Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

19:30 - 10/02

Manchester City

2 - 0

Everton

La Liga

La Liga

03:00 - 10/02

Cadiz

0 - 2

Real Betis

Bundesliga

Bundesliga

02:30 - 10/02

Borussia Dortmund

3 - 0

SC Freiburg

Serie A

Serie A

02:45 - 10/02

Salernitana

1 - 3

Empoli

Ligue 1

Ligue 1

03:00 - 10/02

Marseille

1 - 1

Metz

VĐQG Úc

VĐQG Úc

15:45 - 09/02

Adelaide United

3 - 3

Perth Glory

11:45 - 10/02

Wellington Phoenix

2 - 0

Western United FC

13:30 - 10/02

Melbourne Victory

0 - 1

FC Macarthur

14:00 - 10/02

Brisbane Roar

5 - 1

Melbourne City

15:45 - 10/02

Central Coast

1 - 3

Sydney FC

VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 - 10/02

Estrela da Amadora

3 - 0

Portimonense

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 09/02

CA Huracan

0 - 0

Independiente

05:00 - 10/02

Estudiantes La Plata

2 - 0

CA Tigre

05:00 - 10/02

Union Santa Fe

1 - 3

Newells Old Boys

07:15 - 10/02

Racing Club

4 - 1

San Lorenzo

07:15 - 10/02

Velez Sarsfield

3 - 1

Gimnasia La Plata

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 10/02

Mazatlan FC

2 - 0

Atlas

10:10 - 10/02

Club Tijuana

1 - 1

Queretaro FC

VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

02:00 - 10/02

RKC Waalwijk

2 - 0

NEC Nijmegen

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

03:00 - 10/02

Sheff Wed

2 - 0

Birmingham City

La Liga 2

La Liga 2

02:30 - 10/02

Levante

0 - 0

Leganes

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

00:30 - 10/02

Hamburger SV

3 - 4

Hannover 96

00:30 - 10/02

SV Wehen Wiesbaden

1 - 1

Nurnberg

19:00 - 10/02

E. Braunschweig

2 - 0

Karlsruher SC

19:00 - 10/02

Fortuna Dusseldorf

1 - 1

SV Elversberg

19:00 - 10/02

Magdeburg

1 - 0

St. Pauli

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 - 10/02

Adana Demirspor

1 - 3

Kasimpasa

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

02:45 - 10/02

Sint-Truidense

1 - 0

Kortrijk

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

19:00 - 09/02

Muang Thong United

1 - 2

Bangkok United FC

18:30 - 10/02

Khonkaen United

1 - 0

Chonburi Shark FC

19:00 - 10/02

Prachuap Khiri Khan

1 - 1

BG Pathum United

Brazil Campeonato Mineiro

Brazil Campeonato Mineiro

07:00 - 09/02

Athletic Club MG

0 - 2

Atletico Mineiro

02:30 - 10/02

Cruzeiro (MG)

3 - 0

CA Patrocinense

Brazil Campeonato Paulista

Brazil Campeonato Paulista

07:00 - 09/02

Palmeiras

2 - 0

Ituano SP

07:30 - 09/02

Guarani SP

0 - 1

Inter de Limeira

Brazil Campeonato Carioca

Brazil Campeonato Carioca

07:15 - 09/02

Vasco da Gama

1 - 0

Audax Rio RJ

07:30 - 09/02

Fluminense RJ

1 - 0

Sampaio Correa (RJ)

05:15 - 10/02

Boavista S.C.

2 - 2

Portuguesa RJ

Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 - 09/02

SD Aucas

1 - 0

FC Nacional Asuncion

Hạng 2 Mexico

Hạng 2 Mexico

08:05 - 09/02

Monarcas Morelia

3 - 1

Tlaxcala FC

06:05 - 10/02

Leones Negros

2 - 0

Cancun FC

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:06 - 09/02

Atlas (w)

0 - 4

Tijuana (w)

10:10 - 09/02

Juarez FC (w)

3 - 2

Mazatlan FC (w)

06:00 - 10/02

Saint Louis Athletica (w)

3 - 5

Cruz Azul (w)

06:00 - 10/02

Guadalajara (w)

10 - 2

Santos Laguna (w)

06:00 - 10/02

Toluca (w)

0 - 7

Tigres (w)

08:00 - 10/02

Pachuca (w)

0 - 1

Leon (W)

08:00 - 10/02

Unam Pumas (w)

2 - 3

Monterrey (w)

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 09/02

Patriotas FC

0 - 0

Atletico Nacional

06:10 - 10/02

Jaguares de Cordoba

1 - 0

Aguilas Doradas

08:20 - 10/02

Deportivo Cali

4 - 0

Boyaca Chico

VĐQG Panama

VĐQG Panama

08:30 - 09/02

CD Arabe Unido

2 - 0

Plaza Amador

VĐQG Costa Rica

VĐQG Costa Rica

09:00 - 09/02

Alajuelense

3 - 2

Puntarenas

India Mumbai Super Division

India Mumbai Super Division

12:50 - 09/02

Young Guns FC

2 - 2

West Zone United

17:10 - 09/02

KSA Juniors

1 - 1

Iron Born FC U19

India Delhi Senior Division

India Delhi Senior Division

13:00 - 09/02

CISF

2 - 2

Vatika FC

Australia Victoria PL 1 U23

Australia Victoria PL 1 U23

14:15 - 09/02

Northcote City U23

1 - 5

Melbourne Victory U23

14:15 - 09/02

Werribee City U23

0 - 2

North Geelong Warriors U23

14:30 - 09/02

Brunswick City U23

1 - 0

Eastern Lions U23

12:30 - 10/02

Langwarrin U23

1 - 2

Bentleigh Greens U23

Australia SA Cup Women

Australia SA Cup Women

14:45 - 09/02

Adelaide City (w)

1 - 3

Adelaide Comets (w)

W-League Úc

W-League Úc

15:00 - 09/02

WS Wanderers (w)

2 - 1

Newcastle Jets (w)

13:00 - 10/02

Central Coast (w)

1 - 1

Melbourne Victory (w)

13:30 - 10/02

Melbourne City (w)

0 - 0

Sydney FC (w)

18:30 - 10/02

Perth Glory (w)

2 - 2

Canberra United (w)

Giao Hữu

Giao Hữu

15:00 - 09/02

Alania Vladikavkaz

1 - 3

SKA Khabarovsk

15:00 - 09/02

FC Novorossiysk

2 - 1

FK Krasnodar 2

15:30 - 09/02

Alashkert

2 - 2

Tyumen

16:00 - 09/02

Kisvarda II

3 - 1

Tarpa SC

16:30 - 09/02

Vendsyssel

1 - 0

FC Avan Academy

16:30 - 09/02

Stabaek (w)

3 - 1

Fortuna Alesund (w)

17:00 - 09/02

Neman Grodno

0 - 0

Dnepr Rohachev

17:00 - 09/02

Jezero Plav

2 - 3

Semendrija 1924

17:00 - 09/02

IFK Norrkoping FK

1 - 1

Brann

18:00 - 09/02

Stal Rzeszow

2 - 3

LKS Nieciecza

18:00 - 09/02

Lokomotiv Sofia

1 - 2

Sportist Svoge

18:00 - 09/02

Rosenborg

2 - 1

Aalesund FK

19:00 - 09/02

CSKA Moscow

1 - 2

FK Sochi

19:00 - 09/02

Trans Narva

3 - 2

Siauliai

19:00 - 09/02

FK Teteks Tetovo

3 - 3

KF Arsimi

19:00 - 09/02

Valerenga

1 - 2

Stromsgodset

19:10 - 09/02

Lokomotiv Plovdiv

1 - 0

Etar

19:20 - 09/02

Yantra Gabrovo

1 - 0

Ludogorets Razgrad II

19:30 - 09/02

Dunaujvaros PASE

0 - 2

Komarom VSE

20:00 - 09/02

Dinamo Brest

8 - 0

Naftan Novopolock

20:00 - 09/02

Santos

2 - 2

Al Duhail

20:00 - 09/02

Lafnitz

0 - 2

NK Brinje Grosuplje

20:00 - 09/02

Rubin Kazan

1 - 2

St.Polten

20:00 - 09/02

Akron Togliatti

1 - 2

Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00 - 09/02

Alania Vladikavkaz

1 - 2

SKA Khabarovsk

21:00 - 09/02

Dynamo Kyiv

1 - 1

FK Shkendija 79

21:00 - 09/02

Gedania Gdansk

2 - 1

Cartusia

21:00 - 09/02

Orebro

1 - 0

Brommapojkarna

21:00 - 09/02

AC Horsens

0 - 2

Kalmar

21:00 - 09/02

Rosenborg BK (w)

