Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

La Liga

La Liga

03:00 - 10/02

Cadiz

0 - 2

Real Betis

Bundesliga

Bundesliga

02:30 - 10/02

Borussia Dortmund

3 - 0

SC Freiburg

Serie A

Serie A

02:45 - 10/02

Salernitana

1 - 3

Empoli

Ligue 1

Ligue 1

03:00 - 10/02

Marseille

1 - 1

Metz

VĐQG Úc

VĐQG Úc

15:45 - 09/02

Adelaide United

3 - 3

Perth Glory

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 - 10/02

Estrela da Amadora

3 - 0

Portimonense

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

05:30 - 09/02

Rosario Central

1 - 0

Ind. Rivadavia

07:15 - 09/02

CA Huracan

0 - 0

Independiente

05:00 - 10/02

Estudiantes La Plata

2 - 0

CA Tigre

05:00 - 10/02

Union Santa Fe

1 - 3

Newells Old Boys

Liga Mexico

Liga Mexico

10:10 - 08/02

Pachuca

3 - 2

Club Leon

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

02:00 - 10/02

RKC Waalwijk

2 - 0

NEC Nijmegen

Cup Pháp

Cup Pháp

02:45 - 09/02

FC Rouen

1 - 1

Monaco

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

03:00 - 10/02

Sheff Wed

2 - 0

Birmingham City

La Liga 2

La Liga 2

02:30 - 10/02

Levante

0 - 0

Leganes

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

00:30 - 10/02

Hamburger SV

3 - 4

Hannover 96

00:30 - 10/02

SV Wehen Wiesbaden

1 - 1

Nurnberg

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 - 10/02

Adana Demirspor

1 - 3

Kasimpasa

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

02:45 - 10/02

Sint-Truidense

1 - 0

Kortrijk

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

19:00 - 09/02

Muang Thong United

1 - 2

Bangkok United FC

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

07:00 - 08/02

Gremio Novorizontin

0 - 2

Bragantino

07:30 - 08/02

Sao Bernardo

1 - 0

Portuguesa Desportos

07:35 - 08/02

Sao Paulo

3 - 0

Ah so Santa SP

05:00 - 09/02

Mirassol

4 - 0

Santo Andre

07:00 - 09/02

Palmeiras

2 - 0

Ituano SP

07:30 - 09/02

Guarani SP

0 - 1

Inter de Limeira

ARG RESL

ARG RESL

07:00 - 08/02

Central Cordoba (R)

1 - 0

CA Talleres (R)

07:00 - 08/02

CA Independiente (R)

1 - 0

Sarmiento Junin (R)

02:50 - 09/02

Belgrano (R)

3 - 0

Atletico Tucuman (R)

03:00 - 09/02

Gimnasia LP (R)

1 - 1

River Plate Reserves

03:00 - 09/02

Velez Sarsfield (R)

3 - 0

San Lorenzo (R)

03:00 - 09/02

Dep. Riestra (R)

0 - 0

Instituto AC Cordoba II

Brazil Campeonato Baiano

Brazil Campeonato Baiano

07:30 - 08/02

Bahia

5 - 0

Itabuna BA

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

07:30 - 08/02

Flamengo

1 - 0

Botafogo RJ

01:45 - 09/02

Nova Iguacu

1 - 0

Madureira

07:15 - 09/02

Vasco da Gama

1 - 0

Audax Rio RJ

07:30 - 09/02

Fluminense RJ

1 - 0

Sampaio Correa (RJ)

05:15 - 10/02

Boavista S.C.

2 - 2

Portuguesa RJ

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 - 08/02

Aurora

1 - 0

FBC Melgar

07:30 - 09/02

SD Aucas

1 - 0

FC Nacional Asuncion

Brazil Campeonato Catarinense

Brazil Campeonato Catarinense

07:30 - 08/02

Joinville SC

2 - 2

Avai FC SC

06:00 - 09/02

Inter de Lages SC

2 - 0

Nacao

06:30 - 09/02

Figueirense

0 - 0

Hercilio Luz SC

Brazil Campeonato Gaucho

Brazil Campeonato Gaucho

07:30 - 08/02

Santa Cruz(RS)

0 - 2

Internacional RS

05:00 - 09/02

Guarany de Bage

1 - 1

Caxias RS

Argentina Cup

Argentina Cup

07:45 - 08/02

River Plate

3 - 0

Excursionistas

Uruguay Amateur Cup

Uruguay Amateur Cup

07:50 - 08/02

Lavalleja Capital

7 - 0

Treinta y Tres Interior

07:50 - 08/02

Treinta y Tres Capital

6 - 0

Lavalleja Interior

08:00 - 08/02

Florida Capital

5 - 2

Florida Interior

08:00 - 08/02

Tacuarembo Interior

2 - 2

Durazno Capital

08:10 - 08/02

Colonia Capital

2 - 0

San Jose Interior

08:10 - 08/02

San Jose Capital

2 - 1

Colonia Interior

VĐQG El Salvador

VĐQG El Salvador

08:00 - 08/02

Municipal Limeno

2 - 1

CD Dragon

08:15 - 08/02

Alianza San Salvador

5 - 0

Jocoro FC

08:30 - 08/02

CD FAS

0 - 0

CD Platense

Costa Rica 2.Liga

Costa Rica 2.Liga

08:00 - 08/02

FC Aserri

2 - 3

Escorpiones Belen

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:00 - 08/02

Millonarios

1 - 0

America de Cali

04:00 - 09/02

Deportivo Pereira

2 - 0

Fortaleza F.C

06:10 - 09/02

Atletico Junior

2 - 0

Deportivo Pasto

08:20 - 09/02

Patriotas FC

0 - 0

Atletico Nacional

06:10 - 10/02

Jaguares de Cordoba

1 - 0

Aguilas Doradas

CONCACAF Champions League

CONCACAF Champions League

08:00 - 08/02

Forge FC

1 - 3

Guadalajara

10:00 - 08/02

Vancouver Whitecaps

1 - 1

Tigres UANL

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

08:00 - 08/02

Tauro (R)

0 - 2

Panama City FC

09:10 - 08/02

Herrera FC (R)

1 - 1

Mario Mendez FC

03:30 - 09/02

Champions FC Academy

4 - 2

Universidad de Panama

04:00 - 09/02

Alianza FC (R)

1 - 2

San Martin FC

05:00 - 10/02

Plaza Amador (R)

2 - 1

Potros Del Este (R)

