Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Bundesliga

Bundesliga

00:30 - 08/02

FSV Mainz 05

1 - 1

Union Berlin

England FA Cup

England FA Cup

02:45 - 08/02

Nottingham Forest

1 - 1

Bristol City

03:00 - 08/02

Aston Villa

1 - 3

Chelsea

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

03:30 - 08/02

Atletico Madrid

0 - 1

Athletic Bilbao

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 07/02

Atletico Tucuman

0 - 0

Argentinos juniors

05:30 - 09/02

Rosario Central

1 - 0

Ind. Rivadavia

Liga Mexico

Liga Mexico

10:10 - 08/02

Pachuca

3 - 2

Club Leon

VĐQG Ả Rập Xê Út

VĐQG Ả Rập Xê Út

01:00 - 08/02

Al-Tai

0 - 3

Al Ittihad(KSA)

Cup Pháp

Cup Pháp

00:30 - 08/02

Lyon

2 - 1

Lille

02:30 - 08/02

Montpellier

1 - 4

Nice

02:30 - 08/02

Le Puy

2 - 1

Stade Laval

02:30 - 08/02

Strasbourg

3 - 1

Le Havre

02:30 - 08/02

Saint-Priest

1 - 2

Valenciennes

03:10 - 08/02

PSG

3 - 1

Stade Brestois

02:45 - 09/02

FC Rouen

1 - 1

Monaco

Panama First Division Women

Panama First Division Women

07:00 - 07/02

Deportivo Chiriqui (W)

3 - 0

Veraguas United (W)

08:00 - 07/02

Chorrillo (W)

1 - 0

UMECIT (W)

Mexico Copa Conecta

Mexico Copa Conecta

07:00 - 07/02

Deportivo Yautepec FC

1 - 0

Inter Playa del Carmen

22:59 - 07/02

Toluca II

1 - 3

Racing Porto Palmeiras

04:15 - 08/02

Diablos Tesistan FC

1 - 1

Volcanes de Colima

05:00 - 09/02

Cimarrones Sonora FC III

2 - 2

Los Cabos United

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

07:00 - 07/02

Veraguas FC Reserves

2 - 2

Los Santos

07:00 - 07/02

Costa Del Este

2 - 3

Union Cocle

08:00 - 08/02

Tauro (R)

0 - 2

Panama City FC

09:10 - 08/02

Herrera FC (R)

1 - 1

Mario Mendez FC

03:30 - 09/02

Champions FC Academy

4 - 2

Universidad de Panama

04:00 - 09/02

Alianza FC (R)

1 - 2

San Martin FC

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

07:00 - 07/02

New Zealand (W)

3 - 0

Tonga (w)

09:00 - 07/02

Papua New Guinea (w)

1 - 1

Solomon Islands (W)

11:00 - 07/02

Samoa (w)

1 - 0

Vanuatu (w)

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 - 07/02

Academia Puerto Cabello

3 - 2

Defensor Sp

07:30 - 08/02

Aurora

1 - 0

FBC Melgar

Brazil Campeonato Gaucho

Brazil Campeonato Gaucho

07:30 - 07/02

Gremio (RS)

2 - 0

Novo Hamburgo RS

05:00 - 08/02

Juventude

3 - 1

Avenida RS

05:00 - 08/02

Sao Luiz(RS)

2 - 2

Brasil de Pelotas

06:00 - 08/02

Ypiranga(RS)

1 - 1

Sao Jose PoA RS

07:30 - 08/02

Santa Cruz(RS)