1 - 1

LSK Kvinner (w)

21:00 - 09/02

Wacker Burghausen

0 - 0

SV Ried

21:30 - 09/02

FK Leningradets

0 - 0

FC Novorossiysk

21:30 - 09/02

FC Metalurgi Rustavi

0 - 2

Corvinul Hunedoara

21:45 - 09/02

Al-Ettifaq

2 - 0

DC United

22:00 - 09/02

Kristiansund BK

2 - 1

Ranheim IL

22:00 - 09/02

Bohemians

1 - 0

Cork City

22:00 - 09/02

Metalist 1925 Kharkiv

4 - 0

Brentford B

22:00 - 09/02

Al Rayyan

4 - 2

Zenit St. Petersburg

22:30 - 09/02

Stjordals Blink

1 - 0

Nardo FK

22:45 - 09/02

Al Ahli(UAE)

0 - 5

Spartak Moscow

22:59 - 09/02

SV Stripfing Weiden

4 - 2

Traiskirchen

23:30 - 09/02

Vitkovice

0 - 4

Trinec

23:30 - 09/02

Flyeralarm Admira

1 - 2

SR Donaufeld Wien

23:30 - 09/02

Horovice

3 - 2

SK Kladno

00:00 - 10/02

First Wien 1894

8 - 1

SV Austria

00:00 - 10/02

SV Ried

4 - 0

WSC Hertha Wels

00:00 - 10/02

SV Horn

0 - 1

Floridsdorfer AC

00:30 - 10/02

Orn-Horten

0 - 1

Kjelsas

00:30 - 10/02

Wiener SC

2 - 1

Stadlau

01:00 - 10/02

FC Cincinnati

4 - 3

Philadelphia Union

01:00 - 10/02

Vfr Aalen

1 - 0

Normannia Gmund

01:00 - 10/02

FBK Karlstad

5 - 1

IF Karlstad Fotboll

01:00 - 10/02

Tartu Kalev

2 - 1

Elva

01:20 - 10/02

SV Wals-Grunau

2 - 1

SV Friedburg Pondorf

01:30 - 10/02

FC Giessen

3 - 0

FC Eddersheim

01:30 - 10/02

SC Mannsdorf

4 - 2

SV Donau

01:30 - 10/02

FV Dudenhofen

1 - 1

TuS Russingen

02:00 - 10/02

Sarpsborg 08

2 - 0

AIK Solna

02:45 - 10/02

Drogheda United

2 - 1

Bray Wanderers

02:45 - 10/02

Waterford United

3 - 2

Treaty United

03:00 - 10/02

Shamrock Rovers

3 - 1

St. Patricks Athletic

12:00 - 10/02

Hiroshima Sanfrecce

1 - 2

Gamba Osaka

12:00 - 10/02

Kashima Antlers

1 - 0

Mito Hollyhock

12:00 - 10/02

FC Gifu

1 - 2

Nagoya Grampus

15:00 - 10/02

Energetik-BGU Minsk

1 - 0

FC Minsk

15:00 - 10/02

FK Vitebsk

0 - 3

FC Torpedo Zhodino

15:15 - 10/02

Opava

1 - 1

Jednota Banova

15:30 - 10/02

Dinamo Minsk

3 - 2

FC Belshina Babruisk

16:00 - 10/02

Botev Vratsa

1 - 0

CSKA 1948 Sofia II

16:00 - 10/02

Benesov

0 - 0

Taborsko Akademie

16:00 - 10/02

SK Motorlet Praha

2 - 1

SK Cesky Brod

16:00 - 10/02

FK Kolin

2 - 4

Povltava FA

16:00 - 10/02

Hlucin

1 - 1

Unie Hlubina

16:00 - 10/02

Slavia Kromeriz

0 - 0

Brno B

16:00 - 10/02

Sokol

0 - 0

Neftekhimik Nizhnekamsk

16:00 - 10/02

Obolon Kiev

1 - 1

HB Koge

16:00 - 10/02

Dinamo Tbilisi II

1 - 1

FC Sioni Bolnisi

16:00 - 10/02

DEAC

0 - 0

Tiszaujvaros

16:00 - 10/02

FC Szeged II

2 - 2

Korosladany MSK

16:00 - 10/02

FC Gomel

1 - 0

FK Bumprom

16:00 - 10/02

Tatran Presov

4 - 0

Spisska Nova Ves

16:00 - 10/02

Kiraly SZE

0 - 5

Csornai SE

16:00 - 10/02

Szolnoki MAV FC

7 - 0

Mezoturi AFC

16:00 - 10/02

Legia Warszawa B

0 - 0

Mazovia Minsk Mazowiecki

16:10 - 10/02

Spolana Neratovice

0 - 2

SK Zapy

16:15 - 10/02

FC Pisek

2 - 2

Marila Pribram

16:15 - 10/02

Preddie J

1 - 1

Most Mus

16:30 - 10/02

Paide Linnameeskond B

1 - 2

Tallinna FC Ararat TTU

16:30 - 10/02

MSK Zilina B

1 - 4

Banik Ostrava B

16:30 - 10/02

Bayern Munchen (Youth)