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 08/02

Atletico La Paz

0 - 0

CF Atlante

10:05 - 08/02

Cimarrones Sonora

1 - 2

Club Chivas Tapatio

08:05 - 09/02

Monarcas Morelia

3 - 1

Tlaxcala FC

06:05 - 10/02

Leones Negros

2 - 0

Cancun FC

VĐQG Panama

VĐQG Panama

08:30 - 08/02

San Francisco FC

2 - 1

Veraguas FC

06:15 - 09/02

CD Universitario

1 - 0

UMECIT

08:30 - 09/02

CD Arabe Unido

2 - 0

Plaza Amador

Guatemala D2

Guatemala D2

09:00 - 08/02

Deportivo Mictlan

3 - 0

Deportivo Barberena FC

09:00 - 08/02

Marquense

5 - 0

Juventud Copalera

09:00 - 08/02

Quiche FC

3 - 0

Democracia FC

OFC Champions League

OFC Champions League

10:00 - 08/02

Rewa FC

0 - 0

Lautoka

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

12:40 - 08/02

Garhwal FC

1 - 0

Royal Rangers FC

15:10 - 08/02

Tarun Sangha FC

2 - 0

Rangers SC

13:00 - 09/02

CISF

2 - 2

Vatika FC

Giao Hữu

Giao Hữu

14:00 - 08/02

Lokomotiv Moscow

2 - 0

Torpedo moskva

15:00 - 08/02

City Club

2 - 8

Urartu

15:00 - 08/02

PFC Oleksandria

1 - 2

Hvidovre IF

15:30 - 08/02

B93 Copenhagen

1 - 0

Miedz Legnica

15:30 - 08/02

Veles

3 - 0

Chertanovo Moscow

16:00 - 08/02

Dinamo Tbilisi

1 - 0

FK Valmiera

16:00 - 08/02

Arda

0 - 3

Tobol Kostanai

17:00 - 08/02

FC Dallas

1 - 4

Malmo FF

17:00 - 08/02

CF Sparta Selemet

4 - 2

Iskra Stal Ribnita

18:00 - 08/02

Dila Gori

2 - 3

Gareji Sagarejo

18:00 - 08/02

Murcia B

1 - 2

Sogndal

19:00 - 08/02

NK Nafta

2 - 1

Budaorsi SC

19:00 - 08/02

Seattle Sounders

0 - 3

Odense BK

19:00 - 08/02

Kompozit

0 - 7

PFK Montana

20:00 - 08/02

Start Kristiansand

1 - 1

Bryne

20:00 - 08/02

FK Ural-2

2 - 2

Uralets Nizhny Tagil

20:00 - 08/02

Malmo FF

0 - 4

Bodo Glimt

20:00 - 08/02

Veles

1 - 0

FK Kaluga

20:30 - 08/02

FC Dallas

4 - 1

Odd Grenland

20:30 - 08/02

Sturm Graz (Youth)

1 - 3

NK Brinje Grosuplje

21:00 - 08/02

Zenit St. Petersburg

6 - 0

Shanghai Shenhua

21:00 - 08/02

IMT Novi Beograd

0 - 2

FK Radnicki Novi

21:00 - 08/02

PFC Oleksandria

3 - 0

FC Ahal

21:00 - 08/02

FK Nizhny Novgorod

4 - 0

Torpedo moskva

21:30 - 08/02

Volga Ulyanovsk

0 - 1

Sibir-M Novosibirsk

21:30 - 08/02

Lechia Gdansk

1 - 1

FC Shakhtar Donetsk

21:30 - 08/02

Lokomotiv Moscow

2 - 1

Urartu

22:00 - 08/02

Dynamo Kyiv

5 - 2

FK Liepaja

22:59 - 08/02

Otrokovice

1 - 7

Blansko

23:30 - 08/02

Asane Fotball

2 - 0

Lysekloster

00:30 - 09/02

Kolding BK (w)

0 - 2

Odense BK (w)

01:00 - 09/02

SC Golling

0 - 5

Bischofshofen

01:10 - 09/02

Al Hilal

2 - 0

Al-Nasr(KSA)

01:30 - 09/02

Turnerschaft Ober Roden

2 - 1

FC Hanau 93

01:50 - 09/02

Amitie FC

0 - 2

FC Brakna

02:00 - 09/02

Barendrecht

1 - 4

Sparta Rotterdam (R)

06:30 - 09/02

Rangers Talca

5 - 3

Union Espanola

15:00 - 09/02

Alania Vladikavkaz

1 - 3

SKA Khabarovsk

15:00 - 09/02

FC Novorossiysk

2 - 1

FK Krasnodar 2

15:30 - 09/02

Alashkert

2 - 2

Tyumen

16:00 - 09/02

Kisvarda II

3 - 1

Tarpa SC

16:30 - 09/02

Vendsyssel

1 - 0

FC Avan Academy

16:30 - 09/02

Stabaek (w)

3 - 1

Fortuna Alesund (w)

17:00 - 09/02

Neman Grodno

0 - 0

Dnepr Rohachev

17:00 - 09/02

Jezero Plav

2 - 3

Semendrija 1924

17:00 - 09/02

IFK Norrkoping FK

1 - 1

Brann

18:00 - 09/02

Stal Rzeszow

2 - 3

LKS Nieciecza

18:00 - 09/02

Lokomotiv Sofia

1 - 2

Sportist Svoge

18:00 - 09/02

Rosenborg

2 - 1

Aalesund FK

19:00 - 09/02

CSKA Moscow

1 - 2

FK Sochi

19:00 - 09/02

Valerenga

1 - 2

Stromsgodset

19:00 - 09/02

FK Teteks Tetovo

3 - 3

KF Arsimi

19:00 - 09/02

Trans Narva

3 - 2

Siauliai

19:10 - 09/02

Lokomotiv Plovdiv

1 - 0

Etar

19:20 - 09/02

Yantra Gabrovo

1 - 0

Ludogorets Razgrad II

19:30 - 09/02

Dunaujvaros PASE

0 - 2

Komarom VSE

20:00 - 09/02

Rubin Kazan

1 - 2

St.Polten

20:00 - 09/02

Akron Togliatti

1 - 2

Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 - 09/02

Alania Vladikavkaz

1 - 2

SKA Khabarovsk

20:00 - 09/02

Lafnitz

0 - 2

NK Brinje Grosuplje

20:00 - 09/02

Santos

2 - 2

Al Duhail

20:00 - 09/02

Dinamo Brest

8 - 0

Naftan Novopolock

21:00 - 09/02

Wacker Burghausen

0 - 0

SV Ried

21:00 - 09/02

Orebro

1 - 0

Brommapojkarna

21:00 - 09/02

AC Horsens

0 - 2

Kalmar

21:00 - 09/02

Gedania Gdansk

2 - 1

Cartusia

21:00 - 09/02

Dynamo Kyiv

1 - 1

FK Shkendija 79

21:00 - 09/02

Rosenborg BK (w)

