Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Bundesliga

Bundesliga

00:30 - 08/02

FSV Mainz 05

1 - 1

Union Berlin

England FA Cup

England FA Cup

02:45 - 07/02

Coventry City

4 - 1

Sheff Wed

02:45 - 07/02

Plymouth Argyle

1 - 1

Leeds United

02:45 - 07/02

Southampton

3 - 0

Watford

02:45 - 08/02

Nottingham Forest

1 - 1

Bristol City

03:00 - 08/02

Aston Villa

1 - 3

Chelsea

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

03:00 - 07/02

Mallorca

0 - 0

Real Sociedad

03:30 - 08/02

Atletico Madrid

0 - 1

Athletic Bilbao

VĐQG Úc

VĐQG Úc

10:00 - 06/02

Wellington Phoenix

0 - 0

Central Coast

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:30 - 06/02

Estudiantes La Plata

0 - 0

Racing Club

08:00 - 06/02

Banfield

0 - 2

Instituto

05:00 - 07/02

Sarmiento Junin

2 - 3

Defensa Y Justicia

07:15 - 07/02

Atletico Tucuman

0 - 0

Argentinos juniors

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

01:00 - 08/02

Al-Tai

0 - 3

Al Ittihad(KSA)

Cup Pháp

Cup Pháp

02:45 - 07/02

Sochaux

1 - 6

Rennes

00:30 - 08/02

Lyon

2 - 1

Lille

02:30 - 08/02

Montpellier

1 - 4

Nice

02:30 - 08/02

Le Puy

2 - 1

Stade Laval

02:30 - 08/02

Strasbourg

3 - 1

Le Havre

02:30 - 08/02

Saint-Priest

1 - 2

Valenciennes

03:10 - 08/02

PSG

3 - 1

Stade Brestois

VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

15:00 - 06/02

Dewa United FC

2 - 2

Barito Putera

15:00 - 06/02

Madura United

2 - 2

Cilegon United

19:00 - 06/02

Borneo FC

3 - 1

Persija Jakarta

VĐQG Jamaica

VĐQG Jamaica

07:30 - 06/02

Worley Garden

3 - 1

Arnett Gardens

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 06/02

Ind. Medellin

1 - 0

Deportivo Cali

06:10 - 07/02

Once Caldas

0 - 0

La Equidad

08:20 - 07/02

Independiente Santa Fe

0 - 1

Atletico Bucaramanga

04:00 - 08/02

Envigado FC

1 - 2

Alianza Petrolera

India Mumbai Super Division

India Mumbai Super Division

12:40 - 06/02

Mumbai Ultras FC

1 - 0

Ratnam SA

14:50 - 06/02

Somaiya FC

2 - 2

Iron Born FC U19

15:00 - 07/02

OM Saidham

5 - 2

Rhema FC

Giao Hữu

Giao Hữu

15:00 - 06/02

Miedz Legnica

0 - 2

Corvinul Hunedoara

15:00 - 06/02

Nam Dinh FC

3 - 4

Cong An Nhan Dan

16:00 - 06/02

Dinamo Briansk

2 - 0

Torpedo Miass

17:00 - 06/02

Polonia Bytom

1 - 0

Zaglebie Sosnowiec

17:00 - 06/02

Rudar Prijedor

0 - 1

Rabotnicki Skopje

18:00 - 06/02

Mornar

2 - 3

Semendrija 1924

18:10 - 06/02

Lokomotiv Tbilisi

4 - 3

Samgurali Tskh

19:00 - 06/02

Jong PSV

1 - 2

Antwerp B

19:30 - 06/02

Veres

0 - 0

Lyngby

20:00 - 06/02

Mladost Novi Sad

1 - 0

Jadran Dekani

20:00 - 06/02

HB Koge

3 - 1

FK Atyrau

20:00 - 06/02

Obolon Kiev

1 - 1

FK Shkupi

20:00 - 06/02

FK Osogovo

0 - 2

FK Kozuv

20:00 - 06/02

APOEL Nicosia U19

3 - 1

Vendsyssel

20:00 - 06/02

Otrant

2 - 2

Jedinstvo Bijelo Polje

20:25 - 06/02

Al-Sharjah

1 - 0

Dhamk

21:00 - 06/02

Dnipro-1

2 - 0

Decic Tuzi

21:00 - 06/02

Zenit St. Petersburg

0 - 0

FC Noah

21:00 - 06/02

Kolos Kovalyovka

0 - 2

FC Vardar Skopje

21:00 - 06/02

Terek Grozny

4 - 0

Kyzylzhar Petropavlovsk

21:00 - 06/02

Arsenal Tula

2 - 0

Kuruvchi Bunyodkor

21:00 - 06/02

Arda

2 - 1

Rubin Kazan

22:00 - 06/02

Kryvbas

6 - 1

Brentford (R)

22:00 - 06/02

Hacken

2 - 4

Haugesund

22:59 - 06/02

Djurgardens

0 - 1

Mjallby AIF

23:30 - 06/02

Al Ahli(UAE)