1 - 0

Slavia Prague B

16:30 - 10/02

Tatran LM

5 - 1

Stara Lubovna

16:30 - 10/02

Strogino Moscow

0 - 1

Arsenal Tula Youth

16:30 - 10/02

Slovan Liberec II

2 - 4

Viktoria Plzen B

17:00 - 10/02

Hranice KUNZ

0 - 2

Povazska Bystrica

17:00 - 10/02

Mohacs

1 - 0

Baja

17:00 - 10/02

Sokol Brozany

2 - 2

Dukla Praha B

17:00 - 10/02

Carina Gubin

1 - 2

Gornik Polkowice

17:00 - 10/02

Karlovy Vary Dvory

1 - 0

SK Petrin Plzen

17:00 - 10/02

Sokol Dolna Zdana

2 - 3

SKF Sered

17:00 - 10/02

FC Timisoara

0 - 0

ACS Dumbravita

17:00 - 10/02

Slovan Duslo Sala

4 - 1

Inter Bratislava

17:00 - 10/02

Qviding FIF

1 - 2

Ahlafors IF

17:00 - 10/02

Zaglebie Lubin B

1 - 0

Pardubice B

17:00 - 10/02

FC Artmedia Petrzalka

2 - 4

SK Prostejov

17:00 - 10/02

Deutschlandsberger SC

0 - 2

Grazer AK

17:00 - 10/02

III.Keruleti TUE

0 - 0

ESMTK Budapest

17:00 - 10/02

Sparta Praha B

2 - 0

Jablonec B

17:00 - 10/02

SC Sopron

2 - 1

SV St Margarethen

17:00 - 10/02

FC Steaua Bucuresti

0 - 1

Alexandria

17:00 - 10/02

SK Slovan Varnsdorf

6 - 3

Usti nad Labem

17:00 - 10/02

Veszprem

6 - 0

Balatonlelle SE

17:00 - 10/02

Tatabanya

0 - 0

RCO Agde

17:00 - 10/02

Szekszard UFC

2 - 0

Bonyhad Volgyseg

17:00 - 10/02

REAC

4 - 1

Epitok

17:00 - 10/02

Sokol Tasovice

2 - 4

SC Znojmo

17:00 - 10/02

Sieradz

2 - 0

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

17:00 - 10/02

FV Offenburg

4 - 1

SV 08 Kuppenheim

17:00 - 10/02

Lisen

2 - 1

STK Samorin

17:00 - 10/02

Bekescsaba

4 - 0

FC Zalau

17:00 - 10/02

Stal Stalowa Wola

5 - 1

Avia Swidnik

17:00 - 10/02

KSZO Ostrowiec

1 - 4

Czarni Polaniec

17:00 - 10/02

Glostrup FK

0 - 2

Greve Fodbold

17:00 - 10/02

Raca Bratislava

4 - 1

Tomasov

17:00 - 10/02

Ivancsa

1 - 2

putnok Vse

17:00 - 10/02

Chrobry Glogow

2 - 0

Gawin Sleza Wroclaw

17:00 - 10/02

Slovan Bratislava B

3 - 1

Sardice

17:00 - 10/02

KS Legionovia Legionowo

0 - 0

Wisla Pulawy

17:00 - 10/02

Vysocina jihlava

3 - 2

Slovan Rosice

17:00 - 10/02

Nagykanizsai TE 1866

2 - 0

Balatonfuredi FC

17:00 - 10/02

FK Graffin Vlasim

4 - 3

FK MAS Taborsko

17:00 - 10/02

Chrudim

2 - 2

Dukla Prague

17:00 - 10/02

Hatvan

1 - 1

BKV Elore

17:00 - 10/02

Neman Grodno

4 - 0

Naftan Novopolock

17:15 - 10/02

FC Mynai

1 - 1

Metalist Kharkiv

17:15 - 10/02

FC Torpedo Zhodino

2 - 0

Luki Energiya

17:30 - 10/02

CSKA Sofia

1 - 0

Septemvri Sofia

17:30 - 10/02

Shakhter Soligorsk

2 - 1

FK Isloch Minsk

17:30 - 10/02

Skra Czestochowa

0 - 2

MKS Kluczbork

17:30 - 10/02

Wisla Krakow

1 - 0

Gornik Leczna

17:30 - 10/02

Pitea IF

2 - 2

Bodens BK

17:30 - 10/02

Warta Gorzów Wielkopolski

2 - 2

MKS Notec Czarnkow

17:30 - 10/02

ND Gorica

2 - 0

Rukh Vynnyky

18:00 - 10/02

Degerfors IF

5 - 0

Orebro Syrianska IF

18:00 - 10/02

FK Znamya Noginsk

2 - 3

Baltika-BFU Kaliningrad

18:00 - 10/02

LKS Lomza

3 - 1

Wigry Suwalki

18:00 - 10/02

Siegburger SV 04

3 - 2

Engers

18:00 - 10/02

Holstebro BK

0 - 3

VSK Arhus

18:00 - 10/02

Paksi B

4 - 1

Kaposvar

18:00 - 10/02

Khust City

0 - 3

Prykarpattya Ivano Frankivsk

18:00 - 10/02

Tekstilac

0 - 0

FK Backa Backa Palanka

18:00 - 10/02

Korona II Kielce

1 - 5

Pogon Grodzisk

18:00 - 10/02

Wisla Krakow II

1 - 2

Sandecja Nowy Sacz

18:00 - 10/02

Karkonosze Jelenia Gora

3 - 4

Miedz Legnica II

18:00 - 10/02

Pogon Siedlce

1 - 0

Podlasie Biala Podlaska

18:00 - 10/02

Beech Sigit

1 - 3

Monori SE

18:00 - 10/02

AB Tarnby

1 - 3

Vanlose

18:00 - 10/02

LKS Nieciecza

1 - 1

Stal Rzeszow

18:00 - 10/02

Ruch Chorzow

0 - 0

GKS Jastrzebie

18:00 - 10/02

KARCAG SE

1 - 2

Crisul Chisineu Cris

18:00 - 10/02

Hegelmann Litauen

5 - 2

DFK Dainava Alytus

18:00 - 10/02

Nove Sady

0 - 5

SSK Bilovec

18:00 - 10/02

Chojniczanka Chojnice

0 - 0

Radunia Stezyca

18:00 - 10/02

Astoria Walldorf

2 - 2

Rot-Weiss Walldorf

18:00 - 10/02

Odra Opole

2 - 1

GKS Katowice

18:00 - 10/02

Randers FC

3 - 0

IK Sirius FK

18:00 - 10/02

Ham-Kam

2 - 1

Lyngby

18:00 - 10/02

Bahlinger

2 - 2

TSG Balingen

18:10 - 10/02

SC Gleisdorf

1 - 3

SV Oberwart

18:15 - 10/02

Falkenberg

0 - 3

Varbergs BoIS FC

18:15 - 10/02

Ferencvarosi TC B

0 - 2

Cigand SE

18:30 - 10/02

Slavia Kromeriz

0 - 3

TJ Start Brno

18:30 - 10/02

MSK Zilina U19

4 - 2

Banik Ostrava U19

18:30 - 10/02

Botev Plovdiv

0 - 0

FC Hebar Pazardzhik

18:30 - 10/02

Zawisza Bydgoszcz SA

1 - 5

Olimpia Grudziadz

18:30 - 10/02

OKS Stomil Olsztyn

1 - 2

Wikielec

19:00 - 10/02

SU Rebenland

3 - 3

SV Frauental

19:00 - 10/02

SpVg Schonnebeck

5 - 3

DJK St.Tonis

19:00 - 10/02

Skovde AIK

0 - 1

FC Trollhattan

19:00 - 10/02

Strommen

2 - 1

Follo

19:00 - 10/02

SG Barockstadt

4 - 1

SV Weidenhausen

19:00 - 10/02

Middelfart G og

0 - 1

Skive IK

19:00 - 10/02

Fuzesgyarmati SK

2 - 1

Senyo Carnifex

19:00 - 10/02

Angelholms FF

3 - 0

Laholms FK

19:00 - 10/02

FC Dunav Ruse

1 - 2

Lokomotiv GO

19:00 - 10/02

FK Makedonija

1 - 1

KF Besa Doberdoll

19:00 - 10/02

Syrianska FC

4 - 0

Huddinge IF

19:00 - 10/02

Torns IF

2 - 1

IF Lodde

19:00 - 10/02

Eskilstuna United (w)

1 - 4

Orebro Soder (w)

19:00 - 10/02

TSV Steinbach Haiger

7 - 0

Eintracht Trier

19:00 - 10/02

Strindheim IL

0 - 0

Tiller

19:00 - 10/02

Marek Dupnitza

3 - 0

Rilski sportist

19:00 - 10/02

Skala Stryi

0 - 1

FC Victoria Mykolaivka

19:00 - 10/02

Aland United (w)

0 - 3

AIK Solna (w)

19:00 - 10/02

Landskrona BoIS

3 - 2

Trelleborgs FF

19:00 - 10/02

Bulle

2 - 1

Bavois

19:00 - 10/02

FK Metalac

1 - 2

Borac Cacak

19:00 - 10/02

Podhale Nowy Targ

1 - 0

Rekord Bielsko-Biala

19:00 - 10/02

Suduva

0 - 0

BFC Daugavpils

19:00 - 10/02

FK Kumanovo

0 - 1

FK Bashkimi

19:00 - 10/02

Esbjerg

6 - 0

Midtjylland

19:00 - 10/02

Chrobry Glogow

2 - 2

Swit Szczecin

19:00 - 10/02

Szentlorinc SE

2 - 1

Bijelo Brdo

19:00 - 10/02

Belasica Strumica

0 - 1

Septemvri Simitli

19:00 - 10/02

Vihren Sandanski

2 - 3

Pirin Gotse Delchev

19:00 - 10/02

Askoe Oedt

0 - 2

LASK (Youth)

19:00 - 10/02

Chernomorets 1919

0 - 0

Spartak Plovdiv

19:00 - 10/02

JK Tallinna Kalev (w)

2 - 1

Tallinna FC Ararat (W)

19:00 - 10/02

Znicz Pruszkow

1 - 2

KP Calisia Kalisz

19:00 - 10/02

Baerum SK

0 - 4

Frigg

19:00 - 10/02

Ullensaker/Kisa IL

0 - 3

Skeid Oslo

19:00 - 10/02

Brommapojkarna (w)

5 - 0

IK Uppsala (w)

