Cập nhật KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá chính xác 24/7

Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh

19:30 - 10/02

Manchester City

2 - 0

Everton

22:00 - 10/02

Fulham

3 - 1

Bournemouth

22:00 - 10/02

Liverpool

3 - 1

Burnley

22:00 - 10/02

Luton Town

1 - 3

Sheffield United

22:00 - 10/02

Tottenham Hotspur

2 - 1

Brighton Hove

22:00 - 10/02

Wolves

0 - 2

Brentford

La Liga

La Liga

20:00 - 10/02

Alaves

1 - 1

Villarreal

Bundesliga

Bundesliga

21:30 - 10/02

Augsburg

2 - 2

RB Leipzig

21:30 - 10/02

B. Monchengladbach

0 - 0

Darmstadt

21:30 - 10/02

Eintracht Frankfurt

1 - 1

VfL Bochum

21:30 - 10/02

Union Berlin

1 - 0

VfL Wolfsburg

21:30 - 10/02

Werder Bremen

1 - 2

Heidenheimer

Serie A

Serie A

21:00 - 10/02

Cagliari

1 - 3

Lazio

VĐQG Úc

VĐQG Úc

11:45 - 10/02

Wellington Phoenix

2 - 0

Western United FC

13:30 - 10/02

Melbourne Victory

0 - 1

FC Macarthur

14:00 - 10/02

Brisbane Roar

5 - 1

Melbourne City

15:45 - 10/02

Central Coast

1 - 3

Sydney FC

VĐQG Argentina

VĐQG Argentina

07:15 - 10/02

Racing Club

4 - 1

San Lorenzo

07:15 - 10/02

Velez Sarsfield

3 - 1

Gimnasia La Plata

Liga Mexico

Liga Mexico

08:00 - 10/02

Mazatlan FC

2 - 0

Atlas

10:10 - 10/02

Club Tijuana

1 - 1

Queretaro FC

Hạng Nhất Anh

Hạng Nhất Anh

19:30 - 10/02

Ipswich Town

2 - 2

West Bromwich

22:00 - 10/02

Blackburn Rovers

3 - 1

Stoke City

22:00 - 10/02

Cardiff City

0 - 2

Preston North End

22:00 - 10/02

Hull City

0 - 1

Swansea City

22:00 - 10/02

Leeds United

3 - 0

Rotherham United

22:00 - 10/02

Middlesbrough

1 - 2

Bristol City

22:00 - 10/02

QPR

2 - 2

Norwich City

22:00 - 10/02

Southampton

5 - 3

Huddersfield Town

22:00 - 10/02

Sunderland A.F.C

3 - 1

Plymouth Argyle

22:00 - 10/02

Watford

1 - 2

Leicester City

Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

19:00 - 10/02

E. Braunschweig

2 - 0

Karlsruher SC

19:00 - 10/02

Fortuna Dusseldorf

1 - 1

SV Elversberg

19:00 - 10/02

Magdeburg

1 - 0

St. Pauli

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 - 10/02

Karagumruk

2 - 0

Pendikspor

VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

22:00 - 10/02

Standard Liege

1 - 0

Oud Heverlee

Ngoại Hạng Thái Lan

Ngoại Hạng Thái Lan

18:30 - 10/02

Khonkaen United

1 - 0

Chonburi Shark FC

19:00 - 10/02

Prachuap Khiri Khan

1 - 1

BG Pathum United

20:00 - 10/02

Nakhon Pathom FC

0 - 1

Ratchaburi FC

VĐQG Peru

VĐQG Peru

07:00 - 10/02

Cienciano

2 - 2

Sporting Cristal

Mexico Segunda Division

Mexico Segunda Division

07:00 - 10/02

Estudiantes Tecos

1 - 1

U.A. Zacatecas

08:00 - 10/02

Petroleros Salamanca

1 - 1

Halcones de Zapopan

08:30 - 10/02

Calor de San Pedro

0 - 1

CD Alacranes de Durango

09:00 - 10/02

Chihuahua FC

2 - 0

Leones Negros 2

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

Olympic Oceanian Woman Qualifying Tournament

07:00 - 10/02

Tonga (w)

2 - 1

Vanuatu (w)

09:00 - 10/02

Papua New Guinea (w)

3 - 4

Fiji (w)

11:00 - 10/02

Samoa (w)

0 - 6

New Zealand (W)

Mexico Liga TDP

Mexico Liga TDP

08:00 - 10/02

Grupo Sherwood

1 - 0

Deportivo Metepec

Mexico Liga MX Nữ

Mexico Liga MX Nữ

08:00 - 10/02

Pachuca (w)

0 - 1

Leon (W)

08:00 - 10/02

Unam Pumas (w)

2 - 3

Monterrey (w)

Australia NPL Victoria U23

Australia NPL Victoria U23

08:15 - 10/02

Avondale U23

3 - 2

Dandenong City U23

10:00 - 10/02

South Melbourne U23

3 - 2

Melbourne Knights U23

11:00 - 10/02

Green Gully U23

4 - 2

Moreland City U23

12:00 - 10/02

Altona Magic U23

2 - 2

Heidelberg United U23

12:30 - 10/02

Dandenong Thunder U23

2 - 2

Hume City U23

16:00 - 10/02

Port Melbourne U23

1 - 1

St Albans Saints U23

VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

08:20 - 10/02

Deportivo Cali

4 - 0

Boyaca Chico

Giao hữu quốc tế

Giao hữu quốc tế

09:00 - 10/02

Costa Rica (W)

0 - 4

OL Reign Reign (w)

16:00 - 10/02

Romania U17

4 - 1

Moldova U17

18:00 - 10/02

Đức U17

0 - 7

Tây ban nha U17

18:30 - 10/02

Greece U19

1 - 2

Turkey U19

19:00 - 10/02

Cộng hòa Séc U17

0 - 1

Thụy điển U17

21:00 - 10/02

Latvia U19

0 - 0

Ả rập xê-út U19

22:00 - 10/02

Ba lan U17

3 - 0

Na uyU17

NPL Victoria Úc

NPL Victoria Úc

11:15 - 10/02

Avondale FC

4 - 3

Dandenong City SC

14:00 - 10/02

Port Melbourne

0 - 0

St Albans Saints

14:15 - 10/02

Altona Magic

0 - 1

Heidelberg United

15:00 - 10/02

Dandenong Thunder

1 - 2

Hume City

Giao Hữu

Giao Hữu

12:00 - 10/02

Hiroshima Sanfrecce

1 - 2

Gamba Osaka

12:00 - 10/02

FC Gifu

1 - 2

Nagoya Grampus

12:00 - 10/02

Kashima Antlers

1 - 0

Mito Hollyhock

15:00 - 10/02

FK Vitebsk

0 - 3

FC Torpedo Zhodino

15:00 - 10/02

Energetik-BGU Minsk

1 - 0

FC Minsk

15:15 - 10/02

Opava

1 - 1

Jednota Banova

15:30 - 10/02

Dinamo Minsk

3 - 2

FC Belshina Babruisk

16:00 - 10/02

Sokol

0 - 0

Neftekhimik Nizhnekamsk

16:00 - 10/02

Obolon Kiev

1 - 1

HB Koge

16:00 - 10/02

Benesov

0 - 0

Taborsko Akademie

16:00 - 10/02

SK Motorlet Praha

2 - 1

SK Cesky Brod

16:00 - 10/02

FK Kolin

2 - 4

Povltava FA

16:00 - 10/02

Hlucin

1 - 1

Unie Hlubina

16:00 - 10/02

Slavia Kromeriz

0 - 0

Brno B

16:00 - 10/02

DEAC

0 - 0

Tiszaujvaros

16:00 - 10/02

Botev Vratsa

1 - 0

CSKA 1948 Sofia II

16:00 - 10/02

Dinamo Tbilisi II

1 - 1

FC Sioni Bolnisi

16:00 - 10/02

Szolnoki MAV FC

7 - 0

Mezoturi AFC

16:00 - 10/02

FC Szeged II

2 - 2

Korosladany MSK

16:00 - 10/02

FC Gomel

1 - 0

FK Bumprom

16:00 - 10/02

Tatran Presov

4 - 0

Spisska Nova Ves

16:00 - 10/02

Kiraly SZE

0 - 5

Csornai SE

16:00 - 10/02

Legia Warszawa B

0 - 0

Mazovia Minsk Mazowiecki

16:10 - 10/02

Spolana Neratovice

0 - 2

SK Zapy

16:15 - 10/02

Preddie J

1 - 1

Most Mus

16:15 - 10/02

FC Pisek

2 - 2

Marila Pribram

16:30 - 10/02

Bayern Munchen (Youth)