2 - 0

Kairat Academy

00:00 - 07/02

Orebro

0 - 3

BK Forward

00:00 - 07/02

NK Uskok

1 - 1

NK Solin

00:00 - 07/02

Balatonlelle SE

1 - 4

Nagykanizsai TE 1866

00:00 - 07/02

SR Donaufeld Wien

3 - 4

SC Retz

00:00 - 07/02

USV St. Anna

2 - 3

UFC Fehring

00:00 - 07/02

SK Furstenfeld

5 - 4

TUS Bad Gleichenberg

00:00 - 07/02

FA 2000

2 - 1

Bronshoj

00:00 - 07/02

Galanta

1 - 2

Slovan Bratislava B

00:00 - 07/02

FC Pisek

0 - 4

Viktoria Zizkov

00:30 - 07/02

Wiener SC

3 - 1

SV Donau

01:00 - 07/02

SfB Oure

4 - 0

Tarup Paarup IF

01:00 - 07/02

WSPG Wels

2 - 1

Union Edelweiss

01:30 - 07/02

SC Mannsdorf

3 - 1

Sportunion Mauer

01:30 - 07/02

Rot-Weiss Walldorf

3 - 4

Viktoria Aschaffenburg

01:30 - 07/02

Viktoria Griesheim

2 - 2

FC Eddersheim

02:45 - 07/02

Athlone Town

0 - 0

Shamrock Rovers

09:10 - 07/02

Belgrano Berrotaran

3 - 1

Club Argentino Colonial

15:00 - 07/02

Kotwica Kolobrzeg

2 - 1

Shak. Karagandy

16:20 - 07/02

Holland Park Hawks FC

1 - 2

Eastern Suburbs Brisbane

16:50 - 07/02

Ham-Kam

0 - 1

Fredericia

17:00 - 07/02

Shakhter Soligorsk

1 - 0

Arsenal Dzyarzhynsk

17:00 - 07/02

Vissel Kobe

0 - 0

Inter Miami CF

17:00 - 07/02

FC Mynai

0 - 2

Skala Stryi

17:00 - 07/02

Avangard

3 - 0

SKA Khabarovsk II

17:00 - 07/02

Chrudim

1 - 2

Pardubice B

17:00 - 07/02

Vysocina jihlava

2 - 1

SC Znojmo

17:00 - 07/02

SK Prostejov

1 - 2

Trinec

17:00 - 07/02

Dacia-Buiucani

3 - 2

Victoria Bardar

17:00 - 07/02

MTK Hungaria FC II

1 - 2

Dorogi FC

17:00 - 07/02

Kaposvar

2 - 3

Szentlorinc SE

17:00 - 07/02

Cherno More Varna

0 - 0

FC Dunav Ruse

17:15 - 07/02

Lokomotiv Sofia

0 - 0

Marek Dupnitza

18:00 - 07/02

Slutsksakhar Slutsk

6 - 1

Volna Pinsk

18:00 - 07/02

III.Keruleti TUE

6 - 0

FC Dabas

18:00 - 07/02

Tenerife B

3 - 3

Lillestrom

18:00 - 07/02

Parnu JK

5 - 2

Nomme JK Kalju

18:00 - 07/02

Levadia Tallinn

3 - 2

UD Levante B

18:10 - 07/02

LKS Lodz II

2 - 1

Znicz Pruszkow

18:30 - 07/02

FK Zalgiris Vilnius

1 - 1

Dziugas Telsiai

18:30 - 07/02

Neman Grodno

2 - 2

Slavia Mozyr

19:00 - 07/02

Belasitsa Petrich

0 - 1

CSKA 1948 Sofia II

19:00 - 07/02

Beroe Stara Zagora

1 - 1

Spartak Plovdiv

19:00 - 07/02

ESMTK Budapest

1 - 0

Veszprem

19:00 - 07/02

Saxan Ceadir Lunga

0 - 5

Zimbru Chisinau

19:00 - 07/02

ACS Flacara Horezu

1 - 3

Muscelul Campulung 2022

19:00 - 07/02

Olimpia Elblag

3 - 2

Concordia Elblag

19:00 - 07/02

Arka Gdynia

2 - 3

FK Csikszereda

19:00 - 07/02

CS Mioveni

3 - 2

ACSO Filiasi

19:00 - 07/02

Macva Sabac

3 - 2

Proleter

19:00 - 07/02

Polonia Warszawa

0 - 0

Kolding FC

20:00 - 07/02

Shinnik Yaroslavl

1 - 2

FK Aktobe Lento

20:00 - 07/02

Cherno More Varna

1 - 0

Chernomorets Balchik

20:00 - 07/02

Al-Shabab(KSA)

0 - 1

FC Krasnodar

20:00 - 07/02

FK Zeleznicar Pancevo

0 - 3

Indjija

20:00 - 07/02

MOL Fehervar FC II

1 - 2

Paksi B

20:00 - 07/02

Stara Lubovna

1 - 2

Spisska Nova Ves

20:00 - 07/02

HSK Zrinjski Mostar

2 - 0

KOM Podgorica

20:00 - 07/02

FK Trajal Krusevac

1 - 2

FK Metalac

20:00 - 07/02

Krylya Sovetov

1 - 1

Termez Surkhon

20:00 - 07/02

Spartak Kostroma

3 - 3

Slavia Sofia

20:00 - 07/02

Sigma Olomouc B

1 - 1

ACS Viitorul Selimbar

20:00 - 07/02

CS Petrocub

2 - 5

CSF Baliti

20:10 - 07/02

Rotor Volgograd

2 - 1

Kuruvchi Bunyodkor

20:10 - 07/02

First Vienna (W)

4 - 2

Puskas Akademia (W)

20:30 - 07/02

Bron Radom

1 - 1

Chelmianka Chelm

20:30 - 07/02

Irtysh 1946 Omsk

1 - 2

Chertanovo Moscow

20:40 - 07/02

Pelister Bitola

0 - 0

Pobeda Prilep

21:00 - 07/02

Garbarnia Krakow

1 - 1

Rekord Bielsko-Biala

21:00 - 07/02

Levski Sofia

3 - 1

Riga FC

21:00 - 07/02

FK Yelimay Semey

1 - 1

Metallurg Bekobod

21:00 - 07/02

Kolbotn (w)

1 - 2

Tromso (w)

21:00 - 07/02

Dunaujvaros PASE

0 - 2

Balatonfuredi FC

21:00 - 07/02

Chelyabinsk

0 - 1

Volga Ulyanovsk

21:00 - 07/02

Polissya Zhytomyr

1 - 1

Stjarnan Gardabaer

22:00 - 07/02

Trelleborgs FF

2 - 1

AB Copenhagen

22:00 - 07/02

Kolos Kovalyovka

2 - 2

Pakhtakor

22:59 - 07/02

Maribor

3 - 0

Bistrica

23:30 - 07/02

Fomat Martin

1 - 0

Dolny Kubin

23:30 - 07/02

Spartak Moscow

0 - 3

Rostov FK

23:30 - 07/02

Hatvan

1 - 1

Kelen SC

00:00 - 08/02

Sokol Hostoun

1 - 1

Most Mus

00:00 - 08/02

Povazska Bystrica

3 - 2

Frydek-Mistek

00:20 - 08/02

Weinland Gamlitz

1 - 4

Allerheiligen

01:00 - 08/02

VfR Neumunster

1 - 3

FC Teutonia 05

01:00 - 08/02

SV Fellbach

2 - 2

Freiberg

01:00 - 08/02

FC Kray

0 - 4

SpVg Schonnebeck

01:10 - 08/02

Kickers Offenbach

3 - 0

Turk Gucu Friedberg

01:30 - 08/02

TuS Koblenz

2 - 2

Rot-Weiss Koblenz

02:00 - 08/02

Los Angeles Galaxy

0 - 3

Charlotte FC

02:00 - 08/02

SG Unterrath

0 - 1

VfB Hilden

02:30 - 08/02

Biel Bienne

3 - 0

FC Courtetelle

03:00 - 08/02

New York City FC

2 - 2

San Jose Earthquakes

03:00 - 08/02

Nashville

3 - 2

Birmingham Legion

04:00 - 08/02

Austin FC

0 - 1

Chicago Fire

04:00 - 08/02

Atlanta United

1 - 0

Montreal Impact

05:00 - 08/02

St. Louis City

1 - 0

Los Angeles FC

05:30 - 08/02

Atlanta United

1 - 1

Montreal Impact

Bangladesh Federation Cup

Bangladesh Federation Cup

16:00 - 06/02

Bangladesh Police

2 - 2

Sheikh Jamal

16:00 - 06/02

Bashundhara Kings

1 - 0

Sheikh Russel KC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 06/02

Ấn độ (w) U19

4 - 0

Nepal (w) U19

17:00 - 06/02

Hy lạp (w) U17

3 - 0

Hungary (w) U17

20:00 - 06/02

Bangladesh (w) U19

4 - 0

Bhutan (W) U19

20:00 - 06/02

Hà lan (w)U16

1 - 4

Đức (w) U16

20:00 - 06/02

Na uyU17

1 - 3

Cộng hòa Séc U17

23:30 - 06/02

Bồ đào nha (w) U16

0 - 5

Brasil (w) U17

00:20 - 07/02

Thụy điển U17

0 - 4

Ba lan U17

16:00 - 07/02

Romania U19

4 - 2

Progresul Spartac

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:40 - 06/02

Brisbane Roar (Youth)