0 - 2

Internacional RS

05:00 - 09/02

Guarany de Bage

1 - 1

Caxias RS

CONCACAF Champions League

CONCACAF Champions League

08:00 - 07/02

C.S.D. Comunicaciones

1 - 4

Monterrey

10:00 - 07/02

Real Esteli

2 - 1

Club America

06:00 - 08/02

Herediano

1 - 2

Toluca

08:00 - 08/02

Forge FC

1 - 3

Guadalajara

10:00 - 08/02

Vancouver Whitecaps

1 - 1

Tigres UANL

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 07/02

Alebrijes

1 - 0

Correcaminos UAT

08:05 - 08/02

Atletico La Paz

0 - 0

CF Atlante

10:05 - 08/02

Cimarrones Sonora

1 - 2

Club Chivas Tapatio

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 07/02

Independiente Santa Fe

0 - 1

Atletico Bucaramanga

04:00 - 08/02

Envigado FC

1 - 2

Alianza Petrolera

08:00 - 08/02

Millonarios

1 - 0

America de Cali

04:00 - 09/02

Deportivo Pereira

2 - 0

Fortaleza F.C

06:10 - 09/02

Atletico Junior

2 - 0

Deportivo Pasto

Giao Hữu

Giao Hữu

09:10 - 07/02

Belgrano Berrotaran

3 - 1

Club Argentino Colonial

15:00 - 07/02

Kotwica Kolobrzeg

2 - 1

Shak. Karagandy

16:20 - 07/02

Holland Park Hawks FC

1 - 2

Eastern Suburbs Brisbane

16:50 - 07/02

Ham-Kam

0 - 1

Fredericia

17:00 - 07/02

SK Prostejov

1 - 2

Trinec

17:00 - 07/02

Kaposvar

2 - 3

Szentlorinc SE

17:00 - 07/02

MTK Hungaria FC II

1 - 2

Dorogi FC

17:00 - 07/02

Dacia-Buiucani

3 - 2

Victoria Bardar

17:00 - 07/02

Cherno More Varna

0 - 0

FC Dunav Ruse

17:00 - 07/02

Vysocina jihlava

2 - 1

SC Znojmo

17:00 - 07/02

Chrudim

1 - 2

Pardubice B

17:00 - 07/02

Avangard

3 - 0

SKA Khabarovsk II

17:00 - 07/02

FC Mynai

0 - 2

Skala Stryi

17:00 - 07/02

Vissel Kobe

0 - 0

Inter Miami CF

17:00 - 07/02

Shakhter Soligorsk

1 - 0

Arsenal Dzyarzhynsk

17:15 - 07/02

Lokomotiv Sofia

0 - 0

Marek Dupnitza

18:00 - 07/02

Slutsksakhar Slutsk

6 - 1

Volna Pinsk

18:00 - 07/02

III.Keruleti TUE

6 - 0

FC Dabas

18:00 - 07/02

Tenerife B

3 - 3

Lillestrom

18:00 - 07/02

Levadia Tallinn

3 - 2

UD Levante B

18:00 - 07/02

Parnu JK

5 - 2

Nomme JK Kalju

18:10 - 07/02

LKS Lodz II

2 - 1

Znicz Pruszkow

18:30 - 07/02

FK Zalgiris Vilnius

1 - 1

Dziugas Telsiai

18:30 - 07/02

Neman Grodno

2 - 2

Slavia Mozyr

19:00 - 07/02

ACS Flacara Horezu

1 - 3

Muscelul Campulung 2022

19:00 - 07/02

Beroe Stara Zagora

1 - 1

Spartak Plovdiv

19:00 - 07/02

ESMTK Budapest

1 - 0

Veszprem

19:00 - 07/02

Saxan Ceadir Lunga

0 - 5

Zimbru Chisinau

19:00 - 07/02

Belasitsa Petrich

0 - 1

CSKA 1948 Sofia II

19:00 - 07/02

Olimpia Elblag

3 - 2

Concordia Elblag

19:00 - 07/02

Arka Gdynia

2 - 3

FK Csikszereda

19:00 - 07/02

CS Mioveni

3 - 2

ACSO Filiasi

19:00 - 07/02

Macva Sabac

3 - 2

Proleter

19:00 - 07/02

Polonia Warszawa

0 - 0

Kolding FC

20:00 - 07/02

HSK Zrinjski Mostar

2 - 0

KOM Podgorica

20:00 - 07/02

Cherno More Varna

1 - 0

Chernomorets Balchik

20:00 - 07/02

Al-Shabab(KSA)

0 - 1

FC Krasnodar

20:00 - 07/02

MOL Fehervar FC II

1 - 2

Paksi B

20:00 - 07/02

Shinnik Yaroslavl

1 - 2

FK Aktobe Lento

20:00 - 07/02

FK Zeleznicar Pancevo

0 - 3

Indjija

20:00 - 07/02

FK Trajal Krusevac

1 - 2

FK Metalac

20:00 - 07/02

Stara Lubovna

1 - 2

Spisska Nova Ves

20:00 - 07/02

Krylya Sovetov

1 - 1

Termez Surkhon

20:00 - 07/02

Spartak Kostroma

3 - 3

Slavia Sofia

20:00 - 07/02

Sigma Olomouc B

1 - 1

ACS Viitorul Selimbar

20:00 - 07/02

CS Petrocub

2 - 5

CSF Baliti

20:10 - 07/02

Rotor Volgograd

2 - 1

Kuruvchi Bunyodkor

20:10 - 07/02

First Vienna (W)

4 - 2

Puskas Akademia (W)

20:30 - 07/02

Bron Radom

1 - 1

Chelmianka Chelm

20:30 - 07/02

Irtysh 1946 Omsk

1 - 2

Chertanovo Moscow

20:40 - 07/02

Pelister Bitola

0 - 0

Pobeda Prilep

21:00 - 07/02

Garbarnia Krakow

1 - 1

Rekord Bielsko-Biala

21:00 - 07/02

Levski Sofia

3 - 1

Riga FC

21:00 - 07/02

FK Yelimay Semey

1 - 1

Metallurg Bekobod

21:00 - 07/02

Kolbotn (w)

1 - 2

Tromso (w)

21:00 - 07/02

Dunaujvaros PASE

0 - 2

Balatonfuredi FC

21:00 - 07/02

Chelyabinsk

0 - 1

Volga Ulyanovsk

21:00 - 07/02

Polissya Zhytomyr

1 - 1

Stjarnan Gardabaer

22:00 - 07/02

Kolos Kovalyovka

2 - 2

Pakhtakor

22:00 - 07/02

Trelleborgs FF

2 - 1

AB Copenhagen

22:59 - 07/02

Maribor

3 - 0

Bistrica

23:30 - 07/02

Fomat Martin

1 - 0

Dolny Kubin

23:30 - 07/02

Spartak Moscow

0 - 3

Rostov FK

23:30 - 07/02

Hatvan

1 - 1

Kelen SC

00:00 - 08/02

Povazska Bystrica

3 - 2

Frydek-Mistek

00:00 - 08/02

Sokol Hostoun

1 - 1

Most Mus

00:20 - 08/02

Weinland Gamlitz

1 - 4

Allerheiligen

01:00 - 08/02

VfR Neumunster

1 - 3

FC Teutonia 05

01:00 - 08/02

SV Fellbach

2 - 2

Freiberg

01:00 - 08/02

FC Kray

0 - 4

SpVg Schonnebeck

01:10 - 08/02

Kickers Offenbach

3 - 0

Turk Gucu Friedberg

01:30 - 08/02

TuS Koblenz

2 - 2

Rot-Weiss Koblenz

02:00 - 08/02

SG Unterrath

0 - 1

VfB Hilden

02:00 - 08/02

Los Angeles Galaxy

0 - 3

Charlotte FC

02:30 - 08/02

Biel Bienne

3 - 0

FC Courtetelle

03:00 - 08/02

New York City FC

2 - 2

San Jose Earthquakes

03:00 - 08/02

Nashville

3 - 2

Birmingham Legion

04:00 - 08/02

Austin FC

0 - 1

Chicago Fire

04:00 - 08/02

Atlanta United

1 - 0

Montreal Impact

05:00 - 08/02

St. Louis City

1 - 0

Los Angeles FC

05:30 - 08/02

Atlanta United

1 - 1

Montreal Impact

14:00 - 08/02

Lokomotiv Moscow

2 - 0

Torpedo moskva

15:00 - 08/02

City Club

2 - 8

Urartu

15:00 - 08/02

PFC Oleksandria

1 - 2

Hvidovre IF

15:30 - 08/02

B93 Copenhagen

1 - 0

Miedz Legnica

15:30 - 08/02

Veles

3 - 0

Chertanovo Moscow

16:00 - 08/02

Dinamo Tbilisi

1 - 0

FK Valmiera

16:00 - 08/02

Arda

0 - 3

Tobol Kostanai

17:00 - 08/02

FC Dallas

1 - 4

Malmo FF

17:00 - 08/02

CF Sparta Selemet

4 - 2

Iskra Stal Ribnita

18:00 - 08/02

Dila Gori

2 - 3

Gareji Sagarejo

18:00 - 08/02

Murcia B

1 - 2

Sogndal

19:00 - 08/02

Kompozit

0 - 7

PFK Montana

19:00 - 08/02

Seattle Sounders

0 - 3

Odense BK

19:00 - 08/02

NK Nafta

2 - 1

Budaorsi SC

20:00 - 08/02

Start Kristiansand

1 - 1

Bryne

20:00 - 08/02

FK Ural-2

2 - 2

Uralets Nizhny Tagil

20:00 - 08/02

Malmo FF

0 - 4

Bodo Glimt

20:00 - 08/02

Veles

1 - 0

FK Kaluga

20:30 - 08/02

FC Dallas

4 - 1

Odd Grenland

20:30 - 08/02

Sturm Graz (Youth)