1 - 0

Slavia Prague B

16:30 - 10/02

Strogino Moscow

0 - 1

Arsenal Tula Youth

16:30 - 10/02

Tatran LM

5 - 1

Stara Lubovna

16:30 - 10/02

Paide Linnameeskond B

1 - 2

Tallinna FC Ararat TTU

16:30 - 10/02

MSK Zilina B

1 - 4

Banik Ostrava B

16:30 - 10/02

Slovan Liberec II

2 - 4

Viktoria Plzen B

17:00 - 10/02

REAC

4 - 1

Epitok

17:00 - 10/02

Slovan Duslo Sala

4 - 1

Inter Bratislava

17:00 - 10/02

Tatabanya

0 - 0

RCO Agde

17:00 - 10/02

Mohacs

1 - 0

Baja

17:00 - 10/02

Sokol Brozany

2 - 2

Dukla Praha B

17:00 - 10/02

Carina Gubin

1 - 2

Gornik Polkowice

17:00 - 10/02

Karlovy Vary Dvory

1 - 0

SK Petrin Plzen

17:00 - 10/02

Sokol Dolna Zdana

2 - 3

SKF Sered

17:00 - 10/02

FC Timisoara

0 - 0

ACS Dumbravita

17:00 - 10/02

Deutschlandsberger SC

0 - 2

Grazer AK

17:00 - 10/02

Hranice KUNZ

0 - 2

Povazska Bystrica

17:00 - 10/02

Zaglebie Lubin B

1 - 0

Pardubice B

17:00 - 10/02

FC Artmedia Petrzalka

2 - 4

SK Prostejov

17:00 - 10/02

Sparta Praha B

2 - 0

Jablonec B

17:00 - 10/02

SC Sopron

2 - 1

SV St Margarethen

17:00 - 10/02

FC Steaua Bucuresti

0 - 1

Alexandria

17:00 - 10/02

Qviding FIF

1 - 2

Ahlafors IF

17:00 - 10/02

SK Slovan Varnsdorf

6 - 3

Usti nad Labem

17:00 - 10/02

Veszprem

6 - 0

Balatonlelle SE

17:00 - 10/02

III.Keruleti TUE

0 - 0

ESMTK Budapest

17:00 - 10/02

Ivancsa

1 - 2

putnok Vse

17:00 - 10/02

Sokol Tasovice

2 - 4

SC Znojmo

17:00 - 10/02

Sieradz

2 - 0

KS Pogon Nowe Skalmierzyce

17:00 - 10/02

FV Offenburg

4 - 1

SV 08 Kuppenheim

17:00 - 10/02

Lisen

2 - 1

STK Samorin

17:00 - 10/02

Bekescsaba

4 - 0

FC Zalau

17:00 - 10/02

Stal Stalowa Wola

5 - 1

Avia Swidnik

17:00 - 10/02

Neman Grodno

4 - 0

Naftan Novopolock

17:00 - 10/02

KSZO Ostrowiec

1 - 4

Czarni Polaniec

17:00 - 10/02

Glostrup FK

0 - 2

Greve Fodbold

17:00 - 10/02

Hatvan

1 - 1

BKV Elore

17:00 - 10/02

Raca Bratislava

4 - 1

Tomasov

17:00 - 10/02

Chrobry Glogow

2 - 0

Gawin Sleza Wroclaw

17:00 - 10/02

Slovan Bratislava B

3 - 1

Sardice

17:00 - 10/02

KS Legionovia Legionowo

0 - 0

Wisla Pulawy

17:00 - 10/02

Vysocina jihlava

3 - 2

Slovan Rosice

17:00 - 10/02

Nagykanizsai TE 1866

2 - 0

Balatonfuredi FC

17:00 - 10/02

FK Graffin Vlasim

4 - 3

FK MAS Taborsko

17:00 - 10/02

Szekszard UFC

2 - 0

Bonyhad Volgyseg

17:00 - 10/02

Chrudim

2 - 2

Dukla Prague

17:15 - 10/02

FC Mynai

1 - 1

Metalist Kharkiv

17:15 - 10/02

FC Torpedo Zhodino

2 - 0

Luki Energiya

17:30 - 10/02

Pitea IF

2 - 2

Bodens BK

17:30 - 10/02

ND Gorica

2 - 0

Rukh Vynnyky

17:30 - 10/02

Warta Gorzów Wielkopolski

2 - 2

MKS Notec Czarnkow

17:30 - 10/02

Wisla Krakow

1 - 0

Gornik Leczna

17:30 - 10/02

Skra Czestochowa

0 - 2

MKS Kluczbork

17:30 - 10/02

Shakhter Soligorsk

2 - 1

FK Isloch Minsk

17:30 - 10/02

CSKA Sofia

1 - 0

Septemvri Sofia

18:00 - 10/02

Wisla Krakow II

1 - 2

Sandecja Nowy Sacz

18:00 - 10/02

Pogon Siedlce

1 - 0

Podlasie Biala Podlaska

18:00 - 10/02

Holstebro BK

0 - 3

VSK Arhus

18:00 - 10/02

Tekstilac

0 - 0

FK Backa Backa Palanka

18:00 - 10/02

Khust City

0 - 3

Prykarpattya Ivano Frankivsk

18:00 - 10/02

Paksi B

4 - 1

Kaposvar

18:00 - 10/02

Degerfors IF

5 - 0

Orebro Syrianska IF

18:00 - 10/02

Siegburger SV 04

3 - 2

Engers

18:00 - 10/02

LKS Lomza

3 - 1

Wigry Suwalki

18:00 - 10/02

FK Znamya Noginsk

2 - 3

Baltika-BFU Kaliningrad

18:00 - 10/02

Karkonosze Jelenia Gora

3 - 4

Miedz Legnica II

18:00 - 10/02

Korona II Kielce

1 - 5

Pogon Grodzisk

18:00 - 10/02

Bahlinger

2 - 2

TSG Balingen

18:00 - 10/02

Beech Sigit

1 - 3

Monori SE

18:00 - 10/02

Randers FC

3 - 0

IK Sirius FK

18:00 - 10/02

Odra Opole

2 - 1

GKS Katowice

18:00 - 10/02

Astoria Walldorf

2 - 2

Rot-Weiss Walldorf

18:00 - 10/02

Chojniczanka Chojnice

0 - 0

Radunia Stezyca

18:00 - 10/02

AB Tarnby

1 - 3

Vanlose

18:00 - 10/02

Nove Sady

0 - 5

SSK Bilovec

18:00 - 10/02

Hegelmann Litauen

5 - 2

DFK Dainava Alytus

18:00 - 10/02

KARCAG SE

1 - 2

Crisul Chisineu Cris

18:00 - 10/02

Ruch Chorzow

0 - 0

GKS Jastrzebie

18:00 - 10/02

LKS Nieciecza

1 - 1

Stal Rzeszow

18:00 - 10/02

Ham-Kam

2 - 1

Lyngby

18:10 - 10/02

SC Gleisdorf

1 - 3

SV Oberwart

18:15 - 10/02

Falkenberg

0 - 3

Varbergs BoIS FC

18:15 - 10/02

Ferencvarosi TC B

0 - 2

Cigand SE

18:30 - 10/02

Slavia Kromeriz

0 - 3

TJ Start Brno

18:30 - 10/02

MSK Zilina U19

4 - 2

Banik Ostrava U19

18:30 - 10/02

Botev Plovdiv

0 - 0

FC Hebar Pazardzhik

18:30 - 10/02

Zawisza Bydgoszcz SA

1 - 5

Olimpia Grudziadz

18:30 - 10/02

OKS Stomil Olsztyn

1 - 2

Wikielec

19:00 - 10/02

SU Rebenland

3 - 3

SV Frauental

19:00 - 10/02

SpVg Schonnebeck

5 - 3

DJK St.Tonis

19:00 - 10/02

Skovde AIK

0 - 1

FC Trollhattan

19:00 - 10/02

Strommen

2 - 1

Follo

19:00 - 10/02

SG Barockstadt

4 - 1

SV Weidenhausen

19:00 - 10/02

Middelfart G og

0 - 1

Skive IK

19:00 - 10/02

Fuzesgyarmati SK

2 - 1

Senyo Carnifex

19:00 - 10/02

Angelholms FF

3 - 0

Laholms FK

19:00 - 10/02

FK Makedonija

1 - 1

KF Besa Doberdoll

19:00 - 10/02

FC Dunav Ruse

1 - 2

Lokomotiv GO

19:00 - 10/02

Syrianska FC

4 - 0

Huddinge IF

19:00 - 10/02

Torns IF

2 - 1

IF Lodde

19:00 - 10/02

Eskilstuna United (w)

1 - 4

Orebro Soder (w)

19:00 - 10/02

TSV Steinbach Haiger

7 - 0

Eintracht Trier

19:00 - 10/02

Strindheim IL

0 - 0

Tiller

19:00 - 10/02

Aland United (w)

0 - 3

AIK Solna (w)

19:00 - 10/02

Marek Dupnitza

3 - 0

Rilski sportist

19:00 - 10/02

Skala Stryi

0 - 1

FC Victoria Mykolaivka

19:00 - 10/02

Landskrona BoIS

3 - 2

Trelleborgs FF

19:00 - 10/02

Esbjerg

6 - 0

Midtjylland

19:00 - 10/02

FK Metalac

1 - 2

Borac Cacak

19:00 - 10/02

JK Tallinna Kalev (w)

2 - 1

Tallinna FC Ararat (W)

19:00 - 10/02

Askoe Oedt

0 - 2

LASK (Youth)

19:00 - 10/02

Suduva

0 - 0

BFC Daugavpils

19:00 - 10/02

FK Kumanovo

0 - 1

FK Bashkimi

19:00 - 10/02

Chrobry Glogow

2 - 2

Swit Szczecin

19:00 - 10/02

Szentlorinc SE

2 - 1

Bijelo Brdo

19:00 - 10/02

Belasica Strumica

0 - 1

Septemvri Simitli

19:00 - 10/02

Vihren Sandanski

2 - 3

Pirin Gotse Delchev

19:00 - 10/02

Chernomorets 1919

0 - 0

Spartak Plovdiv

19:00 - 10/02

Podhale Nowy Targ

1 - 0

Rekord Bielsko-Biala

19:00 - 10/02

Znicz Pruszkow

1 - 2

KP Calisia Kalisz

19:00 - 10/02

Bulle

2 - 1

Bavois

19:00 - 10/02

Baerum SK

0 - 4

Frigg

19:00 - 10/02

Ullensaker/Kisa IL

0 - 3

Skeid Oslo

19:00 - 10/02

Brommapojkarna (w)