1 - 12

Gold Coast Knights

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

17:10 - 06/02

Sellebrity

0 - 1

Protrack SI

Israel B League

Israel B League

18:00 - 06/02

S. Kafr Qasim

0 - 3

Maccabi Yavne

19:00 - 06/02

AS Ashdod

0 - 2

Shimshon Tel Aviv

19:00 - 06/02

Hapoel Herzliya

0 - 0

Holon Yermiyahu

19:00 - 06/02

Tzeirey Kafr Kana

0 - 0

MS Tira

19:00 - 06/02

H. Migdal HaEmek

1 - 1

M. Nujeidat Ahmed

19:20 - 06/02

Hapoel Bueine

0 - 0

Tzeirey Um Faham

19:25 - 06/02

Sport Club Dimona

1 - 2

Ironi Modiin

19:30 - 06/02

M. Kiryat Malakhi

1 - 4

Nordia Jerusalem

20:00 - 06/02

Hapoel Kaukab

0 - 1

Hapoel Kafr Kanna

20:00 - 06/02

H. Al Gharbiyee

1 - 0

M. Tzur Shalom

20:00 - 06/02

Ironi Nesher

3 - 2

Maccabi Ahi Nazareth

20:00 - 06/02

Tseirey Taybe

0 - 0

Hapoel Raanana

22:30 - 06/02

Hapoel Kfar Shalem

3 - 1

SC Maccabi Ashdod

23:45 - 06/02

MS Hapoel Lod

1 - 0

Maccabi Shaarayim

00:00 - 07/02

Kiryat Yam SC

2 - 1

Hapoel Bnei Zalfa

01:15 - 07/02

H. Marmorek

2 - 1

H. Bikat Hayarden

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

18:00 - 06/02

Torreense U23

1 - 2

Estoril U23

19:00 - 06/02

Rio Ave U23

6 - 2

Farense U23

22:00 - 06/02

Benfica U23

3 - 1

Vizela U23

22:00 - 06/02

Estrela FC U23

0 - 2

Famalicao U23

22:00 - 06/02

Gil Vicente U23

0 - 1

Sporting Lisbon U23

18:00 - 07/02

Academico Viseu U23

1 - 1

Santa Clara U23

Syria Division 2

Syria Division 2

18:00 - 06/02

Morek

4 - 0

Sabikhan FC

18:00 - 07/02

Jrmana

1 - 3

Al-Majd SC

18:00 - 07/02

Al Hawarith

1 - 2

AI Nairab

18:00 - 07/02

Moadameet Al-Sham

2 - 1

Al-Arabi

18:00 - 07/02

Al-Yaqdhah

6 - 2

Al Kiswa

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

18:30 - 06/02

Karagumruk

2 - 1

Samsunspor

21:30 - 06/02

Ankaragucu

5 - 1

Erzincanspor

00:45 - 07/02

Galatasaray

4 - 2

Bandirmaspor

18:30 - 07/02

Sivasspor

0 - 0

Konyaspor

21:30 - 07/02

Basaksehir

1 - 1

Hatayspor

00:45 - 08/02

Gazisehir Gaziantep

0 - 2

Fenerbahce

Israel Youth Cup

Israel Youth Cup

19:00 - 06/02

Bnei Yehuda U19

1 - 3

Ashdod MS U19

19:00 - 06/02

Hapoel Hadera U19

0 - 1

H. Ramat Hasharon U19

19:30 - 06/02

H. Ramat Gan U19

4 - 2

B. Nes Tubruk U19

20:00 - 06/02

Maccabi Herzliya U19

0 - 5

Hapoel Haifa U19

21:00 - 06/02

M. Petach Tikva U19

1 - 0

H. Jerusalem U19

22:15 - 06/02

Beitar Jerusalem U19

2 - 3

H. Beer Sheva U19

22:59 - 06/02

Tzeirey Kafr Kana U19

0 - 5

H. Marmorek U19

22:00 - 07/02

Maccabi Haifa U19

2 - 2

M. Netanya U19

22:00 - 07/02

H. Rishon Lezion U19

1 - 0

Hapoel Tel Aviv U19

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

19:25 - 06/02

Al Safa(KSA)

2 - 0

Hajer

19:40 - 06/02

Al-Baten

1 - 0

Al-Qadasiya

19:50 - 06/02

Al-Arabi(KSA)

1 - 0

Al-Jabalain

19:55 - 07/02

Al Kholood

2 - 0

Al Bukayriyah

20:10 - 07/02

Ohod Medina

2 - 2

Al Najma(KSA)

VĐQG Yemen

VĐQG Yemen

19:30 - 06/02

Al Ahli Sanaa

1 - 0

Shab Hadramawt

19:30 - 07/02

Al Wehda Sanaa

1 - 1

Tdamn Hadramawt

Israel C League

Israel C League

19:30 - 06/02

Hapoel Kiryat Ono

1 - 0

Ironi Beit Dagan

Egypt Premier League Women

Egypt Premier League Women

19:40 - 06/02

Al Tayaran (w)

0 - 1

Maadi Yacht Club (w)

19:40 - 06/02

Ahli Bank (W)

1 - 0

El Masry W

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 06/02

Tabora United FC

0 - 4

Simba SC

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

20:00 - 06/02

Burundi U17 (w)

4 - 1

Botswana U17 (w)