1 - 3

NK Brinje Grosuplje

21:00 - 08/02

FK Nizhny Novgorod

4 - 0

Torpedo moskva

21:00 - 08/02

PFC Oleksandria

3 - 0

FC Ahal

21:00 - 08/02

IMT Novi Beograd

0 - 2

FK Radnicki Novi

21:00 - 08/02

Zenit St. Petersburg

6 - 0

Shanghai Shenhua

21:30 - 08/02

Lokomotiv Moscow

2 - 1

Urartu

21:30 - 08/02

Lechia Gdansk

1 - 1

FC Shakhtar Donetsk

21:30 - 08/02

Volga Ulyanovsk

0 - 1

Sibir-M Novosibirsk

22:00 - 08/02

Dynamo Kyiv

5 - 2

FK Liepaja

22:59 - 08/02

Otrokovice

1 - 7

Blansko

23:30 - 08/02

Asane Fotball

2 - 0

Lysekloster

00:30 - 09/02

Kolding BK (w)

0 - 2

Odense BK (w)

01:00 - 09/02

SC Golling

0 - 5

Bischofshofen

01:10 - 09/02

Al Hilal

2 - 0

Al-Nasr(KSA)

01:30 - 09/02

Turnerschaft Ober Roden

2 - 1

FC Hanau 93

01:50 - 09/02

Amitie FC

0 - 2

FC Brakna

02:00 - 09/02

Barendrecht

1 - 4

Sparta Rotterdam (R)

06:30 - 09/02

Rangers Talca

5 - 3

Union Espanola

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

12:40 - 07/02

CISF

0 - 0

Friends United

15:00 - 07/02

Vatika FC

0 - 2

Indian Air Force

12:40 - 08/02

Garhwal FC

1 - 0

Royal Rangers FC

15:10 - 08/02

Tarun Sangha FC

2 - 0

Rangers SC

India Mumbai Super Division

India Mumbai Super Division

15:00 - 07/02

OM Saidham

5 - 2

Rhema FC

Cambodia Cup

Cambodia Cup

15:30 - 07/02

Prey Veng

0 - 1

Visakha FC

15:30 - 07/02

Kirivong Sok Sen Chey

0 - 2

Phnom Penh FC

18:00 - 07/02

Boeung Ket Angkor

4 - 2

ISI Dangkor Senchey FC

18:00 - 07/02

Nagaworld FC

1 - 4

Svay Rieng FC

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 07/02

Nonthaburi

1 - 2

Phram Bangkok FC

16:00 - 07/02

Royal Thai Fleet

4 - 1

Prachinburi City

16:00 - 07/02

Maptaphut Rayong FC

2 - 2

ACDC FC

16:00 - 07/02

Surat Thani City

1 - 0

Yala United F.C

16:00 - 07/02

THE iCON RSU

1 - 5

Samut Prakan FC

17:00 - 07/02

Samut Sakhon

2 - 0

Inter Bangkok

17:00 - 07/02

Sisaket United

4 - 2

Khonkaen Mordindang

17:00 - 07/02

Ubon Krua Napat FC

5 - 1

Surin Khongcheemool

18:00 - 07/02

Bangkok

2 - 0

Royal Thai Air Force

18:00 - 07/02

Mahasarakham FC

6 - 2

SURANAREE BLACK CAT FC

18:00 - 07/02

Saraburi FC

1 - 0

Assumption Thonburi

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 07/02

Romania U19

4 - 2

Progresul Spartac

17:00 - 08/02

Anh (w) U17

5 - 0

Scotland (w) U17

19:00 - 08/02

Bangladesh (w) U19

1 - 1

Ấn độ (w) U19

20:00 - 08/02

Ba lan U17

3 - 4

Cộng hòa Séc U17

21:00 - 08/02

Bỉ (w) U17

1 - 0

xứ Wales (w) U17

22:00 - 08/02

Philippines U17 (W)

0 - 1

Thụy điển (w) U17

00:00 - 09/02

UAE (w)

1 - 0

Iraq (w)

00:00 - 09/02

Na uyU17

0 - 1

Thụy điển U17

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

17:00 - 07/02

Kasetsart FC

3 - 0

Singha GB Kanchanaburi

18:00 - 07/02

Krabi FC

1 - 0

Chiangmai FC

18:00 - 07/02

Lampang FC

3 - 1

Phrae United FC

18:00 - 07/02

Nong Bua Lamphu

1 - 0

Ayutthaya United

18:30 - 07/02

Chanthaburi FC

3 - 3

Chiangmai Utd

18:30 - 07/02

Rayong FC

1 - 1

Nakhon Ratchasima

18:30 - 07/02

Samut Prakan City

1 - 0

Suphanburi FC

19:00 - 07/02

Chainat FC

0 - 0

Nakhon Si United FC

19:00 - 07/02

Pattaya Discovery United FC

2 - 1

Customs Utd

Paraguay reserve team league

Paraguay reserve team league

17:30 - 07/02

Sportivo Ameliano (R)

2 - 3

Olimpia Asuncion (R)

Syria Division 2

Syria Division 2

18:00 - 07/02

Jrmana

1 - 3

Al-Majd SC

18:00 - 07/02

Al Hawarith

1 - 2

AI Nairab

18:00 - 07/02

Moadameet Al-Sham

2 - 1

Al-Arabi

18:00 - 07/02

Al-Yaqdhah

6 - 2

Al Kiswa

18:00 - 08/02

Shortet Hamah

1 - 3

Shortet Tartous

Liên đoàn Phần Lan

Liên đoàn Phần Lan

18:00 - 07/02

Inter Turku

1 - 2

Gnistan Helsinki

19:45 - 08/02

FC Haka

1 - 2

SJK Seinajoen

20:00 - 08/02

KuPs

5 - 0

Vaasa VPS

22:59 - 08/02

AC Oulu

0 - 1

Ilves Tampere

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha

18:00 - 07/02

Academico Viseu U23

1 - 1

Santa Clara U23

Portugal Campeonato Nacional Women

Portugal Campeonato Nacional Women

18:00 - 07/02

Benfica (w)

3 - 0

SCU Torreense (w)

