesbrough U21

02:30 - 06/02

Brighton U21

4 - 1

Hull City U21

02:00 - 07/02

Fleetwood Town U21

4 - 2

Huddersfield Town U21

BRA SE

BRA SE

02:00 - 06/02

Falcon FC

3 - 1

AD Atletica Gloriense

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:30 - 06/02

Trento

0 - 2

US Fiorenzuola

20:00 - 06/02

AZ Picerno ASD

1 - 0

Catania

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

02:45 - 06/02

Bastia

1 - 0

Ajaccio

Northern Ireland Reserve League

Northern Ireland Reserve League

02:45 - 06/02

Coleraine (R)

3 - 0

Crusaders (R)

Argentina Primera B

Argentina Primera B

03:00 - 06/02

Sportivo Dock Sud

2 - 2

Flandria

Argentina Primera C

Argentina Primera C

03:00 - 06/02

Juventud Unida

0 - 0

Central Ballester

03:00 - 06/02

CA Lugano

0 - 1

Leandro N Alem

03:00 - 06/02

Sportivo Barracas

0 - 5

Uhl Que Sa

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

03:00 - 06/02

Brazil U23

0 - 1

Paraguay U23

06:00 - 06/02

Argentina U23

2 - 2

Venezuela U23

Panama First Division Women

Panama First Division Women

05:00 - 06/02

SD Atletico Nacional (w)

1 - 1

Union Cocle (W)

07:00 - 07/02

Deportivo Chiriqui (W)

3 - 0

Veraguas United (W)

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

05:00 - 06/02

Loros Universidad

0 - 1

Gavilanes FC Matamoros

Brazil Mato-grossense Division 1

Brazil Mato-grossense Division 1

05:00 - 06/02

Mixto EC

1 - 2

Cuiaba

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

05:00 - 06/02

Humble Lions

2 - 4

Harbour View FC

07:30 - 06/02

Worley Garden

3 - 1

Arnett Gardens

Brazil Campeonato Capixaba

Brazil Campeonato Capixaba

05:00 - 06/02

Porto Vitoria

0 - 0

Vitoria ES

05:45 - 07/02

Rio Branco VN

0 - 0

Jaguare ES

BRA CGD

BRA CGD

05:30 - 06/02

Atletico Goianiense

3 - 0

Ipora EC

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

05:30 - 06/02

Sportivo Ameliano

2 - 1

Olimpia Asuncion

Bra CaP

Bra CaP

06:00 - 06/02

CLB Maringa

2 - 1

Sao Joseense PR

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

06:00 - 06/02

Samambaia DF

3 - 0

Real FC

Uruguay Cup

Uruguay Cup

06:30 - 06/02

CA Penarol

2 - 0

Boston River

03:00 - 07/02

Liverpool URU

2 - 1

Nacional Montevideo

Bangladesh Federation Cup

Bangladesh Federation Cup

16:00 - 06/02

Bangladesh Police

2 - 2

Sheikh Jamal

16:00 - 06/02

Bashundhara Kings

1 - 0

Sheikh Russel KC

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:40 - 06/02

Brisbane Roar (Youth)