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

20:00 - 06/02

Chebba

1 - 1

Jerba Midoun

20:00 - 06/02

CO Sidi Bouzid

3 - 0

SC Moknine

20:00 - 06/02

AS Gabes

1 - 0

ES Zarzis

20:00 - 06/02

CO Medenine

0 - 0

Oceano Kerkennah

20:00 - 06/02

Croissant Msaken

0 - 1

CS Korba

20:00 - 07/02

Espoir Rogba

0 - 1

AS Djelma

20:00 - 07/02

Rejiche

2 - 1

Stade Gabesien

20:00 - 07/02

ES Hamam-Sousse

1 - 0

Sporting Ben Arous

20:00 - 07/02

ES Rades

1 - 2

CS Tabarka

20:00 - 07/02

Kalaa Sport

0 - 2

A.S Ariana

20:00 - 07/02

Jendouba Sport

1 - 0

CS.Hammam-Lif

20:00 - 07/02

AS Oued Ellil

0 - 2

J.S. Kairouanaise

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

20:00 - 06/02

C.A.Bizertin

2 - 0

Etoile Metlaoui

20:00 - 06/02

US Tataouine

2 - 1

A.S.Marsa

20:00 - 07/02

AS Slimane

3 - 1

Olympique de Beja

20:00 - 07/02

E.Gawafel.S.Gafsa

0 - 0

US Ben Guerdane

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

20:00 - 06/02

AZ Picerno ASD

1 - 0

Catania

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

20:00 - 06/02

Greifswalder FC

1 - 2

VSG Altglienicke

01:00 - 07/02

Berliner AK 07

2 - 1

FSV luckenwalde

01:30 - 07/02

SSVg Velbert

0 - 3

Rot-Weiss Oberhausen

01:30 - 07/02

Wiedenbruck

0 - 2

Gutersloh

01:00 - 08/02

Berliner FC Dynamo

2 - 0

BSG Chemie Leipzig

01:00 - 08/02

Energie Cottbus

4 - 3

BFC Viktoria 1889

01:30 - 08/02

SV Meppen

3 - 2

Oldenburg

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

20:00 - 06/02

Coventry U21

1 - 0

Wigan U21

20:00 - 06/02

Sheffield Wed U21

2 - 2

Peterborough U21

UEFA Youth League U19

UEFA Youth League U19

20:00 - 06/02

Midtjylland U19

1 - 1

RB LeipzigU19

00:00 - 07/02

FSV Mainz 05 U19

2 - 2

Barcelona U19

20:00 - 07/02

Olympiakos U19

0 - 0

Inter Milan U19

21:00 - 07/02

Partizan Belgrade U19

0 - 2

Braga U19

22:00 - 07/02

AZ Alkmaar U19

1 - 0

Atletico Madrid U19

22:30 - 07/02

MSK Zilina U19

2 - 1

Borussia Dortmund U19

00:00 - 08/02

Basel U19

0 - 2

Bayern Munchen U19

01:00 - 08/02

Nantes U19

3 - 3

Sevilla U19

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 06/02

URA Kampala

1 - 0

defense forces

20:00 - 07/02

BUL FC

2 - 1

Bright Stars

VĐQG Oman

VĐQG Oman

20:25 - 06/02

Al-Nahda

3 - 1

Dhufar

Atlantic Ocean Cup

Atlantic Ocean Cup

21:00 - 06/02

Silkeborg

3 - 0

KI Klaksvik

22:59 - 06/02

Real Salt Lake

1 - 0

Fredrikstad

Italian Women Cup

Italian Women Cup

21:00 - 06/02

Fiorentina (w)

0 - 0

Inter Milan (w)

22:59 - 06/02

AC Milan (w)

3 - 0

Sassuolo (w)

21:00 - 07/02

Juventus (w)

1 - 0

Sampdoria (W)

21:00 - 07/02

Roma CF (w)

3 - 0

Napoli (w)

Egypt League Cup

Egypt League Cup

21:30 - 06/02

Talaea EI-Gaish

1 - 1

Al Masry

00:30 - 07/02

Ittihad

0 - 1

Ceramica Cleopatra

AFC Asian Cup

AFC Asian Cup

22:00 - 06/02

Jordan

2 - 0

Hàn Quốc

22:00 - 07/02

Iran

2 - 3

Qatar

Gambia Division 2

Gambia Division 2

22:59 - 06/02

RS Tallinding

0 - 1

Medina United FC

22:59 - 06/02

Unique Global FC

1 - 0

Kanifing East FC

22:59 - 07/02

Red Hawks FC

1 - 1

Elite United

22:59 - 07/02

Serrekunda FC

0 - 1

Jam City

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 06/02

Busaiteen

1 - 1

Al-Shabbab

22:59 - 06/02

Manama Club

0 - 1

Al-Riffa

22:59 - 07/02

Al Khaldiya

3 - 2

East Riffa

22:59 - 07/02

Sitra

2 - 3

Al-Muharraq

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

23:10 - 06/02

Nouakchott Academie

3 - 0

Star Arafat

01:45 - 07/02

C Moulaye MBarek

2 - 0

FC Oasis

Sierra Leone Premier League

Sierra Leone Premier League

23:15 - 06/02

Mighty Blackpool

0 - 2

Luawa FC

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

23:45 - 06/02

Ujpesti

1 - 2

Debrecin VSC

02:00 - 07/02

Ferencvarosi TC

5 - 1

MTK Hungaria

23:45 - 07/02

Varda SE

1 - 2

Fehervar Videoton

02:00 - 08/02

Puskas Academy

0 - 1

ZalaegerzsegTE

Malta Cup

Malta Cup

00:00 - 07/02

Birkirkara FC

0 - 0

Sirens

00:15 - 07/02

Floriana F.C.

7 - 1

Zebbug Rangers

02:40 - 07/02

Mosta FC

2 - 1

Valletta FC

02:45 - 07/02

Marsaxlokk FC

3 - 0

Swieqi United

00:00 - 08/02

Gzira United

1 - 0

Hibernians FC

02:15 - 08/02

Santa Lucia

2 - 2

Mgarr United FC

02:30 - 08/02

Sliema Wanderers FC

0 - 0

Balzan FC

VĐQG Síp

VĐQG Síp

00:00 - 07/02

Karmiotissa

1 - 3

AEL Limassol

00:00 - 07/02

Nea Salamis

0 - 3

Aris Limassol

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

00:10 - 07/02

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

3 - 0

Valle de Xico FC

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

00:30 - 07/02

Werder Bremen U19

0 - 1

Hamburger SV U19

19:00 - 07/02

Union Berlin U19

1 - 2

Hertha Berlin U19

00:30 - 08/02

Ingolstadt U19

4 - 0

Greuther Furth U19

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

01:00 - 07/02

Stade Nyonnais

0 - 3

Schaffhausen

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

01:00 - 07/02

TSV 1860 Munchen

2 - 0

Rot-Weiss Essen

01:00 - 08/02

Unterhaching

2 - 0

Hallescher FC

BRA CP

BRA CP

01:00 - 07/02

Globo

2 - 1

Potyguar-CN RN

06:00 - 08/02

ABC RN

1 - 0

Potiguar RN

06:00 - 08/02

CE Forca e Luz RN

1 - 2

Baraunas

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

01:00 - 07/02

America sp FC

2 - 2

Audax Sao Paulo

01:00 - 08/02

CA Taquaritinga SP

2 - 2

Gremio Saocarlense/SP

01:00 - 08/02

Rio Branco(SP)