5 - 0

IK Uppsala (w)

19:00 - 10/02

Nordsjaelland

3 - 0

Hacken

19:00 - 10/02

Beroe Stara Zagora

3 - 0

Spartak Pleven

19:00 - 10/02

Pirin Blagoevgrad

1 - 0

Belasitsa Petrich

19:00 - 10/02

Blansko

2 - 4

Sokol Lanzho

19:15 - 10/02

Breitenrain

2 - 4

Delemont

19:15 - 10/02

Hammarby TFF

3 - 0

Enskede IK

19:30 - 10/02

Jonkopings Sodra IF

3 - 0

Husqvarna

19:30 - 10/02

FK Rinija Gostivar

3 - 1

FK Tikves Kavadarci

19:30 - 10/02

Dinamo Brest

0 - 1

Dnepr Rohachev

19:30 - 10/02

HNK Sibenik

3 - 1

NK Jarun

19:30 - 10/02

IK Brage

0 - 2

Sandvikens IF

19:30 - 10/02

Motor Lublin

3 - 2

Polonia Warszawa

19:40 - 10/02

NK Orijent Rijeka

4 - 2

NK Grobnican

19:40 - 10/02

Grorud

1 - 2

Moss

19:45 - 10/02

Pitea IF (w)

2 - 0

Sunnana SK (w)

20:00 - 10/02

SC Bregenz

0 - 1

FC Memmingen

20:00 - 10/02

Hünfelder SV

2 - 1

FSV Frankfurt

20:00 - 10/02

Nottingen

1 - 2

Freiberg

20:00 - 10/02

Helsingor

1 - 0

Helsingborg

20:00 - 10/02

Melita FC Saint Julian

2 - 1

Senglea Athletic

20:00 - 10/02

Fgura United

1 - 0

Attard

20:00 - 10/02

Baltika Kaliningrad

3 - 1

Arsenal Tula

20:00 - 10/02

Te Cu Kukuh Atta Seip

2 - 0

TSV Dachau 1865

20:00 - 10/02

MSK Puchov

3 - 3

Brno

20:00 - 10/02

Pelister Bitola

2 - 0

Vardar Negotino

20:00 - 10/02

TJ Spartak Myjava(w)

2 - 1

Banik Ostrava (w)

20:00 - 10/02

Neusiedl

4 - 0

SV Wienerberger

20:00 - 10/02

SV Ilz

4 - 2

Allerheiligen

20:00 - 10/02

FC Lauterach

0 - 6

FC Dornbirn 1913

20:00 - 10/02

Utsiktens BK

1 - 2

Orgryte

20:00 - 10/02

Schweinfurt 05 FC

1 - 1

Greuther Furth (Youth)

20:00 - 10/02

TSV Neudrossenfeld

0 - 1

SpVgg Bayreuth

20:00 - 10/02

Mjondalen IF

4 - 0

Notodden FK

20:00 - 10/02

KSV Baunatal

2 - 3

Hessen Kassel

20:00 - 10/02

IFK Varnamo

3 - 1

Osters IF

20:00 - 10/02

Marienlyst

0 - 1

SfB Oure

20:00 - 10/02

Vasteras SK FK

5 - 0

Sollentuna United

20:00 - 10/02

Vaxjo (w)

3 - 1

IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 - 10/02

Kristianstads DFF (w)

5 - 0

Malmo (w)

20:00 - 10/02

Bregalnica Stip

3 - 0

FK Kozuv

20:00 - 10/02

Bayern Alzenau

3 - 2

FC 1906 Erlensee

20:00 - 10/02

MTK Hungaria FC II

4 - 2

Eger SE

20:00 - 10/02

Timok

2 - 1

FC Bdin Vidin

20:00 - 10/02

Wiener Viktoria

5 - 1

Stockerau

20:00 - 10/02

Irtysh 1946 Omsk

3 - 0

Kompozit

20:00 - 10/02

Zorya

4 - 0

FC Pyunik

20:20 - 10/02

FC Liefering

3 - 0

FC Pinzgau Saalfelden

20:30 - 10/02

Skra Czestochowa

1 - 1

GKS Belchatow

20:30 - 10/02

Dinamo Minsk

2 - 1

Slavia Mozyr

20:30 - 10/02

NK Primorje

0 - 2

Rukh Vynnyky

20:30 - 10/02

Bahlinger

3 - 1

ATSV Mutschelbach

20:30 - 10/02

FC Minsk

2 - 1

Smorgon FC

20:30 - 10/02

Zadar

0 - 0

NK Dubrava Zagreb

20:30 - 10/02

Waf Brigittenau

0 - 2

Team Wiener Linien

20:30 - 10/02

VfR Mannheim

1 - 3

FV Fortuna Heddesheim

21:00 - 10/02

Dnipro-1

1 - 0

Arkadag FK

21:00 - 10/02

GAIS

3 - 0

IK Oddevold

21:00 - 10/02

Fakel

2 - 1

Ordabasy

21:00 - 10/02

Wexford (Youth)

4 - 4

Shelbourne

21:00 - 10/02

VfB Hilden

1 - 3

Fortuna Koln II

21:00 - 10/02

Lysica Bodzentyn

8 - 2

Wisla Sandomierz

21:00 - 10/02

Ostersunds FK

2 - 1

Levanger FK

21:00 - 10/02

DJK Vilzing

5 - 1

DJK Ammerthal

21:00 - 10/02

MFK Lokomotiva Zvolen

0 - 1

Dolny Kubin

21:00 - 10/02

Djurgardens

1 - 3

Viking

21:00 - 10/02

Roa (w)

1 - 0

Aasane (w)

21:00 - 10/02

Trelleborgs FF (w)

2 - 3

Jitex DFF (w)

21:00 - 10/02

Orebro (w)

0 - 3

Djurgardens (w)

21:00 - 10/02

FC Vaajakoski

4 - 2

JPS

21:00 - 10/02

MOL Fehervar FC II

1 - 0

Dorogi FC

21:00 - 10/02

Halmstads

0 - 1

Sonderjyske

21:00 - 10/02

Mladost Novi Sad

3 - 1

Triglav Gorenjska

21:10 - 10/02

Pogon Siedlce

2 - 2

KS Legionovia Legionowo

21:15 - 10/02

Lorenskog

3 - 1

Nordstrand

21:15 - 10/02

Bergisch Gladbach 09

5 - 3

SF Baumberg

21:30 - 10/02

LNZ Lebedyn

3 - 1

TJ Spartak Myjava

21:30 - 10/02

VfB Stuttgart II

3 - 1

SG Sonnenhof

21:30 - 10/02

SpVg Frechen 20

2 - 2

Uerdingen KFC 05

21:30 - 10/02

Fremad Amager

2 - 3

BK Frem

22:00 - 10/02

Viborg

0 - 1

Kryvbas

22:00 - 10/02

Slovacko (w)

0 - 5

Czarni Sosnowiec (w)

22:00 - 10/02

Ullern FC

4 - 2

Asker

OFC Champions League

OFC Champions League

12:00 - 10/02

Port Moresby Strikers

0 - 2

Hekari Souths United FC

Australia Victoria PL 1 U23

Australia Victoria PL 1 U23

12:30 - 10/02

Langwarrin U23

1 - 2

Bentleigh Greens U23

Australia Queensland Pro Series

Australia Queensland Pro Series

12:45 - 10/02

Caboolture FC

3 - 2

Redlands United FC

12:45 - 10/02

Gold Coast United

6 - 1

Moreton City II

14:00 - 10/02

Gold Coast Knights

4 - 0

SWQ Thunder

15:15 - 10/02

Rochedale Rovers

1 - 2

Logan Lightning

Australia Queensland State Women\'s Premier League

Australia Queensland State Women\'s Premier League

13:00 - 10/02

Peninsula Power (w)

3 - 5

Mitchelton (w)

14:00 - 10/02

FQ QAS (w)

0 - 4

Sunshine Coast Wanderers FC (W)

W-League Úc

W-League Úc

13:00 - 10/02

Central Coast (w)

1 - 1

Melbourne Victory (w)

13:30 - 10/02

Melbourne City (w)

0 - 0

Sydney FC (w)

18:30 - 10/02

Perth Glory (w)

2 - 2

Canberra United (w)

Australia Victorian Division 1

Australia Victorian Division 1

13:30 - 10/02

Caroline Springs FC

3 - 2

Melbourne Heart (Youth)

15:00 - 10/02

Langwarrin

3 - 0

Bentleigh greens

Kenya Super League

Kenya Super League

14:00 - 10/02

Naivas FC

3 - 4

Rainbow FC Gambia

17:10 - 10/02

Mulembe United

1 - 0

Darajani Gogo

19:00 - 10/02

Dimba Patriots FC

2 - 2

Nairobi United

South Africa Reserve League

South Africa Reserve League

15:00 - 10/02

Richards Bay FC Res.