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

18:30 - 07/02

Sivasspor

0 - 0

Konyaspor

21:30 - 07/02

Basaksehir

1 - 1

Hatayspor

00:45 - 08/02

Gazisehir Gaziantep

0 - 2

Fenerbahce

21:30 - 08/02

Genclerbirligi

1 - 1

Trabzonspor

00:45 - 09/02

Antalyaspor

1 - 2

Besiktas JK

Hong Kong Guangdong Cup

Hong Kong Guangdong Cup

18:30 - 07/02

guangdong

3 - 1

Hong Kong

Iran Cup

Iran Cup

18:30 - 07/02

Peykan

1 - 0

Setaregan Bahman

17:30 - 08/02

Heydarieh

0 - 6

Mes krman

17:30 - 08/02

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 1

Shenavarsazi Qeshm

17:30 - 08/02

Niroye Zamini

1 - 1

Fajr Sepasi

18:00 - 08/02

Saipa

1 - 0

Pars Jonoubi Jam

18:30 - 08/02

Gol Gohar FC

0 - 0

Nikapars

18:30 - 08/02

Zob Ahan

3 - 0

Kia Tehran

18:30 - 08/02

Sanat-Naft

0 - 0

Esteghlal Mollasani

19:30 - 08/02

Foolad Khozestan

0 - 1

Chadormalou FC

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

19:00 - 07/02

Union Berlin U19

1 - 2

Hertha Berlin U19

00:30 - 08/02

Ingolstadt U19

4 - 0

Greuther Furth U19

Livonia Winter League

Livonia Winter League

19:00 - 07/02

Tukums-2000

5 - 2

Parnu JK Vaprus

Hong Kong  Elite Cup

Hong Kong Elite Cup

19:00 - 07/02

Hong Kong U23

0 - 1

Hong Kong FC

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

19:15 - 07/02

Al-Ahed

3 - 0

Al Bourj

VĐQG Yemen

VĐQG Yemen

19:30 - 07/02

Al Wehda Sanaa

1 - 1

Tdamn Hadramawt

Greece Amateur Cup

Greece Amateur Cup

19:30 - 07/02

AO Artemis

1 - 1

Thyella Rafinas

19:30 - 07/02

Ergotelis

4 - 1

AO Romanos

20:00 - 07/02

AO Neas Ionias

1 - 0

Diana Ilioupolis

20:00 - 07/02

Agios Nikolaos

13 - 1

Anagennisi Ierapetras

20:00 - 07/02

Aris Petroupolis

2 - 0

AO Mikrasiatikos

20:30 - 07/02

Karavas

3 - 1

Atromitos Piraeus

00:00 - 08/02

Neoi Irodotou

0 - 5

Aetos Anogeion

Egypt Division 2

Egypt Division 2

19:30 - 07/02

Markaz Shabab Tala

0 - 3

El Mansoura

19:30 - 07/02

Nabrouh

4 - 4

Maleyat Kafr El Zayat

19:30 - 07/02

Pioneers Club

1 - 1

Sed Elmahla

19:30 - 08/02

El Sharqia Dokhan

3 - 0

FC Porto Suez

19:30 - 08/02

Kahraba Ismailia

0 - 0

Team FC Cairo

19:30 - 08/02

El Entag Al Harby

1 - 1

Alo Egypt

19:30 - 08/02

Ithad Al Shortah

1 - 1

Bur Fouad

19:30 - 08/02

Al Merreikh Port Said

0 - 1

Suez Montakhab

19:40 - 08/02

El Shams

3 - 0

Nejmet Sinai FC

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

19:30 - 07/02

Ol. Nicosia

1 - 1

Agia Napa

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

19:55 - 07/02

Al Kholood

2 - 0

Al Bukayriyah

20:10 - 07/02

Ohod Medina

2 - 2

Al Najma(KSA)

22:05 - 08/02

Al Taraji

0 - 1

Al-Faisaly Harmah

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

20:00 - 07/02

Espoir Rogba

0 - 1

AS Djelma

20:00 - 07/02

Rejiche

2 - 1

Stade Gabesien

20:00 - 07/02

ES Hamam-Sousse

1 - 0

Sporting Ben Arous

20:00 - 07/02

ES Rades

1 - 2

CS Tabarka

20:00 - 07/02

Kalaa Sport

0 - 2

A.S Ariana

20:00 - 07/02

Jendouba Sport

1 - 0

CS.Hammam-Lif

20:00 - 07/02

AS Oued Ellil

0 - 2

J.S. Kairouanaise

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

20:00 - 07/02

AS Slimane

3 - 1

Olympique de Beja

20:00 - 07/02

E.Gawafel.S.Gafsa

0 - 0

US Ben Guerdane

Hạng 2 Algeria Ligue

Hạng 2 Algeria Ligue

20:00 - 07/02

AS Khroub

0 - 0

CA Batna

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 07/02

Amagaju

0 - 1

Rayon Sports FC

20:10 - 07/02

Sunrise Rwamagana

0 - 0

Musanze FC

22:59 - 07/02

APR FC

5 - 2

Marines FC

20:00 - 08/02

Mukura Victory Sports

2 - 0

Police(RWA)

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 07/02

BUL FC

2 - 1

Bright Stars

20:00 - 08/02

Ma Lu

0 - 0

Wakiso Giants FC

22:59 - 08/02

Vipers

0 - 0

Gaddafi FC

UEFA Youth League U19

UEFA Youth League U19

20:00 - 07/02

Olympiakos U19

0 - 0

Inter Milan U19

21:00 - 07/02

Partizan Belgrade U19

0 - 2

Braga U19

22:00 - 07/02

AZ Alkmaar U19

1 - 0

Atletico Madrid U19

22:30 - 07/02

MSK Zilina U19

2 - 1

Borussia Dortmund U19

00:00 - 08/02

Basel U19

0 - 2

Bayern Munchen U19

01:00 - 08/02

Nantes U19

3 - 3

Sevilla U19

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 07/02

Maendeleo FC

1 - 3

Kundemba FC

20:10 - 08/02

Jamhuri

0 - 1

Mafunzo FC

20:15 - 08/02

Malindi

2 - 0

Ngome FC

Liberia FA Cup

Liberia FA Cup

20:30 - 07/02

Invicible Eleven

2 - 1

Life FC

20:30 - 07/02

Junior Pro FC

3 - 1

FC Kallon Liberia

20:30 - 07/02

Watanga FC

1 - 1

Global Pharma

22:59 - 07/02

Cece United

2 - 4

Mighty Barrolle

22:59 - 07/02

Heaven Eleven

1 - 1

Paynesville

22:59 - 07/02

LISCR FC

3 - 1

Shaita FC

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 07/02

Bengaluru

1 - 0

Chennai Titans

Israel Youth League

Israel Youth League

21:00 - 07/02

Hapoel Raanana U19

1 - 0

Hapoel Shmona U19

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:00 - 07/02

Galaxy

1 - 0

Gaborone United

Italian Women Cup

Italian Women Cup

21:00 - 07/02

Juventus (w)