1 - 2

Jabaquara SP

02:00 - 08/02

Penapolense

3 - 1

Joseense

05:30 - 08/02

Francana

1 - 0

Uniao Barbarense

06:00 - 08/02

Barretos SP

2 - 1

SKA Brasil

06:00 - 08/02

XV de Jau

5 - 1

Nacional SP

06:00 - 08/02

Independente SP

1 - 1

Vocem SP

Israel Leumit League

Israel Leumit League

01:00 - 07/02

Bnei Yehuda

3 - 1

H. Umm Al Fahm

01:00 - 07/02

Hapoel Acre FC

1 - 1

Sectzya Nes Ziona

01:00 - 07/02

Hapoel Afula

0 - 2

Hapoel Shmona

01:00 - 07/02

H. Ramat Gan

1 - 0

Ihud Bnei Shefaram

01:00 - 07/02

H. Rishon Lezion

1 - 3

Ironi Tiberias

01:00 - 07/02

Maccabi Jaffa

1 - 1

H. Kfar Saba

01:00 - 07/02

H. Natzrat Illit

3 - 0

Kafr Qasim

01:00 - 07/02

I. Ramat HaSharon

0 - 0

Maccabi Herzliya

Israel League Cup

Israel League Cup

01:00 - 07/02

M. Ironi Amishav

3 - 2

H. Mahane Yehuda

CONCACAF Championship Nữ U17

CONCACAF Championship Nữ U17

01:00 - 07/02

USA (w) U17

5 - 0

Canada (w) U17

04:00 - 07/02

Puerto Rico U17(w)

2 - 4

Panama (w) U17

Germany Landespokal

Germany Landespokal

01:30 - 07/02

SF Baumberg

3 - 0

Bocholt FC

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

02:00 - 07/02

AFC

1 - 3

Noordwijk

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:00 - 07/02

HK Kopavogs

2 - 3

KR Reykjavik

Cúp Quốc Gia Hà Lan

Cúp Quốc Gia Hà Lan

02:00 - 07/02

NEC Nijmegen

3 - 0

ADO Den Haag

00:45 - 08/02

SC Cambuur

3 - 1

Vitesse Arnhem

03:00 - 08/02

Feyenoord

2 - 0

AZ Alkmaar

England U21 League Cup

England U21 League Cup

02:00 - 07/02

Fleetwood Town U21

4 - 2

Huddersfield Town U21

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

02:30 - 07/02

Beti Kozkor KE

2 - 1

UCD Burlades

Brazil Campeonato Pernambucano

Brazil Campeonato Pernambucano

02:30 - 07/02

Petrolina PE

1 - 2

Santa Cruz PE

06:30 - 07/02

Sport Recife

4 - 1

Central SC

05:00 - 08/02

Nautico (PE)

3 - 0

Porto PE

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:30 - 07/02

Rio Negro AM

0 - 1

Nacional(AM)

02:30 - 07/02

Manaus (AM)