19:00 - 10/02

Nordsjaelland

3 - 0

Hacken

19:00 - 10/02

Beroe Stara Zagora

3 - 0

Spartak Pleven

19:00 - 10/02

Pirin Blagoevgrad

1 - 0

Belasitsa Petrich

19:00 - 10/02

Blansko

2 - 4

Sokol Lanzho

19:15 - 10/02

Breitenrain

2 - 4

Delemont

19:15 - 10/02

Hammarby TFF

3 - 0

Enskede IK

19:30 - 10/02

Dinamo Brest

0 - 1

Dnepr Rohachev

19:30 - 10/02

IK Brage

0 - 2

Sandvikens IF

Israel C League

Israel C League

15:30 - 09/02

Sporting Club Tel Aviv

1 - 3

Inter Aliya Tel Aviv

16:00 - 09/02

Maccabi Kiryat Gat

3 - 2

Hapoel Ironi Gedera

16:00 - 09/02

MS Tirat HaCarmel

1 - 2

Beitar Haifa Yakov

17:00 - 09/02

Beitar Ramat Gan

0 - 3

H. Mahane Yehuda

17:00 - 09/02

SC Ramla

1 - 1

SC Shicun Hamizrah

18:30 - 09/02

H. Hod HaSharon

0 - 0

Beitar Tel Aviv Ramla

18:30 - 09/02

Maccabi Neve Shaanan Eldad

2 - 1

Maccabi Ahva Fureidis

18:30 - 09/02

Ironi Bnei Kabul

1 - 0

Maccabi Ironi Yafia

18:30 - 09/02

Ahali Tamra

0 - 0

Beitar Nahariya

18:30 - 09/02

Hapoel Yafia

2 - 1

H. Tirat Karmel

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

15:30 - 09/02

Rajasthan Club

1 - 0

Real Kashmir FC

20:30 - 09/02

Inter Kashi

2 - 4

Gokulam Kerala FC

18:00 - 10/02

Churchill Brothers

1 - 1

Namdhari FC

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

16:00 - 09/02

Hy lạp (w) U17

0 - 0

Hungary (w) U17

19:00 - 09/02

Đức U16

3 - 2

Nhật bản U16

22:00 - 09/02

Bồ đào nha U16

6 - 2

Hà Lan U16

09:00 - 10/02

Costa Rica (W)

0 - 4

OL Reign Reign (w)

16:00 - 10/02

Romania U17

4 - 1

Moldova U17

18:00 - 10/02

Đức U17

0 - 7

Tây ban nha U17

18:30 - 10/02

Greece U19

1 - 2

Turkey U19

19:00 - 10/02

Cộng hòa Séc U17

0 - 1

Thụy điển U17

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

16:00 - 09/02

Brothers Union

2 - 3

Abahani Limited

16:00 - 09/02

Rahmatganj MFS

1 - 1

Mohammedan Dhaka

16:00 - 10/02

Chittagong Abahani

2 - 1

Sheikh Russel KC

16:00 - 10/02

Bangladesh Police

0 - 3

Bashundhara Kings

16:00 - 10/02

Sheikh Jamal

1 - 0

Fortis Limited

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

16:00 - 09/02

Green Gully Cavaliers

1 - 0

Moreland City

16:30 - 09/02

Oakleigh Cannons

3 - 0

Manningham Blues

11:15 - 10/02

Avondale FC

4 - 3

Dandenong City SC

14:00 - 10/02

Port Melbourne

0 - 0

St Albans Saints

14:15 - 10/02

Altona Magic

0 - 1

Heidelberg United

15:00 - 10/02

Dandenong Thunder

1 - 2

Hume City

Azerbaijan Division 2

Azerbaijan Division 2

16:00 - 09/02

Irəvan FK

1 - 2

FK Mughan

17:00 - 09/02

Zaqatala FK

1 - 1

Qaradag Lokbatan

Algeria Womens Cup

Algeria Womens Cup

16:10 - 09/02

Afak Relizane(w)

0 - 0

JF Khroub(w)

16:10 - 09/02

ASE Alger Centre (w)

0 - 1

FC Constantine(w)

16:20 - 09/02

FC Bejaia(w)

3 - 1

AS Oran Centre (w)

16:30 - 09/02

CVR Blida (W)

1 - 0

CM Batna (W)

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

16:15 - 09/02

Werribee City

3 - 0

North Geelong Warriors

16:15 - 09/02

Northcote City

1 - 3

Melbourne Victory FC (Youth)

16:30 - 09/02

Brunswick City

1 - 1

Eastern Lions SC

13:30 - 10/02

Caroline Springs FC

3 - 2

Melbourne Heart (Youth)

15:00 - 10/02

Langwarrin

3 - 0

Bentleigh greens

Israel B League

Israel B League

16:30 - 09/02

Ironi Modiin

1 - 2

M. Kiryat Malakhi

17:00 - 09/02

H. Bikat Hayarden

1 - 0

MS Hapoel Lod

17:35 - 09/02

Hapoel Raanana

2 - 0

Hapoel Bueine

17:40 - 09/02

Holon Yermiyahu

0 - 0

AS Ashdod

17:40 - 09/02

MS Tira

2 - 1

Tseirey Taybe

17:45 - 09/02

SC Maccabi Ashdod

0 - 2

Sport Club Dimona

18:00 - 09/02

Maccabi Yavne

0 - 1

Hapoel Herzliya

18:00 - 09/02

Maccabi Shaarayim

1 - 2

Hapoel Kfar Shalem

18:00 - 09/02

Nordia Jerusalem

2 - 1

S. Kafr Qasim

18:30 - 09/02

Hapoel Bnei Zalfa

0 - 1

H. Al Gharbiyee

18:30 - 09/02

M. Nujeidat Ahmed

1 - 1

Ironi Nesher

18:30 - 09/02

Maccabi Ahi Nazareth

1 - 0

Hapoel Kaukab

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

16:30 - 09/02

Moreton Bay United

5 - 1

Southside Eagles

16:30 - 09/02

Peninsula Power

6 - 0

Ipswich City

16:30 - 09/02

Mitchelton FC

0 - 5

Brisbane Olympic

12:45 - 10/02

Caboolture FC

3 - 2

Redlands United FC

12:45 - 10/02

Gold Coast United

6 - 1

Moreton City II

14:00 - 10/02

Gold Coast Knights

4 - 0

SWQ Thunder

15:15 - 10/02

Rochedale Rovers

1 - 2

Logan Lightning

Australia West Premier Bam Creative Night Series

Australia West Premier Bam Creative Night Series

17:30 - 09/02

Perth Glory (Youth)

1 - 1

Stirling Macedonia

19:30 - 09/02

Perth SC

2 - 2

Fremantle City

17:00 - 10/02

Olympic Kingsway SC

1 - 0

Western Knights

17:00 - 10/02

Perth RedStar

1 - 0

Balcatta FC

19:00 - 10/02

Bayswater City

3 - 1

Floreat Athena

19:00 - 10/02

Armadale SC

4 - 2

Inglewood United

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

17:30 - 09/02

Queensland Lions(w)

2 - 3

Brisbane City (w)

13:00 - 10/02

Peninsula Power (w)

3 - 5

Mitchelton (w)

14:00 - 10/02

FQ QAS (w)

0 - 4

Sunshine Coast Wanderers FC (W)

Syrian League

Syrian League

18:00 - 09/02

Al-Wahda

1 - 2

Hutteen FC

18:00 - 09/02

Teshrin SC

0 - 0

Al-Jaish

18:00 - 09/02

Al-Horiyah

2 - 0

Al-Sahel(SYR)

18:00 - 09/02

Jableh SC

0 - 1

Al Ittihad (SYR)

18:00 - 09/02

Al Wathbah

0 - 0

Al-Taleiah

18:00 - 10/02

Al futowa

0 - 1

Al-Karamah

Israel Cup

Israel Cup

18:00 - 09/02

Tzeirey Kafr Kana

1 - 2

Hapoel Shmona

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

18:00 - 09/02

Genclerbirligi U19

1 - 1

Eskisehirspor U19

16:00 - 10/02

Goztepe U19

1 - 0

Bursaspor U19

16:00 - 10/02

Bodrumspor U19

2 - 2

Adanaspor U19

16:00 - 10/02

Altay Spor KulubuU19

2 - 4

Umraniyespor U19

16:00 - 10/02

Manisa Bele U19

2 - 0

Keciorengucu U19

16:10 - 10/02

Bayrampasa U19

0 - 1

Bandirmaspor U19

Atlantic Ocean Cup

Atlantic Ocean Cup

18:00 - 09/02

Elfsborg

1 - 2

Silkeborg

20:00 - 09/02

Real Salt Lake

3 - 0

KI Klaksvik

22:59 - 09/02

Midtjylland

0 - 1

Fredrikstad

01:00 - 10/02

Brondby IF

1 - 3

IFK Goteborg

Iran Cup

Iran Cup

18:30 - 09/02

Havadar SC

1 - 0

Esteghlal Khozestan

18:30 - 09/02

Malavan

1 - 0

Shahr Raz FC

18:30 - 09/02

Nassaji Mazandaran

0 - 1

Aluminium Arak

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 09/02

Hadiya Hossana

1 - 0

Bahir Dar Kenema FC

22:00 - 09/02

Hawassa City FC

2 - 0

Hambericho Durame

19:00 - 10/02

Adama City

1 - 1

Fasil Kenema

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

19:00 - 09/02

Kenya (W) U17

3 - 0

D.R. Congo U17 (w)