1 - 0

Sampdoria (W)

21:00 - 07/02

Roma CF (w)

3 - 0

Napoli (w)

AFC Asian Cup

AFC Asian Cup

22:00 - 07/02

Iran

2 - 3

Qatar

Niger Super League

Niger Super League

22:00 - 07/02

AS-FAN

2 - 1

Tagour PC

VĐQG Ma Rốc

VĐQG Ma Rốc

22:00 - 07/02

FUS Rabat

2 - 1

Wydad AC

22:00 - 07/02

Club Salmi

1 - 3

IR Tanger

22:00 - 07/02

RCA Zemamra

1 - 2

Union de Touarga

00:00 - 08/02

Hassania Agadir

1 - 1

OC Safi

00:00 - 08/02

Moghreb Tetouan

0 - 2

Maghreb Fez

22:00 - 08/02

Raja Casablanca

2 - 0

Youssoufia FC

00:00 - 09/02

Chabab Mohamedia

0 - 3

FAR Rabat

00:00 - 09/02

MCO Oujda

1 - 0

Berkane

Israel Youth Cup

Israel Youth Cup

22:00 - 07/02

Maccabi Haifa U19

2 - 2

M. Netanya U19

22:00 - 07/02

H. Rishon Lezion U19

1 - 0

Hapoel Tel Aviv U19

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:30 - 07/02

Pachuca U23

1 - 2

Club Leon U23

Gambia Division 2

Gambia Division 2

22:59 - 07/02

Red Hawks FC

1 - 1

Elite United

22:59 - 07/02

Serrekunda FC

0 - 1

Jam City

22:59 - 08/02

Gunjur United

0 - 1

Serrekunda Utd

22:59 - 08/02

Gambia Ports Authority

2 - 0

BK Milan

Italy Serie D Cup

Italy Serie D Cup

22:59 - 07/02

A.S Andria Bat

1 - 2

Trapani

VĐQG Bahrain

VĐQG Bahrain

22:59 - 07/02

Al Khaldiya

3 - 2

East Riffa

22:59 - 07/02

Sitra

2 - 3

Al-Muharraq

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

23:45 - 07/02

Varda SE

1 - 2

Fehervar Videoton

02:00 - 08/02

Puskas Academy

0 - 1

ZalaegerzsegTE

22:00 - 08/02

Mezokovesd Zsory

0 - 1

Paksi SE Honlapja

02:00 - 09/02

Kecskemeti TE

2 - 1

Diosgyor VTK

Malta Cup

Malta Cup

00:00 - 08/02

Gzira United

1 - 0

Hibernians FC

02:15 - 08/02

Santa Lucia

2 - 2

Mgarr United FC

02:30 - 08/02

Sliema Wanderers FC

0 - 0

Balzan FC

02:15 - 09/02

Hamrun Spartans

3 - 0

Gudja United

El Salvador Reserves League

El Salvador Reserves League

00:00 - 08/02

Alianza FC (R)

5 - 0

Jocoro FC (R)

01:00 - 08/02

Once Deportivo U20

0 - 2

CD Luis Angel Firpo (R)

01:30 - 08/02

CD Aguila (R)

3 - 4

Isidro Metapan (R)

01:30 - 08/02

Fuerte San Francisco (R)

3 - 4

Santa Tecla (R)

Cúp Châu Phi

Cúp Châu Phi

00:00 - 08/02

Nigeria

1 - 1

Nam Phi

03:00 - 08/02

Bờ Biển Ngà

1 - 0

D.R. Congo

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

00:00 - 08/02

Jicaral

0 - 0

AD Cofutpa

03:00 - 08/02

CS Uruguay De Coronado

3 - 0

Municipal Turrialba

03:00 - 08/02

Limon FC

1 - 2

Guadalupe FC

04:00 - 08/02

Quepos Cambute FC

2 - 1

Jaco Futbol Club

04:00 - 08/02

AD Carmelita

1 - 1

Antioquia FC

04:10 - 08/02

AD Cariari Pococi

1 - 2

Santa Ana

08:00 - 08/02

FC Aserri

2 - 3

Escorpiones Belen

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

00:30 - 08/02

Athletic Club Bibao (w)

1 - 1

Granadilla Tenerife (w)

01:30 - 08/02

Barcelona (w)

8 - 0

Sevilla FC (w)

01:00 - 09/02

Levante UD (w)

1 - 2

Real Sociedad (w)

03:00 - 09/02

Atletico Madrid (w)

2 - 1

Real Madrid (w)

Cúp Quốc Gia Hà Lan

Cúp Quốc Gia Hà Lan

00:45 - 08/02

SC Cambuur

3 - 1

Vitesse Arnhem

03:00 - 08/02

Feyenoord

2 - 0

AZ Alkmaar

02:00 - 09/02

Groningen

0 - 0

Fortuna Sittard

Brazil Paulista Serie B

Brazil Paulista Serie B

01:00 - 08/02

CA Taquaritinga SP

2 - 2

Gremio Saocarlense/SP

01:00 - 08/02

Rio Branco(SP)

1 - 2

Jabaquara SP

02:00 - 08/02

Penapolense

3 - 1

Joseense

05:30 - 08/02

Francana

1 - 0

Uniao Barbarense

06:00 - 08/02

Barretos SP

2 - 1

SKA Brasil

06:00 - 08/02

XV de Jau

5 - 1

Nacional SP

06:00 - 08/02

Independente SP

1 - 1

Vocem SP

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

01:00 - 08/02

Unterhaching

2 - 0

Hallescher FC

Brazil Campeonato Paulista A2

Brazil Campeonato Paulista A2

01:00 - 08/02

Rio Claro

3 - 0

Linense(BRA)

05:30 - 08/02

Noroeste

0 - 1

AE Velo Clube SP

05:30 - 08/02

Oeste

0 - 1

Monte Azul SP

05:30 - 08/02

Sao Bento

1 - 0

Taubate

06:00 - 08/02

Esporte Clube Sao Jose

5 - 0

Juventus SP

06:00 - 08/02

XV de Piracicaba

0 - 0

Capie Warrero

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 08/02

Sao Paulo U20 (W)

5 - 0

Corinthians U20 (W)

01:00 - 08/02

SC Internacional U20 (W)

4 - 0

America MG U20 (W)

01:00 - 09/02

Atletico Mineiro U20 (W)

1 - 0

Kindermann SC U20 (W)

01:00 - 09/02

Bragantino U20 (W)