1 - 1

LSK Kvinner (w)

21:30 - 09/02

FK Leningradets

0 - 0

FC Novorossiysk

21:30 - 09/02

FC Metalurgi Rustavi

0 - 2

Corvinul Hunedoara

21:45 - 09/02

Al-Ettifaq

2 - 0

DC United

22:00 - 09/02

Metalist 1925 Kharkiv

4 - 0

Brentford B

22:00 - 09/02

Al Rayyan

4 - 2

Zenit St. Petersburg

22:00 - 09/02

Bohemians

1 - 0

Cork City

22:00 - 09/02

Kristiansund BK

2 - 1

Ranheim IL

22:30 - 09/02

Stjordals Blink

1 - 0

Nardo FK

22:45 - 09/02

Al Ahli(UAE)

0 - 5

Spartak Moscow

22:59 - 09/02

SV Stripfing Weiden

4 - 2

Traiskirchen

23:30 - 09/02

Flyeralarm Admira

1 - 2

SR Donaufeld Wien

23:30 - 09/02

Horovice

3 - 2

SK Kladno

23:30 - 09/02

Vitkovice

0 - 4

Trinec

00:00 - 10/02

First Wien 1894

8 - 1

SV Austria

00:00 - 10/02

SV Ried

4 - 0

WSC Hertha Wels

00:00 - 10/02

SV Horn

0 - 1

Floridsdorfer AC

00:30 - 10/02

Wiener SC

2 - 1

Stadlau

00:30 - 10/02

Orn-Horten

0 - 1

Kjelsas

01:00 - 10/02

FC Cincinnati

4 - 3

Philadelphia Union

01:00 - 10/02

Vfr Aalen

1 - 0

Normannia Gmund

01:00 - 10/02

FBK Karlstad

5 - 1

IF Karlstad Fotboll

01:00 - 10/02

Tartu Kalev

2 - 1

Elva

01:20 - 10/02

SV Wals-Grunau

2 - 1

SV Friedburg Pondorf

01:30 - 10/02

FV Dudenhofen

1 - 1

TuS Russingen

01:30 - 10/02

SC Mannsdorf

4 - 2

SV Donau

01:30 - 10/02

FC Giessen

3 - 0

FC Eddersheim

02:00 - 10/02

Sarpsborg 08

2 - 0

AIK Solna

02:45 - 10/02

Drogheda United

2 - 1

Bray Wanderers

02:45 - 10/02

Waterford United

3 - 2

Treaty United

03:00 - 10/02

Shamrock Rovers

3 - 1

St. Patricks Athletic

Algeria U20 Youth League

Algeria U20 Youth League

16:00 - 08/02

US Biskra U21

1 - 1

JS Saoura U21

21:30 - 08/02

USM Alger U21

5 - 1

Paradou AC U21

21:30 - 08/02

ES Setif U21

1 - 1

USM Khenchela U21

21:30 - 08/02

CS Constantine U21

2 - 1

MC El Bayadh U21

21:40 - 08/02

JS Kabylie U21

2 - 1

NC Magra U21

21:40 - 08/02

CR Belouizdad U21

6 - 0

US Souf U21

21:40 - 08/02

MC Oran U21

0 - 2

ASO Chlef U21

21:40 - 08/02

ES Ben Aknoun U21

0 - 0

MC Alger U21

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:15 - 08/02

South Melbourne

1 - 0

Melbourne Knights

16:00 - 09/02

Green Gully Cavaliers

1 - 0

Moreland City

16:30 - 09/02

Oakleigh Cannons

3 - 0

Manningham Blues

India I-League 2nd Division

India I-League 2nd Division

16:30 - 08/02

SC Bengaluru

2 - 1

Sudeva Delhi

17:30 - 08/02

Dempo

0 - 2

Kenkre

17:30 - 08/02

Sporting Clube de Goa

2 - 0

Maharashtra Oranje FC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

17:00 - 08/02

Anh (w) U17

5 - 0

Scotland (w) U17

19:00 - 08/02

Bangladesh (w) U19

1 - 1

Ấn độ (w) U19

20:00 - 08/02

Ba lan U17

3 - 4

Cộng hòa Séc U17

21:00 - 08/02

Bỉ (w) U17

1 - 0

xứ Wales (w) U17

22:00 - 08/02

Philippines U17 (W)

0 - 1

Thụy điển (w) U17

00:00 - 09/02

UAE (w)

1 - 0

Iraq (w)