21:00 - 09/02

Equatorial Guinea (W) U17

0 - 3

Djibouti U17 (w)

21:00 - 09/02

Cameroon (w)U17

1 - 3

Uganda U17 (w)

22:00 - 09/02

Nigeria (w) U17

6 - 0

Central African Republic U17 (W)

22:59 - 09/02

Algeria (W) U17

2 - 0

Benin U17 (W)

22:59 - 09/02

Guinea U17 (w)

1 - 2

Burkina Faso U17 (W)

22:59 - 09/02

Morocco (w) football U17

11 - 0

Niger U17 (w)

22:59 - 09/02

Botswana U17 (w)

0 - 2

Burundi U17 (w)

Azerbaijan Cup

Azerbaijan Cup

19:00 - 09/02

FK Gilan Gabala

2 - 0

Araz Nakhchivan

22:00 - 09/02

FC Neftci Baku

1 - 1

Standard Sumgayit

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Hạng 2 Ả Rập Xê Út

19:25 - 09/02

Mudhar

0 - 0

Al-Rawdhah

Egypt Division 2

Egypt Division 2

19:30 - 09/02

El Wasta

1 - 0

Bny Mazar

19:30 - 09/02

Moslemen Qena

0 - 1

Tahta SC

19:30 - 09/02

Fayoum

1 - 1

Tersana SC

Egypt Premier League Women

Egypt Premier League Women

19:40 - 09/02

Wadi Degla (w)

4 - 0

Talaea El Geish (W)

21:10 - 09/02

Al Amiria (w)

3 - 4

Tut Ankh Amun (W)

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

20:00 - 09/02

Bumamuru

1 - 1

Musongati FC

Tanzania First Division

Tanzania First Division

20:00 - 09/02

Transit Camp

2 - 2

Copco Veteran FC

Israel Leumit League

Israel Leumit League

20:00 - 09/02

Hapoel Acre FC

0 - 3

H. Ramat Gan

20:00 - 09/02

H. Umm Al Fahm

0 - 0

H. Rishon Lezion

20:00 - 09/02

Ironi Tiberias

0 - 2

Hapoel Afula

20:00 - 09/02

Maccabi Herzliya

3 - 1

Bnei Yehuda

20:00 - 09/02

Kafr Qasim

2 - 1

Maccabi Jaffa

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 09/02

Airtel Kitara FC

1 - 1

SC Villa

22:59 - 09/02

NEC FC Bugolobi

2 - 0

Mbarara City

Tanzania Ligue 1

Tanzania Ligue 1

20:00 - 09/02

Simba SC

1 - 1

Azam

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 09/02

KVZSC

1 - 0

Chipukizi FC

20:15 - 09/02

Mlandege FC

1 - 0

Kipanga FC

Cúp Quốc gia UAE

Cúp Quốc gia UAE

20:30 - 09/02

Ittihad Kalba

0 - 2

Al Ain

22:59 - 09/02

Al-Wasl

2 - 1

Al Wehda(UAE)

Indian Super League

Indian Super League

21:00 - 09/02

Odisha FC

1 - 1

FC Goa

18:30 - 10/02

Northeast United

3 - 2

East Bengal

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

21:00 - 09/02

Al-Ansar (LIB)

4 - 1

Racing Beirut

Omani Federation Cup

Omani Federation Cup

21:30 - 09/02

Bahla

1 - 2

Sohar Club

21:30 - 09/02

ibri

0 - 1

Al-Seeb

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

21:30 - 09/02

Radnik Surdulica

0 - 3

Cukaricki Stankom

19:00 - 10/02

FK Zeleznicar Pancevo

2 - 2

Novi Pazar

VĐQG Algerian Ligue

VĐQG Algerian Ligue

21:45 - 09/02

MC Oran

1 - 1

ASO Chlef

22:45 - 09/02

ES Setif

2 - 1

USM Khenchela

VĐQG Angola

VĐQG Angola

22:00 - 09/02

Kabuscorp do Palanca

0 - 3

Petro Atletico de Luanda

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

22:00 - 09/02

Pro Sesto U19

2 - 1

Carrarese U19

17:00 - 10/02

Casertana U19

0 - 2

Ancona U21

18:00 - 10/02

Trento U19

2 - 2

Arezzo U19

Niger Super League

Niger Super League

22:00 - 09/02

Renaissance CB

0 - 2

AS Douanes

VĐQG Romania

VĐQG Romania

22:00 - 09/02

FC Otelul Galati

1 - 0

Universitatea Craiova

01:00 - 10/02

Univ. Craiova

2 - 2

Universitaea Cluj

19:00 - 10/02

CSM Politehnica Iasi

0 - 0

FC Voluntari

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

22:00 - 09/02

Benfica U19

2 - 0

FC Famalicao U19

18:00 - 10/02

Vizela U19

4 - 2

Pacos Ferreira U19

Mali Premiere Division

Mali Premiere Division

22:59 - 09/02

AS Korofina

1 - 0

Real Bamako

22:59 - 09/02

ATS de Koro

1 - 0

USFAS Bamako

22:59 - 09/02

Binga

0 - 0

US Bougouni

22:59 - 09/02

Monrovia Black

2 - 1

Afrique Football Elite

Hạng Nhất Bahrain

Hạng Nhất Bahrain

22:59 - 09/02

Bahrain SC

4 - 0

Etehad Alreef

22:59 - 09/02

Al-Ittifaq

1 - 1

Buri

22:59 - 09/02

Al-Ittihad(BHR)

2 - 1

Qalali

Gambia GFA League

Gambia GFA League

22:59 - 09/02

Gambia Armed Force

2 - 1

Falcons FC

22:59 - 09/02

Samger FC

0 - 2

Bombada FC

Cyprus Division 3

Cyprus Division 3

22:59 - 09/02

Iraklis Yerolakkou

1 - 3

Ethnikos Latsion

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

22:59 - 09/02

Correcaminos II

2 - 1

Loros Universidad

06:00 - 10/02

Poza Rica

2 - 0

Huracanes Izcalli FC

07:00 - 10/02

Estudiantes Tecos

1 - 1

U.A. Zacatecas

08:00 - 10/02

Petroleros Salamanca

1 - 1

Halcones de Zapopan

08:30 - 10/02

Calor de San Pedro

0 - 1

CD Alacranes de Durango

09:00 - 10/02

Chihuahua FC

2 - 0

Leones Negros 2

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

22:59 - 09/02

NK Varazdin

1 - 0

Rudes

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:59 - 09/02

Mazatlan FC U23

1 - 1

Atlas U23

06:45 - 10/02

Tijuana U23

4 - 0

Queretaro U23

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

22:59 - 09/02

FC Politecnico

9 - 2

CD Novillos Neza

22:59 - 09/02

Halcones Zuniga SC

0 - 4

Cordobes Futbol Club

04:00 - 10/02

CD Halcones de Rayon

1 - 1

CD FC Cuervos Blancos

04:00 - 10/02

Corsarios de Campeche

0 - 1

Zorros FC

05:15 - 10/02

Club Atletico Toltecas FC

0 - 4

Tuzos Pachuca

08:00 - 10/02

Grupo Sherwood

1 - 0

Deportivo Metepec

Botola 2

Botola 2

22:59 - 09/02

DHJ Difaa Hassani Jadidi

2 - 1

Raja Beni Mellal

VĐQG Libya

VĐQG Libya

22:59 - 09/02

Al-Nasr Benghazi

0 - 2

Al Akhdar

Mauritania Division 2

Mauritania Division 2

23:15 - 09/02

AS Armee

2 - 1

ASC Entente Sebkha

01:50 - 10/02

Etoile Nouakchott

0 - 1

Star Arafat

Iceland Women League Cup

Iceland Women League Cup

23:15 - 09/02

Valur (w)