0 - 4

Gremio U20 (W)

03:00 - 09/02

Ferroviaria SP U20 (W)

2 - 0

Santos FC U20 (W)

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

01:00 - 08/02

Berliner FC Dynamo

2 - 0

BSG Chemie Leipzig

01:00 - 08/02

Energie Cottbus

4 - 3

BFC Viktoria 1889

01:30 - 08/02

SV Meppen

3 - 2

Oldenburg

Guatemala D2

Guatemala D2

01:00 - 08/02

Santa Lucia Cotzumalguapa

2 - 2

Deportivo San Pedro

04:00 - 08/02

Club Aurora

1 - 0

Juventud Pinulteca FC

04:00 - 08/02

CD Puerto de Iztapa

1 - 0

Suchitepequez

04:10 - 08/02

Universidad de San Carlos

3 - 1

Sacachispas GT

05:10 - 08/02

Cuilapa FC

1 - 1

San Benito FC

09:00 - 08/02

Deportivo Mictlan

3 - 0

Deportivo Barberena FC

09:00 - 08/02

Marquense

5 - 0

Juventud Copalera

09:00 - 08/02

Quiche FC

3 - 0

Democracia FC

Brazil Campeonato Paulista C

Brazil Campeonato Paulista C

01:00 - 08/02

Desportivo Brasil SP

2 - 0

Matonense SP

01:00 - 08/02

Rio Preto SP

0 - 0

Uniao Sao Joao EC

01:00 - 08/02

Uniao Suzano AC SP

1 - 4

Lemense SP

04:00 - 08/02

Bragantino B

1 - 1

Itapirense/SP

06:00 - 08/02

Catanduva FC

2 - 1

Sao Caetano

Brazil Serie D

Brazil Serie D

01:15 - 08/02

CEO

3 - 1

Cruzeiro Arapiraca

05:10 - 08/02

Cordino

3 - 3

tuntum EC

06:00 - 08/02

Murici

4 - 0

AA Dimensao Saude

06:15 - 08/02

Imperatriz(MA)

1 - 0

Sampaio Correa

06:15 - 08/02

Moto Club MA

1 - 5

Maranhao

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

02:00 - 08/02

Anderlecht II

1 - 1

RFC de Liege

02:00 - 08/02

FCV Dender EH

5 - 1

Seraing United

02:00 - 08/02

KVSK Lommel

3 - 0

Beerschot Wilrijk

Bra CaP

Bra CaP

02:00 - 08/02

Andraus Brasil

1 - 1

Aruko Sports Brasil

06:00 - 08/02

Parana STC PR

1 - 2

Londrina PR

06:00 - 08/02

Cianorte PR

0 - 1

Coritiba PR

06:30 - 08/02

Atletico Paranaense

1 - 0

Cascavel PR

02:00 - 09/02

Sao Joseense PR

0 - 1

Operario Ferroviario PR

06:30 - 09/02

Azuriz FC

1 - 1

CLB Maringa

England Continental Cup

England Continental Cup

02:00 - 08/02

Brighton H.A. (w)

1 - 1

Aston Villa (w)

02:00 - 08/02

Chelsea FC (w)

5 - 0

Sunderland (w)

02:30 - 08/02

Tottenham Hotspur (w)

0 - 1

Manchester City (w)

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

02:30 - 08/02

RAEC Mons

5 - 2

Entente Acren-Lessines

Scotland SWPL 1 Nữ

Scotland SWPL 1 Nữ

02:30 - 08/02

Aberdeen (w)

2 - 1

Montrose LFC (W)

02:45 - 08/02

Glasgow Rangers (w)

1 - 0

Hearts (w)

02:45 - 08/02

Spartans (w)

0 - 1

Partick Thistle (w)

03:00 - 08/02

Glasgow City (w)

6 - 0

Hamilton FC (w)

03:00 - 08/02

Motherwell (w)

0 - 2

Celtic (w)

Brazil Campeonato Amazonense

Brazil Campeonato Amazonense

02:30 - 08/02

Sao Raimundo

0 - 3

Amazonas FC

02:30 - 08/02

Manauara

5 - 0

Unidos do Alvorada AM

06:30 - 08/02

Princesa AM

1 - 1

Operario/AM

ENG SD1

ENG SD1

02:30 - 08/02

Willand Rovers

2 - 2

Yate Town

Ngoại Hạng Scotland

Ngoại Hạng Scotland

02:45 - 08/02

Kilmarnock

1 - 0

Livingston

02:45 - 08/02

Saint Johnstone

0 - 1

CLB Hearts

03:00 - 08/02

Hibernian

1 - 2

Celtic FC

03:10 - 08/02

Saint Mirren

2 - 0

Dundee

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

02:45 - 08/02

Club Brugge

2 - 1

Saint Gilloise

02:00 - 09/02

Oostende

1 - 1

Royal Antwerp

The lowlands of Scotland League

The lowlands of Scotland League

02:45 - 08/02

Stirling University

2 - 1

Cowdenbeath

England Northern League Division One

England Northern League Division One

02:45 - 08/02

Cleethorpes Town

1 - 2

North Ferriby United

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:45 - 08/02

Midleton FC

4 - 2

Bandon AFC

Brazil Campeonato Baiano

Brazil Campeonato Baiano

03:00 - 08/02

alagoinhas AC

2 - 3

Juazeirense

05:15 - 08/02

Jacobina EC

0 - 0

Vitoria BA

07:30 - 08/02

Bahia

5 - 0

Itabuna BA

Argentina Cup

Argentina Cup

03:00 - 08/02

Deportivo Riestra

1 - 0

Comunicaciones BsAs

05:20 - 08/02

Belgrano

1 - 2

CA Mitre

07:45 - 08/02

River Plate

3 - 0

Excursionistas

Scotland Highland League

Scotland Highland League

03:00 - 08/02

Clachnacuddin

1 - 4

Forres Mechanics

Gibraltar Cup

Gibraltar Cup

03:00 - 08/02

Brunos Magpie

0 - 2

St Joseph's FC

ARG RESL

ARG RESL

03:00 - 08/02

Banfield (R)

1 - 1

Argentinos Jrs (R)

03:00 - 08/02

Rosario Central (R)

4 - 0

Ind. Rivadavia Res.