00:00 - 09/02

Na uyU17

0 - 1

Thụy điển U17

16:00 - 09/02

Hy lạp (w) U17

0 - 0

Hungary (w) U17

19:00 - 09/02

Đức U16

3 - 2

Nhật bản U16

22:00 - 09/02

Bồ đào nha U16

6 - 2

Hà Lan U16

India Mumbai Elite League

India Mumbai Elite League

17:00 - 08/02

CFCI

0 - 1

Hope United

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

17:00 - 08/02

FK MOIK Baku

0 - 1

Karvan Evlakh

17:30 - 08/02

Difai Agsu FK

4 - 0

Araz Saatli

18:00 - 08/02

E Nel G Tick

0 - 1

Samaxı FC

16:00 - 09/02

Irəvan FK

1 - 2

FK Mughan

17:00 - 09/02

Zaqatala FK

1 - 1

Qaradag Lokbatan

India Kerala Premier League

India Kerala Premier League

17:30 - 08/02

Kerala Police

0 - 2

Sports Academy Tirur

20:30 - 08/02

Kerala United

2 - 0

Muthoot FA

Iran Cup

Iran Cup

17:30 - 08/02

Heydarieh

0 - 6

Mes krman

17:30 - 08/02

Mes Soongoun Varzaghan

1 - 1

Shenavarsazi Qeshm

17:30 - 08/02

Niroye Zamini

1 - 1

Fajr Sepasi

18:00 - 08/02

Saipa

1 - 0

Pars Jonoubi Jam

18:30 - 08/02

Gol Gohar FC

0 - 0

Nikapars

18:30 - 08/02

Zob Ahan

3 - 0

Kia Tehran

18:30 - 08/02

Sanat-Naft

0 - 0

Esteghlal Mollasani

19:30 - 08/02

Foolad Khozestan

0 - 1

Chadormalou FC

18:30 - 09/02

Havadar SC

1 - 0

Esteghlal Khozestan

18:30 - 09/02

Malavan

1 - 0

Shahr Raz FC

18:30 - 09/02

Nassaji Mazandaran

0 - 1

Aluminium Arak

Syria Division 2

Syria Division 2

18:00 - 08/02

Shortet Hamah

1 - 3

Shortet Tartous

Israel C League

Israel C League

18:15 - 08/02

Hapoel Qalansawe

3 - 0

Hapoel Bnei Pardes

23:30 - 08/02

FC Beitar Yavne

0 - 1

MS Jerusalem

01:00 - 09/02

Maccabi Bnei Abu Snan

5 - 0

Maccabi Tamra

01:15 - 09/02

Maccabi Ahi Iksal

2 - 1

H. Bnei Musmus

15:30 - 09/02

Sporting Club Tel Aviv

1 - 3

Inter Aliya Tel Aviv

16:00 - 09/02

Maccabi Kiryat Gat

3 - 2

Hapoel Ironi Gedera

16:00 - 09/02

MS Tirat HaCarmel

1 - 2

Beitar Haifa Yakov

17:00 - 09/02

Beitar Ramat Gan

0 - 3

H. Mahane Yehuda

17:00 - 09/02

SC Ramla

1 - 1

SC Shicun Hamizrah

18:30 - 09/02

H. Hod HaSharon

0 - 0

Beitar Tel Aviv Ramla

18:30 - 09/02

Maccabi Neve Shaanan Eldad

2 - 1

Maccabi Ahva Fureidis

18:30 - 09/02

Ironi Bnei Kabul

1 - 0

Maccabi Ironi Yafia

18:30 - 09/02

Ahali Tamra

0 - 0

Beitar Nahariya

18:30 - 09/02

Hapoel Yafia

2 - 1

H. Tirat Karmel

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 08/02

Sidama Bunna

2 - 1

Ethiopia Nigd Bank

22:00 - 08/02

Mekelakeya

0 - 4

Ethiopia Bunna

19:00 - 09/02

Hadiya Hossana

1 - 0

Bahir Dar Kenema FC

22:00 - 09/02

Hawassa City FC

2 - 0

Hambericho Durame

Egypt Division 2

Egypt Division 2

19:30 - 08/02

El Sharqia Dokhan

3 - 0

FC Porto Suez

19:30 - 08/02

Kahraba Ismailia

0 - 0

Team FC Cairo

19:30 - 08/02

El Entag Al Harby

1 - 1

Alo Egypt

19:30 - 08/02

Ithad Al Shortah

1 - 1

Bur Fouad

19:30 - 08/02

Al Merreikh Port Said

0 - 1

Suez Montakhab

19:40 - 08/02

El Shams

3 - 0

Nejmet Sinai FC

19:30 - 09/02

El Wasta

1 - 0

Bny Mazar

19:30 - 09/02

Moslemen Qena

0 - 1

Tahta SC

19:30 - 09/02

Fayoum

1 - 1

Tersana SC

Liên đoàn Phần Lan

Liên đoàn Phần Lan

19:45 - 08/02

FC Haka

1 - 2

SJK Seinajoen

20:00 - 08/02

KuPs

5 - 0

Vaasa VPS

22:59 - 08/02

AC Oulu

0 - 1

Ilves Tampere

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 08/02

Mukura Victory Sports

2 - 0

Police(RWA)

BRA SPB

BRA SPB

20:00 - 08/02

Sao Francisco FC/PA

0 - 1

Ag. Maraba

01:30 - 09/02

Castanhal PA

2 - 3

Caete FC

02:00 - 09/02

Canaa FC/PA

0 - 0

Santa Rosa PA

06:00 - 09/02

Remo Belem (PA)

2 - 3

Tuna Luso

Azerbaijan Cup

Azerbaijan Cup

20:00 - 08/02

Zira FK

3 - 0

Sabail

22:59 - 08/02

Qarabag

3 - 4

Sabah FK Baku

19:00 - 09/02

FK Gilan Gabala

2 - 0

Araz Nakhchivan

22:00 - 09/02

FC Neftci Baku

1 - 1

Standard Sumgayit

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 08/02

Ma Lu

0 - 0

Wakiso Giants FC

22:59 - 08/02

Vipers

0 - 0

Gaddafi FC

20:00 - 09/02

Airtel Kitara FC

1 - 1

SC Villa

22:59 - 09/02

NEC FC Bugolobi

2 - 0

Mbarara City

Atlantic Ocean Cup

Atlantic Ocean Cup

20:00 - 08/02

FC Copenhagen

3 - 1

Molde

18:00 - 09/02

Elfsborg

1 - 2

Silkeborg

20:00 - 09/02

Real Salt Lake

3 - 0

KI Klaksvik

22:59 - 09/02

Midtjylland

0 - 1

Fredrikstad

01:00 - 10/02

Brondby IF

1 - 3

IFK Goteborg

Saudi Arabia Premier League Women

Saudi Arabia Premier League Women

20:00 - 08/02

Najmat Jeddah FC (W)

0 - 0

Al Nors (W)

VĐQG Libya

VĐQG Libya

20:00 - 08/02

Al-Tahaddi

1 - 0

Al Morooj

00:00 - 09/02

Al Ahli Benghzi

2 - 3

Al Anwar

22:59 - 09/02

Al-Nasr Benghazi

0 - 2

Al Akhdar

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:10 - 08/02

Jamhuri

0 - 1

Mafunzo FC

20:15 - 08/02

Malindi

2 - 0

Ngome FC

20:15 - 09/02

KVZSC

1 - 0

Chipukizi FC

20:15 - 09/02

Mlandege FC

1 - 0

Kipanga FC

Holland Reserve League

Holland Reserve League

20:30 - 08/02

Roda JC Kerkrade Reserve

3 - 2

Willem II (R)

Kuwait Emir Cup

Kuwait Emir Cup

20:40 - 08/02

Al-Salmiyah

3 - 0

Al-Ttadamon

00:00 - 09/02

Al-Qadsia SC

2 - 1

Al-Arabi (KUW)