1 - 12

Gold Coast Knights

Israel B League

Israel B League

18:00 - 06/02

S. Kafr Qasim

0 - 3

Maccabi Yavne

19:00 - 06/02

AS Ashdod

0 - 2

Shimshon Tel Aviv

19:00 - 06/02

Hapoel Herzliya

0 - 0

Holon Yermiyahu

19:00 - 06/02

Tzeirey Kafr Kana

0 - 0

MS Tira

19:00 - 06/02

H. Migdal HaEmek

1 - 1

M. Nujeidat Ahmed

19:20 - 06/02

Hapoel Bueine

0 - 0

Tzeirey Um Faham

19:25 - 06/02

Sport Club Dimona

1 - 2

Ironi Modiin

19:30 - 06/02

M. Kiryat Malakhi

1 - 4

Nordia Jerusalem

20:00 - 06/02

Hapoel Kaukab

0 - 1

Hapoel Kafr Kanna

20:00 - 06/02

H. Al Gharbiyee

1 - 0

M. Tzur Shalom

20:00 - 06/02

Ironi Nesher

3 - 2

Maccabi Ahi Nazareth

20:00 - 06/02

Tseirey Taybe

0 - 0

Hapoel Raanana

22:30 - 06/02

Hapoel Kfar Shalem

3 - 1

SC Maccabi Ashdod

23:45 - 06/02

MS Hapoel Lod

1 - 0

Maccabi Shaarayim

00:00 - 07/02

Kiryat Yam SC

2 - 1

Hapoel Bnei Zalfa

01:15 - 07/02

H. Marmorek

2 - 1

H. Bikat Hayarden

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

18:30 - 06/02

Karagumruk

2 - 1

Samsunspor

21:30 - 06/02

Ankaragucu

5 - 1

Erzincanspor

00:45 - 07/02

Galatasaray

4 - 2

Bandirmaspor

Israel Youth Cup

Israel Youth Cup

19:00 - 06/02

Bnei Yehuda U19

1 - 3

Ashdod MS U19

19:00 - 06/02

Hapoel Hadera U19

0 - 1

H. Ramat Hasharon U19

19:30 - 06/02

H. Ramat Gan U19

4 - 2

B. Nes Tubruk U19

20:00 - 06/02

Maccabi Herzliya U19

0 - 5

Hapoel Haifa U19

21:00 - 06/02

M. Petach Tikva U19

1 - 0

H. Jerusalem U19

22:15 - 06/02

Beitar Jerusalem U19

2 - 3

H. Beer Sheva U19

22:59 - 06/02

Tzeirey Kafr Kana U19

0 - 5

H. Marmorek U19

VĐQG Yemen

VĐQG Yemen

19:30 - 06/02

Al Ahli Sanaa

1 - 0

Shab Hadramawt

Egypt Premier League Women

Egypt Premier League Women

19:40 - 06/02

Al Tayaran (w)

0 - 1

Maadi Yacht Club (w)

19:40 - 06/02

Ahli Bank (W)

1 - 0

El Masry W

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

20:00 - 06/02

Chebba

1 - 1

Jerba Midoun

20:00 - 06/02

CO Sidi Bouzid

3 - 0

SC Moknine

20:00 - 06/02

AS Gabes

1 - 0

ES Zarzis

20:00 - 06/02

CO Medenine

0 - 0

Oceano Kerkennah

20:00 - 06/02

Croissant Msaken

0 - 1

CS Korba

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

20:00 - 06/02

C.A.Bizertin

2 - 0

Etoile Metlaoui

20:00 - 06/02

US Tataouine

2 - 1

A.S.Marsa

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

20:00 - 06/02

Greifswalder FC

1 - 2

VSG Altglienicke

01:00 - 07/02

Berliner AK 07

2 - 1

FSV luckenwalde

01:30 - 07/02

SSVg Velbert

0 - 3

Rot-Weiss Oberhausen

01:30 - 07/02

Wiedenbruck

0 - 2

Gutersloh

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 06/02

Coventry U21

1 - 0

Wigan U21

20:00 - 06/02

Sheffield Wed U21

2 - 2

Peterborough U21

UEFA Youth League U19

UEFA Youth League U19

20:00 - 06/02

Midtjylland U19

1 - 1

RB LeipzigU19

00:00 - 07/02

FSV Mainz 05 U19

2 - 2

Barcelona U19

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 06/02

URA Kampala

1 - 0

defense forces

VĐQG Oman

VĐQG Oman

20:25 - 06/02

Al-Nahda

3 - 1

Dhufar

Italian Women Cup

Italian Women Cup

21:00 - 06/02

Fiorentina (w)

0 - 0

Inter Milan (w)

22:59 - 06/02

AC Milan (w)

3 - 0

Sassuolo (w)

Egypt League Cup

Egypt League Cup

21:30 - 06/02

Talaea EI-Gaish

1 - 1

Al Masry

00:30 - 07/02

Ittihad

0 - 1

Ceramica Cleopatra

AFC Asian Cup

AFC Asian Cup

22:00 - 06/02

Jordan

2 - 0

Hàn Quốc

Gambia Division 2

Gambia Division 2

22:59 - 06/02

RS Tallinding

0 - 1

Medina United FC

22:59 - 06/02

Unique Global FC

1 - 0

Kanifing East FC

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:15 - 06/02

Mighty Blackpool

0 - 2

Luawa FC

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

23:45 - 06/02

Ujpesti

1 - 2

Debrecin VSC

02:00 - 07/02

Ferencvarosi TC

5 - 1

MTK Hungaria

Malta Cup

Malta Cup

00:00 - 07/02

Birkirkara FC

0 - 0

Sirens

00:15 - 07/02

Floriana F.C.