03:00 - 08/02

Huracan (R)

2 - 0

Tigre (R)

05:00 - 08/02

Platense (R)

1 - 3

Lanus (R)

05:00 - 08/02

Boca Juniors (R)

1 - 0

Estudiantes LP (R)

07:00 - 08/02

Central Cordoba (R)

1 - 0

CA Talleres (R)

07:00 - 08/02

CA Independiente (R)

1 - 0

Sarmiento Junin (R)

02:50 - 09/02

Belgrano (R)

3 - 0

Atletico Tucuman (R)

03:00 - 09/02

Gimnasia LP (R)

1 - 1

River Plate Reserves

03:00 - 09/02

Velez Sarsfield (R)

3 - 0

San Lorenzo (R)

03:00 - 09/02

Dep. Riestra (R)

0 - 0

Instituto AC Cordoba II

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

03:45 - 08/02

Uniao Leiria

0 - 3

Sporting CP

01:45 - 09/02

Vitoria Guimaraes

3 - 1

Gil Vicente

03:45 - 09/02

Vizela

1 - 2

Benfica

VĐQG Panama

VĐQG Panama

04:00 - 08/02

Costa Del Este

1 - 1

Tauro FC

06:15 - 08/02

Sporting San Miguelito

2 - 3

Alianza FC (PAN)

08:30 - 08/02

San Francisco FC

2 - 1

Veraguas FC

06:15 - 09/02

CD Universitario

1 - 0

UMECIT

Honduras Reserve League

Honduras Reserve League

04:00 - 08/02

Real Espana Reserves

2 - 0

Motagua Reserves

04:00 - 08/02

Olancho FC (R)

4 - 1

CD Real Sociedad Res.

04:00 - 08/02

CD Olimpia Reservas

3 - 0

CD Marathon Res

Spain Regional League

Spain Regional League

04:00 - 08/02

UD Realejos

0 - 5

Atletico Tacoronte

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

04:30 - 08/02

Once Deportivo FC

3 - 1

Luis Angel Firpo

04:30 - 08/02

Aguila

0 - 0

A.D. Isidro Metapan

04:30 - 08/02

Fuerte San Francisco

0 - 1

Santa Tecla

08:00 - 08/02

Municipal Limeno

2 - 1

CD Dragon

08:15 - 08/02

Alianza San Salvador

5 - 0

Jocoro FC

08:30 - 08/02

CD FAS

0 - 0

CD Platense

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

04:30 - 08/02

Bangu

1 - 1

Volta Redonda

07:30 - 08/02

Flamengo

1 - 0

Botafogo RJ

01:45 - 09/02

Nova Iguacu

1 - 0

Madureira

Brazil Campeonato Alagoano

Brazil Campeonato Alagoano

04:30 - 08/02

CRB AL

1 - 1

CS Esportivo AL

06:30 - 08/02

ASA AL

2 - 0

Centro Sportivo Alagoano

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

05:00 - 08/02

America MG

2 - 0

Uberlandia MG

06:30 - 08/02

Democrata

2 - 2

Tombense

05:30 - 09/02

Pouso Alegre

2 - 0

Itabirito

06:00 - 09/02

Villa Nova-MG

3 - 3

Ipatinga

07:00 - 09/02

Athletic Club MG

0 - 2

Atletico Mineiro

Brazil Campeonato Piauiense

Brazil Campeonato Piauiense

05:00 - 08/02

4 de Julho

3 - 2

Picos PI

05:00 - 08/02

River PI

0 - 2

Altos/PI

05:00 - 09/02

Fluminense PI

4 - 0

AA Corisabba

06:00 - 09/02

Parnahyba PI

1 - 0

Oeirense

Brazil Campeonato Pernambucano

Brazil Campeonato Pernambucano

05:00 - 08/02

Nautico (PE)

3 - 0

Porto PE

01:00 - 09/02

Flamengo de Arcoverde

2 - 3

Afogados da Ingazeira FC

05:00 - 09/02

Reet

0 - 0

Maguary PE

Brazil Campeonato Cearense

Brazil Campeonato Cearense

05:00 - 08/02

Maracana CE

2 - 2

Iguatu CE

06:30 - 08/02

Ferroviario CE

1 - 1

Fortaleza

06:30 - 09/02

Ceara

5 - 0

Caucaia CE

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

05:00 - 08/02

Botafogo SP

0 - 3

Ponte Preta

05:30 - 08/02

Santos

1 - 0

Corinthians Paulista (SP)

07:00 - 08/02

Gremio Novorizontin

0 - 2

Bragantino

07:30 - 08/02

Sao Bernardo

1 - 0

Portuguesa Desportos

07:35 - 08/02

Sao Paulo

3 - 0

Ah so Santa SP

05:00 - 09/02

Mirassol

4 - 0

Santo Andre

07:00 - 09/02

Palmeiras

2 - 0

Ituano SP

Brazil Campeonato Catarinense

Brazil Campeonato Catarinense

05:00 - 08/02

Concordia AC

1 - 1

Brusque FC

05:30 - 08/02

Marcilio Dias SC

2 - 1

Chapecoense SC

06:00 - 08/02

Criciuma

1 - 0

Barra FC

07:30 - 08/02

Joinville SC

2 - 2

Avai FC SC

06:00 - 09/02

Inter de Lages SC

2 - 0

Nacao

06:30 - 09/02

Figueirense

0 - 0

Hercilio Luz SC

Brazil Campeonato Capixaba

Brazil Campeonato Capixaba

05:00 - 08/02

Real Noroeste

5 - 1

Serra

06:00 - 08/02

Estrela do Norte ES

0 - 1

Rio Branco-ES

01:45 - 09/02

Nova Venecia FC

1 - 3

Porto Vitoria

05:00 - 09/02

Vitoria ES

1 - 2

D. Ferroviaria ES

BRA CGD

BRA CGD

05:30 - 08/02

Aparecidense GO

1 - 1

Goianesia GO

05:30 - 08/02

Morrinhos FC

0 - 3

Goias

05:30 - 08/02

Vila Nova

1 - 0

AE Jataiense

06:00 - 08/02

Gremio Anapolis

1 - 0

Goiania

01:30 - 09/02

Ipora EC

1 - 3

Goiatuba

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 08/02

Santana AP

1 - 1

Ypiranga AP

06:00 - 09/02

Trem-AP

1 - 0

Santos Macapa

BRA CP

BRA CP

06:00 - 08/02

ABC RN

1 - 0

Potiguar RN

06:00 - 08/02

CE Forca e Luz RN

1 - 2

Baraunas

01:00 - 09/02

Santa Cruz RN

2 - 2

America FC Natal RN

BRA SPB

BRA SPB

06:00 - 08/02

SC Paysandu Para

2 - 1

Bragantino PA

20:00 - 08/02

Sao Francisco FC/PA

0 - 1

Ag. Maraba

01:30 - 09/02

Castanhal PA

2 - 3

Caete FC

02:00 - 09/02

Canaa FC/PA

0 - 0

Santa Rosa PA

06:00 - 09/02

Remo Belem (PA)