4 - 0

Keflavik (w)

01:00 - 10/02

Stjarnan Gardabaer (w)

1 - 2

Vikingur Reykjavik (w)

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

23:30 - 09/02

MSK Zilina

0 - 4

Slovan Bratislava

Bosnia & Herzegovina Cup

Bosnia & Herzegovina Cup

00:00 - 10/02

FK Velez Mostar

3 - 2

FK Tuzla City

19:00 - 10/02

Jedinstvo Bihac

0 - 0

GOSK Gabela

19:00 - 10/02

HSK Zrinjski Mostar

3 - 0

Slavija Sarajevo

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

00:00 - 10/02

Fiorentina U20

1 - 0

Juventus U20

17:00 - 10/02

Torino U20

1 - 0

Lazio U20

19:00 - 10/02

AC Milan U20

3 - 3

Sassuolo U20

19:00 - 10/02

Verona U20

3 - 4

Frosinone U20

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

00:00 - 10/02

Stal Mielec

2 - 1

Puszcza Niepolomice

02:30 - 10/02

Ruch Chorzow

0 - 1

Legia Warszawa

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 - 10/02

Corum Belediyespor

0 - 1

Umraniyespor

17:30 - 10/02

Bodrumspor

0 - 0

Sakaryaspor

VĐQG Síp

VĐQG Síp

00:00 - 10/02

Omonia Nicosia

3 - 1

Anorthosis FC

00:00 - 10/02

AE Zakakiou

3 - 3

Othellos Athienou

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

00:30 - 10/02

SGS Essen (w)

4 - 4

RB Leipzig (w)

18:00 - 10/02

Hoffenheim (w)

1 - 1

Werder Bremen (w)

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

00:30 - 10/02

SC Vahr Blockdiek

2 - 0

BTS Neustadt

01:30 - 10/02

FC Brunninghausen

0 - 3

1. FC Gievenbeck

01:30 - 10/02

FC Oberneuland

0 - 2

OSC Bremerhaven

01:30 - 10/02

TSG Sprockhovel

0 - 1

SV Westfalia Rhynern

01:30 - 10/02

SC Victoria Hamburg

2 - 1

FC Union Tornesch

01:30 - 10/02

FC Suderelbe

1 - 1

USC Paloma

19:00 - 10/02

Tus Dassendorf

2 - 2

TuRa Harksheide

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

01:00 - 10/02

RCP Valverdeno

2 - 1

CP Montehermoso

01:30 - 10/02

UD Poblense

4 - 3

Llosetense

01:45 - 10/02

Pamplona

4 - 2

Beti Kozkor KE

02:30 - 10/02

CD Arnedo

0 - 3

Vianes

03:30 - 10/02

Teror

0 - 1

Las Palmas Atletico

04:00 - 10/02

CD Buzanada

1 - 1

Marino

04:00 - 10/02

UD Tamaraceite

3 - 2

Arucas CF

18:00 - 10/02

Pasaia KE

1 - 2

Leioa

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

01:00 - 10/02

Viktoria koln

1 - 3

B. Dortmund (Youth)

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

01:00 - 10/02

Hertha BSC Youth

0 - 2

VSG Altglienicke

19:00 - 10/02

SV Babelsberg 03

0 - 1

Greifswalder FC

19:00 - 10/02

Rot-Weiss Erfurt

1 - 0

Berliner AK 07

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:00 - 10/02

Oliveirense

1 - 2

SCU Torreense

18:00 - 10/02

Viseu

1 - 0

Penafiel

VĐQG Malta

VĐQG Malta

01:00 - 10/02

Valletta FC

0 - 1

Birkirkara FC

BEL WC

BEL WC

01:30 - 10/02

Ladies Genk B (w)

0 - 7

Oud Heverlee Leuven (w)

League 1 Thụy Sỹ

League 1 Thụy Sỹ

01:30 - 10/02

Neuchatel Xamax

0 - 1

Bellinzona

02:15 - 10/02

Schaffhausen

1 - 1

Thun

02:15 - 10/02

FC Sion

4 - 1

Baden

Hạng 4 Pháp

Hạng 4 Pháp

01:30 - 10/02

Granville

2 - 2

Boulogne

01:30 - 10/02

FC Bergerac

0 - 0

Libourne Saint Seurin

U21 Pro League Bỉ

U21 Pro League Bỉ

01:30 - 10/02

Deinze U21

3 - 0

RWD Molenbeek U21

01:30 - 10/02

AS Eupen U21

4 - 0

FCV Dender EH U21

02:00 - 10/02

FC Liege (R)

1 - 0

Lierse U21

Brazil Brasiliense DF Division 1

Brazil Brasiliense DF Division 1

01:30 - 10/02

Real FC

4 - 1

Ceilandense

Hạng 3 Pháp

Hạng 3 Pháp

01:30 - 10/02

Dijon

1 - 1

Chateauroux

01:30 - 10/02

Epinal

3 - 1

Cholet So

01:30 - 10/02

Marignane Gignac

1 - 1

Villefranche

01:30 - 10/02

Nimes

1 - 0

Avranches

01:30 - 10/02

Red Star FC 93

2 - 0

Martigues

01:30 - 10/02

Versailles 78

0 - 0

Le Mans

VĐQG Venezuela

VĐQG Venezuela

02:00 - 10/02

Portuguesa FC

0 - 1

Academia Puerto Cabello

Hạng 2 Hà Lan

Hạng 2 Hà Lan

02:00 - 10/02

NAC Breda

2 - 2

FC Eindhoven

02:00 - 10/02

De Graafschap

0 - 2

Willem II

02:00 - 10/02

Jong PSV

3 - 0

Emmen

02:00 - 10/02

Roda JC

4 - 1

Dordrecht

02:00 - 10/02

SC Telstar

3 - 2

Helmond Sport

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

02:00 - 10/02

KMSK Deinze

0 - 0

Patro Eisden

02:00 - 10/02

Francs Borains

2 - 2

Club Brugge Ⅱ

England U21 Premier League

England U21 Premier League

02:00 - 10/02

Arsenal U21

1 - 1

Leeds United U21

02:00 - 10/02

Aston Villa U21

2 - 1

Everton U21

02:00 - 10/02

Fulham U21

1 - 2

Blackburn Rovers U21

02:00 - 10/02

West Ham U21

0 - 2

Chelsea U21

02:30 - 10/02

Brighton U21

2 - 0

Norwich City U21

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

02:00 - 10/02

Grotta Seltjarnarnes

1 - 2

Grindavik

03:00 - 10/02

Fram Reykjavik

3 - 2

Fylkir

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

02:30 - 10/02

Briton Ferry

3 - 4

Cambrian Clydach

02:30 - 10/02

Llanelli

4 - 0

Abbe Gavin Ni

03:00 - 10/02

Llanidloes Town

0 - 2

Gresford

19:00 - 10/02

Baglan Dragons

1 - 0

Taffs Well

19:00 - 10/02

Goytre Utd

2 - 6

Ammanford

19:00 - 10/02

Llantwit Major

3 - 2

Abertillery Bluebirds

19:00 - 10/02

Pontardawe Town

2 - 3

Afan Lido

VĐQG Áo

VĐQG Áo

02:30 - 10/02

Red Bull Salzburg

1 - 1

Sturm Graz

Belgium Second Amateur Divisio

Belgium Second Amateur Divisio

02:30 - 10/02

Eendracht Aalst

1 - 0

Zulte-Waregem II

02:30 - 10/02

Hades

1 - 3

KFC Houtvenne

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

02:30 - 10/02

Como

1 - 0

Brescia

Cúp FA Scotland

Cúp FA Scotland

02:30 - 10/02

Greenock Morton

2 - 1

Motherwell

Brazil Campeonato Paraibano

Brazil Campeonato Paraibano

02:30 - 10/02

Serra Branca EC

1 - 1

Campinense

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

02:45 - 10/02

Larne FC

2 - 0

Loughgall FC

02:45 - 10/02

Newry City

1 - 1

Ballymena United

Hạng 3 Ý

Hạng 3 Ý

02:45 - 10/02

Mantova

2 - 1

Triestina

02:45 - 10/02

Gubbio

4 - 0

Pescara

02:45 - 10/02

Pontedera

1 - 1

Arezzo

02:45 - 10/02

Rimini

0 - 2

Cesena

02:45 - 10/02

Sestri Levante

1 - 0

Perugia

02:45 - 10/02

Spal

1 - 0

Recanatese

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

02:45 - 10/02

Notts County

1 - 3

Gillingham

Ireland Leinster Senior League

Ireland Leinster Senior League

02:45 - 10/02

Carrigaline United

0 - 2

University College Cork

02:45 - 10/02

Malahide United

1 - 0

Kilbarrack United

ENG SD1

ENG SD1

02:45 - 10/02

Bishop·s Cleeve

0 - 2

Bristol Manor Farm

England Ryman(Isthmian) League

England Ryman(Isthmian) League

02:45 - 10/02

New Salamis

3 - 2

Grays Athletic

NIFL Championship Bắc Ireland

NIFL Championship Bắc Ireland

02:45 - 10/02

Bangor FC

3 - 1

Ards FC

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

02:45 - 10/02

Bala Town F.C.