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

Cup Thổ Nhĩ Kỳ

21:30 - 08/02

Genclerbirligi

1 - 1

Trabzonspor

00:45 - 09/02

Antalyaspor

1 - 2

Besiktas JK

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

22:00 - 08/02

Mezokovesd Zsory

0 - 1

Paksi SE Honlapja

02:00 - 09/02

Kecskemeti TE

2 - 1

Diosgyor VTK

VĐQG Ma Rốc

VĐQG Ma Rốc

22:00 - 08/02

Raja Casablanca

2 - 0

Youssoufia FC

00:00 - 09/02

Chabab Mohamedia

0 - 3

FAR Rabat

00:00 - 09/02

MCO Oujda

1 - 0

Berkane

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

Hạng Nhất Ả Rập Xê Út

22:05 - 08/02

Al Taraji

0 - 1

Al-Faisaly Harmah

Gambia Division 2

Gambia Division 2

22:59 - 08/02

Gunjur United

0 - 1

Serrekunda Utd

22:59 - 08/02

Gambia Ports Authority

2 - 0

BK Milan

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

22:59 - 08/02

A'Ali

5 - 0

Isa Town

22:59 - 08/02

Al-Budaiya

2 - 0

Al-Tadhmon

22:59 - 08/02

Malkia

2 - 0

Um Alhassam

22:59 - 09/02

Bahrain SC

4 - 0

Etehad Alreef

22:59 - 09/02

Al-Ittifaq

1 - 1

Buri

22:59 - 09/02

Al-Ittihad(BHR)

2 - 1

Qalali

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

22:59 - 08/02

Young Africans

2 - 1

Mashujaa FC

20:00 - 09/02

Simba SC

1 - 1

Azam

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

23:10 - 08/02

US Bourgouni

0 - 1

Djoliba

22:59 - 09/02

AS Korofina

1 - 0

Real Bamako

22:59 - 09/02

ATS de Koro

1 - 0

USFAS Bamako

22:59 - 09/02

Binga

0 - 0

US Bougouni

22:59 - 09/02

Monrovia Black

2 - 1

Afrique Football Elite

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

23:15 - 08/02

Widad Arafat

0 - 1

ASC Police

23:15 - 09/02

AS Armee

2 - 1

ASC Entente Sebkha

01:50 - 10/02

Etoile Nouakchott

0 - 1

Star Arafat

Đức DFB Pokal Nữ

Đức DFB Pokal Nữ

00:30 - 09/02

Eintracht Frankfurt (w)

2 - 1

SC Freiburg (w)

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

Cúp Spanish Queen Tây Ban Nha

01:00 - 09/02

Levante UD (w)

1 - 2

Real Sociedad (w)

03:00 - 09/02

Atletico Madrid (w)

2 - 1

Real Madrid (w)

Israel Women 1st National

Israel Women 1st National

01:00 - 09/02

H. Jerusalem (W)

0 - 0

Ramat Hasharon (w)

01:00 - 09/02

Maccabi Hadera (w)

1 - 1

Tel Aviv Uni (w)

01:10 - 09/02

M. Kiryat Gat (w)

0 - 1

H. Petah Tikva (w)

01:30 - 09/02

Bnot Netanya (w)

2 - 0

Hapoel Raanana (w)

BRA CP

BRA CP

01:00 - 09/02

Santa Cruz RN

2 - 2

America FC Natal RN

Brazil Campeonato Pernambucano

Brazil Campeonato Pernambucano

01:00 - 09/02

Flamengo de Arcoverde

2 - 3

Afogados da Ingazeira FC

05:00 - 09/02

Reet

0 - 0

Maguary PE

Brazil Campeonato U20 Women

Brazil Campeonato U20 Women

01:00 - 09/02

Atletico Mineiro U20 (W)

1 - 0

Kindermann SC U20 (W)

01:00 - 09/02

Bragantino U20 (W)

0 - 4

Gremio U20 (W)

03:00 - 09/02

Ferroviaria SP U20 (W)

2 - 0

Santos FC U20 (W)

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

01:00 - 09/02

Paranoa EC

1 - 0

SE Santa Maria

01:30 - 09/02

Capital CF

5 - 1

Ceilandia DF

01:40 - 09/02

Planaltina DF

0 - 1

Samambaia DF

01:30 - 10/02

Real FC

4 - 1

Ceilandense

BRA CGD

BRA CGD

01:30 - 09/02

Ipora EC

1 - 3

Goiatuba

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha

01:45 - 09/02

Vitoria Guimaraes

3 - 1

Gil Vicente

03:45 - 09/02

Vizela

1 - 2

Benfica

Brazil Campeonato Capixaba

Brazil Campeonato Capixaba

01:45 - 09/02

Nova Venecia FC

1 - 3

Porto Vitoria

05:00 - 09/02

Vitoria ES

1 - 2

D. Ferroviaria ES

Bra CaP

Bra CaP

02:00 - 09/02

Sao Joseense PR

0 - 1

Operario Ferroviario PR

06:30 - 09/02

Azuriz FC

1 - 1

CLB Maringa

Cúp Quốc Gia Hà Lan

Cúp Quốc Gia Hà Lan

02:00 - 09/02

Groningen

0 - 0

Fortuna Sittard

Cúp Bỉ

Cúp Bỉ

02:00 - 09/02

Oostende

1 - 1

Royal Antwerp

Malta Cup

Malta Cup

02:15 - 09/02

Hamrun Spartans

3 - 0

Gudja United

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:15 - 09/02

KA Akureyri

3 - 1

Dalvik Reynir

03:00 - 09/02

Akranes

5 - 2

Afturelding

02:00 - 10/02

Grotta Seltjarnarnes

1 - 2

Grindavik

03:00 - 10/02

Fram Reykjavik

3 - 2

Fylkir

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

Vòng Loại Olympic Nam Mỹ

03:00 - 09/02

Argentina U23

3 - 3

Paraguay U23

06:00 - 09/02

Venezuela U23

1 - 2

Brazil U23

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

03:15 - 09/02

Trottur Reykjavik (w)

2 - 5

Hafnarfjordur (W)

23:15 - 09/02

Valur (w)

4 - 0

Keflavik (w)

01:00 - 10/02

Stjarnan Gardabaer (w)

1 - 2

Vikingur Reykjavik (w)

Brazil Campeonato Piauiense

Brazil Campeonato Piauiense

05:00 - 09/02

Fluminense PI

4 - 0

AA Corisabba

06:00 - 09/02

Parnahyba PI

1 - 0

Oeirense

Mexico Copa Conecta

Mexico Copa Conecta

05:00 - 09/02

Cimarrones Sonora FC III

2 - 2

Los Cabos United

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

05:00 - 09/02

Pombal EC

0 - 1

Sao Paulo Crystal

02:30 - 10/02

Serra Branca EC

1 - 1

Campinense

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

05:30 - 09/02

Pouso Alegre

2 - 0

Itabirito

06:00 - 09/02

Villa Nova-MG

3 - 3

Ipatinga

07:00 - 09/02

Athletic Club MG

0 - 2

Atletico Mineiro

02:30 - 10/02

Cruzeiro (MG)