2 - 3

Tuna Luso

BRA SE

BRA SE

06:15 - 08/02

Itabaiana(SE)

2 - 0

America SE

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

06:15 - 08/02

Nacional de Patos

1 - 2

Atletico Cajazeirense PB

05:00 - 09/02

Pombal EC

0 - 1

Sao Paulo Crystal

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

06:30 - 08/02

SE do Gama

2 - 0

Brasiliense

01:00 - 09/02

Paranoa EC

1 - 0

SE Santa Maria

01:30 - 09/02

Capital CF

5 - 1

Ceilandia DF

01:40 - 09/02

Planaltina DF

0 - 1

Samambaia DF

Uruguay Cup

Uruguay Cup

06:30 - 08/02

Wanderers FC

0 - 4

CA River Plate

06:30 - 09/02

Torque

2 - 0

Dep. Maldonado

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

07:50 - 08/02

Lavalleja Capital

7 - 0

Treinta y Tres Interior

07:50 - 08/02

Treinta y Tres Capital

6 - 0

Lavalleja Interior

08:00 - 08/02

Florida Capital

5 - 2

Florida Interior

08:00 - 08/02

Tacuarembo Interior

2 - 2

Durazno Capital

08:10 - 08/02

Colonia Capital

2 - 0

San Jose Interior

08:10 - 08/02

San Jose Capital

2 - 1

Colonia Interior

OFC Champions League

OFC Champions League

10:00 - 08/02

Rewa FC

0 - 0

Lautoka

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:00 - 08/02

US Biskra U21

1 - 1

JS Saoura U21

21:30 - 08/02

USM Alger U21

5 - 1

Paradou AC U21

21:30 - 08/02

ES Setif U21

1 - 1

USM Khenchela U21

21:30 - 08/02

CS Constantine U21

2 - 1

MC El Bayadh U21

21:40 - 08/02

JS Kabylie U21

2 - 1

NC Magra U21

21:40 - 08/02

CR Belouizdad U21

6 - 0

US Souf U21

21:40 - 08/02

MC Oran U21

0 - 2

ASO Chlef U21

21:40 - 08/02

ES Ben Aknoun U21

0 - 0

MC Alger U21

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:15 - 08/02

South Melbourne

1 - 0

Melbourne Knights

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 08/02

SC Bengaluru

2 - 1

Sudeva Delhi

17:30 - 08/02

Dempo

0 - 2

Kenkre

17:30 - 08/02

Sporting Clube de Goa

2 - 0

Maharashtra Oranje FC

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

17:00 - 08/02

CFCI

0 - 1

Hope United

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

17:00 - 08/02

FK MOIK Baku

0 - 1

Karvan Evlakh

17:30 - 08/02

Difai Agsu FK

4 - 0

Araz Saatli

18:00 - 08/02

E Nel G Tick

0 - 1

Samaxı FC

India Kerala Premier League

India Kerala Premier League

17:30 - 08/02

Kerala Police

0 - 2

Sports Academy Tirur

20:30 - 08/02

Kerala United

2 - 0

Muthoot FA

Israel C League

Israel C League

18:15 - 08/02

Hapoel Qalansawe

3 - 0

Hapoel Bnei Pardes

23:30 - 08/02

FC Beitar Yavne

0 - 1

MS Jerusalem

01:00 - 09/02

Maccabi Bnei Abu Snan

5 - 0

Maccabi Tamra

01:15 - 09/02

Maccabi Ahi Iksal

2 - 1

H. Bnei Musmus

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 08/02

Sidama Bunna

2 - 1

Ethiopia Nigd Bank

22:00 - 08/02

Mekelakeya

0 - 4

Ethiopia Bunna

Azerbaijan Cup

Azerbaijan Cup

20:00 - 08/02

Zira FK

3 - 0

Sabail

22:59 - 08/02

Qarabag

3 - 4

Sabah FK Baku

Atlantic Ocean Cup

Atlantic Ocean Cup

20:00 - 08/02

FC Copenhagen

3 - 1

Molde

Saudi Arabia Premier League Women

Saudi Arabia Premier League Women

20:00 - 08/02

Najmat Jeddah FC (W)

0 - 0

Al Nors (W)

VĐQG Libya

VĐQG Libya

20:00 - 08/02

Al-Tahaddi

1 - 0

Al Morooj

00:00 - 09/02

Al Ahli Benghzi

2 - 3

Al Anwar

Holland Reserve League

Holland Reserve League

20:30 - 08/02

Roda JC Kerkrade Reserve

3 - 2

Willem II (R)

Kuwait Emir Cup

Kuwait Emir Cup

20:40 - 08/02

Al-Salmiyah

3 - 0

Al-Ttadamon

00:00 - 09/02

Al-Qadsia SC

2 - 1

Al-Arabi (KUW)

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

22:59 - 08/02

A'Ali

5 - 0

Isa Town

22:59 - 08/02

Al-Budaiya

2 - 0

Al-Tadhmon

22:59 - 08/02

Malkia

2 - 0

Um Alhassam

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

22:59 - 08/02

Young Africans

2 - 1

Mashujaa FC

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

23:10 - 08/02

US Bourgouni

0 - 1

Djoliba

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

23:15 - 08/02

Widad Arafat

0 - 1

ASC Police

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

00:30 - 09/02

Eintracht Frankfurt (w)

2 - 1

SC Freiburg (w)

Israel Women 1st National

Israel Women 1st National

01:00 - 09/02

H. Jerusalem (W)

0 - 0

Ramat Hasharon (w)

01:00 - 09/02

Maccabi Hadera (w)

1 - 1

Tel Aviv Uni (w)

01:10 - 09/02

M. Kiryat Gat (w)

0 - 1

H. Petah Tikva (w)

01:30 - 09/02

Bnot Netanya (w)

2 - 0

Hapoel Raanana (w)

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:15 - 09/02

KA Akureyri

3 - 1

Dalvik Reynir

03:00 - 09/02

Akranes

5 - 2

Afturelding

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

03:00 - 09/02

Argentina U23

3 - 3

Paraguay U23

06:00 - 09/02

Venezuela U23

1 - 2

Brazil U23

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

03:15 - 09/02

Trottur Reykjavik (w)

2 - 5

Hafnarfjordur (W)

Brazil Mato-grossense Division 1

Brazil Mato-grossense Division 1

06:00 - 09/02

Cuiaba

1 - 1

Uniao Rondonopolis MT

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

06:00 - 09/02

Queretaro (w)

1 - 5

Club America (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.