0 - 1

The New Saints

02:45 - 10/02

Haverfordwest FC

1 - 1

Pontypridd

03:00 - 10/02

Aberystwyth Town

0 - 1

Colwyn Bay

Argentina Primera B

Argentina Primera B

03:00 - 10/02

Ferrocarril Midland

0 - 1

Los Andes

06:30 - 10/02

Argentino de Merlo

1 - 2

Club Atletico Acassuso

VĐQG Peru

VĐQG Peru

03:00 - 10/02

UTC Cajamarca

4 - 0

Univ.Cesar Vallejo

07:00 - 10/02

Cienciano

2 - 2

Sporting Cristal

Northern Ireland  League

Northern Ireland League

03:00 - 10/02

Limavady United

2 - 0

Warrenpoint Town

French Feminines D1

French Feminines D1

03:00 - 10/02

Reims (w)

0 - 3

Montpellier (w)

Gibraltar Premier Division

Gibraltar Premier Division

03:00 - 10/02

Mons Calpe SC

2 - 0

Manchester 62 FC

Hạng 2 Colombia

Hạng 2 Colombia

03:30 - 10/02

Tigres Zipaquira

0 - 0

Deportes Quindio

04:00 - 10/02

Cucuta

2 - 1

Barranquilla FC

VĐQG PARAGUAY

VĐQG PARAGUAY

04:15 - 10/02

2 de Mayo PJC

3 - 0

Sol de America

06:45 - 10/02

Sportivo Trinidense

1 - 3

Tacuary

Brazil Serie D

Brazil Serie D

04:30 - 10/02

Chapadinha FC

1 - 1

Pinheiro AC

Panama Liga Prom

Panama Liga Prom

05:00 - 10/02

Plaza Amador (R)

2 - 1

Potros Del Este (R)

Brazil Copa do Nordeste

Brazil Copa do Nordeste

05:00 - 10/02

Sport Recife

3 - 1

Treze FC

Hạng 2 Argentina

Hạng 2 Argentina

05:10 - 10/02

Ferrol Carril Oeste

0 - 2

Chacarita juniors

Brazil Campeonato Tocantinense

Brazil Campeonato Tocantinense

05:30 - 10/02

Tocantinopolis

2 - 1

Bela Vista TO

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

06:00 - 10/02

American Samoa (w)

1 - 7

Solomon Islands (W)

07:00 - 10/02

Tonga (w)

2 - 1

Vanuatu (w)

09:00 - 10/02

Papua New Guinea (w)

3 - 4

Fiji (w)

11:00 - 10/02

Samoa (w)

0 - 6

New Zealand (W)

Brazil Campeonato Cearense

Brazil Campeonato Cearense

06:00 - 10/02

Floresta CE

0 - 0

Barbalha

Brazil Supercopa Women

Brazil Supercopa Women

06:00 - 10/02

Kindermann (w)

3 - 1

Fluminense RJ (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

08:15 - 10/02

Avondale U23

3 - 2

Dandenong City U23

10:00 - 10/02

South Melbourne U23

3 - 2

Melbourne Knights U23

11:00 - 10/02

Green Gully U23

4 - 2

Moreland City U23

12:00 - 10/02

Altona Magic U23

2 - 2

Heidelberg United U23

12:30 - 10/02

Dandenong Thunder U23

2 - 2

Hume City U23

16:00 - 10/02

Port Melbourne U23

1 - 1

St Albans Saints U23

OFC Champions League

OFC Champions League

12:00 - 10/02

Port Moresby Strikers

0 - 2

Hekari Souths United FC

Kenya Super League

Kenya Super League

14:00 - 10/02

Naivas FC

3 - 4

Rainbow FC Gambia

17:10 - 10/02

Mulembe United

1 - 0

Darajani Gogo

19:00 - 10/02

Dimba Patriots FC

2 - 2

Nairobi United

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 10/02

Richards Bay FC Res.

1 - 3

Chippa Utd (R)

15:00 - 10/02

Swallows (R)

0 - 0

Cape Town City (R)

15:00 - 10/02

Golden Arrows (R)

2 - 0

Cape Town Spurs Reserves

17:00 - 10/02

TS Galaxy (R)

0 - 0

Stellenbosch FC (R)

19:00 - 10/02

Supersport Utd (R)

1 - 0

Kaizer Chiefs (R)

Israel Youth League

Israel Youth League

15:45 - 10/02

Gadna Tel Aviv U19

2 - 1

H. Ramat Gan U19

16:00 - 10/02

H. Nazareth Illit U19

2 - 1

Maccabi Herzliya U19

17:00 - 10/02

Hapoel Haifa U19

0 - 2

H. Rishon Lezion U19

17:10 - 10/02

Ashdod MS U19

2 - 1

H. Beer Sheva U19

17:15 - 10/02

Maccabi Tel Aviv Shachar U19

0 - 2

H. Ramat Hasharon U19

17:20 - 10/02

Maccabi Haifa U19

3 - 0

Hapoel Raanana U19

18:30 - 10/02

H. Kfar Saba U19

1 - 1

M. Petach Tikva U19

18:30 - 10/02

Hapoel Tel Aviv U19

1 - 0

Bnei Yehuda U19

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 10/02

Kasem Bundit FC

4 - 1

Nonthaburi

16:00 - 10/02

Royal Thai Air Force

1 - 1

North Bangkok College

16:00 - 10/02

Samut Prakan FC

0 - 3

Bangkok

16:00 - 10/02

Thonburi United FC

4 - 0

Royal Thai Army FC

16:00 - 10/02

SURANAREE BLACK CAT FC

3 - 1

Ubon Krua Napat FC

16:00 - 10/02

Udon United

2 - 1

Rasi Salai United

16:00 - 10/02

Prachinburi City

0 - 1

Pattaya City

16:00 - 10/02

Surat Thani City

2 - 3

Pattani

16:00 - 10/02

Trang FC

1 - 0

Narathiwat FC

16:00 - 10/02

See Khwae City

0 - 0

Kong Krailas United

16:00 - 10/02

Hua Hin Maraleina

8 - 0

Chainat United

16:10 - 10/02

Assumption Thonburi

0 - 1

THAPLUANG UNITED

17:00 - 10/02

Khonkaen Mordindang

1 - 6

Mahasarakham FC

17:00 - 10/02

Navy FC

1 - 1

RBRU CHANTHABURI UNITED

18:00 - 10/02

Ranong FC

1 - 0

MH Nakhonsi

18:00 - 10/02

Phitsanulok FC

2 - 0

Phayao FC

Israel Youth Cup

Israel Youth Cup

16:00 - 10/02

Bnei Sakhnin U19

2 - 1

Hapoel Hadera U19

Turkey Bayanlar 2. Ligi

Turkey Bayanlar 2. Ligi

16:00 - 10/02

Bagcilar Evrenspor (W)

0 - 0

Samsun Yabancilar Pazari (W)

16:00 - 10/02

Giresun Sanayispor (W)

2 - 0

Konya Idman Yurdu (W)

16:00 - 10/02

Telsizspor (W)