3 - 0

CA Patrocinense

Brazil Mato-grossense Division 1

Brazil Mato-grossense Division 1

06:00 - 09/02

Cuiaba

1 - 1

Uniao Rondonopolis MT

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

06:00 - 09/02

Queretaro (w)

1 - 5

Club America (w)

08:06 - 09/02

Atlas (w)

0 - 4

Tijuana (w)

10:10 - 09/02

Juarez FC (w)

3 - 2

Mazatlan FC (w)

06:00 - 10/02

Saint Louis Athletica (w)

3 - 5

Cruz Azul (w)

06:00 - 10/02

Guadalajara (w)

10 - 2

Santos Laguna (w)

06:00 - 10/02

Toluca (w)

0 - 7

Tigres (w)

Brazil Campeonato Amapaense

Brazil Campeonato Amapaense

06:00 - 09/02

Trem-AP

1 - 0

Santos Macapa

Brazil Campeonato Cearense

Brazil Campeonato Cearense

06:30 - 09/02

Ceara

5 - 0

Caucaia CE

06:00 - 10/02

Floresta CE

0 - 0

Barbalha

Uruguay Cup

Uruguay Cup

06:30 - 09/02

Torque

2 - 0

Dep. Maldonado

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

09:00 - 09/02

Alajuelense

3 - 2

Puntarenas

India Mumbai Super Division

India Mumbai Super Division

12:50 - 09/02

Young Guns FC

2 - 2

West Zone United

17:10 - 09/02

KSA Juniors

1 - 1

Iron Born FC U19

Australia Victoria PL 1 U23

Australia Victoria PL 1 U23

14:15 - 09/02

Northcote City U23

1 - 5

Melbourne Victory U23

14:15 - 09/02

Werribee City U23

0 - 2

North Geelong Warriors U23

14:30 - 09/02

Brunswick City U23

1 - 0

Eastern Lions U23

Australia SA Cup Women

Australia SA Cup Women

14:45 - 09/02

Adelaide City (w)

1 - 3

Adelaide Comets (w)

W-League Úc

W-League Úc

15:00 - 09/02

WS Wanderers (w)

2 - 1

Newcastle Jets (w)

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

15:30 - 09/02

Rajasthan Club

1 - 0

Real Kashmir FC

20:30 - 09/02

Inter Kashi

2 - 4

Gokulam Kerala FC

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

16:00 - 09/02

Brothers Union

2 - 3

Abahani Limited

16:00 - 09/02

Rahmatganj MFS

1 - 1

Mohammedan Dhaka

Algeria Womens Cup

Algeria Womens Cup

16:10 - 09/02

Afak Relizane(w)

0 - 0

JF Khroub(w)

16:10 - 09/02

ASE Alger Centre (w)

0 - 1

FC Constantine(w)

16:20 - 09/02

FC Bejaia(w)

3 - 1

AS Oran Centre (w)

16:30 - 09/02

CVR Blida (W)

1 - 0

CM Batna (W)

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

16:15 - 09/02

Werribee City

3 - 0

North Geelong Warriors

16:15 - 09/02

Northcote City

1 - 3

Melbourne Victory FC (Youth)

16:30 - 09/02

Brunswick City

1 - 1

Eastern Lions SC

Israel B League

Israel B League

16:30 - 09/02

Ironi Modiin

1 - 2

M. Kiryat Malakhi

17:00 - 09/02

H. Bikat Hayarden

1 - 0

MS Hapoel Lod

17:35 - 09/02

Hapoel Raanana

2 - 0

Hapoel Bueine

17:40 - 09/02

Holon Yermiyahu

0 - 0

AS Ashdod

17:40 - 09/02

MS Tira

2 - 1

Tseirey Taybe

17:45 - 09/02

SC Maccabi Ashdod

0 - 2

Sport Club Dimona

18:00 - 09/02

Maccabi Yavne

0 - 1

Hapoel Herzliya

18:00 - 09/02

Maccabi Shaarayim

1 - 2

Hapoel Kfar Shalem

18:00 - 09/02

Nordia Jerusalem

2 - 1

S. Kafr Qasim

18:30 - 09/02

Hapoel Bnei Zalfa

0 - 1

H. Al Gharbiyee

18:30 - 09/02

M. Nujeidat Ahmed

1 - 1

Ironi Nesher

18:30 - 09/02

Maccabi Ahi Nazareth

1 - 0

Hapoel Kaukab

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:30 - 09/02

Moreton Bay United

5 - 1

Southside Eagles

16:30 - 09/02

Peninsula Power

6 - 0

Ipswich City

16:30 - 09/02

Mitchelton FC

0 - 5

Brisbane Olympic

Australia West Premier Bam Creative Night Series

Australia West Premier Bam Creative Night Series

17:30 - 09/02

Perth Glory (Youth)

1 - 1

Stirling Macedonia

19:30 - 09/02

Perth SC

2 - 2

Fremantle City

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 09/02

Queensland Lions(w)

2 - 3

Brisbane City (w)

Syrian League

Syrian League

18:00 - 09/02

Al-Wahda

1 - 2

Hutteen FC

18:00 - 09/02

Teshrin SC

0 - 0

Al-Jaish

18:00 - 09/02

Al-Horiyah

2 - 0

Al-Sahel(SYR)

18:00 - 09/02

Jableh SC

0 - 1

Al Ittihad (SYR)

18:00 - 09/02

Al Wathbah

0 - 0

Al-Taleiah

Israel Cup

Israel Cup

18:00 - 09/02

Tzeirey Kafr Kana

1 - 2

Hapoel Shmona

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

18:00 - 09/02

Genclerbirligi U19

1 - 1

Eskisehirspor U19

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 09/02

Kenya (W) U17

3 - 0

D.R. Congo U17 (w)

21:00 - 09/02

Equatorial Guinea (W) U17

0 - 3

Djibouti U17 (w)

21:00 - 09/02

Cameroon (w)U17

1 - 3

Uganda U17 (w)

22:00 - 09/02

Nigeria (w) U17

6 - 0

Central African Republic U17 (W)

22:59 - 09/02

Algeria (W) U17

2 - 0

Benin U17 (W)

22:59 - 09/02

Guinea U17 (w)