7 - 1

Zebbug Rangers

02:40 - 07/02

Mosta FC

2 - 1

Valletta FC

02:45 - 07/02

Marsaxlokk FC

3 - 0

Swieqi United

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

00:30 - 07/02

Werder Bremen U19

0 - 1

Hamburger SV U19

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

01:00 - 07/02

Stade Nyonnais

0 - 3

Schaffhausen

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

01:00 - 07/02

TSV 1860 Munchen

2 - 0

Rot-Weiss Essen

BRA CP

BRA CP

01:00 - 07/02

Globo

2 - 1

Potyguar-CN RN

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

01:00 - 07/02

America sp FC

2 - 2

Audax Sao Paulo

Israel Leumit League

Israel Leumit League

01:00 - 07/02

Bnei Yehuda

3 - 1

H. Umm Al Fahm

01:00 - 07/02

Hapoel Acre FC

1 - 1

Sectzya Nes Ziona

01:00 - 07/02

Hapoel Afula

0 - 2

Hapoel Shmona

01:00 - 07/02

H. Ramat Gan

1 - 0

Ihud Bnei Shefaram

01:00 - 07/02

H. Rishon Lezion

1 - 3

Ironi Tiberias

01:00 - 07/02

Maccabi Jaffa

1 - 1

H. Kfar Saba

01:00 - 07/02

H. Natzrat Illit

3 - 0

Kafr Qasim

01:00 - 07/02

I. Ramat HaSharon

0 - 0

Maccabi Herzliya

Israel League Cup

Israel League Cup

01:00 - 07/02

M. Ironi Amishav

3 - 2

H. Mahane Yehuda

Germany Landespokal

Germany Landespokal

01:30 - 07/02

SF Baumberg

3 - 0

Bocholt FC

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

02:00 - 07/02

AFC

1 - 3

Noordwijk

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:00 - 07/02

HK Kopavogs

2 - 3

KR Reykjavik

Cúp Quốc Gia Hà Lan

Cúp Quốc Gia Hà Lan

02:00 - 07/02

NEC Nijmegen

3 - 0

ADO Den Haag

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

02:30 - 07/02

Beti Kozkor KE

2 - 1

UCD Burlades

Brazil Campeonato Pernambucano

Brazil Campeonato Pernambucano

02:30 - 07/02

Petrolina PE

1 - 2

Santa Cruz PE

06:30 - 07/02

Sport Recife

4 - 1

Central SC

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:30 - 07/02

Rio Negro AM

0 - 1

Nacional(AM)

02:30 - 07/02

Manaus (AM)