1 - 1

Soma Zaferspor (W)

16:00 - 10/02

Horozkent SK (W)

3 - 0

Dudulluspor (W)

Greece U19

Greece U19

16:00 - 10/02

Panserraikos U19

1 - 0

Panathinaikos U19

16:30 - 10/02

PAS Lamia U19

0 - 2

Asteras Tripolis U19

17:00 - 10/02

Panaitolikos U19

1 - 2

Atromitos U19

17:45 - 10/02

PAS Giannina U19

2 - 1

Aris FC U19

India League Women

India League Women

16:30 - 10/02

Sports Odisha (W)

0 - 1

Kickstart Karnataka FC (W)

McInerney Ford Night Series Division

McInerney Ford Night Series Division

17:00 - 10/02

Dianella White Eagles

1 - 1

Joondalup City

17:00 - 10/02

Curtin Univ SC

1 - 2

UWA-Nedlands FC

19:00 - 10/02

Forrestfield United

1 - 3

Kingsley Westside

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

17:00 - 10/02

Carl Zeiss Jena U19

0 - 1

Hamburger SV U19

17:00 - 10/02

Ingolstadt U19

1 - 0

Karlsruher SC U19

19:00 - 10/02

E. Braunschweig U19

3 - 2

Dynamo Dresden U19

19:00 - 10/02

St. Pauli U19

2 - 1

Hansa Rostock U19

19:00 - 10/02

VfL Wolfsburg U19

2 - 4

RB LeipzigU19

19:00 - 10/02

Bayern Munchen U19

3 - 1

FC Heidenheim U19

19:00 - 10/02

Greuther Furth U19

6 - 4

Augsburg U19

19:00 - 10/02

Nurnberg U19

0 - 2

TSV 1860 Munchen U19

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

17:00 - 10/02

Holstein Kiel U17

3 - 2

Dynamo DresdenU17

18:30 - 10/02

Jahn Regensburg U17

1 - 1

Nurnberg U17

Italian Youth League B

Italian Youth League B

17:00 - 10/02

Bari U19

1 - 4

Napoli Youth

17:00 - 10/02

Monopoli Youth

0 - 0

Crotone U19

17:00 - 10/02

Palermo U20

0 - 0

Spezia U20

17:00 - 10/02

Ternana u20

1 - 1

Sha LAN U19

17:00 - 10/02

Reggiana U20

3 - 0

Udinese U20

17:15 - 10/02

Cesena U20

4 - 1

Cosenza Calcio Youth

Kenya Premier League

Kenya Premier League

17:00 - 10/02

Posta Rangers

0 - 0

Kenya Police FC

19:00 - 10/02

Bandari

0 - 1

Nairobi Star City

Spain Youth League

Spain Youth League

17:30 - 10/02

Cadiz U19

2 - 1

Calavera CF U19

17:30 - 10/02

Elche U19

1 - 0

Valencia U19

18:00 - 10/02

AD Huracan U19

1 - 0

Union Viera CF U19

18:00 - 10/02

Eibar U19

0 - 0

CD Alaves U19

18:00 - 10/02

Espanyol U19

4 - 0

Mercantil U19

18:00 - 10/02

CD San Francisco U19

1 - 0

EF Gava U19

18:00 - 10/02

Real Madrid U19

2 - 0

UD San Sebastian Reyes U19

18:00 - 10/02

Albacete U19

1 - 1

Alboraya U19

18:30 - 10/02

Santutxu U19

0 - 1

UDC Txantrea U19

18:30 - 10/02

Levante U19

2 - 1

Real Murcia U19

18:30 - 10/02

CF Alhendin Balompie U19

3 - 1

Melilla U19

18:30 - 10/02

Arucas CF U19

3 - 2

CD Atletico Paso U19

18:40 - 10/02

Real Betis U19

2 - 0

Sporting Atletico U19

19:00 - 10/02

Tenerife U19

1 - 0

UD San Fernando U19

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

17:30 - 10/02

Dordrecht Reserve

1 - 4

NAC U21

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

17:50 - 10/02

Al-Hudod

0 - 0

Zakho

Liberia National League Women

Liberia National League Women

18:00 - 10/02

Real Muja FC (W)

0 - 3

Ravia Angels FC (W)

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

18:00 - 10/02

GKS Gornik Leczna (w)

2 - 1

AZS UJ Krakow (w)

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

18:00 - 10/02

UDG Tenerife (w)

3 - 0

Levante B (w)

18:00 - 10/02

Cordoba (w)

4 - 0

Valencia B (w)

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/02

Tepecik Bld

0 - 1

Osmaniyespor

18:00 - 10/02

Turgutluspor

1 - 0

Karsiyaka

18:00 - 10/02

Aliaga FUTBOL AS

2 - 0

Karabuk Idman

18:00 - 10/02

Kepez Belediyespor

1 - 0

EdirnesporGenclik

Portugal Women Cup

Portugal Women Cup

18:00 - 10/02

Gil Vicente FC (w)

0 - 2

Racing Power (W)

18:00 - 10/02

SF Damaiense (w)

0 - 0

Sporting CP (w)

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

18:00 - 10/02

Dep. La Coruna W

2 - 0

CDEF Logrono (w)

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

18:00 - 10/02

Customs Utd

0 - 0

Krabi FC

18:00 - 10/02

Suphanburi FC

2 - 1

Chainat FC

18:30 - 10/02

Ayutthaya United

1 - 2

Rayong FC

19:00 - 10/02

Phrae United FC

1 - 0

Samut Prakan City

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/02

Bursaspor

1 - 1

Halide Edip Adivarspor

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

18:00 - 10/02

Levante Las Planas (w)

1 - 1

Eibar (w)

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

18:30 - 10/02

Varda SE

0 - 2

Puskas Academy

Greece Super League Women

Greece Super League Women

18:45 - 10/02

Volos 2004 (w)

1 - 1

Seirines Grevenon (W)

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

19:00 - 10/02

Al-Orubah Youths

1 - 3

Al-Fath (Youth)

19:15 - 10/02

Al Raed U20

2 - 1

Al Ahli Jeddah (Youth)

19:25 - 10/02

Al Khaleej Youths

1 - 2

Al-Shabab (Youth)

19:25 - 10/02

Al-Qadasiya (Youth)

2 - 1

Al-Faisaly Harmah Youth

19:25 - 10/02

Al-Ettifaq (Youth)

3 - 3

Al Hazm Youths

19:30 - 10/02

Al-Jeel Youths

2 - 3

Al-Nasr (Youth)

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

19:00 - 10/02

KF Drita Gjilan

0 - 1

KF Llapi

19:00 - 10/02

KF Fushe Kosova

1 - 1

Gjilani

Seychelles Premier League

Seychelles Premier League

19:00 - 10/02

Northern Dynamo FC

2 - 4

Cote d'Or

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

19:00 - 10/02

NK Olimpija Ljubljana

2 - 2

NK Rogaska

Cúp FA nữ

Cúp FA nữ

19:00 - 10/02

Leicester City (w)

6 - 2

Birmingham (w)

Livonia Winter League

Livonia Winter League

19:00 - 10/02

Halliu football College

2 - 2

JDFS Alberts

U19 Pháp

U19 Pháp

19:00 - 10/02

Dijon U19

3 - 2

Lyon U19

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 10/02

Queens Park R U21

2 - 2

Bristol City U21

Rwanda Womens League

Rwanda Womens League

19:10 - 10/02

Bugesera (w)

0 - 1

ES Mutunda (w)

19:10 - 10/02

Inyemera WFC (w)

1 - 0

Rayon Sports (W)

19:10 - 10/02

Rambura (w)

2 - 3

Indahangarwa WFC (W)

Lebanese Premier 2

Lebanese Premier 2

19:15 - 10/02

Salam Zgharta

2 - 0

Al Egtmaaey SC

19:15 - 10/02

SC Beirut

2 - 0

Nahda Barelias

Albania Division 2

Albania Division 2

19:30 - 10/02

Flamurtari

4 - 2

Burreli

19:30 - 10/02

KS Korabi Peshkopi

1 - 2

FK Vora

19:30 - 10/02

Tomori berat

1 - 3

KS Elbasani

VĐQG Albania

VĐQG Albania

19:30 - 10/02

Egnatia

0 - 0

KF Laci

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.