1 - 2

Burkina Faso U17 (W)

22:59 - 09/02

Morocco (w) football U17

11 - 0

Niger U17 (w)

22:59 - 09/02

Botswana U17 (w)

0 - 2

Burundi U17 (w)

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

19:25 - 09/02

Mudhar

0 - 0

Al-Rawdhah

Egypt Premier League Women

Egypt Premier League Women

19:40 - 09/02

Wadi Degla (w)

4 - 0

Talaea El Geish (W)

21:10 - 09/02

Al Amiria (w)

3 - 4

Tut Ankh Amun (W)

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

20:00 - 09/02

Bumamuru

1 - 1

Musongati FC

Tanzania First Division

Tanzania First Division

20:00 - 09/02

Transit Camp

2 - 2

Copco Veteran FC

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 09/02

Hapoel Acre FC

0 - 3

H. Ramat Gan

20:00 - 09/02

H. Umm Al Fahm

0 - 0

H. Rishon Lezion

20:00 - 09/02

Ironi Tiberias

0 - 2

Hapoel Afula

20:00 - 09/02

Maccabi Herzliya

3 - 1

Bnei Yehuda

20:00 - 09/02

Kafr Qasim

2 - 1

Maccabi Jaffa

Cúp Quốc gia UAE

Cúp Quốc gia UAE

20:30 - 09/02

Ittihad Kalba

0 - 2

Al Ain

22:59 - 09/02

Al-Wasl

2 - 1

Al Wehda(UAE)

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 09/02

Odisha FC

1 - 1

FC Goa

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

21:00 - 09/02

Al-Ansar (LIB)

4 - 1

Racing Beirut

Omani Federation Cup

Omani Federation Cup

21:30 - 09/02

Bahla

1 - 2

Sohar Club

21:30 - 09/02

ibri

0 - 1

Al-Seeb

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

21:30 - 09/02

Radnik Surdulica

0 - 3

Cukaricki Stankom

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

21:45 - 09/02

MC Oran

1 - 1

ASO Chlef

22:45 - 09/02

ES Setif

2 - 1

USM Khenchela

VĐQG Angola

VĐQG Angola

22:00 - 09/02

Kabuscorp do Palanca

0 - 3

Petro Atletico de Luanda

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

22:00 - 09/02

Pro Sesto U19

2 - 1

Carrarese U19

Niger Super League

Niger Super League

22:00 - 09/02

Renaissance CB

0 - 2

AS Douanes

VĐQG Romania

VĐQG Romania

22:00 - 09/02

FC Otelul Galati

1 - 0

Universitatea Craiova

01:00 - 10/02

Univ. Craiova

2 - 2

Universitaea Cluj

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

22:00 - 09/02

Benfica U19

2 - 0

FC Famalicao U19

Gambia GFA League

Gambia GFA League

22:59 - 09/02

Gambia Armed Force

2 - 1

Falcons FC

22:59 - 09/02

Samger FC

0 - 2

Bombada FC

Cyprus Division 3

Cyprus Division 3

22:59 - 09/02

Iraklis Yerolakkou

1 - 3

Ethnikos Latsion

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

22:59 - 09/02

Correcaminos II

2 - 1

Loros Universidad

06:00 - 10/02

Poza Rica

2 - 0

Huracanes Izcalli FC

07:00 - 10/02

Estudiantes Tecos

1 - 1

U.A. Zacatecas

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

22:59 - 09/02

NK Varazdin

1 - 0

Rudes

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:59 - 09/02

Mazatlan FC U23

1 - 1

Atlas U23

06:45 - 10/02

Tijuana U23

4 - 0

Queretaro U23

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

22:59 - 09/02

FC Politecnico

9 - 2

CD Novillos Neza

22:59 - 09/02

Halcones Zuniga SC

0 - 4

Cordobes Futbol Club

04:00 - 10/02

CD Halcones de Rayon

1 - 1

CD FC Cuervos Blancos

04:00 - 10/02

Corsarios de Campeche

0 - 1

Zorros FC

05:15 - 10/02

Club Atletico Toltecas FC

0 - 4

Tuzos Pachuca

Botola 2

Botola 2

22:59 - 09/02

DHJ Difaa Hassani Jadidi

2 - 1

Raja Beni Mellal

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

23:30 - 09/02

MSK Zilina

0 - 4

Slovan Bratislava

Bosnia & Herzegovina Cup

Bosnia & Herzegovina Cup

00:00 - 10/02

FK Velez Mostar

3 - 2

FK Tuzla City

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

00:00 - 10/02

Fiorentina U20

1 - 0

Juventus U20

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

00:00 - 10/02

Stal Mielec

2 - 1

Puszcza Niepolomice

02:30 - 10/02

Ruch Chorzow

0 - 1

Legia Warszawa

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 - 10/02

Corum Belediyespor

0 - 1

Umraniyespor

VĐQG Síp

VĐQG Síp

00:00 - 10/02

Omonia Nicosia

3 - 1

Anorthosis FC

00:00 - 10/02

AE Zakakiou

3 - 3

Othellos Athienou

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

00:30 - 10/02

SGS Essen (w)

4 - 4

RB Leipzig (w)

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:30 - 10/02

SC Vahr Blockdiek

2 - 0

BTS Neustadt

01:30 - 10/02

FC Brunninghausen

0 - 3

1. FC Gievenbeck

01:30 - 10/02

FC Oberneuland

0 - 2

OSC Bremerhaven

01:30 - 10/02

TSG Sprockhovel

0 - 1

SV Westfalia Rhynern

01:30 - 10/02

SC Victoria Hamburg

2 - 1

FC Union Tornesch

01:30 - 10/02

FC Suderelbe

1 - 1

USC Paloma

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

01:00 - 10/02

RCP Valverdeno

2 - 1

CP Montehermoso

01:30 - 10/02

UD Poblense

4 - 3

Llosetense

01:45 - 10/02

Pamplona

4 - 2

Beti Kozkor KE

02:30 - 10/02

CD Arnedo

0 - 3

Vianes

03:30 - 10/02

Teror

0 - 1

Las Palmas Atletico

04:00 - 10/02

CD Buzanada

1 - 1

Marino

04:00 - 10/02

UD Tamaraceite

3 - 2

Arucas CF

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

01:00 - 10/02

Viktoria koln

1 - 3

B. Dortmund (Youth)

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

01:00 - 10/02

Hertha BSC Youth

0 - 2

VSG Altglienicke

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:00 - 10/02

Oliveirense

1 - 2

SCU Torreense

VĐQG Malta

VĐQG Malta

01:00 - 10/02

Valletta FC

0 - 1

Birkirkara FC

BEL WC

BEL WC

01:30 - 10/02

Ladies Genk B (w)