0 - 1

Parintins FC

02:30 - 08/02

Sao Raimundo

0 - 3

Amazonas FC

02:30 - 08/02

Manauara

5 - 0

Unidos do Alvorada AM

06:30 - 08/02

Princesa AM

1 - 1

Operario/AM

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

02:30 - 07/02

CS Paraibano

1 - 0

Sousa PB

06:15 - 08/02

Nacional de Patos

1 - 2

Atletico Cajazeirense PB

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

02:45 - 07/02

Motherwell

5 - 0

Ross County

03:00 - 07/02

Glasgow Rangers

2 - 1

Aberdeen

02:45 - 08/02

Kilmarnock

1 - 0

Livingston

02:45 - 08/02

Saint Johnstone

0 - 1

CLB Hearts

03:00 - 08/02

Hibernian

1 - 2

Celtic FC

03:10 - 08/02

Saint Mirren

2 - 0

Dundee

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

02:45 - 07/02

FC United

0 - 1

Radcliffe Borough

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

02:45 - 07/02

Stevenage Borough

0 - 1

Reading

02:45 - 07/02

Bristol Rovers

0 - 2

Fleetwood Town

02:45 - 07/02

Exeter City

2 - 1

Peterborough

02:45 - 07/02

Port Vale

0 - 1

Leyton Orient

National League North Anh

National League North Anh

02:45 - 07/02

Curzon Ashton FC

2 - 1

Alfreton Town

02:45 - 07/02

Peterborough Sports

1 - 1

Chester FC

02:45 - 07/02

Southport FC

1 - 2

Spennymoor Town

02:45 - 07/02

Blyth Spartans

1 - 1

Scunthorpe United

03:00 - 07/02

Chorley FC

3 - 1

Gloucester City

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

02:45 - 07/02

Brentwood Town

0 - 1

Lowestoft Town

02:45 - 07/02

Hanworth Villa

1 - 1

Binfield

Scotland Lowland League Cup

Scotland Lowland League Cup

02:45 - 07/02

Caledonian Braves

2 - 2

Berwick Rangers

England Northern League Division One

England Northern League Division One

02:45 - 07/02

Nantwich Town

3 - 0

Hanley Town

02:45 - 08/02

Cleethorpes Town

1 - 2

North Ferriby United

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

02:45 - 07/02

Wealdstone FC

0 - 1

Maidenhead United

02:45 - 07/02

Dag & Red

1 - 2

Chesterfield

02:45 - 07/02

Gateshead

1 - 1

Eastleigh

02:45 - 07/02

Woking

2 - 0

Oxford City

02:45 - 07/02

Halifax Town

1 - 3

Solihull Moors

National League South Anh

National League South Anh

02:45 - 07/02

Maidstone United

3 - 2

Torquay United

02:45 - 07/02

Hampton & Richmond

0 - 0

St Albans City

02:45 - 07/02

Truro City

0 - 0

Taunton Town

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

02:45 - 07/02

lewes

0 - 3

Billericay Town

02:45 - 07/02

Whitehawk

2 - 0

Cheshunt

02:45 - 07/02

Folkestone

2 - 2

Cray Wanderers

02:45 - 07/02

Hastings United

0 - 2

Horsham

02:45 - 07/02

Potters Bar Town

1 - 1

Carshalton FC

02:45 - 07/02

Wingate Finchley

4 - 2

Chatham Town

Scotland League 2

Scotland League 2

02:45 - 07/02

Bonnyrigg Rose

2 - 0

Elgin City

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

02:45 - 07/02

Royston Town

2 - 2

AFC Telford United

Scotland League 1

Scotland League 1

02:45 - 07/02

Stirling Albion

0 - 2

Montrose

Cup Đức

Cup Đức

02:45 - 07/02

Bayer Leverkusen

3 - 2

VfB Stuttgart

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

02:45 - 07/02

Hanwell Town

1 - 1

Dorchester Town

02:45 - 07/02

Sholing FC

0 - 1

Walton Hersham

02:45 - 07/02

Winchester City

2 - 2

Swindon S

02:45 - 07/02

Harrow Borough

2 - 0

Gosport Borough

02:45 - 07/02

Chesham United

2 - 1

Merthyr Town

02:45 - 07/02

Poole Town

0 - 2

Hayes Yeading Utd

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

02:45 - 07/02

Broomhill FC

1 - 1

Albion Rovers

02:45 - 08/02

Stirling University

2 - 1

Cowdenbeath

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

02:45 - 07/02

The New Saints

3 - 0

Newtown AFC

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

02:45 - 07/02

Glentoran FC

2 - 2

Cliftonville

Gibraltar Cup

Gibraltar Cup

03:00 - 07/02

College 1975 FC

1 - 3

Lions Gibraltar

03:00 - 08/02

Brunos Magpie

0 - 2

St Joseph's FC

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

03:00 - 07/02

Portadown

2 - 1

Ballyclare

Uruguay Cup

Uruguay Cup

03:00 - 07/02

Liverpool URU

2 - 1

Nacional Montevideo

06:30 - 08/02

Wanderers FC

0 - 4

CA River Plate

ARG RESL

ARG RESL

03:00 - 07/02

Godoy Cruz (R)

1 - 0

Defensa y Justicia (R)

03:00 - 07/02

Union Santa Fe (R)

1 - 2

Newell\'s (R)

03:10 - 07/02

Barracas Central (R)

1 - 1

Racing Club (R)

03:00 - 08/02

Banfield (R)

1 - 1

Argentinos Jrs (R)

03:00 - 08/02

Rosario Central (R)

4 - 0

Ind. Rivadavia Res.

03:00 - 08/02

Huracan (R)

2 - 0

Tigre (R)

05:00 - 08/02

Platense (R)

1 - 3

Lanus (R)

05:00 - 08/02

Boca Juniors (R)

1 - 0

Estudiantes LP (R)

07:00 - 08/02

Central Cordoba (R)

1 - 0

CA Talleres (R)

07:00 - 08/02

CA Independiente (R)

1 - 0

Sarmiento Junin (R)

Mexico Copa Conecta

Mexico Copa Conecta

04:00 - 07/02

Orgullo Surtam

3 - 3

Tuzos Pachuca

04:30 - 07/02

Cordobes Futbol Club

0 - 0

CD Mexiquense

07:00 - 07/02

Deportivo Yautepec FC

1 - 0

Inter Playa del Carmen

22:59 - 07/02

Toluca II

1 - 3

Racing Porto Palmeiras

04:15 - 08/02

Diablos Tesistan FC

1 - 1

Volcanes de Colima

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

04:00 - 07/02

S. San Miguelito (R)

2 - 1

UMECIT Reserves

04:00 - 07/02

Udelas FC

1 - 2

SD Atletico Nacional

07:00 - 07/02

Veraguas FC Reserves

2 - 2

Los Santos

07:00 - 07/02

Costa Del Este

2 - 3

Union Cocle

Brazil Campeonato Capixaba

Brazil Campeonato Capixaba

05:45 - 07/02

Rio Branco VN

0 - 0

Jaguare ES

05:00 - 08/02

Real Noroeste

5 - 1

Serra

06:00 - 08/02

Estrela do Norte ES

0 - 1

Rio Branco-ES

VĐQG Panama

VĐQG Panama

06:00 - 07/02

Herrera FC

1 - 1

CA Independente

04:00 - 08/02

Costa Del Este

1 - 1

Tauro FC

06:15 - 08/02

Sporting San Miguelito

2 - 3

Alianza FC (PAN)

Argentina Cup

Argentina Cup

06:00 - 07/02

Gimnasia La Plata

2 - 1

Centro Espanol

03:00 - 08/02

Deportivo Riestra

1 - 0

Comunicaciones BsAs

05:20 - 08/02

Belgrano

1 - 2

CA Mitre

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

06:00 - 07/02

Comercial-SP

0 - 0

Primavera

06:00 - 07/02

AA Portuguesa

0 - 2

Ferroviaria SP

01:00 - 08/02

Rio Claro

3 - 0

Linense(BRA)

05:30 - 08/02

Noroeste

0 - 1

AE Velo Clube SP

05:30 - 08/02

Oeste

0 - 1

Monte Azul SP

05:30 - 08/02

Sao Bento

1 - 0

Taubate

06:00 - 08/02

Esporte Clube Sao Jose

5 - 0

Juventus SP

06:00 - 08/02

XV de Piracicaba

0 - 0

Capie Warrero

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

06:00 - 07/02

Fiji (w)

10 - 0

American Samoa (w)

07:00 - 07/02

New Zealand (W)

3 - 0

Tonga (w)

09:00 - 07/02

Papua New Guinea (w)

1 - 1

Solomon Islands (W)

11:00 - 07/02

Samoa (w)

1 - 0

Vanuatu (w)

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

06:05 - 07/02

Celaya FC

3 - 1

Dorados

08:05 - 07/02

Alebrijes

1 - 0

Correcaminos UAT

Panama First Division Women

Panama First Division Women

07:00 - 07/02

Deportivo Chiriqui (W)

3 - 0

Veraguas United (W)

08:00 - 07/02

Chorrillo (W)

1 - 0

UMECIT (W)

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 - 07/02

Academia Puerto Cabello

3 - 2

Defensor Sp

Brazil Campeonato Gaucho

Brazil Campeonato Gaucho

07:30 - 07/02

Gremio (RS)

2 - 0

Novo Hamburgo RS

05:00 - 08/02

Juventude

3 - 1

Avenida RS

05:00 - 08/02

Sao Luiz(RS)

2 - 2

Brasil de Pelotas

06:00 - 08/02

Ypiranga(RS)