1 - 3

Chippa Utd (R)

15:00 - 10/02

Swallows (R)

0 - 0

Cape Town City (R)

15:00 - 10/02

Golden Arrows (R)

2 - 0

Cape Town Spurs Reserves

17:00 - 10/02

TS Galaxy (R)

0 - 0

Stellenbosch FC (R)

19:00 - 10/02

Supersport Utd (R)

1 - 0

Kaizer Chiefs (R)

Israel Youth League

Israel Youth League

15:45 - 10/02

Gadna Tel Aviv U19

2 - 1

H. Ramat Gan U19

16:00 - 10/02

H. Nazareth Illit U19

2 - 1

Maccabi Herzliya U19

17:00 - 10/02

Hapoel Haifa U19

0 - 2

H. Rishon Lezion U19

17:10 - 10/02

Ashdod MS U19

2 - 1

H. Beer Sheva U19

17:15 - 10/02

Maccabi Tel Aviv Shachar U19

0 - 2

H. Ramat Hasharon U19

17:20 - 10/02

Maccabi Haifa U19

3 - 0

Hapoel Raanana U19

18:30 - 10/02

H. Kfar Saba U19

1 - 1

M. Petach Tikva U19

18:30 - 10/02

Hapoel Tel Aviv U19

1 - 0

Bnei Yehuda U19

21:00 - 10/02

Hapoel Shmona U19

1 - 1

M. Netanya U19

Thai Division 2 League

Thai Division 2 League

16:00 - 10/02

Kasem Bundit FC

4 - 1

Nonthaburi

16:00 - 10/02

Royal Thai Air Force

1 - 1

North Bangkok College

16:00 - 10/02

Samut Prakan FC

0 - 3

Bangkok

16:00 - 10/02

Thonburi United FC

4 - 0

Royal Thai Army FC

16:00 - 10/02

SURANAREE BLACK CAT FC

3 - 1

Ubon Krua Napat FC

16:00 - 10/02

Udon United

2 - 1

Rasi Salai United

16:00 - 10/02

Prachinburi City

0 - 1

Pattaya City

16:00 - 10/02

Surat Thani City

2 - 3

Pattani

16:00 - 10/02

Trang FC

1 - 0

Narathiwat FC

16:00 - 10/02

See Khwae City

0 - 0

Kong Krailas United

16:00 - 10/02

Hua Hin Maraleina

8 - 0

Chainat United

16:10 - 10/02

Assumption Thonburi

0 - 1

THAPLUANG UNITED

17:00 - 10/02

Khonkaen Mordindang

1 - 6

Mahasarakham FC

17:00 - 10/02

Navy FC

1 - 1

RBRU CHANTHABURI UNITED

18:00 - 10/02

Ranong FC

1 - 0

MH Nakhonsi

18:00 - 10/02

Phitsanulok FC

2 - 0

Phayao FC

Israel Youth Cup

Israel Youth Cup

16:00 - 10/02

Bnei Sakhnin U19

2 - 1

Hapoel Hadera U19

Turkey Bayanlar 2. Ligi

Turkey Bayanlar 2. Ligi

16:00 - 10/02

Bagcilar Evrenspor (W)

0 - 0

Samsun Yabancilar Pazari (W)

16:00 - 10/02

Giresun Sanayispor (W)

2 - 0

Konya Idman Yurdu (W)

16:00 - 10/02

Telsizspor (W)

1 - 1

Soma Zaferspor (W)

16:00 - 10/02

Horozkent SK (W)

3 - 0

Dudulluspor (W)

Turkey A2 League U19

Turkey A2 League U19

16:00 - 10/02

Goztepe U19

1 - 0

Bursaspor U19

16:00 - 10/02

Bodrumspor U19

2 - 2

Adanaspor U19

16:00 - 10/02

Altay Spor KulubuU19

2 - 4

Umraniyespor U19

16:00 - 10/02

Manisa Bele U19

2 - 0

Keciorengucu U19

16:10 - 10/02

Bayrampasa U19

0 - 1

Bandirmaspor U19

VĐQG Bangladesh

VĐQG Bangladesh

16:00 - 10/02

Chittagong Abahani

2 - 1

Sheikh Russel KC

16:00 - 10/02

Bangladesh Police

0 - 3

Bashundhara Kings

16:00 - 10/02

Sheikh Jamal

1 - 0

Fortis Limited

Greece U19

Greece U19

16:00 - 10/02

Panserraikos U19

1 - 0

Panathinaikos U19

16:30 - 10/02

PAS Lamia U19

0 - 2

Asteras Tripolis U19

17:00 - 10/02

Panaitolikos U19

1 - 2

Atromitos U19

17:45 - 10/02

PAS Giannina U19

2 - 1

Aris FC U19

20:00 - 10/02

AE Kifisias U19

1 - 0

Volos Nps U19

India League Women

India League Women

16:30 - 10/02

Sports Odisha (W)

0 - 1

Kickstart Karnataka FC (W)

McInerney Ford Night Series Division

McInerney Ford Night Series Division

17:00 - 10/02

Dianella White Eagles

1 - 1

Joondalup City

17:00 - 10/02

Curtin Univ SC

1 - 2

UWA-Nedlands FC

19:00 - 10/02

Forrestfield United

1 - 3

Kingsley Westside

Germany Youth U19 League

Germany Youth U19 League

17:00 - 10/02

Carl Zeiss Jena U19

0 - 1

Hamburger SV U19

17:00 - 10/02

Ingolstadt U19

1 - 0

Karlsruher SC U19

19:00 - 10/02

E. Braunschweig U19

3 - 2

Dynamo Dresden U19

19:00 - 10/02

St. Pauli U19

2 - 1

Hansa Rostock U19

19:00 - 10/02

VfL Wolfsburg U19

2 - 4

RB LeipzigU19

19:00 - 10/02

Bayern Munchen U19

3 - 1

FC Heidenheim U19

19:00 - 10/02

Greuther Furth U19

6 - 4

Augsburg U19

19:00 - 10/02

Nurnberg U19

0 - 2

TSV 1860 Munchen U19

20:00 - 10/02

SV Meppen U19

1 - 2

Hannover 96 U19

Italy Campionato Primavera 4

Italy Campionato Primavera 4

17:00 - 10/02

Casertana U19

0 - 2

Ancona U21

18:00 - 10/02

Trento U19

2 - 2

Arezzo U19

20:30 - 10/02

Monterosi Tuscia U19

4 - 1

Sorrento U19

20:30 - 10/02

Vis Pesaro U19

4 - 3

Juve Stabia U19

20:30 - 10/02

Avellino U19

3 - 0

Foggia U19

20:30 - 10/02

Virtus Francavilla U19

1 - 0

Audace Cerignola U19

20:30 - 10/02

Pro Vercelli U19

3 - 0

US Pergolettese U19

20:30 - 10/02

SS Turris Calcio U19

1 - 2

Latina U19

Primavera 1 - Italia

Primavera 1 - Italia

17:00 - 10/02

Torino U20

1 - 0

Lazio U20

19:00 - 10/02

AC Milan U20

3 - 3

Sassuolo U20

19:00 - 10/02

Verona U20

3 - 4

Frosinone U20

21:00 - 10/02

Monza 1912 Youth

2 - 2

Bologna U20

Đức Youth U17 League

Đức Youth U17 League

17:00 - 10/02

Holstein Kiel U17

3 - 2

Dynamo DresdenU17

18:30 - 10/02

Jahn Regensburg U17

1 - 1

Nurnberg U17

19:30 - 10/02

FC IngolstadtU17

3 - 0

Karlsruher SC U17

Italian Youth League B

Italian Youth League B

17:00 - 10/02

Bari U19

1 - 4

Napoli Youth

17:00 - 10/02

Monopoli Youth

0 - 0

Crotone U19

17:00 - 10/02

Palermo U20

0 - 0

Spezia U20

17:00 - 10/02

Ternana u20

1 - 1

Sha LAN U19

17:00 - 10/02

Reggiana U20

3 - 0

Udinese U20

17:15 - 10/02

Cesena U20

4 - 1

Cosenza Calcio Youth

20:30 - 10/02

Ascoli U19

3 - 0

Pescara Youth

20:30 - 10/02

Benevento (Youth)

5 - 1

Perugia U20

20:30 - 10/02

Pisa U19

2 - 1

Virtus Entella U20

20:30 - 10/02

AlbinoLeffe Youth

3 - 1

Cittadella U20

20:30 - 10/02

Alessandria Youth

0 - 4

US Cremonese U20

20:30 - 10/02

Brescia U20

0 - 2

Spal U19

20:30 - 10/02

Padova U19

2 - 0

FeralpiSalo Youth

20:30 - 10/02

Renate U19

1 - 1

Vicenza U20

20:30 - 10/02

Venezia F.C. Youth

2 - 0

Parma U20

Australia West Premier Bam Creative Night Series

Australia West Premier Bam Creative Night Series

17:00 - 10/02

Olympic Kingsway SC

1 - 0

Western Knights

17:00 - 10/02

Perth RedStar

1 - 0

Balcatta FC

19:00 - 10/02

Bayswater City

3 - 1

Floreat Athena

19:00 - 10/02

Armadale SC

4 - 2

Inglewood United

Kenya Premier League

Kenya Premier League

17:00 - 10/02

Posta Rangers

0 - 0

Kenya Police FC

19:00 - 10/02

Bandari

0 - 1

Nairobi Star City

20:00 - 10/02

Gor Mahia

0 - 0

Ulinzi Stars Nakuru

Spain Youth League

Spain Youth League

17:30 - 10/02

Cadiz U19

2 - 1

Calavera CF U19

17:30 - 10/02

Elche U19

1 - 0

Valencia U19

18:00 - 10/02

AD Huracan U19

1 - 0

Union Viera CF U19

18:00 - 10/02

Eibar U19

0 - 0

CD Alaves U19

18:00 - 10/02

Espanyol U19

4 - 0

Mercantil U19

18:00 - 10/02

CD San Francisco U19

1 - 0

EF Gava U19

18:00 - 10/02

Real Madrid U19

2 - 0

UD San Sebastian Reyes U19

18:00 - 10/02

Albacete U19

1 - 1

Alboraya U19

18:30 - 10/02

Santutxu U19

0 - 1

UDC Txantrea U19

18:30 - 10/02

Levante U19

2 - 1

Real Murcia U19

18:30 - 10/02

CF Alhendin Balompie U19

3 - 1

Melilla U19

18:30 - 10/02

Arucas CF U19

3 - 2

CD Atletico Paso U19

18:40 - 10/02

Real Betis U19

2 - 0

Sporting Atletico U19

19:00 - 10/02

Tenerife U19

1 - 0

UD San Fernando U19

19:30 - 10/02

Leioa U19

2 - 0

Cultural de Durango U19

21:45 - 10/02

Sporting Gijon U19

0 - 0

Racing Santander U19

Netherlands U21 League (cup)