0 - 1

Parintins FC

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

02:30 - 07/02

CS Paraibano

1 - 0

Sousa PB

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

02:45 - 07/02

Motherwell

5 - 0

Ross County

03:00 - 07/02

Glasgow Rangers

2 - 1

Aberdeen

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

02:45 - 07/02

FC United

0 - 1

Radcliffe Borough

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

02:45 - 07/02

Stevenage Borough

0 - 1

Reading

02:45 - 07/02

Bristol Rovers

0 - 2

Fleetwood Town

02:45 - 07/02

Exeter City

2 - 1

Peterborough

02:45 - 07/02

Port Vale

0 - 1

Leyton Orient

National League North Anh

National League North Anh

02:45 - 07/02

Curzon Ashton FC

2 - 1

Alfreton Town

02:45 - 07/02

Peterborough Sports

1 - 1

Chester FC

02:45 - 07/02

Southport FC

1 - 2

Spennymoor Town

02:45 - 07/02

Blyth Spartans

1 - 1

Scunthorpe United

03:00 - 07/02

Chorley FC

3 - 1

Gloucester City

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

02:45 - 07/02

Brentwood Town

0 - 1

Lowestoft Town

02:45 - 07/02

Hanworth Villa

1 - 1

Binfield

Scotland Lowland League Cup

Scotland Lowland League Cup

02:45 - 07/02

Caledonian Braves

2 - 2

Berwick Rangers

England Northern League Division One

England Northern League Division One

02:45 - 07/02

Nantwich Town

3 - 0

Hanley Town

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

02:45 - 07/02

Wealdstone FC

0 - 1

Maidenhead United

02:45 - 07/02

Dag & Red

1 - 2

Chesterfield

02:45 - 07/02

Gateshead

1 - 1

Eastleigh

02:45 - 07/02

Woking

2 - 0

Oxford City

02:45 - 07/02

Halifax Town

1 - 3

Solihull Moors

National League South Anh

National League South Anh

02:45 - 07/02

Maidstone United

3 - 2

Torquay United

02:45 - 07/02

Hampton & Richmond

0 - 0

St Albans City

02:45 - 07/02

Truro City

0 - 0

Taunton Town

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

02:45 - 07/02

lewes

0 - 3

Billericay Town

02:45 - 07/02

Whitehawk

2 - 0

Cheshunt

02:45 - 07/02

Folkestone

2 - 2

Cray Wanderers

02:45 - 07/02

Hastings United

0 - 2

Horsham

02:45 - 07/02

Potters Bar Town

1 - 1

Carshalton FC

02:45 - 07/02

Wingate Finchley

4 - 2

Chatham Town

Scotland League 2

Scotland League 2

02:45 - 07/02

Bonnyrigg Rose

2 - 0

Elgin City

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

02:45 - 07/02

Royston Town

2 - 2

AFC Telford United

Scotland League 1

Scotland League 1

02:45 - 07/02

Stirling Albion

0 - 2

Montrose

Cup Đức

Cup Đức

02:45 - 07/02

Bayer Leverkusen

3 - 2

VfB Stuttgart

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

02:45 - 07/02

Hanwell Town

1 - 1

Dorchester Town

02:45 - 07/02

Sholing FC

0 - 1

Walton Hersham

02:45 - 07/02

Winchester City

2 - 2

Swindon S

02:45 - 07/02

Harrow Borough

2 - 0

Gosport Borough

02:45 - 07/02

Chesham United

2 - 1

Merthyr Town

02:45 - 07/02

Poole Town

0 - 2

Hayes Yeading Utd

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

02:45 - 07/02

Broomhill FC

1 - 1

Albion Rovers

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

02:45 - 07/02

The New Saints

3 - 0

Newtown AFC

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

02:45 - 07/02

Glentoran FC

2 - 2

Cliftonville

Gibraltar Cup

Gibraltar Cup

03:00 - 07/02

College 1975 FC

1 - 3

Lions Gibraltar

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

03:00 - 07/02

Portadown

2 - 1

Ballyclare

ARG RESL

ARG RESL

03:00 - 07/02

Godoy Cruz (R)

1 - 0

Defensa y Justicia (R)

03:00 - 07/02

Union Santa Fe (R)

1 - 2

Newell\'s (R)

03:10 - 07/02

Barracas Central (R)

1 - 1

Racing Club (R)

Mexico Copa Conecta

Mexico Copa Conecta

04:00 - 07/02

Orgullo Surtam

3 - 3

Tuzos Pachuca

04:30 - 07/02

Cordobes Futbol Club

0 - 0

CD Mexiquense

07:00 - 07/02

Deportivo Yautepec FC

1 - 0

Inter Playa del Carmen

Argentina Cup

Argentina Cup

06:00 - 07/02

Gimnasia La Plata

2 - 1

Centro Espanol

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

06:00 - 07/02

Comercial-SP

0 - 0

Primavera

06:00 - 07/02

AA Portuguesa

0 - 2

Ferroviaria SP

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

06:00 - 07/02

Fiji (w)

10 - 0

American Samoa (w)

07:00 - 07/02

New Zealand (W)

3 - 0

Tonga (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.