1 - 1

Sao Jose PoA RS

CONCACAF Champions League

CONCACAF Champions League

08:00 - 07/02

C.S.D. Comunicaciones

1 - 4

Monterrey

10:00 - 07/02

Real Esteli

2 - 1

Club America

06:00 - 08/02

Herediano

1 - 2

Toluca

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

12:40 - 07/02

CISF

0 - 0

Friends United

15:00 - 07/02

Vatika FC

0 - 2

Indian Air Force

Cambodia Cup

Cambodia Cup

15:30 - 07/02

Prey Veng

0 - 1

Visakha FC

15:30 - 07/02

Kirivong Sok Sen Chey

0 - 2

Phnom Penh FC

18:00 - 07/02

Boeung Ket Angkor

4 - 2

ISI Dangkor Senchey FC

18:00 - 07/02

Nagaworld FC

1 - 4

Svay Rieng FC

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 07/02

Nonthaburi

1 - 2

Phram Bangkok FC

16:00 - 07/02

Royal Thai Fleet

4 - 1

Prachinburi City

16:00 - 07/02

Maptaphut Rayong FC

2 - 2

ACDC FC

16:00 - 07/02

Surat Thani City

1 - 0

Yala United F.C

16:00 - 07/02

THE iCON RSU

1 - 5

Samut Prakan FC

17:00 - 07/02

Samut Sakhon

2 - 0

Inter Bangkok

17:00 - 07/02

Sisaket United

4 - 2

Khonkaen Mordindang

17:00 - 07/02

Ubon Krua Napat FC

5 - 1

Surin Khongcheemool

18:00 - 07/02

Bangkok

2 - 0

Royal Thai Air Force

18:00 - 07/02

Mahasarakham FC

6 - 2

SURANAREE BLACK CAT FC

18:00 - 07/02

Saraburi FC

1 - 0

Assumption Thonburi

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

17:00 - 07/02

Kasetsart FC

3 - 0

Singha GB Kanchanaburi

18:00 - 07/02

Krabi FC

1 - 0

Chiangmai FC

18:00 - 07/02

Lampang FC

3 - 1

Phrae United FC

18:00 - 07/02

Nong Bua Lamphu

1 - 0

Ayutthaya United

18:30 - 07/02

Chanthaburi FC

3 - 3

Chiangmai Utd

18:30 - 07/02

Rayong FC

1 - 1

Nakhon Ratchasima

18:30 - 07/02

Samut Prakan City

1 - 0

Suphanburi FC

19:00 - 07/02

Chainat FC

0 - 0

Nakhon Si United FC

19:00 - 07/02

Pattaya Discovery United FC

2 - 1

Customs Utd

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

17:30 - 07/02

Sportivo Ameliano (R)

2 - 3

Olimpia Asuncion (R)

Liên đoàn Phần Lan

Liên đoàn Phần Lan

18:00 - 07/02

Inter Turku

1 - 2

Gnistan Helsinki

Portugal Campeonato Nacional Women

Portugal Campeonato Nacional Women

18:00 - 07/02

Benfica (w)

3 - 0

SCU Torreense (w)

Hong Kong Guangdong Cup

Hong Kong Guangdong Cup

18:30 - 07/02

guangdong

3 - 1

Hong Kong

Iran Cup

Iran Cup

18:30 - 07/02

Peykan

1 - 0

Setaregan Bahman

Livonia Winter League

Livonia Winter League

19:00 - 07/02

Tukums-2000

5 - 2

Parnu JK Vaprus

Hong Kong  Elite Cup

Hong Kong Elite Cup

19:00 - 07/02

Hong Kong U23

0 - 1

Hong Kong FC

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 07/02

Al-Ahed

3 - 0

Al Bourj

Greece Amateur Cup

Greece Amateur Cup

19:30 - 07/02

AO Artemis

1 - 1

Thyella Rafinas

19:30 - 07/02

Ergotelis

4 - 1

AO Romanos

20:00 - 07/02

AO Neas Ionias

1 - 0

Diana Ilioupolis

20:00 - 07/02

Agios Nikolaos

13 - 1

Anagennisi Ierapetras

20:00 - 07/02

Aris Petroupolis

2 - 0

AO Mikrasiatikos

20:30 - 07/02

Karavas

3 - 1

Atromitos Piraeus

00:00 - 08/02

Neoi Irodotou

0 - 5

Aetos Anogeion

Egypt Division 2

Egypt Division 2

19:30 - 07/02

Markaz Shabab Tala

0 - 3

El Mansoura

19:30 - 07/02

Nabrouh

4 - 4

Maleyat Kafr El Zayat

19:30 - 07/02

Pioneers Club

1 - 1

Sed Elmahla

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

19:30 - 07/02

Ol. Nicosia

1 - 1

Agia Napa

Hạng 2 Algeria Ligue

Hạng 2 Algeria Ligue

20:00 - 07/02

AS Khroub

0 - 0

CA Batna

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 07/02

Amagaju

0 - 1

Rayon Sports FC

20:10 - 07/02

Sunrise Rwamagana

0 - 0

Musanze FC

22:59 - 07/02

APR FC

5 - 2

Marines FC

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 07/02

Maendeleo FC

1 - 3

Kundemba FC

Liberia FA Cup

Liberia FA Cup

20:30 - 07/02

Invicible Eleven

2 - 1

Life FC

20:30 - 07/02

Junior Pro FC

3 - 1

FC Kallon Liberia

20:30 - 07/02

Watanga FC

1 - 1

Global Pharma

22:59 - 07/02

Cece United

2 - 4

Mighty Barrolle

22:59 - 07/02

Heaven Eleven

1 - 1

Paynesville

22:59 - 07/02

LISCR FC

3 - 1

Shaita FC

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 07/02

Bengaluru

1 - 0

Chennai Titans

Israel Youth League

Israel Youth League

21:00 - 07/02

Hapoel Raanana U19

1 - 0

Hapoel Shmona U19

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 07/02

Galaxy

1 - 0

Gaborone United

Niger Super League

Niger Super League

22:00 - 07/02

AS-FAN

2 - 1

Tagour PC

VĐQG Ma Rốc

VĐQG Ma Rốc

22:00 - 07/02

FUS Rabat

2 - 1

Wydad AC

22:00 - 07/02

Club Salmi

1 - 3

IR Tanger

22:00 - 07/02

RCA Zemamra

1 - 2

Union de Touarga

00:00 - 08/02

Hassania Agadir

1 - 1

OC Safi

00:00 - 08/02

Moghreb Tetouan

0 - 2

Maghreb Fez

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:30 - 07/02

Pachuca U23

1 - 2

Club Leon U23

Italy Serie D Cup

Italy Serie D Cup

22:59 - 07/02

A.S Andria Bat

1 - 2

Trapani

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

00:00 - 08/02

Alianza FC (R)

5 - 0

Jocoro FC (R)

01:00 - 08/02

Once Deportivo U20

0 - 2

CD Luis Angel Firpo (R)

01:30 - 08/02

CD Aguila (R)

3 - 4

Isidro Metapan (R)

01:30 - 08/02

Fuerte San Francisco (R)

3 - 4

Santa Tecla (R)

Cúp Châu Phi

Cúp Châu Phi

00:00 - 08/02

Nigeria

1 - 1

Nam Phi

03:00 - 08/02

Bờ Biển Ngà

1 - 0

D.R. Congo

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

00:00 - 08/02

Jicaral

0 - 0

AD Cofutpa

03:00 - 08/02

CS Uruguay De Coronado

3 - 0

Municipal Turrialba

03:00 - 08/02

Limon FC

1 - 2

Guadalupe FC

04:00 - 08/02

Quepos Cambute FC

2 - 1

Jaco Futbol Club

04:00 - 08/02

AD Carmelita

1 - 1

Antioquia FC

04:10 - 08/02

AD Cariari Pococi

1 - 2

Santa Ana

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

00:30 - 08/02

Athletic Club Bibao (w)