Netherlands U21 League (cup)

17:30 - 10/02

Dordrecht Reserve

1 - 4

NAC U21

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 - 10/02

Bodrumspor

0 - 0

Sakaryaspor

20:00 - 10/02

S.Urfaspor

0 - 1

Keciorengucu

VĐQG Iraq

VĐQG Iraq

17:50 - 10/02

Al-Hudod

0 - 0

Zakho

20:30 - 10/02

Duhok

1 - 0

Al Qasim Sport Club

20:30 - 10/02

Al Talaba

2 - 3

Naft Al Junoob

Liberia National League Women

Liberia National League Women

18:00 - 10/02

Real Muja FC (W)

0 - 3

Ravia Angels FC (W)

20:00 - 10/02

Stages Queens FC (W)

8 - 2

Blanco FC (w)

20:00 - 10/02

Soccer Ambassadors FC (W)

2 - 2

Senior Pros FC (w)

Ekstraliga Nữ Ba Lan

Ekstraliga Nữ Ba Lan

18:00 - 10/02

GKS Gornik Leczna (w)

2 - 1

AZS UJ Krakow (w)

Spanish Bizkaia-Tercera Division

Spanish Bizkaia-Tercera Division

18:00 - 10/02

Pasaia KE

1 - 2

Leioa

20:20 - 10/02

Sevilla C

2 - 0

Ceuta B

22:00 - 10/02

Alcorcon B

1 - 1

CF Trival Valderas

22:00 - 10/02

Leganes B

2 - 1

Rayo Vallecano B

22:00 - 10/02

Real Madrid C

2 - 0

CD Colonia Moscardo

22:00 - 10/02

Comillas

1 - 2

CA River Ebro

22:00 - 10/02

Haro Deportivo

0 - 2

CDFC La Calzada

22:00 - 10/02

CF Peralada

1 - 0

UE Rapitenca

22:00 - 10/02

Cordoba B

0 - 3

AD Cartaya

Syrian League

Syrian League

18:00 - 10/02

Al futowa

0 - 1

Al-Karamah

Spain Segunda Women

Spain Segunda Women

18:00 - 10/02

UDG Tenerife (w)

3 - 0

Levante B (w)

18:00 - 10/02

Cordoba (w)

4 - 0

Valencia B (w)

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 4 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/02

Tepecik Bld

0 - 1

Osmaniyespor

18:00 - 10/02

Turgutluspor

1 - 0

Karsiyaka

18:00 - 10/02

Aliaga FUTBOL AS

2 - 0

Karabuk Idman

18:00 - 10/02

Kepez Belediyespor

1 - 0

EdirnesporGenclik

Portugal Women Cup

Portugal Women Cup

18:00 - 10/02

Gil Vicente FC (w)

0 - 2

Racing Power (W)

18:00 - 10/02

SF Damaiense (w)

0 - 0

Sporting CP (w)

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2

18:00 - 10/02

Vizela U19

4 - 2

Pacos Ferreira U19

22:00 - 10/02

Alcanenense U19

3 - 2

Caldas SC U19

Spanish Ladies Premier League B

Spanish Ladies Premier League B

18:00 - 10/02

Dep. La Coruna W

2 - 0

CDEF Logrono (w)

Đức Bundesliga Nữ

Đức Bundesliga Nữ

18:00 - 10/02

Hoffenheim (w)

1 - 1

Werder Bremen (w)

20:00 - 10/02

Koln (w)

0 - 5

Bayern Munchen (w)

Hạng Nhất Thái Lan

Hạng Nhất Thái Lan

18:00 - 10/02

Customs Utd

0 - 0

Krabi FC

18:00 - 10/02

Suphanburi FC

2 - 1

Chainat FC

18:30 - 10/02

Ayutthaya United

1 - 2

Rayong FC

19:00 - 10/02

Phrae United FC

1 - 0

Samut Prakan City

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 - 10/02

Bursaspor

1 - 1

Halide Edip Adivarspor

Hạng Nhất Ấn Độ

Hạng Nhất Ấn Độ

18:00 - 10/02

Churchill Brothers

1 - 1

Namdhari FC

20:30 - 10/02

Aizawl FC

0 - 0

Mohammedan SC

Hạng 2 Bồ Đào Nha

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 - 10/02

Viseu

1 - 0

Penafiel

21:00 - 10/02

CD Nacional

3 - 2

Vilaverdense

Spanish Ladies Premier League

Spanish Ladies Premier League

18:00 - 10/02

Levante Las Planas (w)

1 - 1

Eibar (w)

VĐQG Hungary

VĐQG Hungary

18:30 - 10/02

Varda SE

0 - 2

Puskas Academy

21:00 - 10/02

MTK Hungaria

0 - 2

Fehervar Videoton

Indian Super League

Indian Super League

18:30 - 10/02

Northeast United

3 - 2

East Bengal

21:00 - 10/02

Mohun Bagan

2 - 0

Hyderabad FC

Greece Super League Women

Greece Super League Women

18:45 - 10/02

Volos 2004 (w)

1 - 1

Seirines Grevenon (W)

Wales FAW Championship

Wales FAW Championship

19:00 - 10/02

Baglan Dragons

1 - 0

Taffs Well

19:00 - 10/02

Goytre Utd

2 - 6

Ammanford

19:00 - 10/02

Llantwit Major

3 - 2

Abertillery Bluebirds

19:00 - 10/02

Pontardawe Town

2 - 3

Afan Lido

21:00 - 10/02

Carmarthen

1 - 1

Caerau Ely

21:00 - 10/02

Airbus FC

6 - 0

Prestatyn Town

21:00 - 10/02

Bangor 1876

2 - 0

Caersws

21:00 - 10/02

Buckley Town

1 - 2

Denbigh Town

21:00 - 10/02

Chirk AAA

1 - 2

Ruthin Town FC

21:00 - 10/02

Holywell

1 - 0

Flint

21:00 - 10/02

Porthmadog

2 - 3

Llandudno

21:30 - 10/02

Guilsfield

0 - 3

Mold Alexandra

Ả Rập Xê Út Youth League

Ả Rập Xê Út Youth League

19:00 - 10/02

Al-Orubah Youths

1 - 3

Al-Fath (Youth)

19:15 - 10/02

Al Raed U20

2 - 1

Al Ahli Jeddah (Youth)

19:25 - 10/02

Al Khaleej Youths

1 - 2

Al-Shabab (Youth)

19:25 - 10/02

Al-Qadasiya (Youth)

2 - 1

Al-Faisaly Harmah Youth

19:25 - 10/02

Al-Ettifaq (Youth)

3 - 3

Al Hazm Youths

19:30 - 10/02

Al-Jeel Youths

2 - 3

Al-Nasr (Youth)

19:45 - 10/02

Al-Hilal (Youth)

2 - 1

Al-Taawon Youths

20:15 - 10/02

Al Wehda (Youth)

1 - 1

Ohud Medina Youths

20:15 - 10/02

Jeddah Youth

1 - 3

Al-Ittihad (Youth)

VĐQG Kosovo

VĐQG Kosovo

19:00 - 10/02

KF Drita Gjilan

0 - 1

KF Llapi

19:00 - 10/02

KF Fushe Kosova

1 - 1

Gjilani

Oberliga NOFV - Đức

Oberliga NOFV - Đức

19:00 - 10/02

Tus Dassendorf

2 - 2

TuRa Harksheide

19:30 - 10/02

FC Einheit Wernigerode

4 - 2

Hallen

20:00 - 10/02

TuRa Bremen

1 - 3

KSV Vatan Sport Bremen

21:00 - 10/02

Wattenscheid 09

0 - 0

Turkspor Dortmund

Bosnia & Herzegovina Cup

Bosnia & Herzegovina Cup

19:00 - 10/02

Jedinstvo Bihac

0 - 0

GOSK Gabela

19:00 - 10/02

HSK Zrinjski Mostar

3 - 0

Slavija Sarajevo

21:00 - 10/02

Posusje

2 - 0

Laktasi

Seychelles Premier League

Seychelles Premier League

19:00 - 10/02

Northern Dynamo FC

2 - 4

Cote d'Or

VĐQG Slovenia

VĐQG Slovenia

19:00 - 10/02

NK Olimpija Ljubljana

2 - 2

NK Rogaska

21:00 - 10/02

Domzale

1 - 3

ASK Bravo Publikum

Cúp FA nữ

Cúp FA nữ

19:00 - 10/02

Leicester City (w)

6 - 2

Birmingham (w)

Livonia Winter League

Livonia Winter League

19:00 - 10/02

Halliu football College

2 - 2

JDFS Alberts

VĐQG Romania

VĐQG Romania

19:00 - 10/02

CSM Politehnica Iasi

0 - 0

FC Voluntari

U19 Pháp

U19 Pháp

19:00 - 10/02

Dijon U19

3 - 2

Lyon U19

20:00 - 10/02

Brest Stade U19

2 - 1

Guingamp U19

20:00 - 10/02

Montpellier U19

3 - 0

Bastia U19

20:30 - 10/02

Nice U19

1 - 0

Marseille U19

Ethiopia Premier League

Ethiopia Premier League

19:00 - 10/02

Adama City

1 - 1

Fasil Kenema

Đức Regionalliga Sudwest

Đức Regionalliga Sudwest

19:00 - 10/02

SV Babelsberg 03

0 - 1

Greifswalder FC

19:00 - 10/02

Rot-Weiss Erfurt

1 - 0

Berliner AK 07

20:00 - 10/02

Chemnitzer

1 - 4

Energie Cottbus

20:00 - 10/02

Alemannia Aachen

3 - 1

Rot-Weiss Oberhausen

20:00 - 10/02

SV Lippstadt

1 - 2

Gutersloh

20:00 - 10/02

SC Paderborn 07 II

2 - 2

Rot-Weiss Ahlen

20:00 - 10/02

SV Rodinghausen

0 - 4

Wuppertaler

20:00 - 10/02

Schalke 04 (Youth)

2 - 0

Monchengladbach AM.