0 - 7

Oud Heverlee Leuven (w)

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

01:30 - 10/02

Neuchatel Xamax

0 - 1

Bellinzona

02:15 - 10/02

Schaffhausen

1 - 1

Thun

02:15 - 10/02

FC Sion

4 - 1

Baden

Hạng 4 Pháp

Hạng 4 Pháp

01:30 - 10/02

Granville

2 - 2

Boulogne

01:30 - 10/02

FC Bergerac

0 - 0

Libourne Saint Seurin

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

01:30 - 10/02

Deinze U21

3 - 0

RWD Molenbeek U21

01:30 - 10/02

AS Eupen U21

4 - 0

FCV Dender EH U21

02:00 - 10/02

FC Liege (R)

1 - 0

Lierse U21

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

01:30 - 10/02

Dijon

1 - 1

Chateauroux

01:30 - 10/02

Epinal

3 - 1

Cholet So

01:30 - 10/02

Marignane Gignac

1 - 1

Villefranche

01:30 - 10/02

Nimes

1 - 0

Avranches

01:30 - 10/02

Red Star FC 93

2 - 0

Martigues

01:30 - 10/02

Versailles 78

0 - 0

Le Mans

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

02:00 - 10/02

Portuguesa FC

0 - 1

Academia Puerto Cabello

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

02:00 - 10/02

NAC Breda

2 - 2

FC Eindhoven

02:00 - 10/02

De Graafschap

0 - 2

Willem II

02:00 - 10/02

Jong PSV

3 - 0

Emmen

02:00 - 10/02

Roda JC

4 - 1

Dordrecht

02:00 - 10/02

SC Telstar

3 - 2

Helmond Sport

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

02:00 - 10/02

KMSK Deinze

0 - 0

Patro Eisden

02:00 - 10/02

Francs Borains

2 - 2

Club Brugge Ⅱ

England U21 Premier League

England U21 Premier League

02:00 - 10/02

Arsenal U21

1 - 1

Leeds United U21

02:00 - 10/02

Aston Villa U21

2 - 1

Everton U21

02:00 - 10/02

Fulham U21

1 - 2

Blackburn Rovers U21

02:00 - 10/02

West Ham U21

0 - 2

Chelsea U21

02:30 - 10/02

Brighton U21

2 - 0

Norwich City U21

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

02:30 - 10/02

Briton Ferry

3 - 4

Cambrian Clydach

02:30 - 10/02

Llanelli

4 - 0

Abbe Gavin Ni

03:00 - 10/02

Llanidloes Town

0 - 2

Gresford

VĐQG Áo

VĐQG Áo

02:30 - 10/02

Red Bull Salzburg

1 - 1

Sturm Graz

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

02:30 - 10/02

Eendracht Aalst

1 - 0

Zulte-Waregem II

02:30 - 10/02

Hades

1 - 3

KFC Houtvenne

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

02:30 - 10/02

Como

1 - 0

Brescia

Cúp FA Scotland

Cúp FA Scotland

02:30 - 10/02

Greenock Morton

2 - 1

Motherwell

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

02:45 - 10/02

Larne FC

2 - 0

Loughgall FC

02:45 - 10/02

Newry City

1 - 1

Ballymena United

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:45 - 10/02

Mantova

2 - 1

Triestina

02:45 - 10/02

Gubbio

4 - 0

Pescara

02:45 - 10/02

Pontedera

1 - 1

Arezzo

02:45 - 10/02

Rimini

0 - 2

Cesena

02:45 - 10/02

Sestri Levante

1 - 0

Perugia

02:45 - 10/02

Spal

1 - 0

Recanatese

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

02:45 - 10/02

Notts County

1 - 3

Gillingham

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:45 - 10/02

Carrigaline United

0 - 2

University College Cork

02:45 - 10/02

Malahide United

1 - 0

Kilbarrack United

ENG SD1

ENG SD1

02:45 - 10/02

Bishop·s Cleeve

0 - 2

Bristol Manor Farm

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

02:45 - 10/02

New Salamis

3 - 2

Grays Athletic

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

02:45 - 10/02

Bangor FC

3 - 1

Ards FC

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

02:45 - 10/02

Bala Town F.C.

0 - 1

The New Saints

02:45 - 10/02

Haverfordwest FC

1 - 1

Pontypridd

03:00 - 10/02

Aberystwyth Town

0 - 1

Colwyn Bay

Argentina Primera B

Argentina Primera B

03:00 - 10/02

Ferrocarril Midland

0 - 1

Los Andes

06:30 - 10/02

Argentino de Merlo

1 - 2

Club Atletico Acassuso

VĐQG Peru

VĐQG Peru

03:00 - 10/02

UTC Cajamarca

4 - 0

Univ.Cesar Vallejo

07:00 - 10/02

Cienciano

2 - 2

Sporting Cristal

Northern Ireland  League

Northern Ireland League

03:00 - 10/02

Limavady United

2 - 0

Warrenpoint Town

French Feminines D1

French Feminines D1

03:00 - 10/02

Reims (w)

0 - 3

Montpellier (w)

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

03:00 - 10/02

Mons Calpe SC

2 - 0

Manchester 62 FC

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

03:30 - 10/02

Tigres Zipaquira

0 - 0

Deportes Quindio

04:00 - 10/02

Cucuta

2 - 1

Barranquilla FC

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

04:15 - 10/02

2 de Mayo PJC

3 - 0

Sol de America

06:45 - 10/02

Sportivo Trinidense

1 - 3

Tacuary

Brazil Serie D

Brazil Serie D

04:30 - 10/02

Chapadinha FC

1 - 1

Pinheiro AC

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

05:00 - 10/02

Sport Recife

3 - 1

Treze FC

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

05:10 - 10/02

Ferrol Carril Oeste

0 - 2

Chacarita juniors

Brazil Campeonato Tocantinense

Brazil Campeonato Tocantinense

05:30 - 10/02

Tocantinopolis

2 - 1

Bela Vista TO

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

06:00 - 10/02

American Samoa (w)

1 - 7

Solomon Islands (W)

07:00 - 10/02

Tonga (w)

2 - 1

Vanuatu (w)

Brazil Supercopa Women

Brazil Supercopa Women

06:00 - 10/02

Kindermann (w)

3 - 1

Fluminense RJ (w)

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.