1 - 1

Granadilla Tenerife (w)

01:30 - 08/02

Barcelona (w)

8 - 0

Sevilla FC (w)

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 08/02

Sao Paulo U20 (W)

5 - 0

Corinthians U20 (W)

01:00 - 08/02

SC Internacional U20 (W)

4 - 0

America MG U20 (W)

Guatemala D2

Guatemala D2

01:00 - 08/02

Santa Lucia Cotzumalguapa

2 - 2

Deportivo San Pedro

04:00 - 08/02

Club Aurora

1 - 0

Juventud Pinulteca FC

04:00 - 08/02

CD Puerto de Iztapa

1 - 0

Suchitepequez

04:10 - 08/02

Universidad de San Carlos

3 - 1

Sacachispas GT

05:10 - 08/02

Cuilapa FC

1 - 1

San Benito FC

Brazil Campeonato Paulista C

Brazil Campeonato Paulista C

01:00 - 08/02

Desportivo Brasil SP

2 - 0

Matonense SP

01:00 - 08/02

Rio Preto SP

0 - 0

Uniao Sao Joao EC

01:00 - 08/02

Uniao Suzano AC SP

1 - 4

Lemense SP

04:00 - 08/02

Bragantino B

1 - 1

Itapirense/SP

06:00 - 08/02

Catanduva FC

2 - 1

Sao Caetano

Brazil Serie D

Brazil Serie D

01:15 - 08/02

CEO

3 - 1

Cruzeiro Arapiraca

05:10 - 08/02

Cordino

3 - 3

tuntum EC

06:00 - 08/02

Murici

4 - 0

AA Dimensao Saude

06:15 - 08/02

Imperatriz(MA)

1 - 0

Sampaio Correa

06:15 - 08/02

Moto Club MA

1 - 5

Maranhao

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

02:00 - 08/02

Anderlecht II

1 - 1

RFC de Liege

02:00 - 08/02

FCV Dender EH

5 - 1

Seraing United

02:00 - 08/02

KVSK Lommel

3 - 0

Beerschot Wilrijk

Bra CaP

Bra CaP

02:00 - 08/02

Andraus Brasil

1 - 1

Aruko Sports Brasil

06:00 - 08/02

Parana STC PR

1 - 2

Londrina PR

06:00 - 08/02

Cianorte PR

0 - 1

Coritiba PR

06:30 - 08/02

Atletico Paranaense

1 - 0

Cascavel PR

England Continental Cup

England Continental Cup

02:00 - 08/02

Brighton H.A. (w)

1 - 1

Aston Villa (w)

02:00 - 08/02

Chelsea FC (w)

5 - 0

Sunderland (w)

02:30 - 08/02

Tottenham Hotspur (w)

0 - 1

Manchester City (w)

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

02:30 - 08/02

RAEC Mons

5 - 2

Entente Acren-Lessines

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

02:30 - 08/02

Aberdeen (w)

2 - 1

Montrose LFC (W)

02:45 - 08/02

Glasgow Rangers (w)

1 - 0

Hearts (w)

02:45 - 08/02

Spartans (w)

0 - 1

Partick Thistle (w)

03:00 - 08/02

Glasgow City (w)

6 - 0

Hamilton FC (w)

03:00 - 08/02

Motherwell (w)

0 - 2

Celtic (w)

ENG SD1

ENG SD1

02:30 - 08/02

Willand Rovers

2 - 2

Yate Town

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

02:45 - 08/02

Club Brugge

2 - 1

Saint Gilloise

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:45 - 08/02

Midleton FC

4 - 2

Bandon AFC

Brazil Campeonato Baiano

Brazil Campeonato Baiano

03:00 - 08/02

alagoinhas AC

2 - 3

Juazeirense

05:15 - 08/02

Jacobina EC

0 - 0

Vitoria BA

Scotland Highland League

Scotland Highland League

03:00 - 08/02

Clachnacuddin

1 - 4

Forres Mechanics

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

03:45 - 08/02

Uniao Leiria

0 - 3

Sporting CP

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

04:00 - 08/02

Real Espana Reserves

2 - 0

Motagua Reserves

04:00 - 08/02

Olancho FC (R)

4 - 1

CD Real Sociedad Res.

04:00 - 08/02

CD Olimpia Reservas

3 - 0

CD Marathon Res

Spain Regional League

Spain Regional League

04:00 - 08/02

UD Realejos

0 - 5

Atletico Tacoronte

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

04:30 - 08/02

Once Deportivo FC

3 - 1

Luis Angel Firpo

04:30 - 08/02

Aguila

0 - 0

A.D. Isidro Metapan

04:30 - 08/02

Fuerte San Francisco

0 - 1

Santa Tecla

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

04:30 - 08/02

Bangu

1 - 1

Volta Redonda

Brazil Campeonato Alagoano

Brazil Campeonato Alagoano

04:30 - 08/02

CRB AL

1 - 1

CS Esportivo AL

06:30 - 08/02

ASA AL

2 - 0

Centro Sportivo Alagoano

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

05:00 - 08/02

America MG

2 - 0

Uberlandia MG

06:30 - 08/02

Democrata

2 - 2

Tombense

Brazil Campeonato Piauiense

Brazil Campeonato Piauiense

05:00 - 08/02

4 de Julho

3 - 2

Picos PI

05:00 - 08/02

River PI

0 - 2

Altos/PI

Brazil Campeonato Cearense

Brazil Campeonato Cearense

05:00 - 08/02

Maracana CE

2 - 2

Iguatu CE

06:30 - 08/02

Ferroviario CE

1 - 1

Fortaleza

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

05:00 - 08/02

Botafogo SP

0 - 3

Ponte Preta

05:30 - 08/02

Santos

1 - 0

Corinthians Paulista (SP)

07:00 - 08/02

Gremio Novorizontin

0 - 2

Bragantino

Brazil Campeonato Catarinense

Brazil Campeonato Catarinense

05:00 - 08/02

Concordia AC

1 - 1

Brusque FC

05:30 - 08/02

Marcilio Dias SC

2 - 1

Chapecoense SC

06:00 - 08/02

Criciuma

1 - 0

Barra FC

BRA CGD

BRA CGD

05:30 - 08/02

Aparecidense GO

1 - 1

Goianesia GO

05:30 - 08/02

Morrinhos FC

0 - 3

Goias

05:30 - 08/02

Vila Nova

1 - 0

AE Jataiense

06:00 - 08/02

Gremio Anapolis

1 - 0

Goiania

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 08/02

Santana AP

1 - 1

Ypiranga AP

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 08/02

SC Paysandu Para

2 - 1

Bragantino PA

BRA SE

BRA SE

06:15 - 08/02

Itabaiana(SE)

2 - 0

America SE

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

06:30 - 08/02

SE do Gama

2 - 0

Brasiliense

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.