20:00 - 10/02

SSVg Velbert

0 - 5

F. Dusseldorf (Youth)

20:00 - 10/02

Wegberg-Beeck

0 - 2

Bocholt FC

20:00 - 10/02

Wiedenbruck

3 - 1

Fortuna Koln

21:00 - 10/02

FC Kilia Kiel

1 - 1

SSV Jeddeloh

England U21 Professional Development League 2

England U21 Professional Development League 2

19:00 - 10/02

Queens Park R U21

2 - 2

Bristol City U21

VĐQG Serbia

VĐQG Serbia

19:00 - 10/02

FK Zeleznicar Pancevo

2 - 2

Novi Pazar

20:00 - 10/02

Habitpharm Javor

0 - 1

Partizan Belgrade

21:00 - 10/02

Vojvodina Novi Sad

1 - 1

Mladost Lucani

Rwanda Womens League

Rwanda Womens League

19:10 - 10/02

Bugesera (w)

0 - 1

ES Mutunda (w)

19:10 - 10/02

Inyemera WFC (w)

1 - 0

Rayon Sports (W)

19:10 - 10/02

Rambura (w)

2 - 3

Indahangarwa WFC (W)

20:00 - 10/02

Kamonyi FC (w)

1 - 1

Fatima (w)

Lebanese Premier 2

Lebanese Premier 2

19:15 - 10/02

Salam Zgharta

2 - 0

Al Egtmaaey SC

19:15 - 10/02

SC Beirut

2 - 0

Nahda Barelias

Albania Division 2

Albania Division 2

19:30 - 10/02

Flamurtari

4 - 2

Burreli

19:30 - 10/02

KS Korabi Peshkopi

1 - 2

FK Vora

19:30 - 10/02

Tomori berat

1 - 3

KS Elbasani

19:30 - 10/02

KS Bylis

3 - 1

Apolonia Fier

VĐQG Albania

VĐQG Albania

19:30 - 10/02

Egnatia

0 - 0

KF Laci

Tweede Divisie Hà Lan

Tweede Divisie Hà Lan

19:30 - 10/02

Katwijk

0 - 1

Quick Boys

20:30 - 10/02

ACV Assen

1 - 3

HHC Hardenberg

20:30 - 10/02

Almere City Youth

6 - 1

FC Lisse

20:30 - 10/02

Excelsior Maassluis

0 - 3

Koninklijke HFC

Israel C League

Israel C League

19:30 - 10/02

Ahi Acre

1 - 0

FC Ahva Manda

19:45 - 10/02

Hapoel Bnei Biina

0 - 3

Hapoel Ironi Arraba

Spanish Ladies Premier League C

Spanish Ladies Premier League C

19:30 - 10/02

CF Extremadura (w)

2 - 0

CD Samper (w)

21:30 - 10/02

Arratia CD (w)

4 - 0

San Ignacio (w)

21:45 - 10/02

Sporting Gijon II (W)

0 - 1

Victoria FC Santiago (W)

22:00 - 10/02

Vic Riuprimer Refo (w)

3 - 2

CD Riudoms W

22:00 - 10/02

CD Parquesol CF (w)

1 - 0

Mutilvera (W)

French Feminines D1

French Feminines D1

19:30 - 10/02

Bordeaux (w)

2 - 6

Paris FC (w)

20:30 - 10/02

Guingamp (w)

3 - 1

Fleury 91 (w)

20:30 - 10/02

Lille (w)

3 - 3

Le Havre (w)

20:30 - 10/02

RC Saint Etienne (w)

2 - 0

Dijon w

Cup Amateur Áo

Cup Amateur Áo

19:30 - 10/02

SV Essling

1 - 4

SV Donau

VĐQG Xứ Wales

VĐQG Xứ Wales

19:45 - 10/02

Pen-y-Bont FC

2 - 2

Barry Town

21:30 - 10/02

UWIC Inter Cardiff

2 - 2

Caernarfon

21:30 - 10/02

Newtown AFC

2 - 3

Connahs Quay

Uganda Premier League

Uganda Premier League

20:00 - 10/02

Express FC

3 - 4

Kampala City Council FC

CAF African Womens U17

CAF African Womens U17

20:00 - 10/02

Nam Phi (w) U17

0 - 0

Ethiopia U17 (w)

VĐQG Tunisia

VĐQG Tunisia

20:00 - 10/02

Etoile Metlaoui

0 - 0

US Tataouine

Siêu Cúp Bulgaria

Siêu Cúp Bulgaria

20:00 - 10/02

Ludogorets Razgrad

1 - 1

CSKA 1948 Sofia

Rwanda National League

Rwanda National League

20:00 - 10/02

Gorilla FC

0 - 1

Kiyovu FC

20:00 - 10/02

Etincelles

1 - 1

Etoile de LEst

20:00 - 10/02

Amagaju

2 - 1

AS Kigali

Hạng 2 Tunisia

Hạng 2 Tunisia

20:00 - 10/02

Jerba Midoun

1 - 0

E. M. Mahdia

20:00 - 10/02

Oceano Kerkennah

0 - 0

CO Sidi Bouzid

20:00 - 10/02

SC Moknine

3 - 2

AS Gabes

VĐQG Burundi

VĐQG Burundi

20:00 - 10/02

Aigle Noir

0 - 1

Rukinzo FC

20:00 - 10/02

LLB Academic

1 - 1

Romania Inter Star

Hạng 3 Đức

Hạng 3 Đức

20:00 - 10/02

Preuben Munster

1 - 1

SV Sandhausen

20:00 - 10/02

Jahn Regensburg

1 - 3

Rot-Weiss Essen

20:00 - 10/02

SSV Ulm 1846

3 - 1

SV Waldhof Mannheim

20:00 - 10/02

SC Verl

1 - 3

MSV Duisburg

20:10 - 10/02

Dynamo Dresden

7 - 2

VFB Lubeck

Eredivisie Nữ Hà Lan

Eredivisie Nữ Hà Lan

20:00 - 10/02

Ajax Amsterdam (w)

4 - 0

Feyenoord (W)

20:00 - 10/02

ADO Den Haag (w)

2 - 0

AZ Alkmaar (W)

Northern German state premier league - bayern

Northern German state premier league - bayern

20:00 - 10/02

SV Empor Berlin

0 - 3

Berliner SC

Hạng 2 Síp

Hạng 2 Síp

20:00 - 10/02

Agia Napa

2 - 2

Peyia 2014

20:00 - 10/02

Asil Lysi

2 - 1

Dignis Yepsonas

20:00 - 10/02

E.N.Paralimniou

2 - 1

Omonia 29is Maiou

20:00 - 10/02

Ol. Nicosia

2 - 2

Omonia Aradippou

20:00 - 10/02

Ermis Aradippou

0 - 2

Akritas Chloraka

20:00 - 10/02

ENAD Polis

0 - 1

PAEEK

Cyprus Division 3

Cyprus Division 3

20:00 - 10/02

Omonia Psevda

2 - 1

Aspis Pylas

20:00 - 10/02

Kedros Ayia Marina Skylloura

0 - 1

APEA Akrotiriou

Holland Derde Divisie

Holland Derde Divisie

20:00 - 10/02

AWC Wijchen

0 - 3

SteDoCo

Hạng 2 Ý

Hạng 2 Ý

20:00 - 10/02

Cittadella

1 - 2

Parma

20:00 - 10/02

Cremonese

1 - 1

A.C. Reggiana 1919

20:00 - 10/02

Feralpisalo

1 - 2

Palermo

20:00 - 10/02

Modena

1 - 1

Cosenza Calcio 1914

20:00 - 10/02

SudTirol

0 - 3

Venezia

VĐQG Israel

VĐQG Israel

20:00 - 10/02

Maccabi Tel Aviv

1 - 1

Bnei Sakhnin

Hạng 2 Hy Lạp

Hạng 2 Hy Lạp

20:00 - 10/02

Aiolikos

0 - 3

Levadiakos

VĐQG Malta

VĐQG Malta

20:00 - 10/02

Balzan FC

0 - 1

Santa Lucia

20:00 - 10/02

Hibernians FC

0 - 2

Floriana F.C.

Brazil Brasileiro A2 Nữ

Brazil Brasileiro A2 Nữ

20:00 - 10/02

Vasco Da Gama(w)

0 - 1

Botafogo (W)

Liberia Second Division

Liberia Second Division

20:10 - 10/02

Samira FC

0 - 3

Junior Pro FC

Zanzibar Premier League

Zanzibar Premier League

20:15 - 10/02

JKU FC

0 - 1

Uhamiaji FC

20:15 - 10/02

Jamhuri

1 - 0

Kundemba FC

Bỉ 1st National Nữ

Bỉ 1st National Nữ

20:15 - 10/02

Westerlo (W)

2 - 0

Gent B (w)

20:30 - 10/02

Eendracht Aalst (w)

2 - 1

Anderlecht II (w)

21:00 - 10/02

Moldavo (w)

1 - 0

Famkes Merkem (w)

United Arab Emirates U19

United Arab Emirates U19

20:20 - 10/02

Khor Fakkan U19

1 - 2

Al Jazira Club U19

VĐQG Libya

VĐQG Libya

20:30 - 10/02

Abu Salim

1 - 4

Al Athad

20:30 - 10/02

Al Zawi A

2 - 2

Asaria

BEL WC

BEL WC

20:30 - 10/02

Zulte Waregem VV (w)

2 - 2

KV Mechelen (w)

20:30 - 10/02

Club Brugge (w)

0 - 0

Racing Genk (w)

Italy Serie D Cup

Italy Serie D Cup

20:30 - 10/02

Ardea

0 - 1

Imolese

VĐQG Angola

VĐQG Angola

21:00 - 10/02

Bravos do Maquis

1 - 0

CD Sao Salvador

21:30 - 10/02

Interclube Luanda

1 - 0

Academica Do Lobito

Namibia Premier League

Namibia Premier League

21:00 - 10/02

Eeshoke Chula Chula

2 - 3

Julinho Sporting

21:00 - 10/02

Life Fighters

0 - 2

Blue Waters FC

21:00 - 10/02

Young Brazilians FC

0 - 0

African Stars Windhoek

21:00 - 10/02

Young Warriors FC

0 - 2

Mighty Gunners

22:00 - 10/02

FC Civics

1 - 2

Young Africans Sports Club

Botola 2

Botola 2

21:00 - 10/02

USM Oujda

1 - 1

Kawkab de Marrakech

21:00 - 10/02

Chabab Atlas

2 - 2

Olympique Dcheira

21:00 - 10/02

Ittifaq Marrakech

0 - 3

Jeunesse Massira

Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

21:00 - 10/02

AJ Auxerre

1 - 0

Angers

Division 1 Ba Lan

Division 1 Ba Lan

21:00 - 10/02

Resovia Rzeszow

2 - 2

Wisla Plock

VĐQG Ý Nữ

VĐQG Ý Nữ

21:00 - 10/02

Napoli (w)

0 - 1

Roma CF (w)

Cúp Liên đoàn Iceland

Cúp Liên đoàn Iceland

21:00 - 10/02

Keflavik

2 - 2

Vestri

22:00 - 10/02

Fjolnir

3 - 0

HK Kopavogs

Scotland Highland League

Scotland Highland League

21:00 - 10/02

Buckie Thistle FC

3 - 1

Rothes

22:00 - 10/02

Banks o Dee

4 - 1

Deveronvale

22:00 - 10/02

Formartine United

2 - 2

fraserburgh

22:00 - 10/02

Turriff United

4 - 0

Huntly

22:00 - 10/02

Inverurie Loco

0 - 2

Brechin City

22:00 - 10/02

Lossiemouth

2 - 1

Strathspey Thistle

VĐQG Croatia

VĐQG Croatia

21:00 - 10/02

Istra 1961 Pula

1 - 0

ZNK Osijek

VĐQG San Marino

VĐQG San Marino

21:00 - 10/02

SP Cosmos

9 - 0

Cailungo

21:00 - 10/02

Fiorentino

3 - 1

SS Virtus

21:00 - 10/02

Murata

1 - 2

SP La Fiorita

21:00 - 10/02

San Giovanni

1 - 3

Tre Penne

VĐQG Slovakia

VĐQG Slovakia

21:00 - 10/02

Zlate Moravce

0 - 2

Banska Bystrica

21:00 - 10/02

Dunajska Streda

1 - 0

MFK Skalica

21:00 - 10/02

Sport Podbrezova

2 - 1

Michalovce

21:00 - 10/02

MFK Ruzomberok

1 - 0

Spartak Trnava

VĐQG Ba Lan

VĐQG Ba Lan

21:00 - 10/02

Cracovia Krakow

6 - 0

Radomiak Radom

Northern Ireland  League

Northern Ireland League

21:00 - 10/02

Banbridge Town

1 - 3

Portstewart

VĐQG Li Băng

VĐQG Li Băng

21:00 - 10/02

Al-Safa

1 - 0

Al-Nejmeh

VĐQG Séc

VĐQG Séc

21:00 - 10/02

Ceske Budejovice

3 - 0

Banik Ostrava

21:00 - 10/02

MFK Karvina

0 - 3

Sparta Praha

21:00 - 10/02

Slovan Liberec

2 - 0

Sigma Olomouc

21:00 - 10/02

Synot Slovacko

1 - 2

Pardubice

Botswana Premier League

Botswana Premier League

21:30 - 10/02

BDF XI

1 - 1

Orapa United

VĐQG Bắc Ireland

VĐQG Bắc Ireland

22:00 - 10/02

Dungannon Swifts

2 - 2

Crusaders

22:00 - 10/02

Glenavon Lurgan

2 - 2

Linfield FC

22:00 - 10/02

Glentoran FC

2 - 2

Carrick Rangers

Anh Isthmian League Premier Division

Anh Isthmian League Premier Division

22:00 - 10/02

CLB Bognor Regis

1 - 1

Cheshunt

22:00 - 10/02

Canvey Island

3 - 0

Billericay Town

22:00 - 10/02

Chatham Town

2 - 1

Margate

22:00 - 10/02

Dulwich Hamlet

2 - 3

Hornchurch

22:00 - 10/02

Haringey Borough

1 - 1

Whitehawk

22:00 - 10/02

Hashtag United

2 - 2

Carshalton FC

22:00 - 10/02

Hastings United

1 - 3

lewes

22:00 - 10/02

Horsham

1 - 1

Wingate Finchley

Spain Primera Division RFEF

Spain Primera Division RFEF

22:00 - 10/02

Celta vigo b

3 - 3

Teruel

22:00 - 10/02

Gimnastic Tarragona

2 - 1

Real Union Irun

22:00 - 10/02

Ponferradina

1 - 1

Unionistas FC

22:00 - 10/02

CF Intercity

1 - 0

Algeciras

Hạng 4 Anh

Hạng 4 Anh

22:00 - 10/02

AFC Wimbledon

2 - 0

Barrow

22:00 - 10/02

Crewe Alexandra

1 - 0

Crawley Town

22:00 - 10/02

Doncaster Rovers

2 - 1

Tranmere Rovers

22:00 - 10/02

Forest Green

0 - 4

Mansfield Town

22:00 - 10/02

Grimsby Town

1 - 3

Stockport County

22:00 - 10/02

Harrogate Town

1 - 0

Colchester United

22:00 - 10/02

MK Dons

2 - 1

Accrington Stanley

22:00 - 10/02

Morecambe

1 - 0

Sutton United

22:00 - 10/02

Swindon Town

1 - 1

Salford City

22:00 - 10/02

Walsall

0 - 3

Newport County

22:00 - 10/02

Wrexham

0 - 1

Bradford City

Switzerland Division 1 Women

Switzerland Division 1 Women

22:00 - 10/02

FC Luzern (w)

1 - 8

Basel (w)

22:00 - 10/02

Rapperswil Jona (W)

0 - 1

Servette (w)

22:00 - 10/02

Aarau (W)

0 - 5

Young Boys (w)

Portugal Campeonato Nacional

Portugal Campeonato Nacional

22:00 - 10/02

Pevidem SC

1 - 2

Brito SC

22:00 - 10/02

Fabril Barreiro

3 - 0

Vasco da Gama(POR)

22:00 - 10/02

Camacha

1 - 2

Limianos

22:00 - 10/02

Sertanense FC

0 - 1

Uniao de Coimbra

Spanish Segunda Division B

Spanish Segunda Division B

22:00 - 10/02

Real Valladol B

1 - 1

Racing B

AFC Asian Cup

AFC Asian Cup

22:00 - 10/02

Jordan

1 - 3

Qatar

Mexico Youth U23

Mexico Youth U23

22:00 - 10/02

Club Leon U23

1 - 0

Club America U23

22:00 - 10/02

Cruz Azul U23

1 - 0

Atletico San Luis U23

22:00 - 10/02

Chivas Guadalajara U23

1 - 2

Juarez FC U23

22:00 - 10/02

)(Monterrey U23

3 - 3

Pachuca U23

22:00 - 10/02

Necaxa U23

1 - 0

Toluca U23

Hạng 4 Pháp

Hạng 4 Pháp

22:00 - 10/02

Colmar

0 - 2

ES Wasquehal

Portugal Liga 3

Portugal Liga 3

22:00 - 10/02

Atletico Clube Purtugal

1 - 1

FC Felgueiras

Southern League South Division Anh

Southern League South Division Anh

22:00 - 10/02

Beaconsfield FC

2 - 3

Hayes Yeading Utd

22:00 - 10/02

Chesham United

4 - 0

Swindon S

22:00 - 10/02

Dorchester Town

0 - 3

Gosport Borough

22:00 - 10/02

Harrow Borough

3 - 3

Didcot Town

22:00 - 10/02

Hungerford Town

0 - 1

Walton Hersham

22:00 - 10/02

Merthyr Town

2 - 3

Bracknell Town

22:00 - 10/02

Salisbury FC

2 - 0

Poole Town

National League South Anh

National League South Anh

22:00 - 10/02

Bath City

1 - 0

Dartford

22:00 - 10/02

Chelmsford City

1 - 0

Weymouth

22:00 - 10/02

Chippenham Town

0 - 1

Braintree Town

22:00 - 10/02

Maidstone United

1 - 1

Hemel Hempstead

22:00 - 10/02

St Albans City

6 - 0

Taunton Town

22:00 - 10/02

Tonbridge Angels

2 - 4

Yeovil Town

22:00 - 10/02

Torquay United

3 - 4

Slough Town

22:00 - 10/02

Worthing

6 - 4

Dover Athletic

Hạng 3 Anh

Hạng 3 Anh

22:00 - 10/02

Barnsley

2 - 1

Leyton Orient

22:00 - 10/02

Blackpool

1 - 1

Oxford United

22:00 - 10/02

Bristol Rovers

1 - 2

Burton Albion

22:00 - 10/02

Cambridge United

0 - 1

Cheltenham Town

22:00 - 10/02

Carlisle United

0 - 1

Portsmouth

22:00 - 10/02

Derby County

1 - 1

Shrewsbury Town

22:00 - 10/02

Lincoln City

2 - 1

Fleetwood Town

22:00 - 10/02

Northampton Town

1 - 1

Bolton Wanderers

22:00 - 10/02

Port Vale

2 - 2

Stevenage Borough

22:00 - 10/02

Reading

2 - 0

Charlton Athletic

22:00 - 10/02

Wigan Athletic

1 - 2

Exeter City

22:00 - 10/02

Wycombe

5 - 2

Peterborough

Hạng 2 Bỉ

Hạng 2 Bỉ

22:00 - 10/02

Red Star Waasland

3 - 1

Lierse

Hạng 5 Anh

Hạng 5 Anh

22:00 - 10/02

Altrincham

3 - 0

Rochdale

22:00 - 10/02

Boreham Wood

1 - 0

Maidenhead United

22:00 - 10/02

Chesterfield

2 - 2

Ebbsfleet United

22:00 - 10/02

Dag & Red

7 - 1

Oxford City

22:00 - 10/02

Dorking

1 - 3

Halifax Town

22:00 - 10/02

Eastleigh

1 - 2

AFC Fylde

22:00 - 10/02

Southend United

0 - 1

York City

NPL Premier Division Anh

NPL Premier Division Anh

22:00 - 10/02

Ashton United

1 - 1

Guiseley

22:00 - 10/02

Atherton Collieries

0 - 1

Gainsborough

22:00 - 10/02

Basford Utd

0 - 0

Hyde F.C.

22:00 - 10/02

Ilkeston Town

2 - 3

Lancaster City

22:00 - 10/02

Morpeth Town

1 - 3

Bamber Bridge

22:00 - 10/02

Warrington Rylands

1 - 0

Matlock Town

22:00 - 10/02

Workington

0 - 2

Bradford Park Avenue

22:00 - 10/02

Worksop Town

1 - 1

Radcliffe Borough

Scotland League 2

Scotland League 2

22:00 - 10/02

Dumbarton

2 - 2

Forfar Athletic

22:00 - 10/02

East Fife

1 - 1

Stenhousemuir

22:00 - 10/02

Spartans

1 - 2

Elgin City

22:00 - 10/02

Stranraer

2 - 0

Clyde

Nigeria NPFL

Nigeria NPFL

22:00 - 10/02

Shooting Stars SC

1 - 0

Rivers United

England Southern League Central Division

England Southern League Central Division

22:00 - 10/02

AFC Telford United

4 - 0

Kettering Town

22:00 - 10/02

Berkhamsted Town

2 - 3

Needham Market

22:00 - 10/02

Halesowen Town

1 - 2

Redditch United

22:00 - 10/02

Hitchin Town

3 - 4

Stratford Town

22:00 - 10/02

Leamington

3 - 1

Royston Town

22:00 - 10/02

Leiston FC

1 - 2

Barwell

Trang web Socolive TV đã xây dựng chuyên mục KQ Bóng Đá cực kỳ tiện lợi. Để những anh em không thể xem các trận mới diễn ra có thể biết được kết quả một cách dễ dàng. Chính vì thế, nếu anh em đang muốn biết kqbd của bất kỳ trận đấu nào thì hãy truy cập vào đây ngay.

Socolive TV cập nhật KQ Bóng Đá trực tuyến đầy đủ và chính xác nhất

Hôm qua có rất nhiều những trận đấu bóng đá lớn diễn ra. Tuy nhiên vì một lý do nào đó, anh em lại không thể xem trực tiếp. Cho nên hôm nay, anh em muốn biết kết quả của những trận đấu này như thế nào thì hãy truy cập vào Socolive ngay.

Hiện tại, chúng tôi đã xây dựng thành công chuyên mục KQBD khá hiện đại. Mà chỉ cần truy cập vào đây, anh em dễ dàng biết được kết quả bóng đá của bất kỳ trận đấu nào vừa diễn ra, cụ thể như sau:

  • Tất cả các trận đấu sau khi kết thúc đều được Soco Live cập nhật kết quả ngay lập tức. Dù trận đấu đó có thuộc những giải bóng đá hàng đầu hay chỉ là giải cỏ. Để anh em dễ dàng biết kết quả trận đấu mà mình không thể xem trực tiếp
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật kqbd cũng cực kỳ nhanh, cụ thể là ngay sau khi trận đấu vừa kết thúc. Để anh em luôn luôn biết kết quả sớm nhất
  • Khi xem KQ Bóng Đá của bất kỳ trận đấu nào tại đây, anh em cũng nắm được đầy đủ những thông tin như tỷ số cuối cùng, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, danh sách những cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, số lần ném biên, thẻ góc, số thẻ vàng, thẻ đỏ,… Các thông tin này cũng được Soco Live TV cam kết chính xác tuyệt đối
  • Chuyên mục KQBD cũng được chúng tôi thiết kế cực kỳ khoa học. Mà khi nhìn vào, anh em sẽ tìm được kết quả trận đấu mình muốn ngay
  • Đặc biệt, anh em còn dễ dàng xem kết quả của nhiều trận đấu bóng đá cùng 1 lúc khá tiện lợi và nhanh chóng.
  • kqbd-tat-ca-giai-dau-hang-dau-tren-the-gioi
    KQBD tất cả giải đầu hàng đầu trên thế giới

Cập nhật KQ Bóng Đá cho tất cả các giải đấu

Trang web Socolive hiện tại đang cập nhật kết quả cho tất cả các giải bóng đá, từ trong nước cho đến quốc tế. Cho nên truy cập chuyên mục Kết Quả Bóng Đá của chúng tôi. Anh em dễ dàng biết kết quả của những giải đấu hàng đầu như:

  • Kqbd Premier League – Ngoại Hạng Anh
  • Kqbd Serie A – Giải vô địch bóng đá Ý
  • Kqbd Ligue 1 – Giải vô địch bóng đá Pháp
  • Kqbd Champion League – Cúp C1
  • Kqbd Europa League – Cúp C2
  • Kqbd La Liga – Giải vô địch bóng đá Tây Ban Nha
  • Kqbd Bundesliga – Giải vô địch bóng đá Đức
  • Kqbd V League – Giải vô địch bóng đá Việt Nam
  • Kqbd World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới
  • Kqbd Euro – Giải vô địch bóng đá Châu Âu

Với việc cho anh em biết kết quả của nhiều giải đấu lớn như trên đây. Đảm bảo rằng tại Socolive TV, anh em dễ dàng biết kết quả của đội bóng mình thích hay bất kỳ trận đấu nào dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem KQ Bóng Đá

Để tìm và xem kết quả bóng đá hôm nay tại trang web Soco Live khá đơn giản. Bởi giao diện của chúng tôi khá dễ sử dụng, khi anh em chỉ cần làm theo các bước sau:

  1. Đầu tiên sẽ tìm trang web trực tiếp bóng đá Socolive TV trên Google hoặc truy cập trực tiếp vào website
  2. Tiếp theo chọn vào mục KQBD rồi dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc giải đấu để tìm trận đấu mình muốn biết kết quả
  3. Khi trận đấu hiển thị lên màn hình thì anh em chỉ cần nhấn vào để xem thông tin chi tiết là xong.

Anh em cũng có thể truy cập để xem kết quả bóng đá trực tuyến bất kỳ lúc nào mình muốn.

Những lý do nên xem KQ Bóng Đá trực tuyến tại Socolivez.TV

Không quá tự tin khi nói rằng, Soco Live chính là trang web cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam. Bởi chúng tôi có những điểm nổi bậc sau:

  • Chúng tôi đang cập nhật kết quả cho tất cả những giải bóng đá trên toàn thế giới và trong nước. Chính vì thế chỉ cần vào đây, anh em sẽ biết kết quả của trận đấu mình muốn ngay lập tức
  • Socolive cũng luôn cập nhật kqbd ngay khi trận đấu vừa kết thúc. Thông tin cũng đầy đủ, từ kết quả cuối cùng, cầu thủ ghi bàn, kiến tạo, thời gian kiểm soát bóng của hai đội, số lần phạt góc, ném biên, số thẻ đỏ, thẻ vàng,…
  • Anh em còn được phép xem kết quả bóng đá hôm nay của nhiều trận đấu cùng 1 lúc với nhau khá tiện lợi và nhanh chóng
  • Tại đây, anh em còn được xem cả bình luận sau trận đấu của chuyên gia. Để biết các chuyên gia nhận định về hai đội bóng như các cầu thủ trên sân như thế nào khá chi tiết
  • Để tìm được kết quả trận đấu mình muốn tại Socolive TV cũng khá nhanh. Bởi giao diện của chúng tôi được thiết kế khá đơn giản.

Kết luận

Hãy chọn Socolive TV để đồng hành, khi anh em muốn biết KQ Bóng Đá nhanh và chuẩn xác nhất. Qua đó nắm được kết quả bóng đá hôm nay như thế nào ngay trên điện thoại của mình một cách dễ dàng.